ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สวิงสาวสวนลุม-จตุจักร 1

เริ่มโดย patty88, กันยายน 24, 2016, 06:30:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

patty88

แพทเอาบันทึกเรื่องนี้ของคุณผัวมาแบ่งปันให้อ่านกันคะ อ่านตอนแรกแค่คิดก็เสียวๆแล้ว ทั้งๆที่ไม่มีฉากXเลยสักนิด
ลองอ่านดูค่ะ ตัวละครในเรื่องทุกคนเป็นชื่อจริง มีตัวตนจริง สถานที่จิงคะ
ถ้าชอบก็เม้นท์มาเยอะๆนะค้ะ เอาเป็นว่าภายใน 7 วัน ถ้ามีเม้นเกิน 30 แพทจะลงต่อให้คะ ถ้าไม่ถึงก็หยุดแค่นี้

เช้ามืดวันหนึ่งผมกำลังเดินสโลว์ดาวน์หลังจากวิ่งรอบสวนลุมมาสองรอบ เจอสาวกลุ่มหนึ่งยืนอยู่หน้าประตู 1
หนึ่งในพวกนั้นหันมาเห็นก็ร้องบอกออกมา "พี่หนึ่ง....เลี้ยงเบียร์หน่อยสิ เซ็งจัง วันนี้เงียบไม่ได้ซักรอบเลย" ยัยจอย จอยจ๋า สาวใหญ่ผิวคล้ำหน้าคม คนนครศรีฯ ร้องบอกมา "เลี้ยงหนูด้วยนะ เซ็งจัง สองวันแล้วหาควยไม่ได้สักอัน" ยัยตุ๊ก ตุ๊กกระชึก สาวใหญ่เคยสวยที่ยังคิดว่าตัวเองสวย คู่หูยัยจอยบอกมาบ้าง ผมขำในใจ หนูอะไรแก่จนหน้าเหียวแล้ว แต่ตรงอื่นไม่ยักจะเหี่ยวสักนิด อิอิ.. "หนูด้วยนะพี่ หนูก็เซ็งเหมือนกัน เมื่อตอนเที่ยงคืนวิ่งหนีตำรวจแทบแย่ กำลังจะได้ลูกค้าเชียว" ยัยฝัน สาวอิสานหน้าหัก อกเล็กโคกนูนบอกมาบ้าง "เอาสิ ว่าแต่จะไปกินที่ไหนหล่ะ พี่ไม่ได้เอารถมา" ผมตอบไป "คาราโอเกะสุทธิสารดีมั้ยพี่ ที่ประจำ" ยัยจอยเสนอมา "ตรงนั้นก็ได้ แต่ขอบอกก่อนนะ งานนี้มีเย็ดนะ" ผมให้ข้อแม้ไป "เย็ดสิพี่ เย็ดให้พอใจเลย สามหีนี่ยินดีให้พี่เย็ดอยู่แล้ว ถ้าไม่พอเรียกพี่หลงมาอีกคนก็ได้นะ เห็นบ่นเซ็งอยู่เหมือนกัน"ยัยจอยตอบมา "ฮือ...เรียกยังหลงมาด้วยก็ดี จะได้ครบเซ็ท" ผมเห็นด้วย ยัยหลง กาหลง สาวใหญ่เอวอ่อน ถิ่นหากินอยู่จตุจักร คนคุ้นเคยอีกคน คู่ซี้ยัยจอยแต่หากินคนละที่ "เอายัยเมย์ไปด้วยมั้ยพี่ หนูเห็นแว๊บๆเมื่อตะกี้" ยัยตุ๊กกระชึกถามมา ยัยนี่รู้ใจผมจัง ยัยเมย์สาวลำปาง อวบขาว หีใหญ่นมใหญ่นิสัยดีตามใจผมทุกอย่างไม่เคยขัดใจสักครั้ง  "เดินไปตามมาสิ"ผมบอก เพราะที่ประจำของยัยเมย์อยู่เลยไปทางถนนสารสิน "โทรไปก็ได้ ไม่รู้ว่าได้แขกหรือป่าว เด๋วเดินไปเสียเที่ยว" "ฮือ.." ผมเห็นด้วย ยัยตุ๊กรีบโทร คุยกันสองสามคำก็วางสาย "พอดีได้แขกหนะพี่ แต่ชั่วคราวอยู่โรงแรมรื่นนี่เอง มันบอกแล้วจะตามไป" "เอาหล่ะ เรียกแท๊กซี่สิ" ยัยจอยจัดการเรียก ผมขึ้นหน้า อีกสามสาวขึ้นหลัง

