ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักร้อนซ่อนราคะ

เริ่มโดย assasin008, พฤษภาคม 17, 2015, 09:50:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vrsiam

ติมตามผลงาน k.assasin008 มาตลอด แต่เรื่องนี้ไม่เคยเห็นมาก่อน
เป็นเรื่องสั้นที่มีพล็อตแปลกกว่าเรื่องอื่น เพราะนอกใจแต่เป็นชู้กับสามีตัวเอง
จนถึงตอนจบก็ยังไม่รู้ว่าที่ผ่านมาเกิดอะไรกับตัวเอง

teeieie123

เนื้อเรื่องดีครับ พึ่งเห็นข้อความที่แต่งเรื่องเพิ่มเติมหลังจากเคยอ่านเรื่องนี้มานานละ ไม่เสียแรงที่ได้อ่านต่อเลยครับ  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

ดอกไม้บาน

อยากให้รัตติกาลโดนลุมไม่รู้มีโอกาสมัย

pongsap

รัตติกาลจะรู้ความจริเมื่อไร

ตี๋น้อย ฮิฮิ

ปกรณ์ไม่ต้องคิดมากก็ได้แค่จัดให้แบบที่รัตติกาลชอบหรือมากก็ก็น่าจะจับ

mysecret

สนุกทุกเรื่องเลยครับ
ยาแรงจนนางเอกเตลิดเลย

masszy888

อยากมีแบบนี้บ้างจัง

mrtevada

เป็นสุดยอดเรื่องในตำนานเรื่องนึงที่ผมชอบมากครับ อยากให้มีการแต่งต่อ เป็นซีรีย์ยาวๆครับ