ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถนนกลกาม 2 / นี่แหละแม่ผม

เริ่มโดย spinviper, กันยายน 21, 2016, 06:12:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spinviper

สำหรับใครอยากรู้ความเป็นมาของเรื่องก่อนหน้านี้ ไปอ่านได้ในเรื่อง "เพื่อนแม่ผู้นำความเปลี่ยนแปลงมาให้ (ถนนกลกามปฐมบท) น่ะครับ

รุ่งเช้าผมตื่นขึ้นมาด้วยอาการหนักๆ ศรีษะคงเพราะเมื่อคืนดื่มหนักไปหน่อย อยากให้เมื่อคืนมันเป็นเรื่องของความฝันจริง ๆ ผมเดินออกจากห้องแล้วเข้าไปในครัว
"ดีน่ะเมื่อคืนไม่หงายหลังตกมอเตอร์ไซค์ไปน่ะ แม่นี่ต้องคอยประคองตลอดเลย เอ้ากินข้าวกันเถอะ" ผมนั่งลงบนโต๊ะกินข้าวนั่งมองดูแม่ที่กำลังจัดเตรียมอาหารอยู่ "แม่ครับ" ผมเรียกแม่และไม่ทันที่จะถามต่อ "เรื่องเมื่อคืนน่ะเหรอ บอกแล้วว่าเรื่องมันยาว"แล้วแม่ก็เริ่มเล่าให้ฟัง ว่าความจริงแล้วแม่ตกงานมาหลายเดือนแล้วแม่เริ่มทำงานนี้เพราะน้าเนยเป็นคนชักชวน "แรก ๆ แม่ก็ไม่กล้าแต่ตอนนั้นหมดทางจริง ๆ ไหน ๆ ก็ไหน ๆ ก็เลยลองดู" ผมถึงกับต้องหลบสายตาแม่เพราะรู้สึกผิดในเรื่องที่เกิดขึ้นแม่ยอมขายตัวแลกเงินเพื่อครอบครัวแต่ผมกลับไม่ทำอะไรเลยกินดื่มเที่ยว "ผมขอโทษครับแม่" ผมเอื้อมมือไปจับมือแม่ไว้ แม่มองหน้า "รู้แล้วก็ปรับปรุงตัวนะลูก นอกจากเรื่องกินเหล้าและเที่ยวผู้หญิงนี่ยังมีเรื่องไรที่แม่ไม่รู้อีกรึเปล่า" ผมนิ่งสักครู่ "เอ่อ คือน้าเนยเป็นขาประจำของผมเลยครับ" แม่จ้องหน้าผมและบ่นออกมา "เอาล่ะ แม่คงไม่ต้องตกใจล่ะมั้ง แต่น้าเนยกับแม่ทำอยู่ที่เดียวกันทำไมแม่ไม่เคยเห็นลูก" แม่ถามด้วยความสงสัยผมเลยเล่าไปว่าทุกครั้งที่ผมซื้อบริการน้าเนยน้าเนยจะนัดไปข้างนอก "แม่รู้แล้วล่ะสงสังเขาต้องการปิดความลับทั้งของแม่และของลูกเอาไว้แกคงไม่อยากให้พวกเราเห็นความลับของกันและกันนั่นแหละ" หลังจากวันนั้นแม่ยังคงทำงานอยู่ที่เดิมส่วนผมจิตตกไม่กล้าเที่ยวผู้หญิงเลย ช่วงนั้นน้าเนยก็ยังคงแวะเวียนมาที่บ้านบ่อย ๆตอนนี้พวกเราคุยทุกอย่างกันแบบเปิดอก ไม่มีเรื่องปิดบังกันอีก
"วันศุกร์นี้ไปงานเป็นเพื่อนแม่หน่อยซิ แขกแม่ชวนไปงานเลี้ยงน่ะ แม่ไม่กล้าไปคนเดียว" แม่พูดกับผม "แล้วแม่กลัวอะไรล่ะครับในเมื่อเขาก็เคย....กับแม่มาแล้ว" ผมถามในเชิงแซวเล่น ๆ "บ้าน่ะเป็นห่วงแม่บ้างมั๊ยนั่น แม่ตีไหล่ผมแล้วทำหน้างอนๆใส่ "โอเคครับไปด้วยก็ได้
