ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องเอ๋...............น้องโม

เริ่มโดย sungwornb, ตุลาคม 11, 2012, 01:30:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                          MicrosoftInternetExplorer4                                       ตั้งแต่ได้เย็ดหีน้องเอ๋ผมเลยติดเย็ดเด็กไปเลย เด็กอะไรก็ไม่รู้ทั้งขาวทั้งอวบ จากนมที่มีน้อยๆผมดูดจนเต้าเต่งเลย ว่าจะลองเย็ดตูดขาวๆซักทีแต่พอโก้งโค้งทีไรควยมันมุดหีซะงั้น อย่างที่เคยเล่าบ้านผมนี่เป็นที่ชุมนุมเด็กๆเลย เพราะเปิดเป็นร้านขายของ เด็กๆที่มาเล่นที่บ้านก็เพื่อนหลานทั้งนั้น พี่ชายผมซื้อ Play ให้ลูกเล่นก็เลยมากันหลายคน บางที3-4 คนมารุมกันนั่งเล่น บางคนก็นั่งไม่ระวังแคมหีบ้างนมขาวๆบ้าง ออกมาล่อไอ้เข้ ผมก็นั่งควยแข็งรอเวลาน้องเอ๋มาให้เลียหีดูดแตด มีอยู่วันหนึ่งมีเด็กใหม่มาด้วยชื่อน้องโม อายุแค่ 11 ขวบเป็นญาติน้องเอ๋มาจากลำพูน ปิดเทอมแม่เลยส่งมาอยู่กับน้า ผมม้าหน้าตาน่ารัก ปากนิด จมูกหน่อย นมกำลังพอคำผมก็เล็งเลย พอเด็กกำลังเล่นกันเผลอๆผมก็ส่งซิกเรียกน้องเอ๋ขึ้นไปบนห้อง น้องเอ๋แกล้งเดินเข้าห้องน้ำแล้วแว่บขึ้นไปบนห้องผมก็แอบตามขึ้นไป กอดจูบลูบคลำ ดูดนม บี้แตด น้ำกำลังเยิ้มเลยกำลังเลียหีน้องเอ๋อยู่ น้องเอ๋ก็กำลังดูดควยอยู่ ประตูห้องนอนก็เปิดออกผมตกใจเงยหน้ามอง ควยก็ทิ่มเข้าปากน้องเอ๋เต็มๆ ปรากฎว่าน้องโมนั่นเอง เธออยากกลับบ้านไปเรียกน้องเอ๋ที่ห้องน้ำก็ไม่มีเลยขึ้นมาดูข้างบน ไอ้ผมก็สะเพร่าความเงี่ยนบังตาเลยลืมล็อคประตู เวรละซี น้องโมร้องว่าทำอะไรกัน ผมก็เลยลุกขึ้นมาแล้วรีบปิดห้อง ควยกำลังแข็งพองเต็มที่เลย เลยรีบจูงน้องโมมาที่เตียงแล้วบอกว่าน้ากับเอ๋เป็นแฟนกันกำลังมีความสุข น้องโมอย่าไปบอกใครนะ เดี๋ยวน้าจะให้ตังค์ไปกินหนมนะ น้องโมบอกแล้วน้าทำไมต้องเลียหีเอ๋ด้วยล่ะแถมจู๋น้าก็แข็งจังเลย ใหญ่ด้วย ก็เลยบอกน้ากำลังเงี่ยนน่ะนี่น้ากำลังจะเย็ดกับเอ๋ โมอย่าไปบอกใครนะ มานั่งใกล้ๆเดี๋ยวน้าจะเย็ดเอ๋ให้ดูโมเคยดูมั้ย ตอนนั้นสองจิต สองใจแล้ว กลังว่าน้องโมจะไปบอกแม่น้องเอ๋ก็กลัวแต่เงี่ยนก็เงี่ยน แถมน้องโมกำลังน่าเย็ดด้วยกะว่าจะปลุกอารมณ์แล้วเย็ดอีกคน น้องโมก็นั่งลงที่เตียงตามองควยผมเขม็งเลยผมเลยบอกเดี๋ยวดูนะน้าจะทำให้ดู ผมเลยนอนหงายควยตั้งแล้วให้น้องเอ๋เอาหีมาป้อน ผมดูดเลียเต็มๆเลย น้ำหีน้องเอ๋ย้อย มือผมซ้ายก็คลึงนมไปมือขวาก็รูดควยโชว์น้องโม น้องเอ๋แกก็เต็มๆเลยบดหีกับปากลิ้นผมจนเสร็จ แล้วหันไปบอกโม เอาบ้างไหม มันจริงๆนะ น้องโมบอกไม่เอาหรอกหีเราเหม็นเดี๋ยวน้าเขาไม่ชอบ ผมเลยบอกไม่เป็นไรน้องโมนั่งดูก่อน เดี๋ยวถ้าเงี่ยนน้าจะทำให้ ผมจับน้องเอ๋นอนหงาย แล้วจับถ่างขาเลียเลยหียังไม่มีหมอยที่กำลังน้ำเยิ้ม โดนดูดน้ำหีเสร็จไปทีนึงแล้วมาโดนเลียหีอีก ผมขยับไปดูดนมด้วย แล้วจับควยเอาปลายถูไปตามร่องแคมหีแล้วค่อยๆยัด น้องเอ๋ซี๊ดปากเลย น้องโมถามเอ๋เจ็บเหรอน้องเอ๋บอกใครบอกเจ็บ มันดี เสียวจะตาย เด๋ยวโมลองมั่งนะเรารู้น้าเขาก็อยากเย็ดโมเหมือนกัน เมื่อกี้เขากระซิบบอกเราว่าโมน่าเย็ด ผมก็ค่อยๆซอยไม่กล้ากระเด้าแรงกลัวน้องโมจะตกใจ บี้นมบ้าง ดูดนมบ้างสลับกันไป น้องโมขยับเข้ามาใกล้ๆตามองที่ควยผมกำลังแทรกร่องหีน้องเอ๋ น้ำเงี่ยนน้องเอ๋ออกมาเปียกลำควยไปหมด น้องเอ๋ก็ครางซี๊ดๆก็เลยลองเอื้อมมือไปล้วงนมน้องโมดูหัวนมแข็งเลย ตูดก็กระเด้าน้องเอ๋ไป น้องโมทำหน้าสยิวผมรู้เลยว่าเงี่ยนแน่ๆ เลยโน้มคอมาจูบปากซะเลย ดูยังแข็งๆเด็กบ้านนอกยังไม่เคย ผมค่อยๆลูบนมไป กระเด้าหีน้องเอ๋ไป แล้วค่อยๆถอดเสื้อน้องโมออก ขาวจั๊วะเลยเต้านม หัวนมชมพูแท้ๆ เม็ดน้อยๆน่าดูด ผมเลยให้แกขยับมาใกล้ๆบอกขอน้าดูดนมโมนะ ผมค่อยๆไล้เลียหัวนมแล้วค่อยๆดูด แก้เม้มปากแน่นเลย สุดท้ายผมก็ขึ้นสวรรค์กับหีน้องเอ๋ไป 1 น้ำ เพราะเงี่ยนเต็มที่เลยกระฉูดเต็มร่องหีเลยน้องเอ๋ก็บีบตูดผมแน่นเลย สบายไป 2 ดอกพอถอนควยออกมาก็นอนข้างๆแล้วบอกน้องโมลองถามน้องเอ๋สิว่ามันไหม ดีไหม น้องเอ๋ก็รับมุขครับบอกโม แค่โดนบี้นม ดูดนม จูบปากก็เสียวแล้วใช่มั้ย เนี่ยถ้าให้น้าเขาเลียหีดูดแตดแบบเรา โมเอ๊ยเสียวสุดยอดเลย เดี๋ยวให้น้าเขาทำให้นะให้พักแป๊บนึง มาเราดูดนมให้นะน้องเอ๋โอบน้องโมนอนลงแล้วดูดนมเลยครับ เออเด็กผู้หญิงดูดนมกันดูมันดีเหมือนกัน น้องโมกอดหัวน้องเอ๋แล้วร้องครางด้วยความเสียวเลย น้องเอ๋ดูดนมไปแล้วค่อยๆถอดกางเกงน้องโมออก