ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอบถาม ครับ ถ้า มี 2 ไอดี ให้รวมข้อมูล ให้เหลือไอดีเดียวได้ไหม ครับ

เริ่มโดย jiw1981pk, กันยายน 30, 2016, 01:49:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jiw1981pk

สอบถาม ครับ ถ้า มี 2 ไอดี ให้รวมข้อมูล ให้เหลือไอดีเดียวได้ไหม ครับ
มี 2 ไอดีครับ

jiw1981pk    สมัครไว้นานแล้ว แต่ 2009 ทิ้งไว้ไม่ใช้ก็เสียดาย

jiw pk    เพิ่งสมัคร ตอนมีการเปลี่ยนแปลงเวป (จำเมลล์ไอดี เก่าไม่ได้) แล้ว ไอดีนี้มัน พูกกับ Facebook ไว้ด้วย ถ้าจะให้ นำข้อมูลของไอดี    jiw pk ไปไว้ใน jiw1981pk ได้ไหม  หรือไม่งั่นก็ลบ ไอดี jiw pk ไป จะได้นำ Facebook ไปพูกกับ ไอดีเก่า (่jiw1981pk)

ขอบคุณครับ
JIW1981PK
ขอบคุณที่ เวปนี้ขึ้นมา ติดตามมาตลอด แล้วจะ ติดตามต่อไป ครับ

พัดลม

@jiw1981pk ทำได้ครับ จ่ายค่าทำเป็นบัตร ออน ที่ แอดได้เลยครับ 😆

ไม่ต้องทำหรอก เก็บไว้เป็น id สำรองเวลาโดนแบนก็ได้นะครับ  ::ChuChu::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน