ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 4 จุดสิ้นสุด?

เริ่มโดย cd13579, กันยายน 26, 2016, 03:03:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wsxc

::KO::มาแล้ววววว อีกเรื่องที่รอจะอ่าน 
ขอบคุณครับท่าน

ppeak

ยังคงเดือดพล่านแรงดีไม่มีตก👍🏼👍🏼

trashy23

sun_307

ขอบคุณครับ เอาใจช่วยน้องมายด์

Zirza2626

civil2

จะเป็นไงต่อเนี่ย ขออ่านหน่อยนะครับ

massess

สนุกสุดๆ อยากให้ต่อเร็วๆจัง

3hman

ขอบคุณครับ สนุกมาก สาดกระสุนกันให้ว่อน

aaa01

ขอบคุณมากครับรองติดอยู่นะคับสนุกมากครับ

loliconman01

อ่านแล้ว งงบางช่วง พวกในวงเล็บ

thum2520

กำลังรออยู่เลยครับ ขอบคุณนะครับ ว่าแต่เนื้อเรื่องคงไม่เศร้าแบบ คนนั้นตาย คนนี้เดี้ยงนะครับ อิอิ

dwarf

sunnyman

ขอบคุณมากครับ คนอื่นผมโอเคนะ แต่ผมรู้สึกดนัยเก่งแบบไม่มีที่มาที่ไปเลยแฮะ

peddo

บู๊มานาน พอจะมีบทโรแมนติก หนุ่มดนัยกลับหมดสติ สงสัยต้องรอต่อไป ขอบคุณมากครับ

hamarun

ขอบคุณครับ ดุเดือดกันต่อเลย