ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พีสาวข้างบ้าน พัชรี ตอน 3 copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, เมษายน 08, 2016, 06:42:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

พี่สาวข้างบ้าน
ตอน3จบ

ก่อนเปิดเทอมประมาณ 1 สัปดาห์สายๆ ของวันหนึ่ง อากาศค่อนข้างหนาวเย็น เพราะมีพายุดีเปรสชั่นเข้าประเทศไทยทำให้ฝนตกๆ หยุดๆ ผมนั่งเบื่อ นอนเบื่อ อยู่คนเดียวที่บ้าน เพราะพ่อและแม่ไปเยี่ยมพี่ชายที่ทำงานอยู่ต่างจังหวัด ระหว่างที่เบื่อๆ เซ็งๆ นั้น ก็ดีใจมาก เมื่อเห็นร่างของพัชกำลังเดินมาตรงทางเข้าหน้าบ้าน ผมรีบไปรับเธอทันทีพัชสวมเสื้อยืดคอลึกสีแดงเพลิง เผยให้เห็นเนินอกขาวจั๊วนุ่งกระโปรงสั้นสีขาวเลยหัวเข่าขึ้นมาสูงทีเดียว รวบผมมัดไปไว้ข้างหลัง ดูเร้าอารมณ์เมื่อเข้ามาในตัวบ้าน พัชโผเข้ากอดผมทันที บอกแต่ว่า คิดถึงเหลือเกินผมก็ออดอ้อนด้วยคำหวานต่างๆ นานา เช่นเคย ในใจคิดว่า วันนี้ คงหายเบื่อแน่ๆผมยืนกอดกันกับพัชอยู่สักครู่ จึงเอามือจับคางของพัชให้เงยหน้ามามองผม แล้วประกบปากจูบเราบดขยี้ริมฝีปากใส่กันด้วยความหิวโหย กอดรัดกันอย่างมีความสุข แลกลิ้นดุนดันกันไปมาระหว่างในปากของเราทั้งสอง"อือออ อืออออ อืออออ" พัชคราง อือ อือ ในลำคอส่วนมือผมสอดเข้าไปในขอบเอวของกระโปรง ลูบไล้แก้มก้นบนกางเกงในเนื้อผ้าลื่นๆ ขึ้นลง ไปมาขยำเบาๆ คลึงเคล้นอย่างมีความสุข เรายืนกอดรัดฟัดเหวี่ยงกันอย่างกระหาย ทั้งกอด ทั้งจูบทั้งลูบทั้งคลำ ไม่มีเสียงพูดอะไร นอกจากเสียงหายใจแรงๆ และเสียงครางเบาๆ ในลำคอผมก้มหน้าลงซุกไซร้ไปที่ลำคอระหงของพัช เธอเงยหน้า อ้าปาก ครางซี้ดแลบลิ้นเลียริมฝีปากไปมา ผมมีอารมณ์มากๆ จึงปลดตะขอกางเกง แล้วรูดซิปพร้อมๆ กับ ดึงขอบกางเกงในลง ควยชี้โด่เด่ไป ทิ่มหว่างขาของพัช พัชแอ่นตัวเข้าหาผมจึงย่อเข่าลงนิดหน่อย แล้วเอาควยยัดเข้าไปมุดอยู่ใต้ชายกระโปรงที่เลิกขึ้นแล้วควยผมทิ่มถูไถไปตรงเป้ากางเกงในทันที !"อูยยยยยยยยยยยยยย ซี้ดดด ต้น ต้น จ๋า คิดถึงพัชหรือเปล่า ซี้ดดดดด อูยยยยยไม่ส่งข่าวบ้างเลย ซี้ดดดดดด อูยยยยยย ควยต้นโดนหีพัชอีกแล้วนะ ซี้ดดดดด" พัชร้องออกมาผมเริ่มเอาควยกระเด้าเป้ากางเกงตรงหีของพัชไปเรื่อยๆ กระเด้าที ก็พยายามทิ่มแรงๆหวังว่า ให้โดนเม็ดแตดให้ได้ อย่างน้อยๆ ก็เฉียดไปมาพัชกอดผมแน่น ปล่อยให้ผมซุกไซร้อยู่อย่างนั้น ผมรุกต่อโดยปลดเสื้อยืดเธอออกแล้วชุดชั้นในก็หลุดตาม ผมก้มตัวลงด้วยความลำบาก เพราะสูงกว่าพัชแต่ความอยากมันเป็นแรงกระตุ้น งอตัวก้มลงดูดหัวนมที่กำลังชูชันสู้ลิ้น สู้ปาก"อูยยยยยยยยยยยยย ซี้ดดดด ต้น ต้น เสียว เสียวมาก ซี้ดดด" พัชหน้าตาเหยเก"นมพัชสวยเหลือเกิน น่าดูด อืมมมมม" ผมเล่นไปเรื่อยๆการก้มตัวแบบนี้ทำให้ควยทิ่มหีไม่ถนัดนัก คงเป็นการเพิ่มความอยากให้พัชเธอจึงพยายามแอ่นสะโพก แอ่นหน้าขาเข้าหาควยผมผมถอดเสื้อออก แล้วดึงพัชมากอดรัด