ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ได้เสียวกับลูกศิษย์สุดเซ็กส์ ตอนที่ 3 ได้เสียวในรีสอร์ท

เริ่มโดย wacpol, ตุลาคม 01, 2016, 01:40:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wacpol

เรื่องระหว่างผมกับดาลูกศิษย์สาวแสนเซ็กส์จัด หลังจากที่เราได้ลองมีประสบการณ์เสียวในรถของดากัน จนติดใจ และรถของดาก็กลายเป็นที่เอากันประจำของเราอยู่หลายเดือน โดยแวะเวียนไปจอดตามที่ต่างๆ แม้กระทั่งในเขตรั้ววัดที่เงียบๆ เปลี่ยวๆก็เอาบ่อย เพราะตัณหาความอยากหน้ามืดตามัว จนไม่สนใจอะไร ขอแค่เป็นที่เงียบ ๆ หน่อยในวัดก็เลยกลายเป็นที่ประจำที่ไปจอดรถเอากันกะดาในครั้งหลังๆ  จนครั้งสุดท้ายที่ไปจอดรถเอากันในวัดก็คือตอนดากำลังขย่มผมอย่างเมามัน ซึ่งวันนั้นดาใส่กระโปรงบานพริ้ว จึงแค่ถอดกางเกงในออกแล้วก็ถลกกระโปรงขึ้นไว้ที่เอว ส่วนผมก็ถอดกางเกงกองไว้ที่ข้อเท้าแล้วนั่งพิงที่เบาะหลัง ดาก็ขึ้นขย่มผมอย่างเมามันส์ครางแข่งกันเสียงดังลั่นรถ จู่ๆ ดาก็หยุดขย่มแล้วรีบลุกออกจากตัวผมแล้วไปนอนหมอบข้างตัวผม จนผมงงและเสียอารมณ์ว่าเป็นอะไรที่จู่ๆ ถึงทำแบบนั้น ดาก็เลยพูดเสียงเบาๆว่า "มีพระมายืนส่องอยู่ข้างรถ" ผมก็เลยรีบหันไปมอง เห็นพระแก่ๆ รูปหนึ่ง ท่านมายืนมือไขว้หลังก้มส่องมาในรถ พอเห็นผมหันไปมอง ท่านก็เลยเดินหนีไป พร้อมกับส่ายหัว ดาก็เลยบอกว่า "พอแล้วนะ ทั้งกลัวทั้งอายหมดอารมณ์แล้ว" แต่ควยผมยังตั้งแข็งชี้โด่อยู่ ผงกหัวหงึกๆ เลยเอื้อมมือไปจับหีดา ปรากฏว่าน้ำเงี่ยนเต็มนิ้วผม ผมก็เลยว่า "ไหนว่าหมดอารมณ์แล้วไง ทำไมยังแฉะอยู่" ผมก็เลยจับขาดาถ่างออก ตอนแรกดาก็แข็งขืนเล็กน้อยพูดว่า "ยังจะเอาต่ออีกเหรอ กลัวมีพระหรือใครมาส่องดูอีก" ผมก็เลยว่า "ไม่ไหวแล้ว ไหนๆก็ไหนๆ เอาให้เสร็จๆเถอะ"  ดาก็คงจะเงี่ยนเหมือนกัน เลยยอมให้ผมถ่างขาออกแล้วก็นอนราบไปกับเบาะหลัง พอผมจับควยจ่อได้ก็แทงพรวดเดียวเลย ดาก็กัดฟันคราง  .. ซี๊ดสสสส์ อูวววว ก่อนที่ผมจะเริ่มเร่งจังหวะกระเด้าอย่างเมามัน ด้วยทั้งรีบทำเวลา