ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ที่รักสายลับ 3 (จบ)

เริ่มโดย twintower, กันยายน 20, 2016, 12:44:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

ขอบคุณมากครับ หักมุมมากครับ เสียใจมาก ๆ เลย คิดว่าจะจบแบบแฮปปี้เอนดิ้ง

eka1325

จบเศร้าครับ แต่ก็สนุกดีครับ ขอบคุณครับ

taton

swss2511

psm_mach

หักมุมน่าดูเลย ตั้งแต่มุก(?)จีบแอร์ เดือน แล้วจบ ประทับใจครับ

biochem

แง้ ทำไมจบแบบนี้หละ ฮือออออ

kabyala

จบแบบนี้เศร้าสิครับ ศรีทนไม่ได้ๆๆๆๆ ขอบคุณครับ

naitoom

จบแบบหักมุม ดราม่า เศร้า... ทำใมริกถึงโดนระเบิด เพราะกำลังจะลาออกจาก CIA หรือเปล่า??

...น่าจะมีต่อภาค 2 แบบไม่ตายแต่โดน CIA นำตัวไปรักษาตัวในสถานที่ลับ เมื่อหายดีก็ต้องกลับมาปฎิบัติการลับอีก

darkdd1999

fantastica

จบเศร้าไปมั้ยครับ หักมุมซะน้ำตาคลอเลย

yothin_d

อ่าว ตอนจบตายเฉย bad end ซะยังงั้น

pinmonkey

จบแบบเศร้าซะแล้ว สงสารสาว ๆ จังครับ ขอบคุณมากครับ

pongphun2397

เป็นอีกหนึ่งเรื่องที่มีทุกอารมณ์ ทั้งโรแมนติก แอคชั่น และดราม่า สุดยอดมากครับผม ขอบคุณครับ

ssktp

manintheshadow

ขอบคุณมากครับ แต่งมาได้ดีจริงๆ