ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้ำ สะใภ้ Maso (Trained Slave) #8

เริ่มโดย Riderkop, เมษายน 18, 2022, 02:20:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Riderkop

ตอนแรก
https://xonly8.com/index.php?topic=252303.msg2332358#msg2332358

ตอนที่แล้ว
https://xonly8.com/index.php?topic=257175.0

ต่อจากตอนที่ 7

...น้ำก็ร้องครางลั่นเลย แล้วน้ำควยของทั้ง 2 คนก็ถูกฉีดเข้าไปทั้งหี-ตูดของน้ำ.....  แล้วทั้ง 2 คนก็ถอนควยออกมา ปล่อยให้น้ำนอนหมดแรงคว่ำหน้าอยู่ที่โซฟา คุณชัดเข้ามาข้างๆตัวของน้ำ จิกผมน้ำให้เงยหน้าแล้วบอกว่า "ดูดล้างหัวควยให้พ่อด้วยสิจ๊ะหนูน้ำ" แล้วแกก็ดึงแขนน้ำให้ลงไปนังกับพื้นอ่ะค่ะ จิกผมให้น้ำเข้าไปใกล้ควยของเขา

น้ำที่ตอนนั้นก็เหนื่อยมากๆ แต่ก็ต้องจำใจดูดอมควยของคุณชัด คุณชัดก็ครางออกมาพูดว่า "อืมมมมม ดีๆ แบบนั้นหนูน้ำ ดูดแรงๆ ควยของพ่ออร่อยถูกใจหนูไหมจ๊ะ ตอบให้พ่อได้ยินหน่อย" น้ำที่กำลังดดควยอยู่ก็หยุดดูดแล้วเงยหน้าตอบกลับไป "อ...อะ...อร่อยค่ะ ควยของคุณพ่อ อ...อร่อย.."

จากนั้นคุณชัดก็บอกว่า "เอาล่ะ พอแล้วล่ะหนู พ่อขอไปพักสักครู่" แล้วพี่เชิดแกก็รีบบอกกับน้ำว่า "เอ้าๆ อีกะหรี่ พ่อของกูเย็ดมึงแล้วไม่คิดจะขอบคุณหรือไงวะ" น้ำได้ยินเสียงของพี่เชิดก็สะดุ้งเลย รีบคุกเข้าแล้วก้มลงไปกราบตีนพร้อมบอกว่า "น้ำขอขอบคุณคุณพ่อที่กรุณาเย็ดหีอีกะหรี่คนนี้ค่ะ"  แล้วคุณเชิดก็ดินเข้ามานั่งแทน แกก็เอาควยตีๆหน้าของน้ำ  แล้วบอกว่า "เอ้า ทีนี้อมดูดเลีย ทำความสะอาดควยของผัวหน่อยสิ เร็วๆสิอีดอก เร็วๆ!!"

น้ำได้ยินก็ตกใจ พยายามส่ายหน้าหนีอ่ะค่ะ แกเริ่มโกรธ เลยตบหน้าน้ำอย่างแรง 1 ครั้ง แล้วจิกหัวขึ้นมา ถามว่า "มึงจะอมหรือไม่อม อีกะหรี่!!" น้ำก็ส่ายหน้าอีก แกก็ตบอีก น้ำก็ยังส่ายหน้า แกก็ตบๆๆๆๆๆๆๆ จนเลือดกลบปากของน้ำ  ถามอีกว่า "มึงจะอมได้หรือยังอีน้ำ"  น้ำก็ร้องไห้ตอบกลับไปว่า ย...ยอมค่ะ น้ำยอมอมของผัวแล้วค่ะ" แล้วก็จำใจต้องอ้าปากอมควยคุณเชิดที่เพิ่งเย็ดตูดของตัวเองเข้าไปอ่ะค่ะ (เข้าใจความรู้สึกตอนนั้นของน้ำไหมคะ)

อมไปได้หน่อยเดียวน้ำก็อ้วกออกมาเลย พี่เชิดตับหัวแล้วบอกว่า "ดูดควยกูต่อสิเว๊ย ควยกูยังไม่สะอาดเลย เห็นไหม" แล้วแกก็ยัดควยเข้าปากน้ำไปอีก น้ำก็ต้องดูดอม สลับกะอ้วก แกก็หัวเราะเลย บอกว่า "ควยของกูปนกลิ่นตูดมึงหอมอร่อยไหมอีดอก 55555"  น้ำก็ไม่ตอบอ่ะค่ะ พี่เชิดเลยบิดหัวนมอย่างแรงเลย น้ำบิดตัวร้องโอ๊ย!! ดังเลย แล้วถูกจิกหัวให้เงยหน้า พี่เชิดถามว่า "กูถามทำไมไม่ตอบวะ" แล้วแกก็ตบหน้าอีก 2-3 ที สลับ ซ้ายขวาเลย น้ำที่โดนตบก็ฟุบหน้าลงไปที่โซฟา พี่เชิดก็ยกตีนเหยียบหน้าของน้ำเลยค่ะ ตะคอกว่า "มึงจะตอบกูได้หรือยังอีน้ำ!!"  น้ำก็จำใจต้องตอบเขาไปทั้งน้ำตาว่า "หะ.....หอมค่ะ ....กลิ่นตูดของอีกะหรี่น้ำหอมมมมมมม อร่อย... ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆ"

