ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถนนกลกาม 1 เพื่อนแม่ผู้นำความเปลี่ยนแปลงมาให้ (ถนนกลกาม ปฐมบท)

เริ่มโดย spinviper, กันยายน 18, 2016, 09:38:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spinviper

ในช่วงที่ผมเรียน ปวช. ปีสุดท้ายได้ได้มีเหตุการณ์หนึ่งซึ่งยังส่งผลต่อชีวิตผมทุกวันนี้ โดยส่วนตัวผมแล้ว ผมมีเพื่อนฝูงมากมาย มีการเที่ยวเล่น เฮฮากันบ้างตามประสาวัยรุ่นบ้าง เลิกงานแทนที่จะกลับบ้านกลับช่อง เรากลับจับกลุ่มกันอยู่ที่ร้านมอเตอร์ไซค์ของพี่ชายเพื่อนยอมรับว่า ชีวิตช่วงนั้นสุดเหวี่ยงจริง ๆ มีกินเหล้าบ้าง สูบบุหรี่บ้าง แต่เราไม่เคยยุ่งเกี่ยวกับยาเสพติดผิดกฎหมาย หนักๆ หน่อย ก็ชวนกันไปตีกะหรี่ตามโรงแรม แต่ก็นาน ๆ ครั้ง ที่สำคัญเราไม่เคยลืมที่จะคิดถึงอนาคตที่ทำไปก็แค่สนุก ๆ พอให้ชีวิตมีรสชาติ ผมอาศัยอยู่กับแม่ที่เป็นพนักงานบริษัทแห่งหนึ่ง แม่มีเพื่อนคนหนึ่งชื่อน้าเนย น้าเนยอายุ น้อยกว่าแม่ 3 ปี (แม่อายุ 35) แม่ว่าน้าเนยเป็นเพื่อนที่เคยทำงานกับแม่และเป็นเพื่อนสนิทมาก น้าเนยเป็นคนสวย เซ็กซี่แถมยังแต่งตัวไม่แคร์สื่อแกชอบใส่เสื้อยืดกางเกงขาสั้น ผมชอบมองเรียวขาสวยๆของแก ผิวแกออกสีแทน นิด ๆ หน้าอกอวบอัดพอประมาณ แต่หน้าคมดูเซ็กซี่ดี เรื่องมันเกิดขึ้นเมื่อวันหนึ่ง เพื่อนผมมันชวนผมไปเที่ยวอย่างว่า แต่คราวนี้มันพาไปที่ใหม่ ผมกับเพื่อนอีกสองคน แยกกันไปคนละห้องเพื่อหาคู่ร่วม ปฏิบัติกิจเพื่อนผมมันมีขาประจำอยู่แล้วของแต่ละ ผมถามเฮียที่แกเป็นคนเชียร์เด็กว่ามีใครเด็ด ๆ บ้าง "ช่วงนี้มีมาใหม่อีกสองคนน่ะน้อง แต่อีกคนวันนี้ไม่มา" เฮียแกบอกด้วยท่าทางตื่นเต้น "อายุเท่าไหร่อ่ะ ผมไม่เอาแก่มากน่ะ ถ้าไม่ได้รุ่นเดียวกันขอเป็นรุ่นพี่สักสองสามปีก็พอ" ผมถามแก "ก็ราวๆ 30 กว่า ๆแต่รับรองได้ว่าลื้อติดใจแน่ๆ"แกพูดพรางหัวเราะ ผมนิ่งสักครู่ ให้แกไปเรียกเด็กคนนั้นมา แต่แล้วผมก็ต้องเหงื่อตกใจจนพูดอะไรไม่ถูก "น้าเนย" น้าเนยตกใจแค่เพียงชั่วครู่ก็ทำสีหน้าเรียบเฉย "เป็นไง ตะลึงไปเลย" อาเฮียคนนั้นพูดพลางจ้องหน้าผมแล้วถามว่าจะเอารึเปล่า ส่วนผมเองไม่กล้าตัดสินใจแล้วน้าเนยก็เข้ามาลูบหัวผมแล้วถาม "ยังลังเลอะไรอยู่อีกล่ะ ไหนๆ ก็มาถึงนี่แล้ว" ผมอึ้งไปซักครู่ก็ตัดสินใจจ่ายเงินให้น้าเนยตามที่ตกลงกันไว้ น้าเนยแบ่งเงินส่วนหนึ่งที่ตามที่ผมยื่นให้แกแบ่งไปให้อาเฮียคนนั้น เพราะในความจริงแล้วผมก็แอบชอบแกมานาน เมื่อปิดประตูล็อกห้องแล้วน้าเนยก็ถามขึ้น " พี่ฝน(ชื่อแม่)รู้รึเปล่า ว่าเธอมาเที่ยวที่นี่" แกถามหน้าจริงจังแล้วผมก็ถามกลับ "แล้วแม่รู้รึเปล่าว่าน้าเนยมาทำงานที่นี่" น้าเนยอึ้งสักครู่แทนที่แกจะตอบ แกกลับดึงคอผมแล้วประกบปากแลกลิ้นแบบที่ผมไม่ได้ตั้งตัวแกปลด กระดุมเสื้อแต่ละเม็ดแล้วถอดออก ลิ้นของน้าเนยช่างอ่อนนุ่มเหลือเกินผมล้วงมือเข้าไปในเสื้อสายเดี่ยวของเธอเพื่อบีบเค้นเต้าเต่งตึงขนาดพอไม้พอมือนั้น ในสมองตอนนั้นผมไม่คิดอะไรแล้ว ในหัวมีแต่น้าเนยเท่านั้น ผมบีบหัวนมน้าเนยเล่น น้าเนยครางซี๊ดเบา ๆ "อู๊ยส์ เบา ๆ ซิหนูน้อยน้าเจ็บน่ะ" น้าเนยพูดกับผมเสียงกระเส่าแล้วมองหน้าผม "อยากดูดดนมน้ามั๊ย" น้าเนยถาม จะรอไรล่ะ ผมคิดในใจผมพยักหน้า น้าเนยปลดเสื้อและยกทรงออก เผยให้เห็นสองเต้า ที่เต่งตูมกับหัวนมชูชัน ผมเข้าไปดูด หัวนมนั้นสลับทั้งซ้ายขวาอย่างไม่ปราณีกลิ่นกายน้าเนยช่างหอมหวน เกินที่ผมจะห้ามใจได้ "พอรึยังล่ะ" น้าเนยถามผมเสียงสั่น ๆ ในขณะที่ผมไม่สามารถที่จะหยุดอารมณ์อันพุ่งพล่าน จากสัมผัสอ่อนนุ่มและกลิ่นกายของน้าเนยได้ "พอ ๆ ขอน้าบ้าง" น้าเนยดันหัวผมออกผลักผมนอนลงแล้วแกก็จูบปากผม ใช้ลิ้นลากเลียมาจนถึงหัวนมผมแล้วแกก็เลียมันอย่างชำนาญ ก่อนที่จะลากลงต่ำเรื่อย ไปจนถึงหัวควยที่ตั้งโด่ของผม แกจูบมันเบาๆ ที่ปลายแล้วค่อย ๆ อมมันเข้าไป ผมพยายามอดกลั้นมันเอาไว้ เหมือนมีบางสิ่งกำลังจะทะลักออกมา และแล้วทันใดนั้นผมก็รู้สึกเหมือนไฟดับไปวูบหนึ่ง ภายในสมองว่างเปล่าตัวเบาราวกับล่องลอยภายในอากาศความหนักอึ้งที่อัดแน่นอยู่ที่ในหัวควยของผมถูกน้าเนยดูดเอาไปจนหมดสิ้น น้าเนยหยิบถังขยะขึ้นมาบ้วนน้ำว่าว ของผมทิ้งพร้อมกับหัวเราะ "เด็กยังไงก็เป็นเด็กคงได้แค่นี้แหละ" ผมลุกขึ้นมองน้าเนย แล้วเข้าไปจูบปากแก "จะลองอีกเที่ยวมั๊ยครับ" น้าเนยมองหน้าผมแล้วก็บอกว่า "ได้ แต่จ่ายเพิ่มมาก่อนน่ะ" คราวนี้ผมตั้งใจว่าจะไม่พลาดแล้ว ผมเริ่มรุกน้าเนยแบบไม่ให้ตั้งตัว ทั้งดูดปาก ดูดนม และเอานิ้วเขี่ยเม็ดติ่งของน้าเนยจนผมรู้สึกได้ถึงความชื้นแฉะของบริเวณนั้นน้าเนยคงเริ่มมีอารมณ์แล้วแต่ผมยังเพราะเพิ่งเสร็จไปเมื่อกี้ ผมขอให้น้าเนยดูดควยผมอีกครั้ง คราวนี้เมื่อควยของผมได้สัมผัสกับลิ้นอ่อนนุ่มภายในปากของน้าเนยมันก็กลับแข็งขึ้นอีกครั้ง ผมจับน้าเนยนอนหงาย เอาควยจ่อที่รูหี "อย่าเพิ่งเดี๋ยว" น้าเนยห้ามเอาไว้พร้อมกับหยิบถุงยาขึ้นมาฉีกถุงออกและใส่มันให้กับควยผม แกนอนลงอย่างเดิมแล้วพยักหน้า ผมค่อย ๆ ดันควยของผมผ่านเข้าไปในหีของน้าเนย "อ่าห์ น้าเนยฟิตเหลือเกินครับ" ผมพูดในขณะที่ควยผมเข้าไปในหีน้าเนยจนมิดด้าม น้าเนยก้มมองผลงานของผม ผมเริ่มแระแทกกระทั้น ในขณะที่มือผมบีบคลึงนมแกเล่นอย่าง เมามันส์ "อ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆ โอ๊วส์ ได้แค่นี้เหรอแรงอีก" น้าเนยเรียกร้องมาอย่างนั้นผมเลยจัดให้เต็มกำลัง  คราวนี้น้าเนยดดิ้นพล่านเลย แกเอามือจิกหมอนบางครั้งก็สะบัดหน้าไปมา "อ๊ะๆๆๆๆๆ เอาอีก ใกล้แล้ว" แกดิ้นพร่านบางครั้งก็กระตุกตัวอย่างรุนแรง ผมรู้สึกว่าในหีของแกตอดตุบ ๆ อยู่ตลอดเวลา แล้วผมก็มาถึงขีดสุดเหมือนกัน ผมน้ำแตกและหมดแรงฟุบลงบนร่างของเธอ หลังจากที่เราฟื้นเราก็ชวนกันไปล้างตัวในห้องน้ำ "ผมมาเย็ดน้านยได้อีกรึเปล่า" น้าเนยนิ่งซักครู่ แล้วหันมาตอบผม "ถ้าอยากเย็ดน้าล่ะก็ไปข้างนอกกันดีกว่าอย่ามาที่นี่เลย น้ามีเหตุผล" ผมเลยสัญญากับน้าแนน วันนั้นผมกลับไปบ้านก็สองทุ่มกว่าแล้ว แม่บอกให้ผมลวกมาม่ากิน เพราะแม่ไม่สบาย หลังจากนั้นเวลาน้าแนนไปที่บ้านผม พวกเราก็ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น วันใดที่ผมอยากเย็ดแก ผมก็จะโทรบอกแกก่อนล่วงหน้า โดยที่พยายามไม่ให้แม่สงสัย
จนเวลาผ่านไปหลายเดือน ผมกับน้าเนยนัดเย็ดกันแค่สองสามครั้งเพราะทุกครั้งที่เย็ดแกผมต้องจ่ายเงิน วันนั้นเป็นวันเกิดของเพื่อนคนหนึ่งของผม เรานัดเลี้ยงกันที่กระท่อมท้ายสวนหลังบ้านของ่พี่ชายเพื่อน ซึ่งพี่ชายเพื่อนคนนี้ก็มักจะเที่ยวไปไหนมาไหนกับเราด้วย แกเป็นคนโสด และก็เป็นเจ้าของร้านมอเตอร์ไซค์ที่เราจับกลุ่มกันบ่อย ๆ และแน่นอนว่าทุกครั้งที่เราจะจัดปาร์ตี้กันเราต้องต่อกันด้วยเรื่องอย่างว่า แต่ครั้งนี้เพื่อนบอกว่าจะให้ตื่นเต้นกว่าทุกครั้งเพราะจะมีกะหรี่มาให้ลงแขก "แต่ครั้งนี้พวกเราต้องลงขันกันน่ะโว๊ย คนละ 800 ตั้งแต่ 2 ทุ่มถึงเที่ยงคืนเย็ดได้ไม่อั้น" เพื่อนผมมันบอก "แล้วมันจะยอมหรือว่ะ พวกเราตั้งห้าคนเลยน่ะ" เพื่อนอีกคนแย้ง "เออ ได้น่ะกูคุยกับมันแล้ว แต่ต้องจ่ายเงินมันก่อนครึ่งหนึ่ง" ว่าแล้วมันก็เรื่อยไรตังเราผมเองก็เอาด้วย แล้วมันก็ไปโอนเงินมัดจำไว้ 2000 ส่วนเรื่องอาหารเครื่องดื่มในงาน "เดี๋ยวเจ๊แกจะมากินเหล้ากับเราก่อนหกโมง พอได้ทำความรู้จักกับเจ๊แกบ้าง เจ๊แกจะได้ไม่เขิน พอสนิทกัน เวลาเย็ดนี่แม่งมันส์ชิบ" พี่ชายเพื่อนผมพูด ผมอดที่จะตื่นเต้นไม่ได้เมื่อได้ยินอย่างนั้น ตกเย็นวันนั้นเป็นวันเสาร์ ผมกลับไปบ้านเพื่อที่จะขออนุญาตแม่ "สรุปว่าวันนี่ลูกจะกลับมารุ่งเช้าทีเดียวใช่รึเปล่า แม่เองก็มีนัดกับเพื่อนกว่าจะกลับก็ดึก ๆ เอาเถอะดูแลตัวเองด้วย" แม่ไม่พอใจมากนักแต่ก็ไม่ได้ห้ามวันนั้นผมให้เพื่อนมารับที่บ้าน ประมาณหนึ่งทุ่ม ส่วนแม่ออกจากบ้านไปตั้งแต่สี่โมงกว่า ๆกว่าเพื่อนจะมาถึงบ้านของผมก็ทุ่มครึ่ง มันหลงทางเพราะไม่เคยมาบ้านผมมาก่อน มันรีบพาผมไปยังที่จุดนัดหมายทันที ผมเดินเข้าไปในกระท่อมเพื่อไปหาเพื่อนอีกสามคนที่รออยู่ เสียงเพลงเบา ๆ ปะปนกับเสียงหัวเราะเฮฮาของพวกมันดังออกอมา ผมเคาะประตู แล้วบอกมัน"เฮ่ยเปิดประตู" มันเปิดประตูให้ผมเข้าไปข้างใน ท่ามกลางแสงไฟจากหลอดไฟที่แกว่งไปมาร่างหนึ่งขาวโพลนเต้นส่ายยั่วยวนไปมาตามเสียงเพลงท่ามกลางเสียงเชียร์ของ เหล่าวัยรุ่นกลัดมันทั้งหลายร่างอวบอัดที่ไม่หนาและไม่บางจนเกินไปร่างที่เกือบจะเปลือยเปล่าที่มีเพียงจีสตริง สีดำที่ปกปิดของสวนเอาไว้ แต่เผยให้เห็นบั้นท้ายอันกลมกลึง สองเต้าที่แม่ยกทรงสีดำก็ไม่สามารถที่จะรองรับมันได้หมดราวจะปริออกมาก "ไงเพื่อนแจ่มไหม" เพื่อผมถามผมในขณะที่ผมสับสนงุนงงไปหมด ร่างนั้นหยุดชะงักทันที แล้วมองหน้าผมด้วยความตกใจ "แม่" ผมเกือบจะอุทานออกไปแล้ว แม่ส่ายหน้าไปมา "เฮ้ย หยุดทำไมเต้นต่อซิเจ้" เพื่อน ๆ ผมเชียร์ให้แม่ผมเต้นต่อไป แทนที่พวกเราจะได้พูดอะไรกันต่อ แม่ก็เชิญให้พวกเรานั่ง ผมบอกอารมณ์ตอนนั้นไม่ถูกตอนแรกโมโหมาก แต่คิดว่าแม่คงจะไม่อยากให้ทุกคนรู้ว่าผมเป็นลูก