แล้วพอถึงวันศุกร์ก็มีรถมารับ พวกเราที่บ้านคนที่มารับเราชื่อ คุณเทพ คุณเทพเป็นคนท่าทางสุภาพ อายุราว ๆ 40 ปีแต่ดูแข็งแรง แกยื่นเงินให้แม่จำนวนหนึ่ง แล้วก็คุยกับแม่ "อย่างที่คุยกันไว้เงินจำนวนนี้เป็นเงินค่าจ้างให้มางาน ส่วนการประมูลก็แล้วแต่ราคาเคาะเท่าไหร่ผมค่อยหักเอา 10 เปอร์เซนต์น่ะครับ" ผมสงสัยในคำพูดของแก "ขอบคุณมากน่ะค่ะที่อุตส่าห์หางานมาให้ฝนเองก็จำเป็นต้องใช้เงินเหมือนกันช่วงนี้ "แล้วจะดีเหรอนี่พาลูกมาด้วยน่ะฝน" แกมองผ่านกระจกมองหลังมาทางผม "ไม่เป็นไรหรอกคะลูกเขารู้ว่าฝนทำงานอะไรอยู่แล้วก็ต้องการคนอำนวยความสะดวกด้วย เมื่อไปถึงที่งานผมรู้ได้ทันทีเลยว่าทำไมแม่ถึงนำผมมาด้วย ในงานมีแต่ผู้ชายทั้งนั้น ที่จัดงานเป็นรีสอร์ริมสระน้ำที่ถูกปิดเอาไว้เพื่อจัดงานนี้โดยเฉพาะ แขกเป็นชาวชาวต่างชาติไม่แน่ใจว่าจีนหรือญี่ปุ่น  แม่และผมเดินเข้าไปในห้องรับรองที่เขาจัดไว้ "นี่ถ้าพวกนี้กรูกันเข้ามาแม่ตายแน่ๆ" แม่คุยกับผมพร้อมกับถอดชุดออกสำหรับผมแม่ไม่มีอะไรต้องอายอีกแล้วแล้วแม่ก็เปิดกระเป๋าหยิบชุดสีดำชุดหนึ่งขึ้นมา มันเป็นชุดกระต่าย รัดรูปที่เว้าขาจนสะโพก เท่านั้นยังไม่พอ ยังโชว์เนินนมขาว ๆ อีก "เป็นไงน่ารักมั๊ย" แม่หันมายิ้มให้ผมหลังจากที่ใส่ชุดเสร็จ "จะสวยไปไหนล่ะแม่เดี๋ยวพอทำงานแม่ก็ต้องแก้ผ้าอยู่ดี" แม่ออกไปข้างสระน้ำในชุดนั้นท่ามกลางสายตาของหนุ่มกลัดมันเหล่านั้น สายตานับสิบจับตามองแม่คนเดียว การประมูลเริ่มต้นด้วยเงิน 1500 บาท และจบที่ 8000 ไม่น่าเชื่อว่าจะมีคนให้ราคาสูงเช่นนี้ แม่ถือเป็นกะหรี่ที่ราคาสูงมาก ผู้ชนะประมูล ตรงเข้าไปหาแม่ และประกาศสิทธิ์ต่อหน้าผู้คนด้วยการหอมแก้มแม่หนึ่งครั้ง แล้วมันก็ตะโกนพูดอะไรบางอย่างโหวกเหวก เป็นภาษาที่ผมฟังไม่รู้เรื่อง"เล่นงี้เลย" คุณเทพรำพึงรำพันขึ้นมา ผมเลยถามไปว่ามันพูดว่าอะไร "มันบอกว่าจะเย็ดแม่ของแกโชว์ต่อหน้าพวกนี้" แกพูดกับผมซึ่งผมเองก็ตกใจเล็กน้อย แล้วก็ตอบแกไปว่า "ไม่เป็นไรหรอกผมไม่คิดมากผมเคยเห็นแม่ตัวเองโดนเย็ดต่อหน้ามาแล้ว แม่ตะโกนถามว่า มันพูดว่าไร "มันบอกว่าจะเย็ดแม่โชว์เพื่อนครับ" แม่ผมถึงกับอึ้ง แต่ก็ไม่ทันเสียแล้วมันรูดซิบออก แล้วเริ่มเอาควยถูไปมาที่ขาอ่อนแม่ ท่ามกลางเสียงเชียร์ลั่นของเพื่อน ๆ พวกมันมันเริ่มบีบนมของแม่เค้นไปมาแล้ว ก็บีบนมแม่เล่น แม่มองมาทางผมก่อนจะเบือนหน้าไปทางอื่นแล้วมันก็ถอดเสื้อยืดแขนยาวของมันออกเผยให้เห็นรอยสักที่น่าเกรงขามนั้นเต็มแผ่นหลัง เสียงเชียร์ดังลั่นขึ้นเรื่อย ๆ มันดึงเสื้อของแม่ออก เผยให้เห็นนมคู่งามนั้นจังหวะนี้ พวกเพื่อนมันเฮกันลั่นแล้วมันก็เริ่มดูดนม ของแม่เสียงดังจ๊วบจ๊าบ คุณเทพตะลึงกับสิ่งที่มองเห็นอยู่ตรงหน้าอารมณ์มันเหมือนคนมาเล่นหนังเอ็กซ์ให้ดูกันสดๆ เลยทีเดียว แล้วแม่ก็คุกเข่าลงอมควยของมันท่ามกลางเสียงเชียร์ดังสนั้นกึกก้องมันยกแม่ขึ้นมาบนตัวอาคารซึ่งเป็นที่สูงให้แม่เกาะราวอาคารไว้ แล้วมันก็เล่นแม่ทางหลัง "โอ๊ะๆๆๆๆๆ" แม่เริ่มร้องครวญครางตามจังหวะของควยที่เข้าออก โดยไม่สนใจสายตานับสิบคู่ที่มองดูแม่อยู่นั้น "คุณเทพเคยเอาแม่ผมมาแล้วคงรู้สิน่ะว่ามันขนาดไหน ถ้าไม่ติดกับว่าผมเป็นลูกน่ะผมก็คงอดใจไม่ไหวเหมือนกัน คุณเทพมองดูหน้าผมแล้วยิ้มแหย ๆ" สักพักหนึ่งมันก็เปลี่ยนท่าโดยอุ้มแม่ผมกลางอากาศแล้วเย็ด "อ๊า ๆๆๆ" แม่เอามือกอดคอมันไว้เพื่อไม่ให้ตัวเองหล่นมันแข็งแรงมาก ไอ้พวกที่เหลือมันดึงควยออกมาชักว่าว เพราะทนภาพที่เห็นไม่ไหว คุณเทพขอตัวเดินออกไปที่ไหนสักแห่งหนึ่ง คงจะขอตัวไปชักว่าวเช่นเดียวกัน ผมเองก็ไม่ไหว ต้องสาวควยตามไปด้วย  "ขอโทษน่ะแม่" ผมนึกในใจ แม่หันมามองผมแล้วหันหน้ากลับไป "อ๊า ๆๆๆๆ เอาอีก แรงๆ กว่านี้อีกซิ" ไม่รู้ว่าพวกมันฟังภาษาไทยรู้เรื่องรึเปล่า แล้วผมก็ได้ยินพวกมันตะโกนคุยอะไรกันบางอย่าง แล้วไอ้คนที่กำลังเย็ดแม่อยู่ก็ประคองร่างแม่ลงกับพื้นก่อนจะยกขาขึ้นพาดไหล่แล้วกระเด้าแม่ในท่านอนหงาย มันพยักหน้าส่งสัญญาณอะไรให้เพื่อนมันสักอย่างแล้วเพื่อนมันก็วิ่งเข้ามา ฉีดน้ำว่าวใส่หน้าแม่ แม่บ่ายหน้าหลบแต่ไม่ทัน น้ำว่าวของมันกระเด็นเลอะหน้าแม่ไปหมด "อ๊ะๆๆๆ" แม่ยังคงร้องครวญครางตามจังหวะที่มันกระเด้านั้น ดูเหมือนว่าตอนนี้แม่จะมีอารมณ์ร่วมกับมันด้วย เพราะทุกครั้งที่มันกระเด้าควยเข้าออก แม่ก็จะเด้งหีรับไปด้วยตามจังหวะ "พั่บๆๆๆ"
