ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถนนกลกาม 3 /เกมส์โลกีย์

เริ่มโดย spinviper, กันยายน 23, 2016, 10:23:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spinviper

สุดสัปดาห์ผมกับแม่พากันไปเที่ยวตามสถานที่ต่าง ๆ เสร็จแล้วเราก็ไปช้อป ซื้อของตามห้างสรรพสินค้า "แม่แต่งตัวเรียบร้อยแบบนี้ก็ดูดีน่ะ" ผมพูดกับแม่แม่มองหน้าผมยิ้ม ๆ ก่อนที่จะโอบคอผมไว้ ความจริงถ้ามองข้ามเรื่องงานของแม่ไปแม่คือแม่ที่น่ารักคนหนึ่งเลยล่ะ วันนั้นเราเที่ยวกันสนุกสนานมา "ลูกจ๊ะ ความจริงแล้วแม่อยากล้วงสมองลูกเอามาล้างใหม่ให้หมดให้ลืมภาพ ไม่ดีที่แม่ทำไว้ (โหดสัสแม่กู) รอให้แม่พร้อมแม่สัญญาว่าจะเลิกทำงานนี้ แม่สัญญา" แม่พูดแล้วมองดูหน้าผมด้วยสายตาที่มุ่งมั่น "ไม่รู้สิน่ะถึงแม่จะเป็นอย่างนี้ถามว่ารับได้ไหม รับได้น่ะแม่ ไม่ว่าแม่จะเป็นอย่างไรผมก็รับได้ เพราะแม่เป็นแม่ของผมแต่ถ้าแม่ออกจากวงจรตรงนี้ได้ผมจะดีใจมาก" แม่มองห้าผมแล้วลูบหัวผมเล่นอย่างเอ็นดู มันก็แค่เหตุการณ์หนึ่ง ซึ้ง ๆระหว่างผมกับแม่เท่านั้น
เพราะว่าเย็นวันหนึ่งหลังจากที่ผมกลับจากโรงเรียน ผมนั่งรถเมลล์กลับมาบ้านและเห็นรถสีดำคันหนึ่ง จอดอยู่หน้าบ้านผมเข้าไปในบ้าน แล้วแอบฟังเสียง "จ๊วบ อ่าห์" อยู่ในห้องของแม่ ผมลองหมุนลูกบิดดูลูกบิดไม่ได้ล็อค ผมถือวิสาสะเปิดเข้าไปทันที แม่กำลังอมควยของใครบางคนอยู่ ส่วนน้าเนยก็กำลังจูบปากผู้ชายคนนั้นอยู่ "เคาะประตูก่อนสิเสียมารยาทน่ะ เฮียขาไม่ขอโทษแทนลูกของฝนด้วยน่ะค่ะ เรามาทำกันต่อเถอะ" แม่ตำหนิผม แล้วก้มลงดูดดควยของผู้ชายคนนั้นต่อ น้าเนยก็ก็ดูดปากผู้ชายคนนั้นต่อไปแล้วชายตามามองผม ผมรีบเดินออกมาแล้วนึกในใจ "บ้านตูกลายเป็นซ่องตั้งแต่เมื่อไหร่ว่ะ เสียงครวญครางยังดังเรื่อย ๆ จนเสร็จสิ้น ในขณะที่ผมกำลังจะเผลอหลับผมก็ได้ยินเสียงประตูของผมแย้มภาพที่ผมเห็นคือน้าเนย กำลังเดินเข้ามาแกนุ่งผ้าขนหนูมาผืนเดียวเท่านั้น แกบอกผมอย่าเสียงดัง
ปล่อยให้แม่เธอทำงานก่อนเฮียเขาจะเล่นกับแม่เธออีกรอบ ส่วนเรามาเล่นอะไรสนุกๆ กันต่อน่ะแกปลดผ้าขนหนูออก แล้วก็ค่อยๆ เปลื้องผ้าของผมออกจนหมด น้าเนยดูดหัวควยของผม เพื่อปลุกให้มันตื่น จนหัวควยผมชี้โด่ขึ้นมา "น้าคิดถึงเธอน่ะ" แกพูดและก้มลงอมหัวควยของผมต่อไป ก่อนที่จะบรรจงจูบมันเบา ๆ แล้วขึ้นคร่อม "มาเร็วยื่นมือมา" ผมยื่นมือสองข้างให้แกดึงมันไปบีบนมให้แก แล้วเริ่มส่งเสียงครวญครางออกมา แกนั่งยอง ๆ โดยที่ควยผมอยู่ในหีแกแล้ว ผมเคล้าคลึงเต้าขนาดพอมือที่ผมคุ้นเคยนั้นแกมองหน้าผมแล้วยิ้มมุมปากส่งสายตาหวานเยิ้มมาให้ผมก้มมองควยของผมที่ค่อย ๆ โผล่เข้าโผล่ออกในหีแก สักพักหนึ่งแกก็ก็มตัวลงมาทาบตัวผมเอามือจับที่แก้มผม "เป็นไงบ้างไม่ได้ทำแบบนี้กันตั้งนานเลยน่ะ แล้วแกก็จูบผม รสชาติของลิ้นแกยังคง ดูดดื่มไม่รู้หาย ลิ้นนุ่มๆ ของเราจูบพัลวันกันอย่างนั้น ในขณะที่ท่อนล่างของแกตอดควยผมและรัดมันแน่ราวจะบีบคั้นให้ผมปลดปล่อย หยาดน้ำแห่งความเป็นชายเข้าไปในนั้น
"อ๊าๆๆๆแน่นหีเหลือเกิน " แกร้องครวญครางในขณะที่หีแกยังคงบีบรัดควยผมไว้ ถึงหีแกจะชื้นแฉะไปด้วยน้ำหล่อลื่นแต่ด้วยขนาดของผมและเธอซึ่งเข้ากันได้ดี มันจึงทำให้ได้ความรู้สึกที่ลึกซึ้งถึงรสถึงชาติกันเลยทีเดียว "โอ๊ยน้าเนยผมจะไม่ไหวแล้ว" ผมบอกกับน้าเนย "น้าก็จะเสร็จอยู่แล้วเรามาเสร็จพร้อมกันน่ะ" แล้วแกก็เร่งจังหวะเร็วขึ้นฉับพลันทุกอย่างที่ตึงเครียดก็ผ่อนคลายลง จังหวะที่ผมฉีดน้ำออกไปหีน้าเนยก็ตอดรับเป็นจังหวะที่คล้องจองกันราวบทเพลงแห่งน้ำกามที่บรรเลงได้อย่างลงตัว น้าเนยซบลงบนอกผมสักครู่ แล้วก็ชวนผมไปล้างตัวแม่ เดินสวนออกจากห้องน้ำพอดี แม่เลยแกล้งแซวน้าเนย "ว่าแล้วว่าหายไปไหน" น้าเนย ยิ้ม ๆ แล้วชวนผมไปล้างตัว แล้วเราก็มานั่งล้อมวงกินข้าวกันที่หน้าบ้าน แล้วคุยเรื่องสัพเพเหระกันตามเดิม "พี่แล้วพวกนั้นยังมายุ่งกับพี่อยู่รึเปล่าน่ะ" น้าเนยถามแม่ " แม่ทำหน้าหงุดหงิดแล้วตอบน้าเนยไป "โอ๊ย มันไม่กล้าหรอก ลองดูซิเดี๋ยวแม่แจ้งตำรวจเอาเข้าคุกให้หมดแหละ" แม่พูดพลางหัวเราะ อย่างไม่กังวล "ใครเหรอครับแม่" ผมถามแม่ด้วยความสงสัย "อ๋อ พวกคนงานก่อสร้างน่ะเมาเหล้าแล้วจะมาเที่ยวทำเป็นต่อราคา แม่เลยไม่รับน่ะ โลว์คลาส แล้วมันก็โวยวายว่าแม่เล่นตัว แม่ก็เลยฟ้อนเล็บใส่มันทีหนึ่ง หน้าแหกเลย" แม่เล่าด้วยความสะใจ "โห แม่กูดุจัง" ถึงจะทำอาชีพนี้แต่แม่ก็เลือกแขกน่ะ ผมนึกในใจ