ขอบอกก่อนว่าสาวที่เอ่ยมาทั้งหมดนี่ผ่านควยมาเกินพันดุ้นกันแล้วทุกคน เป็นรุ่นใหญ่ผ่านร้อนผ่านหนาวมามาก ผมเห็นหน้ามาหกเจ็ดปีแล้ว สี่ปีแรกแค่คุยทักกันไม่เคยคิดจะยุ่งเกี่ยวอะไรด้วย ปีใหม่ก็มีของขวัญให้นิดหน่อยก็พวกขนม ก็คุ้นหน้ากันทุกคน ก็ไม่ได้คุ้นหน้ากันแค่พวกนี้ สาวอื่นก็คุ้นหน้าอีกเพียบ คุณก็รู้ว่ารอบสวนลุมมันเป็นถิ่นหากินของสาวๆ ไอ้ผมก็ไปวิ่งทุกวันถ้าอยู่กรุงเทพไม่ไปต่างจังหวัด มันก็ต้องคุ้นชินหน้ากันเป็นธรรมดา ผมมาเริ่มกิจกรรมกับสาวพวกนี้ในระยะหลังนี่เอง เหตุเพราะคิดว่าตัวเองเริ่มจะแก่แล้ว ยังมีอะไรหลายอย่างที่ยังไม่ได้ทำ ก็ต้องรีบทำๆซะ
ถึงร้านคาราโอเกะ ยัยจอยเข้าไปจัดการในฐานะขาประจำ "เจ๊บัว ขอชั้น 3 นะ เบียร์โหล น้ำแข็ง น้ำเปล่า ยำคอหมู ต้มโคร้งปลากรอบ ไก่บ้านทอดเกลือ ส้มตำปูปลาร้า ส้มตำไทยไม่ปูไม่เผ็ดเปรี้ยวหวานเค็ม ข้าวเหนียว แค่นี้ก่อนนะ เออ... ขอผ้าขนหนูสักตั้งด้วยนะเจ๊ แล้วก็เหรีญหยอดตู้สักสองร้อย" "ได้เลยจร้า งานนี้ใครเจ้ามือหล่ะ" เจ๊บัวถาม "พี่หนึ่ง" "ไหน..ป๋ามาด้วยเหรอ ใครมาอีกหล่ะ" "ครบชุดแหละเจ๊ เซ็งๆเลยชวนกันมา" "ป๋ามาด้วยคงไม่เซ็งหรอกนะ งานนี้มีเย็ดหรือป่าวหล่ะ" "ต้องมีสิเจ๊ เออ...ขอเจลหลอดใหญ่สักหลอดด้วยนะ คราวที่แล้วไม่ได้เตรียมไว้ พี่เค้าอารมย์ไม่ค่อยดีเลย กำลังจะเย็ดต้องรอเจล เจ๊อย่าลืมหล่ะ" "ได้เลย เจ๊ขออะไรหน่อยได้มั้ยหล่ะ" "ขออะไรหล่ะเจ๊" "จอยไปกระซิบถามป๋าทีนะ ว่าเจ๊ขอสักทีนะ คิดถึงควยเทพจัง กี่ควยๆก็สู้ไม่ได้สักอัน นะถามป๋าหน่อยว่าให้เจ๊ไปร่วมได้มั้ย" "แหม...เจ๊ ต้องกระซิบต้องถามทำไม ขาเก่าเคยกันมาแล้วไม่ต้องขอหรอก เจ๊ว่างก็ตามขึ้นไปสนุกกันนะ เด๋วจอยบอกพี่เค้าเอง"

ขึ้นห้องกันได้ของก็ทะยอยส่งขึ้นมาก สาวๆ(ใหญ่) กดเพลงร้องกันแล้ว เบียร์มาก็รินเสริฟกัน ส่วนผมก็นั่งเอนๆกินไปดูสาวๆไป ไม่นานนักยัยหลงก็มา พอมาถึงก็ตรงรี่มานั่งคล่อมตัว "พี่....หนูเงี่ยนมากเลย เด๊วหนูขอเต็มๆนะ เนี่ยดูสิ แฉะแล้วนะ" ยัยหลงจับมือผมล้วงไปที่หี "ฮือ...ไปกินก่อนสิ เด๋วจัดให้" ผมบอก ยัยหลงลุกไปกินกับเพื่อนๆ สาวๆก็กินกันรอยัยเมย์ เพราะเป็นธรรมเนียมของพวกเราที่จะไม่เริ่มเรื่องอื่นก่อนจะครบคน ก็ร้องเพลงกันไปคุยแซวกันไป ยัยจอยเข้ามานั่งกระแซะ "พี่... เจ๊บัวขอมาร่วมด้วยนะ เด๋วแกคงขึ้นมา" "ฮือ..."ผมตอบแบบรับรู้แต่มือคว้ามับไปที่โคกอูมๆ ยัยจอยหัวเราะคิกคัก พอดีเพลงจบก็เลยเงียบ  ทุกคนหันมามอง ยัยฝันเห็นผมเริ่มก็เลยเข้ามานั่งขนาบอีกข้าง "พี่..ขอหนูเปิดนะ คิดถึงควยเทพจัง" เธอพูดแล้วก็ก้มลงไปรูดกางเกงผมออก ปล่อยควยเหี่ยวๆออกมาตากแอร์