เขาก็จิกผมของน้ำขึ้นมาแล้วบอก "หอมอร่อยก็ดูดต่อสิเว๊ย มันยังไม่สะอาดเลยอีดอก!!"  แกสั่งว่า "เอาน้ำลายมึงออกมาชะโลมควยกูเยอะๆด้วยสิอีโง่!! ดูดอมอย่างเดียวมันจะสะอาดไหมเล่า" พูดพร้อมกับบิดหัวนมของน้ำไปด้วย น้ำก็บิดตัว ร้อง อื้อออออออออออ ออกมา น้ำก็ดูดควยพี่เชิด เข้าๆออกๆปาก เขาสั่งให้เลียรอบๆควยด้วย น้ำก็ต้องทำ น้ำตาก็ไหลไป จะอ้วกอีก พี่เชิดแกก็บีบขยำนมอย่างรุนแรงไปด้วย  แล้วพี่เชิดก็บอกว่า "ดีมากอีกะหรี่ คราวนี้มึงกราบตีนขอบคุณกูได้แล้ว" น้ำก็ต้องทำตามที่เขาสั่ง ก้มลงกราบตีนเขาพร้อมบอกว่า "กะหรี่น้ำขอขอบพระคุณผัวที่กรุณาเย็ดตูดค่ะ" พี่เชิดแกก็เอาตีนมาเขี่ยหัวของน้ำแล้วหัวเราลั่นเลย ระหว่างนั้นบาทหลวงก็บอกอีกว่า "ต่อไปจะเป็นการให้เจ้าสาวได้ร่วมสนุกกับบรรดาแขกในงานครับ แต่ตอนนี้เจ้าสาวเหนื่อยและเพลียมาก ให้เธอได้พักสักครึ่งชม. แล้วเราค่อยมาสนุกกับเธอนะครับ ระหว่างรอเชิญแขกทุกท่านดื่มกินได้ตามอัธยาสัย"

น้ำที่ก้มหน้าฟุบอยู่กับพื้นเพราะเหนื่อยมากก็ถูกลูกน้องของพี่เชิดหิ้วปีกออกไปจากห้อง มาพาห้องเล็กๆห้องนึง น้ำก็ค่อยๆปรือตามอง ในห้องมันเป็นห้องโล่งๆ มีเก้าอี้สำนักงานตั้งอยู่ 1 ตัว น้ำถูกพาตัวมานั่งที่เก้าอี้ ก็บอกกับพวกนั้นด้วยเลียงแผ่วๆว่า "หิวน้ำ ขอน้ำกินหน่อย" พวกลูกน้องเขาก็เอาน้ำมาให้ดื่มอ่ะค่ะ จากนั้นคนนึงก็ไปหยิบเชือกมา ทำการจัดท่าทางของน้ำ โดยจับขาทั้ง 2 ข้างของน้ำพาดตรงที่พักแขนทั้ง 2 ข้าง (นึกภาพออกไหม) แล้วเอาเชือกมามัดขาทั้ง 2 ข้าง น้ำที่ตอนนั้นเพลียมากก็บอกไปแบบเสียงเบาๆว่า "ยะ...อย่า จะทำอะไร ไม่...เอาแล้ว ขอเถอะ.....ไม่...." พวกนั้นก็ไม่ฟังหรอกค่ะ ทำการจับมือของน้ำมาข้างหน้า แล้วอีกคนก็เอาที่นวดเฉพาะจุดเสียว (รู้จักไหมคะ) ประมาณนี้

https://img.kaidee.com/prd/20190321/346194726/original/39de321d-60e1-42ee-92d6-8e934c73f8ca.jpg

