ไร้เดียงสา ...โดย ชมพู่ copy

• 6 ตอบ
  • 3691 อ่าน
*

ออฟไลน์ ghostwriter

• Senior Member
  • 629
  • 11145
« เมื่อ: กันยายน 23, 2016, 09:31:58 AM »

เครดิต คุณ alan02

ขอขอบคุณมากๆครับต้นฉบับ ไทยเพลย์บอย+เฮียกังฟู เล่มที่ 43คอลัมพ์ ความประทับใจที่มิอาจลืม

ไร้เดียงสา

ผู้แต่ง ชมพูเรียบเรียงให้โลดแล่นบนโลกอินเตอร์เน็ต

alanไร้เดียงสา ตอนที่ 1

คุณ กังฟู ที่รักและนับถือขอส่งเรื่องสั้นประทับใจมาร่วมสนุกด้วยนะครับ ถ้ามีสาระและได้รับการตีพิมพ์ลง ขอรูปที่เห็นถึงเหลือบในเลยนะ กรุณาฝากไว้ที่บาร์เบียร์ ว่างๆจะไปรับบ้านผมอยู่ติดกับบ้านเช่าซึ่งทำเป็นห้องๆให้คนเช่า

มีอยู่ห้องหนึ่งผู้หญิงเช่าอยู่กับลูกสาว 3 คน คนโตชื่อ เอ คนที่สอง บี และคนสุดท้อง จอย อายุก็ 14-13 และ 10 ขวบ ส่วนแม่เด็กนั้นมีอาชีพเป็นนักร้องซึ่งบางทีก็กลับบ้าน บางทีก็ไม่กลับ

เด็กทั้ง 3 คน จะช่วยเหลือตัวเองโดยมีน้อง เอ เป็นผู้ดูแลน้องๆไปโรงเรียน ตามปรกติเด็กทั้ง 3 จะเข้ามาเล่นและดูทีวีที่บ้านของผมอยู่บ่อยๆผมก็ไม่ได้คิดอะไรมากเพราะเห็นเป็นเด็ก วันหนึ่งผมไม่ได้ไปทำงานเนื่องจากเมาค้าง เลยนอนอยู่กับบ้านตอนเที่ยงวันเลยเอาวีดีโอมาฉายดูแรกๆก็ดูหนังเรื่อง พอหนังเรื่องจบก็เอาหนังโป๊มาฉายดู น้องบีมาเคาะประตูห้องผม บอกว่าขอดูทีวีด้วยคน เพราะวันนี้ไม่ได้ไปโรงเรียน

ผมก็ให้เข้ามาโดยหยุดฉายหนังโป๊ และเอาหนังเรื่องเดิมที่ดูจบแล้วมาฉายซ้ำให้แกดู สักคู่น้องบี บอกว่าจะขอไปฉี่หน่อย ผมก็พาไปห้องน้ำ ตอนนั้นผมนึกคิดอุตริอยากดูจิ๋มของน้องบี เลยยืนดูแกฉี่ แกนั่งลง ผมก็นั่งดูแกฉี่จนเสร็จ ผมก็เลยตักน้ำมาล้างจิ๋มแกให้ จิ๋มน้องบี อวบอูมมากเกลี้ยงเกลาเหมือนกระเปาะเต่าเลย ผมเลยพาแกกลับมานั้งที่ห้องทีวี ให้แกนั่งพิงโซฟา แล้วบอกว่า จิ๋มเปียกนะ เดียวอาจะเช็ดให้แห้ง น้องบีก็พยักหน้า

ผมก็จับขาแกถ่างออกจิ๋มน้องบีเผลออ้าเล็กน้อย ผมก็ใช้กระดาษค่อยๆบรรจงเช็ดจิ๋มให้น้องบี ตอนนั้นน้องหนูของผมผองก๋าเต็มที่แล้ว จนตุงกางเกงแพรที่สวมใส่อยู่ ผมบอกน้องบีว่า ขอดมจิ๋มหน่อยได้ไหม น้องบีตอบว่า ได้ แต่อาต้องให้สตางค์หนู 20 บาท ผมตอบตกลง และจับขาน้องบี ถ่างออกไปอีก ผมบรรจงใช้ลิ้นกวาดรอบๆเนินจิ๋มของน้องบี อาการสะดุ้งน้องบี เริ่มมีขึ้นเล็กน้อย ผมพยามใช้ลิ้นกวาดหาติ่งน้องบี แต่หาไม่พบ คงเป็นเพราะว่ายังเด็กเกินไปนั้นเอง

ผมใช้ลิ้นเลียจิ๋มน้องบีได้ซักคู่ แกก็เขยิบหนี บอกว่าปวดท้องฉี่อีกแล้ว ผมจึงหยุด ตอนนั้นกะว่า จะเข้าห้องน้ำช่วยตัวเอง พอมานั่งที่เก้าอี้น้องบีเห็นน้องหนูผมผองตุงกางเกง แกเลยเดินมาจับน้องหนูผม แล้วบอกว่าน้าขอดูหน่อย ผมเองงัดน้องหนูออกมาให้แกดู แกจับเล่นอยู่ซักพักก็ปล่อยมือ ความคิดผมเลยเถิดไปถึงขั้นจะให้แกใช้มือทำให้ผม เลยบอกว่า น้องบีอาให้น้องบี 20 บาท เอาไหม แต่น้องบีต้องรูดขึ้นลงอย่างงี้ จนกว่าอาจะฉี่ข้นๆออกมา

น้องบีตกลงผมเลยนอนกับพื้นน้องบีมานั้งข้างๆแล้วเริ่มใช้มือกับน้องหนูของผมจนนาน น้องบีบอกเมื่อยแขนแล้ว ผมเลยบอกให้น้องบีคุกเขาคร่อมตัวผมในท่า 69 แกใช้มือทำ ส่วนผมใช้ลิ้นเลียจิ๋มน้องบีอีก ตอนนั้นผมเห็นอาการผิดปรกติเกิดขึ้น เพราะจิ๋มน้องบีรูเริ่มขยายออก ผมลองเอานิ้วค่อยๆแหย่เข้าไป น้องบีมีอาการสะดุ้งเล็กน้อย รูของน้องบีตอดรัดนิ้วชี้ของผมที่สอดใส่อย่างมาก สักคู่ผมเริ่มรู้สึกอุ่นๆที่น้องหนูของผม แน่นอนน้องบีใช้ปากอมหัวน้องหนูผมไว้แล้ว ผมชักนิ้วออกสักครู่ก็ลองเอานิ้วที่ 2 ค่อยๆสอดเข้าไป

น้ำลายของผมช่วยนำพาให้นิ้วที่สองผ่านเข้าไปอย่างง่าย ความคิดผมเลยเถิดต่อไป 2 นิ้วเข้าไปได้ขนาดของผมคงพอสอดเข้าไปได้ ผมเลยจับน้องบีนอนหงายแล้วเลิกเสื้อชุดนักเรียนประถมออก นมแกพึ่งขึ้นเป็นก้อนเล็กๆขนาดผลส้ม ผมดูดนมน้องบีได้สักครู่ ผมก็ลองละปากมาจุบปากน้องบี ความประหลาดใจผมเกิดขึ้นทันทีที่น้องบีดูดลิ้นตอบสนองผม ผมเลยถามน้องบีว่าใครสอนให้น้องบี แกตอบว่าพี่เดช (นักเรียนศึกษาผู้ใหญ่) ซึ่งเช่าอยู่ห้องติดกันเป็นคนสอนให้ ผมเลยถามว่าแล้วทำอย่างอื่นอีกหรือเปล่า แกตอบว่าพี่เดชเอาไอ้นั้นสอดเข้าไปข้างใน ผมเลยถามต่ออีกว่า แล้วบอกแม่กับพี่เอหรือเปล่า แกบอกว่าเปล่า แต่พี่เอก็เคยทำแบบเดียวกันกับพี่เดช ในห้องนอนบนเตียงแม่ผมเลยขอน้องบีว่า อาจะขอสอดบ้างได้ไหม แกก็ตอบตามประสาเด็กว่าได้แต่อาต้องให้หนูอีก 20 บาท ผมบอกว่าอาให้ 100 เลย น้องบีตกลง เลยนอนหงายถ่างขาออก