นมพัชบดเบียดเสียดสีอกผมเสียวซ่านทั้งคู่ท่านี้ควยผมได้กลับมาทิ่มแทงเป้ากางเกงในของพัชอย่างถนัดถนี่อีกครั้งหนึ่งผมยืนกระเด้าเหยง เหยง เหยง พยายามเสียดสีเต็มที่คิดในใจว่า วันนี้ ต้องเย็ดพัชสดสดให้ได้"อูยยยยยยยยย ต้น สะ สะ เสียว เสียว อูยยยยยย ไม่ไหวแล้ว"พัชเอามือมาจับควยผม แล้วเอามันสอดเข้าไปตรงขอบกางเกงในด้านบนและกดมันไปคาตรงปากทางเข้ารูหีของเธอท่านี้ ขอบกางเกงในของพัชจะงัดควยผมขึ้น แต่ง่ามหี รูหี จะกดควยผมให้คารูอยู่อย่างนั้น"ซี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด อูยยยยยยยยยยยยย ต้น ต้น ต้น ควยต้นโดนหีพัชซี้ดดดดดดดดดดดดดดด อูยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย เสียวววววววว อูยยย ควย โดน หีอูยยย ควย โดน หี" พัชครางอย่างมีความสุขผมสัมผัสถึงความอุ่นวาบเมื่อควยไปโดนแคมหีของพัช ผมแช่ควยไว้ตรงนั้นอย่างมีความสุขพัชครางเบาๆ หน้าตาแดงก่ำ ขนแขนลุกเกรียว"พัช อืมมมม ต้นขยับควยหน่อยนะ"ผมขยับควยให้เสียดสีหีพัชเต็มที่ เข้าเข้า ออกออก ทิ่มสั้นๆ ทิ่มยาวๆ"อูยยยยยยยยยยยยยยยยย ต้น ต้น เสียว น้ำหีพัชไหลเยิ้มแล้ว อูยยยยย" พัชร้องอย่างมีความสุข"ขนาดเสียดีสีที่ปากทางเข้ารูหี ยังขนาดนี้ พัชรู้หรือเปล่า ว่า ถ้าเอาควยยัดเข้าไป จะมันกว่านี้อีกอืมมมมม" ผมกระเด้าไปเรื่อยๆ ปล่อยให้ควยมันเสียดสี กระตุ้นความเงี่ยนของพัชอยู่อย่างนั้นผมเอามือข้างขวา ยกขาขางซ้ายของพัชขึ้น ปล่อยให้พัชยืนขาเดียวท่านี้ หีของพัชแหกกว้างกว่าเดิม ควยผมเปลี่ยนจากการมุดตรงขอบกางเกงในด้านบนมาเป็นขอบขาด้านข้าง มันยังคงทำหน้าที่ทิ่มแทง เสียดสี เนื้อนิ่มของรูหีพัชไปเรื่อยๆ"อูยยยยย ซี้ดดดด ต้น ต้น ต้น ทำไม ดีอย่างนี้ ซี้ดดดดด อูยยยย มีความสุขจัง ต้นจ๋า"พัชครวญคราง"พัชอยากมั้ย" ผมถาม"อืมมมม" พัชตอบ"งั้น วันนี้ เราเย็ดกันเถอะนะ นะครับ ต้นรักพัชคนเดียว จะเย็ดพัชคนเดียว นะครับ" ผมอ้อน"สัญญานะ ต้นอย่าไปเย็ดกับใครนะ เย็ดกับพัชก็พอนะ ซี้ดดดดด"พัชคงไม่รู้ว่า พี่เก๋ของพัชกับผมเอากันจนน้ำแตกน้ำแตนมาแล้ว"ครับ อืมมมมม พัชจ๋า เย็ดกันนะ" ผมกระซิบที่รูหู แล้วแลบลิ้นเลียไปทีหนึ่ง"อูยยยยยยยย ค่ะ ค่ะ ซี้ดดดด" พัชอ่อนระทวยไปทั้งร่างผมอุ้มพัชไปนอนบนโซฟากลางห้อง จัดการทุกอย่างจนเราเปลือยเปล่าล่อนจ้อนกันทั้งคู่ผมนั่งคุกเข่าข้างโซฟา ก้มหน้าเข้าหาหีของพัช พัชถ่างขารอ โดยยกขาข้างหนึ่งไปพาดบนพนักพิงกลิ่นหีของพัชต่างจากของพี่เก๋ ขนไม่ดกรกรุงรังเหมือนพี่เก๋ แต่ให้ความรู้สึกเร้าอารมณ์ปลุกความกระสันเหมือนกัน ลิ้นผมทำหน้าที่กับหีของพัชโดยไม่มีกางเกงในขวางกั้นอีกแล้ว"ซี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด อูยยยยย ต้น ต้น ต้นจ๋าซี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด อูยยยยยย เสียว เสียว มันดีอย่างนี้นี่เอง อูยยยยย ต้นจ๋าพัชไม่เคยเสียวอย่างนี้มาก่อนเลย ต้นจ๋า รักหีพัชมั้ย รักหีพัชมั้ย" พัชร้องคราง"รักที่สุด หีพัชสวยที่สุด หอมหวาน น่ากลืนกิน" ผมงึมงำๆหีของพี่น้องสองสาวคู่นี้กลิ่นต่างกัน