ผมนั่งลงรินเหล้าเพียว ๆ แล้วกระดกลงคอหนัก ๆ ผมและแม่ทำเป็นไม่รู้จักกัน "เริ่มกันเลยดีกว่า มากันครบแล้ว" หนึ่งในนั้นดึงร่างของแม่นั่งลงพร้อมกับหอมแก้มและเอามือล้วงเข้าไปในยกทรง "เฮ้ยเดี๋ยวกูกินเหล้าข้างนอกก่อนน่ะเว๊ยยังไม่มีอารมณ์" ผมยกขวดเหล้าและแก้วขึ้นแม่ผมมองตามในขณะที่เพื่อน ๆ ทำหน้า งงๆ "เออๆ ตามใจมีอารมณ์เมื่อไหร่ก็เคาะประตูแล้วกัน" ผมเริ่มประติดประต่อเรื่องราว คิดว่าน้าเนยน่าจะรู้เรื่องนี้ดีแน่นอน ผมอึดอัดใจกับสิ่งที่เกิดขึ้นข้างในกระท่อมนั้น "โอ๊ววว อย่าใจร้อนซิ" เสียงเสียวซ่านนั้นดังลอดออกมาข้างนอก ผมอดใจไม่ได้ที่จะรู้ว่าเกิดไรขึ้นผมมองผ่านช่องว่างระหว่างไม้กระดานซึ่ง มันพอจะทำให้ผมมองเห็นอะไรอะไรท่ามกลางแสงสว่างในกระท่อมนั้น ชายสี่คนกำลังรุมเล้าโลมร่างงามนั้นพวกมัน คนหนึ่งดูดปากแม่ฃอีกสองคนดูดนมที่ตอนที่ถูกปลดปล่อยให้เป็นอิสระจากยกทรงสีดำที่ห่อหุ้มอยู่ ในขณะที่อีกคนลงลิ้น ที่หีให้แม่อยู่ "มันเป็นภาพที่หน้าดูมาก"ผมเผลอเอามือจับควยที่ไม่รู้มันแข็งขึ้นมาในตอนไหนมองดูแม่ ที่กำลังจะมีเซ็กซ์หมู่กับพวกมัน แล้วแม่ก็นอนลงกับพื้นจังหวะนี้ ทุกคนออกไปรออยู่รอบๆ เหลือเจ้าของวันเกิด ที่มันเข้าไปนั่งแทรกอยู่ระหว่างขาของแม่แล้วยกขาทั้งสองข้างขึ้นควยของมันใหญ่ใช่เล่น "โอ๊ว"เสียงแม่ร้องด้วยความตกใจ พรวดเดียวมันดันควย เข้าไปจนมิดด้ามและเริ่มกระทุ้งหีแม่ของผม "อ่าห์" มันคำรามเสียงดังในขณะที่กระเด้าแม่ผมอย่างเมาส์มันส์ "โอ๊ะ ๆๆๆๆๆ" แม่ผมร้องรับจังหวะที่มันกระทุ้งเข้าไปในรูหีของแม่นมแม่สั่นกระเพื่อมไปมา " อูยส์ เร็วๆๆแรงๆ อีกซิจ๊ะ" เสียงแม่ครางกระเส่าก่อนที่มันจะหยุดกระเด้าแล้ววางขาแม่ลง "โอ๊วไม่ไหวแล้วเจ๊มันจะออกแล้วผมยังไม่อยากเสร็จตอนนี้" เพื่อนผมมันกัดฟันในขณะที่ไอ้ที่เหลือหัวเราะเยาะชอบใจ "ไม่ได้นะคิวยาวนะเห็นรึเปล่า" แม่พูดแล้วเด้งหีเข้าไปหาควยมันเอง แม่ดึงมือมันมาให้บีบหน้าอกของแม่ "โอ๊ะ ออกแล้ว" ในที่สุดเจ้าของงานก็น้ำแตกเป็นน้ำแรก แม่ถอดถุงยางอันเต็มไปด้วยน้ำว่าวของมันหย่อนทิ้งถังขยะไป "ใครคนต่อไปล่ะ"แม่ลุกขึ้นถาม ไม่ทันขาดคำพวกมันก็กรูเข้าไปรุมล้อมร่างแม่ "อ๊าห์เข้ามาทีละคนซิ อย่างนี้ไม่ทันน่ะ" แม่พูดพลางซู๊ดปากในขณะที่พวกมันเล่นนมแม่จนปลิ้นไปมา แม่นอนหงายให้พวกมันดูดนมเล่น พวกมันที่เหลือสองคนดูดนมแม่แต่ละข้าง "เสียงดังจ๊วบ" ใขณะที่ถ่างขารออีกคนเอาควยมาเสียบ แล้วพี่ชายของเจ้าของวันเกิดก็เอาควยของมันที่ใหญ่กว่าของชายของกเสียบเข้าไปแล้วเริ่มกระเด้า "ปั่กๆๆๆ" เสียงหน้าขาของมันกระแทกกันเสียงดังลั่น "โอ๊ๆๆๆๆ อ๊าๆๆๆๆ" แม่ผมร้องเสียงดังอย่างลืมไปว่ายังมีผมอยู่ข้างนอกตรงนี้ ไอ้สองคนที่ดูดดนมแม่อยู่ทนไม่ไหว พวกมันรีบเอาควยไปจ่อที่หน้าแม่ แม่เหมือนรู้งานคว้าควยพวกมันไปอมสลับกับการใช้มือทั้งสองคน ทุกครั้งที่แม่โดนกระเด้านมของแม่จะเด้งไปมา "อ๊ะๆๆ อู้วว" แม่ส่งเสียงครางในคอ "เจ๊เหมาะมากแล้วที่มาเป็นกะหรี่แบบนี้ ฮ่า ฮ่า ฮ่า" มันพูดอย่างสะใจพร้อมกระเด้าหีแม่ผม แล้วมันก็ทนไม่ไหว มันรีบดึงควยออกมาแล้วถอนถุงยางออก พร้อมกับฉีดน้ำอุ่นๆของมันเลอะเต็มหน้าท้องแม่ไปหมด แล้วก็ลงไปนอนหมดแรงอีกราย ส่วนไอ้สองคนที่เหลือ มันเข้าจู่โจมแม่พร้อมกัน หนึ่งในนั้นนอนหงายขึ้นแล้วให้แม่ขึ้นคร่อม แม่ขย่มควยมันราวกับจะหักคาหีแม่นมกระเพื่อมขึ้นลงผมยาวสะบัดไปมาแล้วมันก็กอดแม่ไว้แนบตัว ไม่ทันที่แม่จะตั้งตัวไอ้อีกคนก็เอาควยยัดใส่รูตูดแม่ " ไม่เอาไม่เล่นอย่างนี้ไม่ โอ๊ย" ตอนนี้แม่โดนทั้งประตูหน้าประตูหลังพร้อมกัน "เจ๊บๆๆๆๆ ไม่น่ะ โอ๊ยๆๆๆๆ" แม่กัดฟันด้วยความเจ็บปวด ผมเองชักรู้สึกเป็นห่วง "ไม่นะนี่ไม่ได้ตกลงกันไว้นี่ ไม่เอา โอ๊ย ช่วยด้วย" แม่กรีดร้องขอความช่วยเหลือผมรีบเปิดประตูเข้าไปทันที "ทุกคนหันมาที่ผมแต่ยังทำกิจกรรมของตัวเองอยู่ ไอ้พี่ชายของเพื่อนผมถามขึ้น "เอ้าไหนบอกไม่มีอารมณ์ว่ะ ควยโด่มาเชียว แล้วมีอะไรว่ะ " มันถามผม ผมมองไปที่แม่ซึ่งตอนนนี้น้ำตาไหลนองสองแก้ม แล้วก็บอกกับเพื่อนผมว่า "เฮ้ยเบา ๆหน่อย กูว่าเจ๊แกเจ็บน่ะกูกลัวเจ๊แกตาย" เหมือนพวกมันได้สติไอ้คนที่เย็ดตูดแม่อยู่เลยดึงควยออก แม่ฟุบร่างลงซบหน้าลงตรงอกของไอ้คนที่แม่ขึ้นคร่อมอยู่ "จับมันหงายขึ้นซิ" ไอ้คนที่เพิ่งดึงควยจากตูดแม่บอก มันจับแม่หงายขึ้นในขณะที่อีกคนกระเด้าหีแม่อยู่ อีกคนมันก็ขึ้นไปนั่งคร่อมอกแม่ "จะทำอะไรอีก" แม่ถามเสียงกระเส่า "มันถุยน้ำลายใส่ร่องอกแม่ แล้วถอดถุงยางออก บีบนมแม่ให้ชิดหนีบควยมันไว้แล้วเริ่มกระเด้าผ่านร่องนม ทุกครั้งที่หัวควยโผล่ขึ้นไป แม่จะแลบลิ้นเลียหัวควยของมันคราวนี้ผมเผลอตัวสาวควย คนน้ำพุ่งกระฉูดเพราะทนภาพนั้นมันช่างกระตุ้นอารมณ์เหลือเกินแม่หันมามองผมนี่ตอนนี้น้ำแตกเพราะเห็นแม่ตัวเองโดนเย็ด "โหอ่อนว่ะไม่ทันเอาน้ำแตกแล้ว" พวกมันตะโกนแซว ไม่นานไอ้คนที่กระเด้าหีแม่ก็รีบดึงควยออก ถอดถุงยางแล้วเอาควยมายัดใส่ปากแม่ มันดึงควยออกพร้อมกับที่แม่สำลักน้ำกามออกมาส่วนควยไอ้คนที่เย็ดร่องนมแม่อยู่ ก็ฉีดน้ำใส่หน้าแม่ซ้ำ จนเลอะ ไปหมด คืนนั้นพวกมันสลับกันเย็ดแม่ผมไปมาหลายครั้ง บางครั้งพวกมันเหนื่อยก็ออกมากินเหล้ากับผมแล้วเย็ดแม่ผมต่อ พวกมันทั้งกินเหล้าไปด้วยแล้วเย็ดแม่ผมไปด้วย ในที่สุดตีสองกว่า พวกมันก็สงบลง ผมเดินเข้าไปข้างในเห็นแม่กำลังเอาทิชชู่ เช็ดคราบน้ำกามที่เลอะใบหน้าอยู่ตอนนี้ทุกอนูในร่างแม่เต็มไปด้วยน้ำกามของพวกมัน "ห้องน้ำอยู่ทางไหน" แม่ถาม "เอ่อ ข้างล่างครับ" หยิบผ้าเช็ดตัวให้แม่หน่อยดูซินี่เลอะหมดแล้ว แม่ทำเฉยเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แม่ลงไปล้างตัวแล้วกลับมาใส่เสื้อผ้า "เมารึเปล่า ขับรถไหวมั๊ย" แม่เห็นท่าไม่ดีจึงอาสาขับรถเอง "พรุ่งนี้ถ้าพวกเพื่อนแกถามว่าแกหายไปไหนบอกว่าแกไปเอากับแม่มาน่ะ เดี๋ยวเพื่อนมันสงสัย" แม่บอกผม "แม่ครับทำไมถึงเป็นอย่างนี้" สิ่งที่แม่ตอบกลับมาคือเรื่องมันยาวน่ะ

sevenheaven

ขอบคุณครับ ::JubuJubu:: ::JubuJubu::
"สิ่งที่แม่ตอบกลับมาคือเรื่องมันยาวน่ะ" งั้นคงได้อ่านกันอีกยาว ::Shy:: ::Shy::
รอรอรอ ::DookDig:: ::DookDig::

xonly289482

ขอบคุณครับ
สงสัยจะมีต่ออีกแฮะ เหมือนเรื่องยังไม่จบ...

sthanya

Vinsmoke

เรื่องนี้มันมาพีคตรงที่แม่ตัวเองเป็นกระหรี่นี้แหละ เขียนได้น่าติดตามมากครับ ขอบคุณครับ

llnvllsvllsv

สุดยอดครับ

...............................................................................................
  6/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 6/10/2560-6/4/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=184362.msg585942#msg585942

sachawat