น้ำควยผมที่อยู่ในรูหีน้องเอ๋ก็ค่อยไหลออกมาตรงหน้าท้องน้องโมผมลุกขึ้นดู โห โคกหีขาวจริงๆ หมอยขึ้นไรๆน้ำเงี่ยนเริ่มปริ่มแล้ว ผมเลยเอานิ้วหัวแม่มือกับนิ้วกลางๆค่อยๆแยกแคมหีออกสีชมพูสด นิ้วชี้ค่อยๆสะกิดปลายแตดน้องโมสะดุ้งแอ่นหีขึ้นมาเลย น้องเอ๋บอกเป็นไง โดนเขี่ยแตดนิดเดียยังเสียวเลยเดี๋ยวน้าเขาดูดแตดให้ละก้อสวรรค์เลย น้องเอ๋ดูดนมน้องโมไป ผมก็เจาะร่องสวรรค์ประกบปากเข้าที่แคมหีขาวแล้วเลียทั้งที่ร่องแคมและปลาย แตด น้องโมแอ่นตูดลอยผมก็เลยช้อนตูดขึ้นมานิดนึงแล้วค่อยๆซด มือก็ไปบี้นมด้วยคราวนี้น้องเอ๋เปลี่ยนไปจูบปากน้องโมไว้กันน้องโมร้อง ควยผมก็เริ่มแข็งขึ้นมาอีก น้ำหีน้องโมอร่อยจริงๆคนละรสชาติกับน้องเอ๋ แถมแคมหีก็สวยต่างกันผมเร่งรัวลิ้นจนน้องโมเกร็งตูดขึ้นอัดหน้าผมแถมบิดตัว ก็เลยรู้ว่าน้องโมเสร็จแล้ว ผมขึ้นประกบเลย จูบปาก ดูดนมจนน้องโมเงี่ยนเต็มที่ก็เลยเอาควยค่อยๆมาถูตามแคมแล้วก็ปลายแตดจนน้ำ เยิ้มมากๆก็ค่อยๆยัดควยลง โชคดีที่ควยผมไม่ใหญ่มาก โชคดีที่น้ำหีน้องโมออกมาเยอะจนลื่นและโชคดีที่แคมหีเธอใหญ่เกินเด็ก ผมค่อยๆยัดเข้าดึงออกมา ยัดใหม่จนมิดหัวคอด แล้วจูบปาก บี้นมไปด้วย น้องเอ๋ก็ช่วยลุ้น ดูดนมบ้างจูบปากน้องโมบ้างสร้างอารมณ์เงี่ยนให้น้องโม จนไม่ไหวแล้วผมก็บรรจงยัดดุ้นควยเข้าร่องหีน้องโมจนมิดถึงหนอกเลย ขนาดที่น้ำแตกใส่รูหีน้องเอ๋ไปรอบนึงแล้ว ความฟิตของรูหีน้องโมทำเอาน้ำควยผมจะกระฉูดให้ได้ ต้องผ่อนตัวนอนลงทาบแล้วจูบปากน้องโมไว้ก่อนแล้วค่อยๆสาวควยกระเด้า น้องเอ๋ก็บอกแหมน้าเจอหีใหม่กระเด้าใหญ่เลยนะเดี๋ยวเอ๋ขออีกน้ำนะ ผมเลยดึงน้องเอ๋มาจูบปาก ดูดนมเต็มๆคำเลย พักเดียวผมก็น้ำแตกใส่รูหีน้องโม จากวันนั้นผมก็เลยได้เย็ดทั้งน้องเอ๋และน้องโมทุกวันเลย ดีที่ผมเป็นนักฟุตบอล เลยแข็งแรงพอที่จะเย็ดได้ 2 หี นี่เล่นมาพร้อมๆกัน อย่างน้อยต้องคนละน้ำ แต่น้องโมอยู่ให้ผมเย็ดได้แค่ 2 เดือนกว่าๆพอเปิดเทอมก็กลับลำพูนไปแต่รูปร่างเปลี่ยนจากเดิมไปเยอะ ตูดใหญ่ นมก็ใหญ่ขึ้นแถมหมอยไอ้ที่รำไรก็ดกดำขึ้นเยอะ ก็โดนน้ำควยทุกวันๆ ผมก็เลยได้เย็ดหีน้องเอ๋เกือบทุกวันมาอีก 2-3 ปี แต่ระหว่างนั้นก็ยังมีหีเด็กอื่นๆอีก4 คนที่ผมได้เย็ดว่างๆจะเล่าให้อ่านใหม่