ผมค่อยๆเอาหัวน้องหนูของผมถูที่ปากรูน้องบี จนผมมีอาการเสียวจึงค่อยๆดันเข้าไปปรากฎว่ามันคับมากจนน้องบี อ้าปากใช้ 2 มือดันตัวผมไว้ ผมรีบประกบปากน้องบีทันที น้องบีถ่างขาไปสุดอ้าซ่าเลย ของผมจึงเข้าไปได้หมด ร่องน้องบีคับ-ฟิต-และบีบรัดน้องหนูผมมาก

ผมยกขึ้นลงได้แค่ 2-3 ครั้งก็พ่นน้ำรักออกมา น้องบียังประกบปากผมอยู่ สักคู่ผมชักน้องหนูออกมา น้ำรักผมหยดตามออกมา ผมก้มลงดูร่องน้องบี อ้าแดงแจ๋เลย ผมเลยพาแกไปห้องน้ำใช้สายยางฉีดล้างให้แก เสร็จแล้วมานั้งพักสักคู่ผมมีอารมณ์อีกเลยชวนน้องบีต่ออีกยก โดยคราวนี้ผมสอนน้องบีใช้ปากอมน้องหนูผมจนเริ่มมีอาการแข้งตัวแล้ว ผมให้น้องบีมานั่งทับผมบนเก้าอี้ แกทำไม่เป็นกว่าจะสอนได้ก็เอาผมพุ่งน้ำรักใส่น้องบีไปอีกครั้ง

ตอนนี้น้องบีขึ้นคร่อมเป็นและขย่มตอเป็นแล้ววันนั้นผมเย่อน้องบีไป 5 เกมส์ แล้วให้ทิปไป 100 บาทตามสัญญา จน 4 โมงเย็นน้องบีรีบกลับบ้านกลัวพี่เอมาแล้วไม่เจอ เรื่องของผมกับน้องบี ขอจบไว้แค่นี้ก่อน จะเขียนมาเล่าให้ท่านผู้อ่านได้สนุกอีกเพราะผมมีตอนที่ 2 กับน้องเอ และแม่ของน้องเอและน้องบี โดยนอนในห้องเดียวกันและเป็นความเต็มใจของแม่ของเด็กทั้ง 2 ครับ

*

ออฟไลน์ xonly-1092

• Banned!

• Supreme Member
  • 5966
  • 2474
Re: ไร้เดียงสา ...โดย ชมพู่ copy
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 23, 2016, 09:52:05 AM »
thank you ................... ::KO::

*

ออฟไลน์ psm_mach

• Full Member
  • **
  • 249
  • 273
Re: ไร้เดียงสา ...โดย ชมพู่ copy
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 23, 2016, 10:36:46 AM »
เรื่องเก่าๆแต่ก็ยังสนุก ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ johnywalker

• Junior Member
  • 475
  • 7
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 23, 2016, 09:47:09 PM »
คุก คุก  คุก  เอ้อ ไอเฉย ๆ

*

ออฟไลน์ ponggunyuki2527

• 444
  • 498
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 23, 2016, 11:27:37 PM »
ระวังนะ คุก

*

ออนไลน์ dwarf

• 471
  • 428
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 24, 2016, 12:03:37 AM »
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ suriyamahajit

• Legend Member
  • 2170
  • 1850
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 27, 2016, 05:12:13 PM »
ยังเด็กนะ แต่ก็อยากลองไง

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