ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ได้เสียวกับลูกศิษย์สุดเซ็กส์ ตอนที่ 2 ได้เสียวในรถครั้งแรก

เริ่มโดย wacpol, ตุลาคม 01, 2016, 01:05:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wacpol

เรื่องระหว่างผมกับดาลูกศิษย์สาวสุดเซ็กซี่ หลังจากเราได้มีไรกันครั้งแรกในห้องน้ำหญิงตึกที่ทำงานของผมแล้ว ผมยอมรับว่าผมติดใจรสสวาทของดา กับด้วยเป็นของใหม่ หลังจากนั้นก็พยายามทำการบ้านเอากับเมียให้ดูเป็นปกติ แต่ก็ไม่มีอารมณ์พิศวาส เพราะใจนั้นคิดถึงแต่ดาด้วยที่เมียเป็นผู้หญิงไทยแท้ ผิวไม่ขาวมาก แถมอวบด้วยเพราะมีลูกแล้วน้ำหนักยังไม่ลงมาก กับพอมีลูกแล้วไม่ค่อยดูแลตัวเอง ยิ่งพอผมมามีดาเข้ามา เลยพาลทำให้ผมเกิดอาการเบื่อเมียที่บ้าน ถึงขั้นไม่สู้ ไม่แข็งไปเลยเวลาทำการบ้านกับเมีย จนเมียแปลกใจ ก็อ้างว่าสงสัยจะเหนื่อย เครียดเรื่องงาน พอเวลาออกมาทำงาน กะแอบคุยกะดาทั้งวัน ทั้งโทร ทั้งแชท คิดถึงอยากเอากะดาอีกใจจะขาด แต่ก็ด้วยเวลาที่ไม่ว่างไม่ตรงกัน เลยไม่ได้เจอดาอีกเป็นอาทิตย์ ได้แค่แอบโทร กะแชทหา แล้วก็ลบทุกอย่างทิ้งก่อนเข้าบ้านทำลายหลักฐาน เพราะเมียเริ่มเหมือนจะสงสัย จนผ่านไปอาทิตย์กว่าๆ ช่วงใกล้เลิกงาน ก่อน 4 โมงเย็น ดาโทรมาหา บอกคิดถึงใจจะขาดแล้ว ลงมาหาหน่อย จอดรถรอที่ใต้ต้นไม้ข้างตึกด้านหลัง ผมก็รีบลงไปหาอย่างรวดเร็ว พอไปถึงรถดาที่เลือกจอดหลบๆ หลังตึกมุมใต้ต้นไม้ ติดเครื่องรถอยู่ ด้วยรถดาติดฟิล์มดำทึบ มองเข้าไปไม่เห็นต้องเอาหน้าแนบกระจกถึงจะพอมองเห็น ผมก็เลยก้มหน้าลงไปกะได้ยินเสียงปลดล๊อคประตู ผมก็เลยเปิดประตูรถฝั่งหน้าข้างคนขับขึ้นไป เห็นดาในชุดเสื้อเชิ้ตขาวเข้ารูปกางเกงแสลคสีดำรัดรูปดูสวยเซ็กซี่ไปอีกแบบ พอผมขึ้นรถดาก็ล๊อคประตู ยิ้มหวาน ปีนข้ามมานั่งคร่อมผมกอดผมแน่น ก่อนจะจับหน้าผมหอมซ้ายขวา พรมจูบไปทั้งหน้า บอกคิดถึงผมมาก ผมก็กอดและจูบตอบ ด้วยที่ดามานั่งคร่อมกอดกับใส่กางเกงแสลครัดรูป ทำเอาผมแข็งตุงกางเกงจนดารู้สึกได้ เลยเอามือมาจับบีบคลึงเบาๆ ว่าอะไรจะแข็งเร็วขนาดนั้น ผมก็ว่าก็คิดถึงนี่ ใจจะขาดแล้ว ก่อนจะกอดมาแนบตัวเอาหน้าซุกลงไปที่ร่องอก ก่อนจะปลดกระดุมเสื้อออก ดาก็ว่าเดี๋ยวๆ ในรถนะคะ เผื่อมีใครมาเห็นเข้า ผมตอนนั้นหน้ามืดแล้วก็เลยบอกว่าเลิกงานแล้ว ไม่มีใครมาแถวนี้หรอก มีแต่ไปรอแสกนนิ้วกลับกันล่ะ ก่อนจะแกะกระดุมเสื้อจนออกเหลือ2เม็ดล่าง สอดมือไปปลดตะขอเสื้อไนลูกไม้สีดำหลุดออกอย่างรวดเร็ว จนดาสะดุ้ง เพราะเสื้อไนหลุดนมโผล่ตรงหน้าผมแบบไม่ทันได้ตั้งตัว ผมก็มือกุมเต้าบีบงับดูดหัวนมทันที ทำเอาดาสะดุ้งแหงนหน้าซี๊ด ปาก อื้มมมม อุวววว ปากผมดูดเลียนม อีกมือก็ลูบไล้ขึ้นลงนอกกางเกง จนด่าแอ่นบดโหนกกับมือผมโยกตัว ครางกระเส่า อุววว เสียว ซี๊ดดดด ไม่ไหวแล้ว พอก่อนค่ะ พี่ พอผมหยุดดูดเลียนม ดาก็จูบปากผมอย่างดูดดื่ม ก่อนจะผละออก ปีนข้ามไปเบาะหลัง ผมก็มองตามแบบงงๆ ว่าปีนไปทำอะไร พอข้ามไปเบาะหลังได้ ดาก็นอนลง พร้อมกับปลดตะขอ ถอดกางเกงออกอย่างรวดเร็ว กางขาอ้าซ่ารอ บอกมาเร็วๆเลยค่ะที่รัก ดาไม่ไหวแล้ว มาเย็ดกันเถอะ มาเอาเลยเร็วๆ พอเห็นแบบนี้ ผมก็ถามเอาจริงเหรอ พร้อมกับมองไปรอบๆ ก่อนจะหน้ามืดทนไม่ไหวเหมือนกัน รีบปีนข้ามไปเบาะหลัง พร้อมรีบถอดกางเกงพรวดเดียวลงไปกองที่ข้อเท้า ควยก็แข็งโด่พร้อมทันที ดาก็ลุกขึ้นดู ก่อนจะพูดเสียงกระเส่า เอาเข้าเลยค่ะที่รักขา ไม่ไหวแล้ว ผมก็จับควยจ่อก่อนจะแทงพรวดเดียวมิดเพราะน้ำหล่อลื่นดาออกมาเยอะมากแล้ว ดาสะดุ้ง แหงนหน้าครางอุ้ววว ว ยาว ก่อนจะซี๊ดดปากตามจังหวะที่ผมเร่งเด้าดังป้าบๆๆ ซี๊ดดดด เสียยวววววว จังผัวขา เร่งเลยๆๆ เด้าแรงๆ เลยย  ด้วยพื้นที่เบาะหลังในรถเก๋งกับผมตัวใหญ่สูง 180 ขยับตัวไม่ถนัด ผมเลยนอนทาบทับลงไปบนตัวดาจูบปากสองมือดึงไหล่รั้งเข้ามาตามจังหวะกระแทกเด้า ดาก็กอดผมแน่น มือป่ายลูบไปมาทั่วหลังไหล่ผม สลับกะจิกเล็บหลังครางกระเส่า อุวๆๆๆ เสียวววว ผัวขา เด้าแรงๆ เลย แรงๆ เร่งเลย ผมก็กระหน่ำเร่งกระแทกเด้าไม่ยั้ง จนรถสั่นโยกรู้สึกได้ แต่ด้วยอารมณ์กระเจิงตอนนั้นกับรีบทำเวลาให้เสร็จๆ จนผมจวนเจียนเต็มที่ อุวว เมียจ๋า ใกล้แล้ว ใกล้จะแตกแล้ว .... แรงๆ เลยผัวขา แรง ๆ เลย อุวววว ว ววว ผมเร่งกระแทกเด้าดังป้าบๆๆๆๆ  ก่อนจะลุกขยับตัวจะชักออกมาแตกข้างนอกแต่ปรากฏว่าดาไม่ยอมลุกคว้าตัวผมมากอดแน่นพร้อมเอาขาเกี่ยวเอวผมไว้ พยักหน้าบอกต่อๆ เลยเต็มที่เลย อย่าหยุด ผมก็เลยเร่งเด้าต่ออีก ก่อนจะแตกไนเต็มที่พร้อมกันกับดาคราง อ้าสสสสส ยาว แหงนหน้าหลับตาพริ้มม เหงื่อเปียกท่วมทั้งสองคน ขนาดรถติดเครื่องเปิดแอร์ตลอด ก่อนผมจะซบลงไปกอดทับดาหอบเหนื่อยอยู่พักใหญ่ ก่อนจะลุกขึ้นดึงควยออกมา น้ำผมไหลตามออกมาเป็นทางเยอะมาก จนเปียกเบาะรถไปหมด ดารีบเอาเสื้อคลุมมาถูๆ เช็ดๆ ออกจากเบาะ ก่อนจะเอาไปเช็ดของดา กับเช็ดของผม แล้วก็รีบใส่เสื้อผ้าตามเดิม ก่อนจะบอกผม รีบแต่งตัวเถอะค่ะ เผื่อมีใครมาเห็นเข้า พี่ก็ต้องรีบกลับบ้านด้วยนี่ พอผมมองดูนาฬิกาก็ 5 โมงกว่า หยิบมือถือมาเปิดดูที่ปิดเสียงไว้ ปรากฏว่าเมียโทรเข้าเป็นสิบสาย เพราะกลับบ้านผิดเวลา ก่อนจะหันกลับไปกอดจูบดาอย่างอาลัยอาวรณ์ ดาก็กอดผมแน่น น้ำตาคลอ ก่อนจะพูดว่ารีบกลับบ้านเถอะค่ะ เดี๋ยวจะมีปัญหากับเมียพี่นะ ไว้ค่อยหาเวลาเจอกันใหม่ ก่อนจะจูบแบบดูดดื่นสั่งลา ผมก็ลงรถแบบเสียดาย พอลงรถ ดาก็รีบขับรถออกไป ผมก็รีบกลับขึ้นตึกไปเก็บของกลับบ้าน แก้ตัวว่าติดประชุมด่วนปิดเสียงมือถือชาร์ทแบตไว้ แต่เหมือนเมียไม่ค่อยเชื่อเท่าไหร่ ผมก็เลี่ยงหนีไปเล่นกับลูก ..แต่ใจนั่งคิดถึงประสบกามสุดเสียวสุดสนุกในรถครั้งแรกของผม... ไว้จะมาเล่าตอนต่อไปครับ

hanabombam

สุดๆ เลยน้องดาเนี่ย ที่ทำงานแล้ว ในรถแล้ว ที่ต่อไปที่ไหนนะ ลุ้นจัง

somc217

momo2029

pinmonkey

xonly-1092

therasak

sixdevil7