แต่อวบอูม น่าเอาทั้งคู่แต่หีพัชต้องดีกว่า อย่างแน่นอน เพราะไม่เคยกรำศึกสวาทเท่าหีพี่เก๋"อูยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย อูยยยยยยยยยยยยยยยยต้น ต้น ช่วยพัชด้วย พัชเสียวววววว"ผมจูบหีพัช ดูดน้ำหีของพัช เลียไปทุกๆ อณูเนื้อ แคมนอก แคมใน รูหี เม็ดแตด ทุกซอกทุกมุมน้ำเงี่ยนทุกหยดที่เยิ้มจากหีพัช ผมดูดกลืนด้วยความเสียดาย ถ้ามันจะหกทิ้งไป"อูยยยยยยยยย ต้นจ๋า เค้าเลียหีกันอย่างนี้เองเหรอ ซี้ดดดดด อูยยยยดี ดี ดี กว่า ตอนเลียผ่านกางเกงในอีก ซี้ดดดดดดดดดดดด ดี ดี ดีเหลือเกินรู้อย่างงี้ ให้เลียแบบนี้นานแล้ว"พัชหันหน้าไปเกาะพนักพิงทีสิครับ แล้วหันตูดมา" ผมสั่งพัชพัชลุกทำตามอย่างว่าง่าย เธอเอาสองสองมือ เกาะพนักพิง แอ่นตูด แอ่นหี มาทางผมผมคุกเข่าลงบนพื้น แล้วมุดหน้าเข้าหาหีสวยสดงดงามนั้นผมลากลิ้นผ่านร่องหีผ่านทางรูตูดของพัชเธอร้องครางดังกว่าเดิม ส่ายตูด ส่ายหี วนไปวนมาอย่างอดไม่ไหวผมรุกต่อด้วยการจูบหี ดูดหี แล้วแยงด้วยลิ้นอีกมือที่ว่างก็อ้อมไปด้านข้าง ขยำนม คลึงเคล้นนม เอานิ้วบี้ เขี่ย หัวนมเล่น"อูยยยยยยยยยยยยยยยย ต้น ต้นจ๋า ไม่ ไม่ ไหว แล้ว พัช พัช ไม่ไหวแล้ว พัชทรมาน เหลือเกิน"ผมลุกขึ้นยืน สั่งให้พัชหันหน้ามา"มาเล่นควยต้นต่อก่อนพัช"พัชรีบเอามือมาจับควยผมถอกขึ้น ถอกลง แล้ว แลบลิ้นเลีย อ้าปากงับ อ้าปากอมดูดกลืน ยัดกระพุ้งแก้ม และลองยัดลงไปในลำคอดูผมเสียวสุดๆ เช่นกัน พลางนึกเปรียบเทียบว่า ลีลาการใช้ลิ้นใช้ปากไม่แพ้พี่เก๋เหมือนกันฝึกอีกหน่อย อาจจะลีลาชั้นเซียนกว่าพี่เก๋ก็ได้พัชโขยกควยผมเข้าปากอย่างชำนาญขึ้น ผมเสียวจนต้องแอ่นเอวเข้าหาเผลอเอาสองมือจับหัวพัชไว้ แล้วเอาควยเย็ดปากเธออย่างลืมตัวพัชอึกอัก อึกอัก เงยหน้า ลืมตามอง แต่ก็ปล่อยให้ผมเย็ดปากเธอผมเย็ดปากแรงขึ้น จนรู้สึกว่า พัชจะสำลัก จึงเลิกเย็ด"ขอโทษนะพัช ลืมตัวไปหน่อย" ผมขอโทษพัช"ไม่เป็นไร"ผมดึงพัชขึ้นมา แต่อยู่ในท่าที่หัวพัชทิ่มลงดิน ขาชี้ฟ้า"ว้ายยยยย ต้น ต้น อูยยยย พัชกลัวตก ทำไม ทำแบบนี้ อูยยยย" พัชร้องเสียงหลงด้วยความตกใจ"กอดต้นไว้สิพัช กอดไว้" ผมมันในอารมณ์เหลือเกินเส้นผมของพัชตกลงไปบนพื้น พัชรีบกอดต้นขาผมไว้ เพราะกลัวตกอย่างที่บอกส่วนผมยกตูด รัดเอวพัชไว้แล้วผมก็ก้มหน้าลงตรงง่ามหีของพัช แล้วใช้ทั้งลิ้น ทั้งปาก เล่นหีเธอส่วนพัชก็อ้าปากงับควยผม ผงกหัว ดูดควย เลียไข่ อมกระดออยู่อย่างนั้น"อือ อือ อื้อ อื้อ อืมมมม" พัชครางอู้อี้ในลำคอเราอยู่ในท่า 69 กลางอากาศได้ไม่นานนักผมก็ปล่อยพัชลงกับพื้น เธอนั่งกองลงไปอย่างหมดแรง"เย็ดกันนะคะ ต้น เย็ดเถอะ พัชพร้อมแล้ว" พัชร้องบอกผมอุ้มร่างพัชไปนอนบนโซฟาอีกครั้ง แล้วมานั่งคุกเข่าตรงหว่างขาของเธอจับควยถอกสักพัก ก้มลงจูบนมพัช เลียลงไปเรื่อยๆ จนถึงหี แล้วเล่นหีอีกสักพักจึงมานั่งจับควย ค่อยๆ จ่อเข้าไป แล้ว ดัน กึก !"ซี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด อูยยยยยยยยยยยย...