กลับกลัวมีคนกลับมาส่องดูที่รถอีก ผมก็รีบเด้าเร็วๆแรงๆ จนรถโยกอย่างเห็นได้ชัด จนดาร้องครางไม่เป็นภาษา "โอววว ซีส อาาาาา ผัวจ๋าา เสียวที่สุด เร็วๆ แรงๆ"... ผมก็สนองดาด้วยการเด้ากระแทกดังป๊าบๆๆ จนในที่สุดผมก็ไม่ไหวอีกต่อไป เร่งเด้าๆ "ดาจ๋า ผัวใกล้จะออกแล้ววว"  "เร็วๆ เลยผัวจ๋า เมียใกล้จะเสร็จแล้วเหมือนกัน" ผมก็หลับหูหลับตาเด้าต่ออย่างเมามันจนในที่สุดก็ปล่อยน้ำออกมาใส่หีดาเต็มที่ก่อนจะเด้าช้าลง จนนอนหอบทับตัวดาพร้อมกับเหงื่อเปียกทั่วตัว พอลุกขึ้นถอนควยออก ทั้งน้ำผมน้ำดาก็ไหลนองเบาะรถเต็มไปหมด ด้วยที่ดาใส่กระโปรงบานแค่ถลกขึ้นไว้ที่เอวไม่ได้ถอดออก น้ำเลยไหลนองไปจนถึงร่องก้นเปียกกระโปรงไปหมด ดาเลยแก้ปัญหาด้วยการถอดเสื้อตัวนอกออกเหลือแค่เสื้อสายเดี่ยวข้างใน แล้วเอามาพันเอวไว้ พร้อมกับบอกว่า "กระโปรงเปียกน้ำเป็นดวงๆ หมดขนาดนี้กลัวเดินเข้าบ้านแล้วจะมีคนสงสัย" ก่อนจะมานั่งคุยกันว่าเอากันในรถนี่ก็อันตรายนะ จะเอายังไงดี ผมก็เลยว่า "พี่เคยชวนไปเปิดห้องในรีสอร์ทแถวชานเมืองเอากันดี ๆ หลายครั้งแล้วนี่ ไม่ยอมไปเอง เคยคิดอยู่ว่าจะมีแบบนี้สักวัน" ดาก็เลยเงียบไปพักนึงก่อนจะพูดว่า "งั้นคราวหน้า ลองไปเปิดห้องดูดีกว่านะคะ ดากลัวจะเป็นเหมือนวันนี้อีก"  หลังจากนั้นดาก็ไปส่งผมเอารถที่จอดไว้ ก่อนจะแยกย้ายกันกลับ อีกสามวันต่อมาตอนสายๆ ดาก็โทรมาหาผม พอรับสายเสียงหวานๆ อ้อนๆ ก็มาตามสาย "พี่เอจ๋า คิดถึงจัง วันนี้ว่างไหม อยากมีอะไรด้วยจัง"  ผมก็เลยว่า "เอาสิ ไปเปิดห้องรีสอร์ทแถวชานเมืองเอากันดีๆ เนอะ จะได้มีต้องกังวล"  ดาก็เงียบไปพักนึงก่อนจะตอบมาว่า  "แล้วแต่ค่ะยังไงก็ได้ คิดถึงอยากมีอะไรด้วยจนเป้าแฉะไปหมดแล้ววว"  พร้อมลากเสียงกระเส่าอ้อนมา เล่นเอาผมควยแข็งทันที ก่อนจะว่า  "งั้นเดี๋ยวพี่จะออกไปจองห้อง ได้ที่ไหน ห้องไหนแล้วจะโทรบอกนะ"  ดาก็ว่า  "ค่ะๆ  จะเคลียร์งานรอนะคะ"  พอวางสายปุ๊บ ผมก็รีบเก็บงาน ก่อนจะบอกน้องที่ห้องทำงานเดียวกันว่าออกไปธุระข้างนอกเดี๋ยวมานะ ก่อนจะขับรถออกไปที่รีสอร์ทชานเมืองที่เคยหมายตาเอาไว้ว่าน่าจะเหมาะเป็นที่มาเปิดห้องเอากันกะดา พอไปถึงด้วยความที่เป็นวันทำงาน ผมก็ชุดทำงานเต็มยศ เชิ๊ตแขนยาวผูกไทด์ จอดรถปุ๊บก็เลยหยิบแว่นดำมาใส่ก่อนจะเดินไปถามว่ามีห้องว่างไหม ซึ่งคนดูแลก็คงจะเหมือนชินชาไม่ได้มีอาการอะไร พอบอกว่ามีห้องว่าง ผมก็เลยกวาดสายตาไปรอบๆ ก็เห็นมีรถจอดอยู่หลายคัน ก่อนจะเดินตามไปดูห้อง พอเปิดเข้าไปดูห้องก็ดูสะอาดสะอ้าน มิดชิดดีก็เลยตกลงจ่ายเงินแบบชั่วคราว ก่อนจะเอารถเข้าไปจอด พอเข้าห้องได้ ผมก็เลยโทรหาดา บอกชื่อรีสอร์ท พร้อมกับบอกห้อง ดาก็ถามว่าผมเข้าห้องแล้วเหรอ ผมก็เลยบอกว่า  "ตอนนี้แก้ผ้าล้างควยรอดามาแล้วนะ"  ซึ่งดาก็หัวเราะมาตามสายก่อนจะว่า  "ค่ะๆ รอแป๊บนะไม่เกินยี่สิบนาทีน่าจะไปถึง"  พอวางสาย ผมก็เดินไปถอดเสื้อผ้าเหลือแค่กางเกงในตัวเดียว แล้วก็เอาผ้าเช็ดตัวของรีสอร์ทมานุ่ง แล้วก็เปิดทีวีนอนดูรอ ผ่านไปเกือบยี่สิบนาที ก็ได้ยินเสียงเหมือนรถดามาจอดหน้าห้อง ผมก็รอฟังได้ยินเสียงดับเครื่อง ล๊อครถ สักพักก็ได้ยินเสียงเคาะประตู พอไปเปิดก็เห็นเป็นดา ใส่เสื้อกันหนาวรูดซิปปิดถึงคอ เอาฮู๊ดปิดหัว ใส่แว่นดำรีบเดินเข้ามาในห้อง จนผมขำ เลยแซวว่า  "อะไรจะปิดมิดชิดขนาดนั้น"  ดาก็เลยว่า  "ไม่ได้สิคะนี่มันยังในเวลางานแถมยังใส่ชุดทำงานออกมาอีกต่างหาก กลัวเจอคนรู้จัก ก็ต้องมีการพรางตัวหน่อย แค่ขับรถเลี้ยวเข้ามาก็กลัวมีคนเห็นรถ จำรถได้แทบตายแล้ว" ก่อนจะมองดูผมแล้วก็ขำว่า "แหมแก้ผ้ารอจริงๆด้วยนะ ล้างจู๋ดีหรือยังล่ะคะ" พูดยิ้มๆ ก่อนจะถอดแว่นดำออกแล้วก็เดินเข้ามากอดผมก่อนที่เราสองคนจะจูบกันอย่างดูดดื่ม มือผมก็เอื้อมไปรูดซิปเสื้อแขนยาวตัวนอกถอดออก ก่อนจะขยำหน้าอกนอกเสื้ออย่างมันมือ จนดาเริ่มหายใจหอบ ก่อนดาจะถอนปากออก พูดเสียงกระเส่าว่า "ขอเข้าห้องน้ำก่อนนะคะ เมื่อกี๊ก็รีบออกมาจากที่ทำงาน เดี๋ยวมาต่อกัน" ก่อนดาจะเดินไปหยิบผ้าเช็ดตัว เดินเข้าห้องน้ำไป ผมก็เลยรีบถอดกางเกงในออก เดินไปนอนควยแข็งโด่รอบนเตียง