วันเวลาผ่านไป สุขบ้าง ทุกข์บ้างตามประสา แม่เก็บหอมรอมริบทีละเล็กละน้อย เวลาผ่านไปพอดีกับช่วงของการปิดเทอม พร้อมกับธุรกิจที่เล็กๆที่เริ่มต้นขึ้นที่บ้านของเรา ดังนั้นปิดเทอมปีนี้ผมจึงไม่ว่างเหมือนก่อนเพราะต้องอยู่ช่วยแม่ขายกาแฟ และของขบเคี้ยวที่บ้านของเรา แม่ค่อยๆ ห่างจากเส้นทางโลกีย์   แต่ผมชักจะไม่แน่ใจก็คือกาแฟของแม่ขายดีเพราะชง เก่งหรือเขาจะมาดูอะไรของแม่กันแน่ ไม่เคยมีครั้งใดที่แม่จะแต่งตัวมิดชิด ไม่เสื้อกล้าม สายเดี่ยวโชว์เนินนม ก็กางเกงขาสั้นรัดตูด แต่ก็ช่างเถอะมันเป็นเทคนิคการขายของแม่ ส่วนน้าเนยเปลี่ยนที่ทำงานใหม่เราไม่เจอแกเลย มาตลอดสองสัปดาห์ที่เราเปิดร้านกาแฟ
แต่แล้วเรื่องที่ไม่คาดฝันก็เกิดขึ้นในวันหนึ่ง ผมกลับแม่กลับจากดูหนังช่วงสองทุ่ม เราขี่มาเรื่อย ๆ คุยกันสัพเพเหระจนลืมมองดูว่ามีคนตามมา และทันใดนั้นมอเตอร์ไซค์ของเราก็ถูกถีบจนล้มลง ผมพยายามลุกขึ้นแต่แล้วก็ต้องสลบไปเพราะบางอย่างที่พวกมันเอามาอุดจมูกเอาไว้ ผมตื่นขึ้นมาพร้อมกับเสียงโหวกเหวกโวยวาย "ปล่อยกูน่ะโว๊ยพวกมึงปล่อย" เราถูกพามาที่รกร้างแห่งหนึ่ง ผมเห็นผู้ชายสองคนกำลังจับตัวของแม่ไว้ พวกมันใส่หมวกไอ้โม่ง "อีห่านี่แรงมากน่ะมึง งั้นเจออย่างงี้เป็นไง" พวกมันกำลังจะประเคนหลังมือให้แม่ผมแต่อีกคนหนึ่งมันห้ามเอาไว้ "เดี๋ยวแม่งช้ำหมดเสียดายหน้าสวยๆ" อีกคนห้ามเอาไว้แล้วก็เอามีดมาจ่อที่คอของผม ซึ่งกำลังดิ้นเพื่อให้หลุดจากเชือกที่มัดเอาไว้ แต่ก็ทำไม่ได้ "ถ้าไม่ยอมไอ้นี่ตาย" มันขู่แม่ แม่ผมตะโกนด่ามัน "ไอ้สัสปล่อยลูกกู ลูกกูไม่รู้เรื่องไรกับมึงน่ะ ขอล่ะ" แม่อ้อนวอนพวกมัน "555 เอาล่ะถ้าอย่างนั้นมึงก็ทำตามกูแล้วกัน คงไม่เป็นไรหรอกเพราะมึงก็เคยเป็นกะหรี่นี่หน่า" มันรูดซิบดึงควยออกมา พร้อมกับดึงโทรศัพท์ออกมาเพื่อบันทึกภาพไว้ "มึงคงรู้ใช่มั๊ยว่ามึงต้องทำอะไร กับไอ้ที่ชี้โด่อยู่นี่" แม่มองหน้าผม แล้วก็หันมาพยักหน้ากับมัน "ทำไมต้องถ่ายรูปไว้ด้วย" แม่ถาม พวกมัน " ถ่ายเก็บเอาไว้เป็นที่ระลึกถ้าหากเรื่องนี้ถึงตำรวจขึ้นมา กูจะได้เอารูปนี้ไปติดหน้าบ้านมึงไง 555" มันหัวเราะสะใจ "สารเลวพวกแกเป็นใคร" แม่มองมันด้วยสายตาแค้นเคือง "แล้วกะหรี่อย่างมึงดีนักเหรอ คุยกับไอ้นี่เถอะ" แล้วมันก็เอาควยฟาดหน้าของแม่แล้วชี้มีดไปที่ผม แม่จึงจำยอมค่อย ๆ อมควยของมันเข้าไปโดยมีกล้องของมันคอยถ่ายภาพนั้นเอาไว้ "อ่าห์" แม่ค่อยสลับอมควยของพวกมันทั้งสองคนจนแข็งโด่ชี้หน้าแม่ "อู๊ววว" แม่ใช้ความชำนาญอมควยของมันเข้าไปจนพวกมันเสียวซ่าน "อ่าห์" ลุกขึ้นเดี๋ยวนี้พวกมันใช้มีดกรีดเสื้อของแม่ จนขาด "โอ๊ย เบา ๆหน่อยไม่ต้องหยาบขนาดนี้ก็ได้" แม่บอกพวกมันและแสดงท่าทางขัดขืน "โอ้ว กูว่าแล้วทำไมมีคนหลงมันนักหนาหุ่นอย่างนี้นางเอกหนังเอ็กซ์ชัดๆ"หนึ่งในนั้นมันพูดขึ้น แล้วมันก็ค่อย ๆปลดเสื้อชั้นในสีม่วงของแม่ออก มันเป็นเรื่องที่บ้ามาก ๆ ทุกครั้งที่เห็นแม่มีอะไรกับใครทำไมผมจะรู้สึกตื่นเต้นทุกครั้ง แม่นอนหงายตามคำสั่งพวกมันแล้วพวกมันก็ปลดกางเกงออกแล้วจับขาแม่ยกขึ้น
"ไม่น่ะพวกแกใส่ถุงยางก่อน ไม่ ๆๆๆ ไม่อ๊าวว โอ๊ย" แม่ดันหน้าท้องของมันไว้แต่ก็ไม่ทันเสียแล้วมันเสียบแม่ทีเดียวมิดด้ามในขณะที่อีกคนถ่ายคลิปเก็บเอาไว้ ผมพยายามดิ้นแต่ดิ้นอย่างไรก็ไม่หลุด จะตะโกนก็ไม่ได้เพราะปากถูกปิดไว้
"ไม่น่ะ ปล่อยๆๆๆๆ อย่าทำอย่างนี้ได้โปรด แม่ดิ้นสะบัดหน้าไปมา "อ๊า อีกะหรี่แม่งลูกโตขนาดนี้แล้วหียังฟิตอยู่น่ะมึง มันพูดพลางกระเด้าใส่หีแม่อย่างไร้ความปราณี พร้อมก้มลงดูดนม "โอ๊ยยเจ็บ อย่ากัด เจ็บโว๊ย" แม่กัดฟันร้องโวยวายหัวสะบัดไปมา "อ่าห์" มันกระเด้าหีแม่แรงขึ้น "โอ๊ววจะออกแล้ว" เสียงมันกัดฟันกรอดแม่พยายามดันท้องมันพร้อมกับขยับหนี ไม่ทันเสียแล้ว มันฉีดน้ำเชื้อสกปรกของมันเข้าไปในมดลูกของแม่ ณ ความรู้สึกตอนนั้นผมแค้นใจอย่างที่สุดแต่ทำไรไม่ได้ ไอ้คนที่ถ่ายวิดีโอแม่อยู่ ส่งกล้องต่อให้กับคนที่เพิ่งเย็ดแม่เสร็จ มันดึงควยออกมา "เฮ้ยไม่น่ะ แบบนี้ไม่เอา" แม่ของผมกระเถิบหนีมัน เมื่อเห็นควยฝังมุกของไอ้นั่น "โอ๊ย  ไม่อย่า" มันใส่ไม่ยั้งตั้งแต่ทีแรก แม่โดนกระทุ้งเข้าไปจนลึกสุดมดลูก "โอ๊ยๆๆๆๆ ไม่" แม่สบัดหน้าไปมาน้ำตานอง มันทั้งกระเด้าและเล่นนมของแม่จนปลิ้นไปมา ผมเห็นแม่เจ็บปวดจากการโดนเย็ดครั้งแรก นี่ไม่ใช่การสมยอมหรือการขายบริการเหมือนที่แล้วๆมา แต่นี่มันคือการ
"ข่มขืน"  แม่ดิ้นได้สักพักก็แน่นิ่งปล่อยให้มันทำตามอำเภอใจ สายตาเหม่อลอยมองเพดาน อีกคนเอาน้ำมาสาดใส่หน้าแม่จนแม่รู้สึกตัว ไอ้ควยฝังมุกแตกใส่แม่อีกคนหนึ่ง น้ำควยเจิ่งนองออกมาจากหีแม่ ก่อนที่พวกมันจะเดินเข้ามาหาผมแล้วเอาผ้าอุดจมูกจนผมเริ่มขาดสติอีกครั้ง ผมขาดสติอีกครั้ง มารู้สึกตัวอีกทีก็ฟื้นขึ้นมาในห้องห้องหนึ่งพร้อมกับแม่ที่นอนหลับอยู่ที่เตียงข้าง ๆ ในสภาพสลืมสลือนั่นเอง น้าเนยก็เดินเข้ามา เธออยู่อยู่ในชุดหนังสีดำรัดรูปดูเซ็กซี่และแปลกตา เธอเดินมาขึ้นมาคร่อมผม "มันเกิดอะไรขึ้นครับน้าเนย" ผมถามเสียงกระเส่า น้าเนยจูบผม แล้วก็พูดว่า "ใจเย็น ๆ ของจริงมันเริ่มจากนี้ต่างหาก"