ต้น ต้น พะ พะ พัช ยัง ไม่เคย" พัชหน้าไม่สู้ดี เอามือหัวหนอกผม"พัชอย่าเกร็ง ปล่อยตัวตามสบาย ต้นจะค่อยๆ ยัดเข้าไป" ผมค่อยๆ ยัดควยเข้าไปทีละนิด ทีละนิด"ซี้ดดดดดดดดดดดดดดด อูยยยยยยย ยัง ตึง ตึง อยู่ ซี้ดดดด" พัชยังร้องครางผมดันเข้าไปเรื่อยๆ มันโดนกลีบเนื้อขวางกั้นบ้าง เหมือนจะดัง กึก กึก !!พัชขยับตูด ขยับหีช่วย ให้ ขณะที่ผมจับขาพัชถ่างกว่าเดิม"อูยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ต้น ต้นนนนน จ๋า ซี้ดดดดด ค่อยๆ ค่อยยยยย""อีกนิดเดียวพัช ต้นเล้าโลม ต้นปลุกอารมณ์เงี่ยนของพัชมานานแล้ววันนี้ ได้เย็ดกันอร่อยหี สบายควยแน่ๆ"ผมตัดสินใจกดควย พรวดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด มิดด้ามพัชสะดุ้งเฮือก ตาเหลือกค้าง ผ่อนลมหายใจออกมา"อูยยยยยยยยยยยยยย ต้นจ๋า เสียวววววววววววววว เสียวมากๆ โอยยยยยย ซี้ดดดดด ดี ดี ต้นจ๋า"พัชร้องคราง"อย่าเกร็งพัช ซี้ดดดด เดี๋ยวดีเอง เดี๋ยวดีเอง พัชจ๋า" ผมปลอบ"อูยยย พัชเคยอ่านในหนังสือ เคยฟังคนเค้าเล่าว่า ผู้หญิงตอนโดนเย็ดครั้งแรกจะเจ็บมากจนทนไม่ไหว พัชเลยกลัว" พัชอธิบาย"ไม่แน่เสมอไปหรอกพัช เพราะต้นสร้างความอยากความเงี่ยนให้พัชจนเยิ้มแล้วเยิ้มอีกมาหลายหนแล้ว นะ นะ ซี้ดดด อืมมมมม ต้นจะเย็ดแล้วนะ ซี้ดดด อืมมมม"ผมขยับควยเข้าออก เข้าออก ช้า ช้า ช้า ขึ้นลง ขึ้นลง พัชเริ่มส่ายหัวครวญครางไปเรื่อยๆ"กอดพัชทีสิ ซี้ดดดด อูยยยย"ผมก้มลงกอด จูบ แลกลิ้นกัน สองมือของพัชลูบไล้ไปตามแผ่นหลังของผมไล่ไปจนถึงแก้มก้น บางจังหวะเธอกระชากก้นผมเข้าหา ควยจึงทิ่มแทงเข้าไปได้แรงขึ้น"อูยยยย ดี ดี มีความสุข โอยยยย ต้น ต้น จ๋า พัชไม่เคยมีความสุขอย่างนี้มาก่อนเลยซี้ดดด ต้น จ๋า พัชไม่รู้เลย ว่า คนเราเย็ดกัน มันจะมันขนาดนี้ ซี้ดดดดดดดดดดดดดดดมิน่า พี่เก๋ ถึงชอบพาผู้ชายมาเย็ดกันจัง"เมื่อได้ยินคำว่า พี่เก๋ ชอบพาผู้ชายมาเย็ด ผมก็อดไม่ได้ที่จะมีอารมณ์จึงเผลอ กระเด้าหีพัช พรวด พรวด พรวด เร็วขึ้น และแรงขึ้น"อูยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ต้นจ๋า ต้น ซี้ดดดดดด แรงขึ้น เร็วขึ้น แบบนี้เสียวจนใจจะขาดนะ ซี้ดดดดดดดดดดดดด อูยยยยย ดี ดี อีก อีกค่ะ ต้น ซี้ดดดดดดดดดเย็ดพัชแรงๆ ได้แล้ว ไม่เจ็บแล้ว ซี้ดดดด อูยยยยย ต้น ต้น จ๋า" พัชร้องครวญครางดังกว่าเดิมเสียงโซฟา ดัง เอี๊ยดอ๊าด เอี๊ยดอ๊าด ตามแรงเย็ด !!!"อูววววว อูววววว ซี้ดด เสียว เสียว จริงๆ ซี้ดดดด มัน มัน มันกว่าแบบทิ่มกางเกงในเยอะเลยซี้ดดด ต้นจ๋า ต้น ต้นจ๋า เร่ง เร่งอีก อีก เร่งอีก แรงอีก ซี้ดดด" พัชคร่ำครวญผมกระหน่ำไม่ยั้ง ยกตัวคร่อมแขนค้ำบนพื้นโซฟา หัวเข่ายันไว้แล้วกระเด้าอย่างรุนแรง รวดเร็ว และหนักหน่วง พัชตัวเกร็งร้องไม่ออกผมผ่อนจังหวะลง พัชหอบหายใจรุนแรง"อูยยยย พอก่อนเหรอคะ ซี้ดดดด อูยยยย""เปลี่ยนท่ากันครับ พัชจะได้เรียนรู้ความมันในการเย็ดในแบบอื่นๆ"ผมบอก แล้วลุกขึ้น