ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถนนกลกาม 4 / นี่มันบ้าชัดๆ(จบภาคแรก)

เริ่มโดย spinviper, กันยายน 25, 2016, 10:01:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spinviper

รอสักอาทิตย์น่ะครับติดงานช่วงนี้อาจจะไม่ได้โพสต์
น้าเนยพูดกับผมแล้วยิ้มแบบแฝงความลับบางอย่างเอาไว้ ภายใต้รอยยิ้มนั้น มีอะไรไม่ชอบมาพากลอย่างแน่นอน แกถูหน้าอกของแกลงไปตรงส่วนล่างของผม ก่อนที่จะหยุดลงตรงหัวควยของผมพอดี แกบดหน้าอกของแกเสียดสีกับคอยผม ถึงแม้ว่าจะมีเสื้อผ้าคอยกั้นขวางอยู่แต่ผมก็สำผัสได้ถึงความอบอุ่น นุ่มนวลและเสียวไปหมด แกคอยยั่วยวนหยอกล้อผมราวกับแมวที่กำลังเล่นกับเหยื่อมันก่อนกิน "รู้มั๊ยทุกๆอย่างที่แม่หนูทำน่ะ มันอยู่ภายใต้สายตาของน้าเสมอเลยน่ะ จนมาถึงจุดนี้ได้ถือว่าน้ามองคนไม่ผิด เสร็จจากงานนี้แล้วพวกเธอคงได้สบายกันแล้วน่ะ แต่แม่เธออาจจะหนื่อยมากนิดหน่อย" ผมพยายามขยับตัวแต่ก็เพิ่งรู้สึกย่าขยับไม่ได้เพราะแขนขาถูกมัดไว้ "บอกหน่อยเถอะครับน้าเนยนี่มันเกิดอะไรขึ้น และผมอยู่ที่ไหน" ผมถามแต่น้าเนยกลับหลบหน้าผมและก้มลงจูบตรงเป้ากางเกงที่แข็งตึงก่อนผมก่อนจะรูดซิบออก หัวควยของผมเด้งชี้หน้าแกทันทีแกค่อยๆเลียอย่างช้า ๆ ตั้งแต่โคนจรดปลายเสมือนเด็กที่กำลังเพลินเพลินกับการกินไอศครีมหวานๆ เย็น ๆ ผมเสียวมากแต่ก็กัดฟันถามต่อไป "ได้โปรดเถอะครับน้าเนย" ผมฝืนใจพูดน้าเนยหยุดชะงัก จับควยผมยัดใส่กางเกงและรูดซิบกลับเหมือนเดิม "น้าคงจะบอกหนูไม่ได้หรอก ว่าที่นี่ที่ไหน เพราะมันเป็นความลับระดับสุดยอด แต่ถ้าจะให้อธิบายว่าที่แล้วมาเกิดอะไรขึ้นบ้างก็คงพอได้อยู่" แล้วน้าเนยก็เปิดประตูก่อนที่จะมีชายร่างกำยำสองคน มาปลดที่คาดมือและเท่าผมออก พวกมันแทนที่ด้วยการใส่กุญแจมือผมแทน  น้าเนยบอกว่าไม่ต้องตกใจให้เดินตามแกไปและฟังแกเฉย ๆ พวกมันคุมตัวผมเดินตามน้าเนยไปตามเส้นทางที่ถูกกั้นเป็นห้องต่าง ๆ "ทุก ๆ วันพวกเราจะทำรายได้มากมาย จากคู่รัก หรือจะเรียกว่าคู่ขา คู่นอนอะไรก็แล้วแต่ที่ชื่นชอบในเรื่องเซ็กซ์ ที่นี่คือที่ระบายอารมณ์ของเหล่าบบรรดาผู้มีเงิน มีฐานะแต่เก็บกดในเรื่องเซ็กซ์ เพราะไม่สามารถเปิดเผยสิ่งเหล่านี้ในที่ของพวกเขาได้" ผมหยุดและมองเข้าไปในห้องกระจกใสห้องหนึ่ง