มาใส่มือของน้ำแล้วบอกให้กำไว้ จากนั้นเขาก็มัดมือของน้ำกับเครื่องนวดนั้น แล้วจับมือของน้ำให้เครื่องมันไปจ่อติดตรงหี น้ำก็รีบบอกเลย "ไม่..ไม่ พอแล้ว...ไม่ไหวแล้ว ไม่" แล้วพวกเขาก็เอาเชือกมามัดล๊อกตัวกับแขนของน้ำไม่ให้ขยับอ่ะค่ะ มัดตรงช่วงแขนกับเอว (ตรงนี้นึกภาพออกไหม?) แล้วคนนึงก็มากดเปิดเครื่องให้สั่น น้ำสะดุ้งครางออกมาเลย อีกคนก็นำบอลแก็กมาคาดที่ปากของน้ำ ทีนี้น้ำก็ร้องอะไรไม่ออกแล้ว ร้องออกมาแต่ "อื้อออออออๆ..........อ่อออออออออๆ.... อืมมมมมมมมมมมมมมม" ส่ายหัวไปมาด้วยความเสียว

แล้วเขา 2 คนก็ออกไปจากห้อง น้ำก็ต้องนัั้นคนเดียว มันเสียว เหนื่อย เพลีย ปากก็มีบอลแก็ก ทั้งบิดตัว ทั้งส่ายหัวไปมา ในใจก็คิดว่า "ไม่ไหวแล้ว พอแล้ว โอยยยยยยยย เสียวววววววว พ่อจ๋าช่วยน้ำด้วย ไม่ไหวแล้ว..." ตัวกระตุกๆ น้ำหีแตก แล้วก็วูบไป สักพักก็ได้สติขึ้นมาเพราะเสียว สลับกันไปแบบนี้ จนไม่รู้เวลาผ่านไปเท่าไรน้ำที่นั่งท่านั้นทั้งวูบหลับก็ต้องสะดุ่งตื่นเมื่อมีน้ำเย็นมาสาดที่ตัว พวกลูกน้องพี่เชิดเอาน้ำมาสาดตัวของน้ำหลายถังเลย แล้วได้ยินเสียง "คุณน้ำ ได้เวลาแล้ว" แล้วน้ำก็ถูกแก้มัด แต่ด้วยความเหนื่อย น้ำก็แทบจะไม่มีแรงแล้ว ลูกน้องอีกคนนึงก็มาหิ้วปีกให้น้ำยืน แล้วเอาเครื่องนวดมามัดติดกับเอวของน้ำ เปิดสั่น ก็ทำให้น้ำคราง อืออออออออออๆ ออกมาอีก แล้วเขาก็เอาโซ่จูงมาติดที่ปลอกคอ แล้วทำการกระตุกๆ บอกว่า "คุณเชิดให้ผมมาพาคุณกลับเข้างานครับ อ๊ะๆ ห้ามเดินแบบปกตินะครับ คลาน 4 ขาครับคุณ"

น้ำก็จำต้องทำท่าท่าหมาอ่ะค่ะ แล้วเขาก็จูงน้ำคลาน 4 ขากลับไปห้องใหญ่ ตอนนี้ในห้องป็นโต๊ะอาหารแล้ว มี 2 โต๊ะ ด้านในมีเวทีเตี้ยๆอยู่ น้ำถูกจูงพาขึ้นไปบนเวที ลูกน้องเขากระตุกโซ่เป็นการบอกให้น้ำยืนขึ้น น้ำก็ยืนแบบยืนสะโหล สะเหล ก้มหน้าบิดตัวไปมาด้วยความเสียวจากเครื่องนวด ที่ปากก็ยังมบอลแก็กคาดอยู่ น้ำลายไหลย้อยออกมามากมาย ทั้งเหนื่อย ทั้งอาย จากนั้นไอ้คนที่เป็นบาทหลวงก็ประกาศว่า "เจ้าสาวของเราได้พักมาอย่างเต็มที่แล้ว จากนี้พวกเราจะมาร่วมสนุกด้วยกัน

ผมจะขอจับฉลากรายชื่อคนที่จะมาร่วมสนุกทีละคนนะครับ โดยคนที่จับชื่อขึ้นมาได้ต้องมาเลือกไม้เซียมซีในกล่องตรงนี้อีกรอบ จะมีไม้อยู่ 3 อันในกล่อง เขียนว่า ปาก หี ตูด โดยท่านใดได้ไม้ที่เขียนว่า หี หรือตูก็อย่าลืมหยิบถุงยางด้านข้างที่อยู่ในโถแก้วไปด้วยนะครับ" แล้วคนที่เป็นบาทหลวงก็ทำการจับฉลากรายชื่อ.....
.
.
.
.
จบตอนที่ 8 ครับ ^^

Starx

blakaros

BłäčkMäñ_60

ไม่น่าจะต้องใส่ถุงแล้วนะ น้ำจะได้ท้องไวๆ

aont2512

เล่นแบบนี้น้ำก็ช้ำหมดซิทำอะไรเบาๆหน่อยจะได้สอยนานๆ

ponggunyuki2527

Aido115

คุณน้ำน่าจะติดใจได้แล้วนะครับ
จะได้เป็นทาสควยอย่างสมบูรณ์ 
รอติดตามอ่านนะครับ