พัชรีบลุกขึ้นตามผมดึงพัชมากอดจูบลูบคลำอย่างดูดดื่มอีกชุดใหญ่ พัชเอามือจับควยผมตลอดเวลา"ค่ะ ซี้ดดดด พัช อยากเหลือเกิน ต้น พัชอยากจังเลย พาพัชไปเย็ดตรงไหน พัชก็ยอมแล้ว คราวนี้ซี้ดดด เย็ดกันแบบเนื้อต่อเนื้อ สดสดเลยนะ ซี้ดดด พัชชอบจัง ต้นรักหีพัชมั้ย ซี้ดดดดดด" พัชกระซิบ"รักที่สุดเลยพัช มานะ ต้นจะพาพัชไปสวรรค์ชั้นเจ็ดด้วยกัน"ผมจูงมือพัช พาเดินออกไปที่ประตูหลังบ้าน ซึ่งเชื่อมต่อไปยังสวนหลังบ้านของผม"อูยยย ทำไม พาพัชมาที่แบบนี้คะ มีคนเห็นหรือเปล่าเนี่ย" พัชเหลียวซ้ายแลขวา หน้าตาระแวงบ้านมีรั้วรอบขอบชิด ไม่มีใครมาเห็นเราหรอกพัช"ผมดึงมากอด เอาควยทิ่มหน้าขาพัชเล่น พัชรีบเอามือมาจับควย ถอกเล่น"อย่าบอกนะว่า จะเย็ดพัชตรงนี้" พัชถามแบบไม่ต้องการคำตอบเท่าใดนัก"อืมมมม เรามาเป็นส่วนหนึ่งของธรรมชาติดีกว่า อากาศหนาวๆ แบบนี้ เย็ดกันมันดีออกพัชจริง จริง นะ" ผมดึงพัชมากอด แล้วเอามือยกก้นพัชขึ้น"รัดตัวต้นไว้นะพัช" ผมบอกพัช พัชรับดีดตัว เข้าเอวผมทันทีร่างเราทั้งสองอยู่ในท่าลิงอุ้มแตงสองแขนพัชโอบคอผมไว้ สองขาพัชรัดเอวผมแน่นผมเอาสองมือช้อนตูดพัชไว้ แล้วค่อยๆ เดินไปในสวน"อูยยยย ต้น ซี้ดดดด อูยยยย ซี้ดดดด แปลก แปลกดีจัง ซี้ดดดด จังหวะต้นเดินทีควยกระเด้าหีพัชที เสียว มาก อูยยยย ต้น ต้น จะพาพัชไปไหนเนี่ย ซี้ดดดดด อูยยยย"พัชครวญครางกอดรัดผมแน่นผมเดินไปกระเด้าไป เสยหีไป เย็ดหีไปอย่างมีความสุขบางจังหวะผมหมุนควย ส่ายควย ควงสว่าน วน คว้านรูหีพัช จนพัชกัดฟันกรอดๆ"ต้น ต้น ทำ ทำไม มันเสียวอย่างนี้ เย็ดเก่งจังนะ คงเย็ดมาหลายคนล่ะสิ อู๊ยยยย" พัชครางไม่หยุด"ดี มั้ย พัช ดีมั้ย มีความสุขมั้ย ซี้ดดดด อืมมมมม" ผมหยุดยืนกระเด้าให้ถนัดถนี่ เนื้อต่อเนื้อยังคงกระทบกันดังลั่นสวนเริ่มจะเมื่อย ผมจึงปล่อยตัวพัชลงยืนกอดกัน เราดูดปากกัน จูบกันแน่นอนว่า พัชจับควยผมตลอดเวลา เพราะตอนนี้พัชคงรู้แล้วว่า มันคือสิ่งที่จะทำให้พัชมีความสุขผมพาพัชไปที่ใต้ต้นไม้ต้นหนึ่ง ซึ่งแผ่กิ่งก้านสาขาไปทั่ว แล้วเลือกกิ่งที่ไม่สูงนัก"พัชเอนหลังพิงสิ" ผมสั่งพัชเอนหลังพิงกิ่งไม้ที่ผมเลือก กางแขนทั้งสองข้างพาดไปบนกิ่งไม้นั้น"ทำอะไรแบบนี้ ต้น ซี้ดดดด น่าเกลียดหรือเปล่าเนี่ย ซี้ดดดดดด อูยยยยย"พัชร้องอูยเมื่อผมจับขาซ้ายเธอยกขึ้น แล้วเอาควยเสียบเข้าไปและกระเด้าเข้าออกอย่างอร่อยควย สองมือผมขยำนมพัชไปพลาง ยืนซอยควยไปพลางพัชหน้าตาบ่งบอกถึงความเสียว เนื้อตัวสั่นเทาตามแรงควยกระเด้า กิ่งไม้สั่นไหวนิดๆเพราะร่างของพัชพิงอยู่ รวมทั้งแขนทั้งสองข้างที่เกาะ"อูยยยย ต้น ต้น คนอื่นเค้าเย็ดกันขนาดนี้เลยเหรอ ซี้ดดดด อูยยยย ต้น ต้นจ๋าควยต้นแทงเข้ามาแต่ละที กระดอต้นเสยหีพัชแต่ละดอก เสียวไปถึงสันหลังเลยนะซี้ดดดด อูยยยยย" พัชครวญครางไม่หยุด"ใช่เลย พัช อืมมม ซี้ดดด ใช่ ใช่ แบบนี้แหละ เย็ดกันให้มีความสุข ต้องแบบนี้พัชชอบใช่มั้ย พัชชอบใช่มั้ย ใช่มั้ย" ผมกัดฟันกรอดๆ ด้วยความสะใจในอารมณ์"อูยยยยย ต้น ต้น ต้น จ๋า พัช พัช