ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 9 – คนรัก

เริ่มโดย assasin008, กันยายน 26, 2016, 11:14:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ursula.aki

avena

เหมือนมีความรู้สึกว่าเรื่องนี้มันจะออกเทาเข้มๆเกินไปละนะ เหมือนมีพลังงานบางอย่างระหว่างอาร์ตกับดา ดารอเด็ก ผช.ที่หายไป อาร์ตก็มีเพื่อน ผญ.ที่เคยเล่นด้วยกันสมัยเด็กแล้วก็ย้ายบ้าน  ::HeyHey:: เหมือนอาร์ตจะได้ควบ3 เฮ้ย เฮ้ย เฮ้ยยย

aty13

อาร์ตและสิงห์คงได้ทำสงครามกัน โดยมีสามศรีพี่น้องเป็นสนามประลอง แต่จะให้สมดุล ต้องมีผู้ชายตัวเอกอีกคน กลายเป็น 6 เส้าไปเลย มันส์แน่

tdt14023

ขอบคุณมากๆครับท่านassasinoo8 งานนี้ต้องลุ้นต่อไปละครับว่านายอาร์ตจะจัดการเรียบทั้งสามคนหรือไม่ แต่เนื้อเรื่องคงจะมีความสลับซับซ้อนขึ้นอีกแน่ๆเลยเพราะท่านผู้ประพันธ์บอกว่าเนื้อเรื่องจะเป็นแนวสีเทาๆไม่happyสดใสแต่แนวนี้ก็ดีไปอย่างนะครับว่าต้องคอยลุ้นว่าสามสาวจะโดนอะไรต่อไปและทุกคนจะจัดการปัญหาของแต่ละคนในวิธีการอย่างไร

midnightblusie

ฟาดน้อง ตามด้วยฟาดพี่สาว อาร์ต นายนี่มันยอดคนจริงๆ

hanabombam

อาร์ตได้แก้วได้กานต์แล้วเหลือแต่ดา จะได้เมื่อไรกันนะ

tony1234

พี่อาร์ตสุดยอด กวาดเลย แก้วกานดา

attosang

อาร์ทไ่ม่ใช่รปภ.ใช่มั้ยครับ บอกความจริงกับสาวๆไปเลยครับ

librarian

เด็กสาวขี้แยคือดาแน่ ๆ แต่ที่อยากรู้คืออาร์ตเป็นใคร น่าจะเพิ่งกลับมาจากต่างประเทศ เป็นคนที่ซื้อบริการจากคู่อริด้วยหรือเปล่า แล้วทำไมต้องมาเป็นยาม

ขอบคุณครับ

facman69

ดูแนวโน้ม จะเป็นพญาเทครัวอีกคนละ อาร์ต แหม แก้วกานดา จริงๆ เลย หื่นได้ใจจริงๆพระเอก เรา
ขอบคุณผลงานดีๆๆ นะครับ ท่านน

babyfinger28

น่าสงสารน้องดา เรื่องนี้มีเบื้องหลังนายอาร์ตกับดารู้จักกันแน่ตอนเด็ก
เก็บไป2สาวแล้วเหลือดาริกานะนายอาร์ต ::Confident::

ppeak

อาร์ตนี่ท่าทางไม่ธรรมดาจริงๆ น่าจะเป็นคนในความทรงจำน้องดาด้วยรึป่าวหนอ รอติดตามนะครับ

verbatim

suriyamahajit

tonsafe

เรื่องนี้อาร์ตขอสามนะครับ ขอบคุณมากครับ