ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 2 First Blood And First Time

เริ่มโดย cd13579, กันยายน 18, 2016, 04:04:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

9toulek

บู๊ล้างผลาญเลย ดนัยจะฟื้นยังเนี่ย รีบๆกลับเข้ามา

DEVIL WORLD

อืมม  เริ่มเห็นแนวโครงเรื่องแล้ว น่าจะมีการต่อประเด็นต่างๆต่อจากนี้อีกหลายอย่างเลย ดูๆแล้วเรื่องนี้มีเงี่ยนงำ เอ้ย  เงือนงำ เล่นเองตบเอง  แต่ว่าก็ว่าเถอะ มายไม่น่าจะโดนเร็วแบบนี้นะ ขอให้รอดปลอดภัย
เจ็บกว่าตัวสำรอง ก็คือตัวสำรองของตัวสำรอง

DESTINY_TH

wmpm2703

มายด์ช่วย มายด์จะรอดไหม แต่ต้องช่วยให้ถึงที่สุด

haelonn

vergo

น่าลุ้นมากครับ เหมือนหนัง action เลยมีครบทุกรสชาติจริงๆครับ

PAGPONG

มโน สกลนคร

สู้กันเลือดสาด แล้วมันมีมันๆ ไหม

พงศธร วีระหงษ์

ถล่มกันมันส์ จะช่วยตัวประกันได้ยังไง โจรมีฝีมือด้วย

วรวิท สาโท

watanabe

โจรสวาทหรือป่าวครับ นั่งอ่านไปลุ้นไป ::Glad::

zaar65

หลังระเบิดลูกใหญ่ ก็ตามด้วยการสืบสวน จะสวนได้สาวๆๆบ้างไหมครับ 

Santi004

cocopelli

เอาไปสร้างเป็นหนังแอคชั่นได้เลยนะเนี่ย

mana0440