พัช เมื่อยขาจังเลย ซี้ดดดดแต่ แต่ ก็ มัน มัน มัน ดี เหลือเกิน ซี้ดดดด"พัชยืนขาเดียวอยู่นาน แถมยังโดนควยกระทุ้งอีก คงเมื่อยน่าดูผมวางขาพัชลง ดึงเธอมากอดจูบอีกอารมณ์ร้อนแรง อารมณ์ที่ตกในห้วงแห่งความอยาก ความเงี่ยน เกินบรรยายก่อนที่จะทำอะไรต่อ สายตาของพัชก็เหลือบไปเห็นหมาสองตัวกำลังเย็ดกันอยู่โดยตัวผู้กำลังคร่อมหลังตัวเมีย เย็ด เหยง เหยง พัชพาผมเดินเข้าไปบริเวณนั้น"ต้น ดู หมาคู่นั้นสิ กำลังติดเป้งเลย เรามาทำกันอย่างหมาดีมั้ย" พัชร้องถามผม"ได้สิ ถ้าพัชชอบแบบนี้"ผมผลักหลังพัชเบาๆ แล้วให้ก้มตัวลง"คลานลงบนพื้นเลยพัช เร็ว เร็ว"พัชไม่ขัดขืน คลานลงบนพื้นดิน ผมตามประกบ ยืนคร่อมตูดผายงามงอนของพัชแล้วจับควยเสียบ พรวดดดด ทันที !"อู๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ซี้ดดดดดดดดดดดดดดดต้น ต้น ต้น อูยยย ทำไม ทำ ไม อูยยยยย เสียว ตื่นเต้น ตื่นเต้นจัง แปลกเหลือเกินดีอะไรอย่างนี้ ซี้ดดดดดด "พัชเงยหน้าอ้าปากทีเดียวเมื่อผมกระเด้าด้วยความสะใจ รุนแรง รวดเร็วเต็มสปีด ไม่สนใจอะไรทั้งนั้นผมก้มหน้าลงไปจูบพัชที่หันมาจูบตอบควยกระเด้ารุนแรง รวดเร็ว ต่อเนื่อง เปลี่ยนจากจูบ มาแลบลิ้นเลียกันพัชเหลือบตาดูหมาสองตัวที่กำลังเย็ดกันเหมือนเราไปพลาง ร้องไปพลาง"หมาก็คงมันเหมือนเรานี่ล่ะ พัช ซี้ดดดดด อืมมม ต้น ต้น เย็ดพัช ให้พัชรู้ซึ้งถึงความมันความสุขของคนไงล่ะ สัตว์ทุกคนเย็ดกันทั้งนั้นแหละ" ผมกระตุ้น ปลุกเร้า อารมณ์พัช"ค่ะ ซี้ดดดดด อูยยยยย พัชเป็นสัตว์เหมือนกันค่ะ ซี้ดด ต้น ต้น ขา พัช พัช บอกไม่ถูกอูยยยยยยย เย็ดพัชไปเรื่อยๆ นะคะ แข่งกับหมาคู่นั้น ซี้ดดดด อูยยยย อืมมมม"ผมกระเด้าไปเรื่อยๆ แข่งกับหมาคู่นั้นตามที่พัชขอ"บอกอะไรไม่ถูกล่ะพัช หือ บอกอะไร อืมมมม หีพัชรัดดีจัง ซี้ดดดด บอกมาเถอะ ว่า รู้สึกยังไง???"ผมสาวยาวๆ แล้วกดพรวดดดด สาวยาวๆ แล้วกดพรวดดดด พรวดดด เข้าไป"พัช พัช ชักชอบ เอ่ออออ อูยยยยย แบบที่เราทำกันมากๆ ซะแล้วสิซี้ดดดด มันดิบๆ เถื่อนๆ ดี อูยยยย"พัชเลียลิ้นกับผมต่อ กระเด้งตูด กระเด้งหีเข้าหาควยโดยอัตโนมัติ"เหรอ เหรอ ซี้ดดดด ดี ดี ต้นก็ชอบ ชอบ ชอบ ทุกรูปแบบ""อูยยยยยย ต้น ต้น พัชมีความสุขจัง ซี้ดดดด ไม่เคยได้รับความสุขอะไรอย่างนี้มาก่อนเลยอูยยยย พัชเหมือนหมามั้ย ซี้ดดดด พัชไม่มียางอายใช่มั้ย ซี้ดดดดด แก้ผ้าล่อนจ้อนมาคลานบนพื้นดิน แขนขา เปื้อนไปหมด แล้วให้ต้นเย็ดเอา เย็ดเอา แบบนี้ อูยยยยย"พัชครางอย่างสะใจ หน้าตาแดงก่ำ เสียงพูดเหมือนสาวร่านสวาท ที่ต้องการควยอย่างรุนแรงเหลือบเห็นหมามันเร่งจังหวะ ผมจึงให้พัชหยุดกระเด้งหี แล้วผมเร่งจังหวะตามหมา กระเด้าไม่ยั้งคืน"ซี้ดดดดดดดดดดดดด โอวววววว ต้น ต้น ซี้ดดดดดดดดดดดดดด อูยยยม่ะ ม่ะ หมาตัวผู้มันเร่งจังหวะแล้ว ซอยควยใหญ่เลย เห็นแล้วมีอารมณ์จังอูยยยย ซี้ดดดดดด ไม่ ไม่ไหวแล้ว ทรมานพัชมานานแล้วนะ พัชนอนเงี่ยนมานานแล้วนะอูยยยยยย จะ จะ จวนแล้วววว เร่ง เร่ง เร่งเลยยยยย"