sthanya

ของจริงอะไรกำลังจะเริ่ม ขอบคุณครับ

alanis

ขอบคุณมากครับ โดนน้าเนยจัดซะแล้ว

finex

ขอบคุณมากครับ สงสัยเป็นแผนของน้าเนยขาโหด ::Bloody::

sevenheaven

"ใจเย็น ๆ ของจริงมันเริ่มจากนี้ต่างหาก" รอคอยด้วยใจระทึก  ::Horror:: ::Grimace:: ::Hungry::
ขอบคุณครับ  ::Thankyou::
รอ รอ ::GiveMe:: ::GiveMe::

xonly289482

ขอบคุณครับ
มันจะเป็นยังไงต่อหว่ารอลุ้น

9432nevernumb

Vinsmoke

เรื่องมันชักจะยังไงแล้วนี้ ลุ้นมากๆ แต่ส่งสารแม่นะที่โดนข่มขืนอ่านแล้วเศร้าแทน ถึงแม้ว่าแม่จะขายตัว (อาจเป็นเพราะว่าผมไม่ชอบแนวข่มขืน ชอบแบบสมยอมมากกว่า ::Fighto::) แต่ถ้าให้เดานะ ที่มีคนมาข่มขืนแม่อาจเป็นคนจากซ่องก็ได้ เพราะฝั่งแม่พอเก็บเงินได้เริ่มไม่รับงาน แต่ลูกค้าติดใจแม่เยอะมัง จึงข่มขืนเพื่อ blackmail

ขอบคุณครับ

ถ้าท่านเห็นข้อความผม ผมคิดว่าถ้าท่านปรับชื่อเรื่องเป็น  ถนนกลกาม ตอนที่ 3 : เกมส์โลกีย์ user อื่นๆ จะได้รู้ว่าเรื่องที่ท่านแต่งมีหลายตอน และง่ายต่อการค้นหาด้วยครับ

may_290607908

LenGz

ขอบพระคุณมากครับ น้าเนยคือที่มาของเรื่องนี้ ::HoHo::

sachawat

pungkung