เห็นคนกำลังเอากันอย่างชัดเจนโดยที่ไม่มีวี่แววจะสนใจคนที่เดินผ่านไปมาสักนิด  แกพาผมผ่านมาที่ห้อง ๆ หนึ่งเป็นห้องกระจก มองไปข้างล่างเป็นลูกกรงเหล็ก ตั้งอยู่บนเวทีที่ยกสูงขึ้นมา สิ่งที่เห็นอยู่นั้นก็คือผู้หญิงร่างอวบอัดคนหนึ่ง กำลังขย่มควยนิโกรผิวดำอย่างเมาส์มันส์โยมีเสียงเชียร์ลั่นจากผู้คนที่เฝ้าดูอยู่ข้างล่าง "โอ๊ะๆๆๆ" เสียงร้องผ่านไมโครโฟนดั่งลั่นคล้ายจะเรียกอารมณ์จากคนดู มีนมอนิเตอร์จอขนาดใหญ่พอ ที่จะขยายภาพให้เราเห็นกิจกรรมในกรงนั้นอย่างชัดเจน "มานี่ซิน้ามีอะไรให้เธอดู"  แล้วแกก็ค่อยๆ หยิบรีโมทเปิดวิดีโอบางอย่างให้ผมดู ภาพในวิดีโอเผยให้เห็นถึงเรือนร่างเปลือยเปล่าของแม่ที่ น้าเนยถ่ายเล่นเอาไว้ ภาพตัดมาที่ภาพของแม่กำลังเอาทิชชู่ เช็ดน้ำกามที่เลอะร่างหลังจากเสร็จกิจกับใครสักคนหนึ่ง "จำที่นั้นได้มั๊ย" แล้วน้าเนยชี้ให้ดูภาพในจอมันเป็นภาพจากกล้องวงจรปิด ใช่แล้วนั่นคือภาพในวันที่ แม่ไปงานปาตี้ในรีสอร์ทแห่งหนึ่งครั้งนั้นผมอยู่ในเหตุการณ์ด้วย "แม่ของเธอน่ะมีหลายอารมณ์ในคนเดียว  มีทั้งความต้องการและขัดขืนเรื่องอย่างนี้ไปในตัว อารมณ์นี่ส่งผ่านไปให้คนอีนได้ง่ายน่ะ" แกหันมามองหน้าผมและสั่งให้คนที่คุมตัวผมอยู่แก้คุณแจมือผมออกและมัดผมไว้กับเก้าอี้ แกนั่งลงรูดซิบผมออกก่อนจะนั่งนับควยผมไว้และเอาหีแกถูไปมา "น่าเสียดายน่ะก่อนที่น้าจะมาทำที่นี่น่ะ น้าตั้งใจไว้แล้วว่าจะชวนแกมาทำด้วย แต่แกดันเบนเข็มไปทำอย่างอื่นซะก่อน น่าเสียดาย ไม่งั้นเราได้สนุกอีกเยอะ" แกไซร้ต้นคอผม จูบปากในขณะที่ผมถูกมัดไว้ ควยผมแข็งโด่ขึ้นมาทันทีผมอยากเอื้อมมือไปลูลไล้ร่างแกแต่มันถูกมัดไว้ แล้วแกก็ทำเรื่องไม่คาดฝัน แกจับควยผมยัดใส่ในหีแกแบบสด ๆ "โอ๊ว....น้ายังไม่ใส่ถุงยางครับอย่า"
น้าเนยตั้งใจจะทำกับผมต่อหน้าไอ้สองคนนั้นแบบไม่เกรงใจ
น้าเนยจูบผม และมองหน้า "ไม่ต้องกลัวน้าฉีดยาคุมไว้แล้ว อยู่ได้หลายอาทิตย์ไม่ท้องหรอก แม่เธอก็เหมือนกันที่โดนไปเมื่อวานน่ะ ไม่ต้องกลัวท้อง" ผมเริ่มรู้สึกถึงแรงเสียดสีแบบเนื้อต่อเนื้อที่เสียดสีอยุ่บนควยผม  "อ๊ะๆๆๆๆๆ เด็กน้อยของเธอยังเยี่ยมเหมือนเดิมน่ะ สมแล้วที่เกิดมาเป็นลูกกระหรี่" แกดูดปากผมและขย่มควยจนเสียวไปหมดผมไม่อาจต้านทานได้ ปลดปล่อยน้ำกามในตัวผมเข้าสู่มดลูกของเธอทุกหยาดทุกหยด "โอ๊ะ " เธอสะดุ้งตอนผมฉีดน้ำกามเข้าไปในหีแก "โอ๊วฉีดแรงมาเลย น้าทำเธอเงี่ยนมากขนาดนี้เลยเหรอ หีน้าทั้งแฉะทั้งร้อนไปหมดแกล้ว" เป็นวันที่ผมหลั่งน้ำกามหลายเยอะมาก  น้าเนยแกขมิบหีราวกับจะเอาหีแกดูดน้ำกามเข้าไปจนหมด แกกอดร่างผมเอาไว้แล้วกระซิบข้างหู "ตั้งแต่น้าเย็ดกับใครต่อใครมา น้ารู้สึกดีที่สุดก็ตอนเย็ดกับหนูนี่แหละ อยากรู้จังว่าแม่ของหนูจะรู้สึกแบบน้าบ้างมั๊ยน๊ะ ตอนที่มีน้ำอุ่น ๆ ฉีดเข้าใส่ร่างกายน่ะ แล้วแกก็ชี้ไปที่ลูกกรงข้างล่างซึ่งผมไม่ทันเห็นว่าตอนนี้บุคคลที่อยู่ในกรงกลายเป็นแม่ของผมไปแล้ว "น้าชอบแม่ของเธอตอนใส่ชุดนั้นมากเลย" แม่อยูในชุดหนังเกาะอกสีดำ ที่โป๊มากมันลักษณะคล้ายชุดว่ายน้ำวันพีชที่เว้าโคจขาสูง "ทำไมแม่ท่าทางดูแปลกๆ " ผมสังเกตุเห็นแม่ดูซึมๆ แววตาเลื่อนลอย "ไม่ต้องห่วงเราแค่กระตุ้นแม่เธอให้มีอารมณ์แสดงนิดหนึ่งเท่านั้นเอง" เสียงหนึ่งดังเข้ามาผู้ชายสูงอายุ ผมสีขาว แต่ยังดูแข็งแรงเดินมาข้างหลังพวกเราและตอบแบบนิ่ง ๆ ผมรู้สึกตกใจมาก "อย่าได้โปรดเถอะปล่อยแม่ผมไป" ผมขอร้องพวกเขา "แค่นี้น่ะไม่สามือแม่เธอเหรอก เชื่อน้าเถอะ" น้าเนยพูดในขณะที่แกนั่งโอบคอผมไว้ พวกเขาปล่อยนิโกรสองคนเข้าไปในกรง พวกมันเข้าจู่โจมเข้าสู่ร่างของแม่และกระชากชุดของแม่ออกจนเหลือแต่ตัวเปลือยเปล่า  มันเลียหัวนมแม่อีกคนเอานิ้วล้วงเข้าไปในหี "อ๊า" แม่ร้องทันทีเมื่อถูกพวกมันกระตุ้นท่ามกลางเสียงเชียร์ดังสนั่น ที่หว่างขาของแมน้ำหล่อลื่นไหลเยิ้มหว่างขาไปหมดคงเพราะยาที่พวกมันให้แม่ แม่คลานลงกับพื้นในท่าหมา ในขณะที่ไอ้มืดคนแรกเอาควยมาใส่ในหีแม่ มันเล่นแม่ด้านหลังในท่าหมา " โอ๊ะๆๆๆๆๆๆ อ๊าๆๆๆๆๆๆๆ อ่าห์"
แม่ร้องตามแรงกระแทกของมัน "ผั่บๆๆๆ" หน้าขามันกระทบสะโพกแม่เสียงดังผ่านไมโครโฟนที่ติดอยุ่ในกรง "ไมโครโฟนเสียงชัดซะจริง" น้าเนยหัวเราะ ชอบใจกับสิ่งที่ได้เห็น  แม่ร้องเสียงดัง อ้าปากค้างน้ำลายย้อยเป็นทางเหมือนคนไม่มีสติ ไอ้มืดอีกคนเอาควยมายัดปากแล้วกระเด้า ตอนนี้ทั้งปากและหีของแม่มีควยพวกมันอุดอยู่ทั้งสองรู ไอ้คนที่กระเด้าหีทำท่าจะเสร็จ มันกระเด้าแรงขึ้นและฉีดน้ำกามเข้าไปในหีแม่  จนล้นทะลักออกมา  "แม่เธอจะรู้สึกเหมือนที่น้ารู้สึกเมื่อกี้มั๊ยน่ะ หรือว่าเยอะกว่าน่ะ ดูเหมือนน้ำของพวกมันจะเยอะมากเลยน่ะ ดูสิอีกคนทำท่าเหมือนจะเสร็จเหมือนกันน่ะ" แล้วอีกคนก็ฉีดน้ำกามจำนวนมากมายทะลักเข้าไปในปากและลำคอแม่จนแม่ต้องอ๊วกออกมา เลอะพื้นเวทีไปหมด "ยังหรอกเราต้องสนองเธอมากกว่านี้" ชายแก่ผมขาวพูดกับน้าเนย แล้วพวกมันก็ปล่อยชายฉกรรจ์ สิบกว่าคนเข้าไปในกรงท่ามกลางเสียงเชียร์ของคนมากมาย ดังลั่น คราวนี้ทุกรูของแม่ถูกใช้เป็นเครื่องรองรับน้ำควย ในขณะที่แม่ทาบทับตัวของอีกคนหนึ่ง อีกคนก็เอาควยมายัดใส่รูตูดแม่ ส่วนอีกคนก็เอาควยยัดใส่ปาก ในขณะที่แม่ยังมีสองมือที่คอยสาวควยให้พวกมันอยู่ "อู๊วๆๆๆๆๆ" เสียงแม่ครางระงมในคอ แม่ทั้งดูดทั้งเลีย เด้งหี เด้งตูดรับควยของพวกมันแม่แสดงท่างทีร่านที่สุด เท่าที่เคยเจอมา ครั้งแล้วครั้งเล่าน้ำควยขาว ๆ ขุ่น ๆ ล้นทะลักเข้าไปภายในร่างกายของแม่ทุกส่วน พื้นที่นั้นนองน้ำกามไปหมด และสิ่งที่ไม่คาดฝันก็เกิดขึ้นเมื่อทุกคนที่นั่งดูอยู่ต่างลงไปในกรง พวกมันใช้ทุกวิธีเพื่อเปิดกรงออก บ้างเอาค้อนทุบบ้างก็เอาเลื่อยเหล็กเลื่อยประตูลูกกรงจนเข้าไปได้ สถานการณ์เกินควบคุม น้าเนยและชายแก่ส่งคนลงไปดูข้างล่าง กลุ่มแขกที่ดูอยู่ใช้จำนวณ ที่มากกว่าถึงสี่ห้าเท่าลากกลุ่มชายฉกรรพ์ออกไป หนึ่งในนั้นมีปืนพวกมันยิงปืนขึ้นฟ้า ขณะนี้สถานการณ์คับขันทุกคนออกไปข้างนอกหมด แต่ผมยังคงหนีไปไหนไม่ได้ผมยังคงถูกมัดติดกับเก้าอี้อยู่  ตอนนี้แม่โดนควยใครต่อใครไม่รู้เย็ด จนน้ำเงี่ยนนองพื้นไปหมด "โอ๊ย นี่มันอะไรกันอย่าน่ะอย่า อู๊ววว" แม่โดนเย็ดหมดทุกรูในร่างกาย พวกมันเริ่มตีกันเองเพื่อที่จะได้เย็ดแม่ บางคนเย็ดไม่ทันเสร็จก็โดนดึงออกไป ควยแล้วควยเล่าผ่านเข้าไปในตัวแม่ ใครที่ไม่ได้เย็ดก็เอาควยถูไปมาตามเนื้อตามตัว จนน้ำแตกเลอะไปหมด ผมพยายามหาทางหนีก็หนีไม่ได้ขณะนี้พวกน้าเนยที่ลงไปข้างล่างก็คุมเชิงไม่อยู่ เหล่าชายฉกรรพ์ถูกพวกมันต้องกลับไปจนหมดสิ้นบางคนถูกพวกมันยิงจนบาดเจ็บ "ปังๆๆ" เสียงปืนดังขึ้นก่อน จะมีคนล้มลง พวกเขาชายฉกรรพ์ที่ดูแลที่นั่นวิ่งหนีแบบไม่คิดชีวิตเพราะถูกกลุ่มคนดูที่คลุ้มคลั่งโต้กลับอย่างรุนแรง