พัชเร่งจังหวะผมเอาสองมือจับหัวพัชไว้ ยืนจังก้าคร่อมตูด กระเด้า พรวดดด พรวดดด พรวดดดเย็ดพรวดดด พรวดดดด พรวดดดดด พัชส่ายหน้า สะบัดผม ส่ายหัวไปมา ร้องเสียงหลงลั่นสวน

"โอ๊ววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว ออก ออกก แตกก แตกกซี้ดดดดดด อูยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ต้น ต้น จ๋า พัชชชชช ไม่ ไหวววว แล้วววววผัว ผัว ผัว ช่วยเมียด้วย โอ๊วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว"พัชกระตุกไปทั้งร่าง ภายในรูหีตอดรัด ตุบ ตุบ ตลอดเวลา !!!

"โอววววววววววววววววว พัช พัชชชชช น้ำต้น แตก ใส่หี พัช แล้วววว"น้ำกามของผม ฉีดมาตามท่อ พุ่งเข้ารูหีของพัช ปรี๊ด ปรี๊ดดดดด !!!!!!ผมก้มตัว คร่อมร่างพัชไว้ จูบกอดเธออย่างมีความสุข"พัชมีความสุขจังเลย ต้น ไม่ว่า พัชนะ ที่เป็นแบบนี้"ผมพาพัชเดินเข้าบ้าน อาบน้ำ ล้างคราบดิน ที่เลอะเทอะเปรอะเปื้อนแน่นอนว่า เราอาบน้ำไป อาบน้ำมา ความเงี่ยนก็มาเยือนเราสองคนอีกผมกับพัชจึงเย็ดกันใต้สายน้ำจากฝักบัวอีกครั้ง........................................................................

