ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามหา av เรื่องโปรดอันนึง ได้โปรดช่วยทีครับ

เริ่มโดย kyons, กันยายน 20, 2016, 06:44:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kyons

เคยลบไปเพราะว่าเสียน้ำบ่อยไปหน่อย พยายามลดละเลิก แต่ร่างกายมันโหยหา แต่ดันลืมชื่อนางเอกซะนี่ ช่วยผมทีนะครับ
เนื้อเรื่อง ประกอบด้วยตัวละครหลัก สองตัว กับตัวอิจฉาตัวนึง การเยดค่อนข้างรุนแรง แตกในทุกน้ำ ชอบเสียงครางของสองคนนี้มากเลย แต่เสียดายเป็นแบบเซ็น
สองคนแรกเป็นเพื่อนกัน นาง A ไปอยู่บ้าน นาง B
ซีนแรก นาง B ถูกจับเยดตูดที่ผับ แล้วนาง A ไปช่วยเลยโดนจัด ไม่ยอมอมควย เลยโดนเยดหีแตกในไป จากนั้นนนาง A ตื่นขึ้นมาพบว่าฝันไป
ซีนสอง นาง B ขณะอยูบ้านกับพ่อในชุดนักเรียน กับพ่อ โดนตัวอิจฉาบุกบ้านพร้อมแก๊งนักเยด ต่อพ่อ พร้อมลากนาง B ไปจับกดในห้องนอน นางน่ารักมาก แต่ถูกกระทำอย่างค่อนข้าทารุณ โดนจับอมควย ตีนม ตีก้น บีบคอไปด้วยขณะโดนเยด ความเร็วถั่งอย่างไม่เกรงใจน้องเขาเลย จบลงด้วยแตกในมิดด้าม พร้อมเสียงร้องของนางที่ชวนเสียน้ำจริงๆ
ซีนสาม นาง A กลับมาบ้าน กำลังจะโดนลากไปเยด ถูกคั่นด้วยตัวอิจฉาที่มีปากเสียงกับทีมนักเยด เลยโดนลากไปเยดซะก่อน นางลีลาดีมากสั่งไรก็ทำไม่ขัดแบบสองคนแรก นางชั้นในสีชมพู มีท่าลิงอุ้มแตงท่าโปรดผมด้วย จบด้วยแตกในเช่นเดิม
ซีนสี่ นาง A โดนสองคนผลัดกันเยด ผมชอบมากเลย เอกลักเด่นคือ บีบนมแล้วน้ำนมพุ่ง!! ตอนแรกขัดขืนสุดใจ สุดท้ายก็ยอมอมควย โดนแตกในบนโซฟา ไปสองน้ำ
ซีนคั่น เป็นฉาก slow motion การโดนเยของทั้งสามคน
ซีนสุดท้าย สถานที่ในผับ เปิดด้วยนางอิจฉาที่นอนจมกองน้ำว่าวอยู่ ส่วนนางเอกสองคนที่เตรียมโดนเยบนเบาะสีดำ หลักจากโดนปู้ยี่ปู้ยำแตกในทั้งคู่ เรื่องราวก็จบบริบูรณ์
ปล. ทีผมเล่าละเอียดขนาดนี้คงเดาได้ว่าผมดูหลายรอบมาก 5555555 รบกวนด้วยนะครับ

Vinsmoke

เอาตรงๆ นะท่านยากมาก ข้อมูลของท่านมันกว้างมากกกกก อย่างน้อยถ้ารู้ชื่อนักแสดง รหัสหนัง หรือภาพ cap ในหนัง อาจพอช่วยหาได้ ทำใจเพื่อไว้ก็ดีนะ  ::Crying::

พัดลม

เป็นหนัง jav เกรด b-c ครับ เน้นที่เนื้อเรื่อง
ไม่เน้นที่นักแสดง
ฉะนั้น หายากครับ

ถ้าระบุปีมาก็จะแคบลงครับ เพราะว่ามันออกมาปีละเป็นร้อยเรื่อง เฉพาะแบบที่มีเนื้อหานะครับ
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

kyons

เราเคยถามในบอร์ดเก่าเวบนี้อะ มีทั้งรูป ทั้งชื่อด้วย แต่ตอนนี้ผมขุดไม่เจอ ::Crying::

huadoor

areja

คุณ kyons กดค้นหาแล้ว เลือกกด topics ลองดูนะ เพราะนั้นจะเป็นกระทู้ที่คุณเคยตั้งโพสต์ไว้นะคะ

พัดลม

ดูให้แล้ว รูป ตัวอย่างหายไปหมดแล้ว

ส่วนคนที่เคยตอบก็ ลบไปตอนย้ายเวป  ::Oops::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

mafioso

แนะนำให้ลองเข้าไปถามในเว๊บavcollectorครับ

ที่นั้นมีแฟนพันธุ์แท้เยอะน่าจะหาคำตอบให้ได้

kkp53

ช่วยตีวงให้แคบลง ไม่แน่ใจว่าเรื่องเดียวกันปล่าวนะถ้าใช่ นักแสดงหญิงคนที่ว่า น้ำนมพุ่งจะทรงผมจะแลดูคล้ายสาวทอมบอย เลยทำให้เวลาดูได้อารมณ์ประมาณสาวทอมโดนบังคับ แล้วทอมมีน้ำนมซะงั้น ไม่รู้เรื่องเดียวกันไหมจำได้แค่นี้ [ไม่ได้ช่วยอะไรนักสืบ av เลย] 555