ยัยหลงเห็นก็ร้องออกมาแบบแซวๆว่า "หดอย่างนี้จะเป็นได้ไงควยเทพ" "ไม่ต้องห่วงพี่หลง เด๋วหนูปลุกเอง งานนี้สนุกแน่เลยพี่ มีทั้งห่วงรัดโคน มีทั้งห่วงรัดเงี่ยง แถมของเดิมของแท้ ห่วงจิวเก้าห่วง วันนี้มีบานกันแน่ๆเลย 5555" ยัยฝันจับสำรวจพลิกควยเหี่ยวๆไปมาแล้วโต้ตอบยัยหลงไป  "ไปเอาผ้าขนหนูชุบน้ำมาเช็ดก่อนสิ วิ่งมาเหงื่อทั้งนั้น" ผมบอกยัยฝัน "ไม่เป็นไรหรอกพี่ หนูชอบกลิ่นเหงื่อของพี่ หนูกินก่อนเลยนะ" พูดจบก็ก้มลงจับควยผมเข้าปาก "นี่ยัยฝัน เล่นสดเลยเหรอ ไม่ทำตามกฏเลยนะ" ยัยจอยท้วงยัยฝนที่ไม่เอาปลอกใส่ให้ผม แต่ยัยฝันก็ไม่สนใจดูดๆเลียๆไปเรื่อยๆ มือข้างหนึ่งก็กุมพวงไข่บีบๆไปพลางๆ

"นี่อีจอย... รู้มั้ยทำไมอีฝันมันถึงขอก่อน มันกะเล่นสดนะสิ พวกเราไม่ทันมันซะแล้วหล่ะ.." ยัยตุ๊กกะชึกว่ามา "55555 ใครว่า... เด๋วยัยเมย์มาก่อน ชั้นจะทำอะไรให้ดู รับรอง ไม่มีใครเสียเปรียบใครแน่ๆ อ้อ...มีเจ๊บัวมาขอแจมด้วยนะ" ยัยจอยบอกเพื่อนๆ "เบ็ดเสร็จหกคนเลยนะ พี่เค้าจะไหวรึป่าวเนี่ย" ยัยหลงพูดออกมาลอยๆ "ไหวรึป่าวก็คงต้องรอดู แต่ชั้นว่าสุดท้ายก็หีบานกันทุกคนแน่ๆ พี่เค้าอึดจะตาย" ยัยตุ๊กกระฉึกตอบยัยหลงทำหน้าตาสยดสยอง ยัยนี่เคยรู้รสควยเทพมาหลายครั้งแล้ว ขนาดมืออาชีพรุ่นใหญ่ยังยอมยกธงขาวถ้าเจอกันแบบเดี่ยวๆ
ผมเคยเย็ดยัยตุ๊กกะชึกจนหีฉีก ก็ตอนนั้นเธออยากมาก เย็ดจนปลอกหมดไปสามอันก็ยังไม่พอ ขอให้เย็ดสด ผมก็ไม่ว่า กดพรืดเดียวยัยนี่ก็ไม่ได้ร้องเจ็บ คงกำลังเสียว แต่พอเสร็จ ดึงออกมาเลือดไหลตามออกมาเลย

"นี่ใครได้ข่าวยัยแอ๋วมันบ้าง ถามพี่เค้าก็ไม่บอก" ยัยหลงพูดมาบ้าง  "ยัยแอ๋วมันเคยโทรมาคุยนะ มันติดใจควยพี่เค้าจนตามไปขออยู่ด้วย ยอมให้จิกหัวใช้งานเหมือนคนใช้เลยนะ แต่มันก็ไม่พูดไม่บ่นสักคำ ขอให้ควยเข้าหีทุกวันก็พอใจที่สุดแล้ว มันบอกว่าพี่เค้าเย็ดได้ทั้งวันเลยนะ" ยัยจอยบอกเพื่อนๆ "มันวาสนาดี พี่เค้ารับไปเลี้ยงไม่ต้องตากหน้าหากินอย่างพวกเราอีก น่าอิจฉามันนะ" ยัยหลงว่า "ใช่เพราะมันไม่มีเรือพ่วงอย่างพวกเราหนะสิ"

สาวสาวคุยกันไปกินกันไปปล่อยให้ยัยฝันดูดเลียควยของผมไปเรื่อยๆ "รู้มั้ยพี่ ฝันไม่เคยเจอควยใครเย็ดมันเท่าควยพี่เลย เจอมาหมดแล้วจะใหญ่จะเล็กจะยาว แต่ก็ไม่มีอันไหนที่ทำให้ฝันติดใจสักอัน พี่มาเย็ดฝันบ่อยๆได้มั้ย ฝันไม่คิดตังก็ได้" ยัยฝันเงยหน้าขึ้นมาบอกผม "เรื่องบ่อยหรือไม่ มันก็ต้องแล้วแต่จังหวะเวลานะ เจอกันอยากก็บอก แต่ถ้าไม่คิดตังพี่คงไม่ยอมหรอก อย่าลืมว่าเธอก็ต้องกินต้องใช้นะ" ผมตอบไป ยัยฝันลุกขึ้นทำท่าจะถอดเสื้อผ้าออก "เดี๋ยว...ฝัน รอให้ครบหน้ากันก่อน อยากดูดอยากเลียควยพี่เค้าก็ทำไปแต่ยังเย็ดไม่ได้นะ ยังไม่ครบคน มันผิดกติกา" ยัยจอยร้องออกมาเมื่อเห็นยัยฝันทำท่าจะถอดผ้า

กติกาอันนี้ผมตั้งไว้เอง ต้องครบหน้ากันก่อน ปิดห้องห้ามคนเข้ามาแล้วจะทำอะไรก็ทำกัน แต่ยัยฝันก็ยังดึงเสื้อยืดออกเหลือแต่ยกทรง กางเกงขาสั้นก็รูดออกเหลือแต่ลิงตัวเล็กๆสีดำ "เอ้า...อยากถอดก็ถอด แต่พอแค่นี้ก่อนนะ มาพวกเรา ถอดผ้าออกกันเหลือแต่ชั้นในไว้ก่อน เด๋วค่อยนุ่งลมห่มฟ้ากัน" ยัยหลงบอกมาบ้าง สาวๆก็ถอดกัน แล้วเราก็ได้หัวเราะแบบเต็มๆ เพราะยัยตุ๊กกะฉึกดันใส่กางเกงบอลแทนกางเกงในมาซะอย่างนั้น 5555555  55555555 55555555 55555555 "หัวเราะทำไม ชั้นชอบของชั้นอย่างนี้นี่"

เรื่องอื่นที่แพทลงค้างไว้ไม่ได้ลืมนะค้ะ ยังพยายามแต่งต่ออยู่ อารมย์เขียนมันมีนานๆครั้งค่ะ ได้ครบตอนเมื่อไห่จะลงให้อ่านกันค่ะ

finex

micky

oofmaga

jackit

alanis

ขอบคุณมากครับ รอติดตามตอนต่อไปครับ

whizper

adas

lnwrong26

::Fighto::ได้ลุ้นอีกแล้วครับ ขอบคุณครับที่แบ่งปัน  ::Shy::

pgh22

มีเรื่องใหม่มาอีกแล้วขอบคุณครับเรื่องครอบครัวรวมมิตรมีต่อรึป่าวอีกหลายเรื่องยังคอยติดตามอยู่นะครับ

7946410

ดำเนินเรื่องก็เล้าใจดีครับ  ขอบคุณมาก

T.2002

เรื่องนี้ ถ้าจำไม่ผิดน่าจะกีอปมา

เคยอ่านผ่านตามาจากบอร์ดเพื่อนแพงที่ปิดไปแล้ว(2 ปี แล้วมั๊ง)
จำชื่อคนแต่งไม่ได้ แต่จำตัวละครหลักที่ชื่อ "หนึ่ง" ได้
ซีรีย์ชุดนี้มีหลายตอน.

พอดีว่าไม่ใช่แนวที่ชอบ อ่านผ่านตา แต่ไม่ได้ก๊อปเก็บไว้

dwarf

ขอบคุณครับ...ถ้าเป็นผม.ดูแล้วคงสู้ไม่ไหวแน่

supertor

แค่เริ่มมาก็สนุกแล้ววว รอติดตามนะครับ