ด้วยมีด ปืน และอาวุธต่าง ๆ แล้วพวกมันก็รุมเย็ดแม่ต่อ ทันใดนั้นบางส่วนเหลือบมองไปเห็นน้าเนยพวกมันลากน้าเนยไป แก้ผ้าออก "ไม่ ไม่ ช่วยด้วย โอ๊ว" ควยแรกแทงเข้าไปในหีน้าเนยก่อนที่ดุ้นต่อๆ ไป จะตามมาบางส่วนเริ่มหันมาสนใจน้าเนย ตอนนี้ร่างของแม่จมอยู่ท่ามกลางน้ำขาวขุ่นอย่างที่ผมช่วยอะไรไม่ได้เลย ผมพยายามคิดหาทาง "เดี๋ยวน่ะทางด้านซ้ายมือของผม มีตะเกียงอยู่ถ้าผมทำให้มันตกได้ " ผมนึกในใจใช่ขาผมไม่โดนมันนี่หน่าผมเตะตะเกียงจนล้มแล้วไฟก็ลามมาที่ทางผม ผมถอดถุงเท้าออกแล้วคีบเอาเศษไม่ที่ติดไฟมาเผาสายคาดที่รัดแขนเอาไว้ มันร้อนมาก แต่ก็คุ้มค่าเพราะผมหลุดมาได้ตอนนี้สิ่งที่คิดคือทำยังไงถึงช่วยแม่ได้ "ใช่แล้ว" ผมรีบวิ่งไปหาถังน้ำมัน แก๊ส ทุกอย่างที่ติดไฟ เพื่อที่จะจุดไฟ เสียงถังแก๊สระเบิด  พวกมันตกใจผละออกจากร่างแม่และน้าเนยทันที ผมรีบลงเอาเสื้อไปคลุมร่างแม่ที่ต้อนนี้เลอะน้ำกามไปหมด "ช่วยด้วย" เสียงรวยรินของน้าเนยดังขึ้นวูบหนึ่งคิดอย่ากจะทิ้งให้แกรับกรรมที่นี่ แต่ผมทำได้ไม่ได้ "ผมไปช่วยประคองเธอขึ้นมาแม่เองก็เริ่มได้สติ เราสามคนช่วยกันประคองตัวออกมาท่ากลางไฟที่ไล่ตามเรามาข้างหลัง จนออกมาถึงโลกภายนอกเรามองดูอาคารที่กำลังไหม้ไฟพังลงอย่างช้า "จะบอกได้หรือยังว่านี่ที่ไหนล่ะน้าเนย"  ผมถามน้าเนยพร้อมมองดูดวงอาทิตย์ที่กำลังขึ้นอยู่ตรงขอบฟ้า แล้วหันดูแม่แม่พยายามใช้ผ้าเช็ดคราบตัวที่เปรอะเปื้อนนั้นออก "ที่ไหนมันไม่สำคัญแล้ว สำคัญที่ว่าเราจะไปจากนี้ได้ไงต่างหาก" แม่ลุกขึ้นประคองตัวแล้วมองไปสุดขอบทะเล สิ่งที่ผมนึกในใจตอนนี้คือ เรามาถึงจุดนี้ได้ยังไง ผมมองหน้าน้าเนยตัวต้นเหตุแล้วต้องกุมขมับตัวเอง "นี่มันบ้าชัดๆ

stupid_dull

alanis

ขอบคุณมากครับ สงสัยซีรี่นี้จะไม่จบง่ายๆซะแล้ว จะเกิดอะไรต่อไปเนี่ย ลุ้นๆ

sthanya

Handmang

kabyala

โหดมากครับแบบนี้น่าจะพังแน่ๆรูคุณแม่ ขอบคุณครับ

xonly-1454

หลังจากนี้น้าเนยจะปลีกตัวจากพวกนั้น แล้วกลับมาทำตัวให้เป็นประโยชน์แก่สองแม่ลูกได้บ้างหรือเปล่าล่ะ ต้องลุ้นภาคต่อไป

xonly289482

sachawat

ยังไงก็ต้องช่วยกันไป ไหนๆก็เป็นเพื่อนกัน

powerwon

หมดเกาะมีผู้หญิง2คนใช่มัยโดนลุมอีกรอบแน่