นมของแม่เด้งขึ้นเด้งลงตามแรงกระแทกกระทั้น แล้วทันใดนั้นเองก็มีดวยสองอันมาจ่อที่เต้านมแต่ละข้าง "ปรี๊ดๆๆ" น้ำควยของพวกมันพุ่งเข้าไปเลอะที่เต้านมของแม่ซึ่งเด้งไปมาจนน้ำว่าที่เปื้อนอยู่นั้นกระฉอกออกไป มันทั้งสองเอาควยเขี่ยหัวนมที่เปื้อนเมือกของพวกมันเล่น "อ่าห์ซี๊ด" แม่คงจะเสียวน่าดูเพราะ นอกจากจะควยกระเด้าหีอยู่หนึ่งอันแล้ว ยังมีควยอีกสองอันเขี่ยหัวนมแม่เล่นอีก ตอนนี้ทั้งหน้าทั้งนมแม่เลอะน้ำกามของมันไปหมด พวกมันสลับกันเข้ามาฉีดน้ำกามใส่ร่างแม่ บางคนฉีดใส่หน้า บางคนฉีดใส่นม ตอนนี้ร่างของแม่ถูกชโลมด้วนน้ำขาวขุ่นของพวกมันไปหมด แต่นั่นมันยังไม่จบกามกิจนี้จะเสร็จจริง ๆ ก็ต่อเมื่อผู้ชนะการประมูลน้ำแตกเท่านั้น แม่เด้งหีรับทุกแรงกระแทกของมันอย่างไม่ถอย ในขณะที่ผมชักว่าวจนน้ำแตกไปเรียบร้อยแล้ว ผมมองดูแม่ซึ่งกำลังเย็ดกับหมอนั่นอยู่ แล้วในไม่นานมันก็เริ่มกระเด้าแรงขึ้น "อ๊าๆๆๆๆๆๆ โอ๊ะๆๆๆๆ โอ๊ย!" แม่ร้องเสียงดังขึ้นสะบัดหน้าไปมาจนที่คาดผมรูปหูกระต่ายหลุด เวลาแม่สบัดหน้าไปมาดูเซ็กซี่มาก ยิ่งใบหน้านั้นเลอะเทอะไปด้วยน้ำกามยิ่งดูยั่วยวนมาก แม่กัดฟันเด้งหีรับควยมันท่ามกลางเสียงเชียร์ "อ่าห์" มันกระเด้าลึก ๆ สองสามทีก่อนที่จะสงบลง มันดึงควยออกมามีน้ำขาว ๆ ขุ่น ๆ ติดอยู่ที่ปลายถุงยาง มันถอดถุงยางออกแล้วฟาดลงที่นมของแม่จนน้ำว่าวของมันแตกกระจายเลอะนมไปหมด ท่ามกลางเสียงปรบมือของพวกมัน แม่กวักมือเรียกให้ผมเอาเสื้อคลุมอาบน้ำไปห่อหุ้มร่างที่เลอะเทอะเอาไว้ กามกิจในคืนนี้เสร็จสิ้นลงแล้ว คุณเทพไปส่งแม่และผมที่บ้านแม่ดูอ่อนเพลีย แต่ยังยิ้มออก เพราะได้ผลเกินคาด รับงานครั้งนี้พวกมันให้เงินแม่เพิ่มอีก 5000 บอกว่าคราวน่าจะมาใช้บริการใหม่ "สรุปแล้วตอนนี้เรามีเงินเข้ามา หมื่นเจ็ดใช้หนี้รายเดือนแล้วยังเหลืออีก" แม่พูดกับผม "แม่หยุดพักสักหน่อยดีกว่ามั๊ย" ผมคุยกับแม่ "ก็ดีน่ะ" แม่บอก "เราไปเที่ยวกันดีกว่า"

sthanya

ไม่แน่ต่อไป อาจเป็นนายหน้าให้แม่เองเลย ขอบคุณครับ

may_290607908

สุดท้ายก็อาจจะติดต่อให้แม่ละน้าเอง

sevenheaven

ขอบคุณครับ  ::WooWoo:: ::WooWoo::
"เราไปเที่ยวกันดีกว่า" นี้มันแน่ๆ รอรอ ::Shy:: ::Shy::

earlybird

Vinsmoke

หลังจากนี้คงต้องลุ้นว่าจะเย็ดแม่ตัวเองไหม ขอบคุณครับ

kabyala

เปิดสำนักเองเลยครับ มีแม่เพื่อนแม่แล้วหาเพิ่มอีกสัก 3 - 4 คน แจ่มเลย ขอบคุณครับ

robest40

อย่างแจ่ม แม่เอ๊กซ์เกินไปแล้ว

xonly289482

เรื่องนี้ดูท่าจะยังไม่จบง่าย ๆ

theera

sachawat

เป็นอาชีพแบบนี้จัดงานแล้วเปิดประมูลเองดีกว่า

pungkung