เมื่อเปิดเทอม ผมจึงได้มีโอกาสเย็ดทั้งพี่เก๋ และพัชรี แฟนสาวของผมพี่น้องสองสาว มีอารมณ์พิสดารเหมือนๆ กันพี่เก๋ชอบพาผมไปเย็ดกันในที่ต่างๆ เช่น ชายทะเล ในป่า ในรถยนต์ ในโรงหนังในห้องน้ำของห้างสรรพสินค้า ม่านรูด รีสอร์ทท่ามกลางธรรมชาติไปเช่าบังกะโลเอากัน เย็ดกับผมในอ่างน้ำ แอบเอากันกับผมในสระว่ายน้ำตอนค่ำๆที่เจ้าหน้าที่ประจำสระเผลอหรือไม่อยู่ ฯลฯส่วนพัช ก็ไม่แพ้พี่เก๋ ชอบอะไรที่ตื่นเต้น เช่น ให้ผมพาไปเย็ดกันบนดาดฟ้าของอาคารเรียนตอนเย็นๆ นักศึกษากลับหมดแล้ว พัชก็เย็ดกับผมตรงบันไดตอนค่ำๆ ยืนหลบตามซอกตึกแล้วเย็ดกันตอนเย็นๆ ขับมอเตอร์ไซต์ไปตามที่ต่างๆ เช่น โรงเรียน วิทยาลัย....แล้วนอนหงายบนโต๊ะหินอ่อนให้ผมยืนเสย เอากันบนอัฒจันท์ของสนามกีฬาเย็ดกันในห้องแต่งตัวของโรงยิม ขนาดด้านหลังของเวทีในหอประชุมพัชยังเคยคลานบนพื้นให้ผมเสย ฯลฯทั้งสองพี่น้องชอบใส่กระโปรง แต่ไม่ชอบใส่กางเกงในเพราะพี่เก๋และพัชบอกกับผมว่า เวลาเอากัน มันสะดวกดีและปลุกความเงี่ยน ความอยากได้ ทุกเวลา

- จบ -

แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

pj4105

review1972

เสียไปหลายน้ำเลยครับเรื่องนี้ ขอบคุณครับ

mu

sachawat

suriyamahajit

Against01

กับพี่พัช น่าถึงใจมากน่าครับ ขอบคุณมาก