สักพัก ดาก็เดินออกมาจากห้องน้ำนุ่งผ้าเช็ดตัว ถือชุดทำงานออกมา แต่ยังไม่ได้ถอดเสื้อชั้นใน พอเอาชุดทำงานแขวนไว้แล้วก็คลานขึ้นเตียงมาหาผมช้าๆ แบบยั่วยวนเต็มที่ แล้วก็ก้มลงจูบที่ไข่ผมไล่มาจูบที่หัวควยเลียเบาๆ ก่อนจะจูบไล่มาเรื่อยๆ จนถึงปากผม ผมจูบตอบแล้วก็เอื้อมมือไปปลดผ้าเช็ดตัวออก เผยให้เห็นดาในชุดชั้นไน ลูกไม้ซีทรูบางๆ สีดำ กางเกงในแบบผูกดูเซ็กซี่มาก ผมก็เลยพูดชมว่า "ชุดชั้นในเซ็กซี่จังนะจ๊ะที่รัก" ดาก็เลยตอบว่า "ก็กะใส่มายั่วเต็มที่เลยนี่ล่ะค่ะ" ก่อนจะนั่งคร่อมบนตัวผมจูบอย่างดูดดื่ม พร้อมกับร่อนโคกหีถูควยผมไปมา ผมก็เลยกดรีโมทปิดทีวี กับเอื้อมมือไปหรี่ไฟให้สลัวๆ ลง มือนึงก็ขยำหน้าอกดาไปมา ก่อนจะปลดเสื้อชั้นในออก ซึ่งดาก็ยิ้มก่อนจะช่วยดึงสายเสื้อชั้นในออกจากแขนเหวี่ยงลงไปข้างเตียง ผมขยับตัวลุกขึ้นนั่ง จับตัวดาพลิกลงนอนที่เตียง ก่อนจะจูบต่อมือก็ขยำนมคลึงซ้ายขวา สลับกันจนหัวนมดาชูชันสู้มืออย่างเห็นได้ชัด ขนาดไฟสลัวๆ ดายังขาวเนียนผ่องเห็นชัด ยิ่งทำให้ผมได้อารมณ์มาก เพราะตั้งแต่เอากันมาหลายครั้งในรอบหลายเดือน เพิ่งได้มีโอกาสสัมผัส สำรวจตัวดาชัดๆ ใกล้ๆ แบบไม่ต้องรีบร้อนอะไรมาก บนเตียงนุ่มๆ แอร์เย็นๆ ยิ่งมองไปที่กระจกบานใหญ่ที่ข้างผนัง ที่มองเห็นทั้งเตียง เห็นภาพตัวผมเปลือยบนตัวดาที่สีผิวขาวผ่องตัดกันกับสีผิวผมอย่างเห็นได้ชัดยิ่งได้อารมณ์ เหมือนตัวเองกำลังเล่นหนังเอ็กส์เองยังไงยังงั้น ผมถอนปากออกไล่ซุกไซร้ซอกคอลงมาที่นมสองเต้า มือบีบคลึงพร้อมกับจูบและดูดเลียหัวนมวนๆ อย่างเมามัน "ซีดสสส์ เสียวจังผัวขาาา ดูดแรงๆเลยก็ได้ ดาชอบบบ" ผมก็สนองทันที ทั้งดูดทั้งเลีย อีกมือก็ลูบไล้ไล่ลงมาที่โคกหีของดานอกกางเกงใน ซึ่งตอนนั้นเป้ากางเกงในเปียกไปหมดแล้ว ผมก็ใช้นิ้วกลางไล้ขึ้นลง ก่อนจะล้วงเข้าไปในกางเกงในบี้วนๆติ่งเสียว ก่อนจะคลึงถูไปมา จนดาถ่างขาออกพร้อมกับแอ่นโคกเด้งสู้นิ้วผมตามจังหวะที่บี้วนๆไป พร้อมกับร้องคราง "อุววว อาาา เสียวจังผัวขาาา" ผมก็ลูบไล้ไล่นิ้วไปดึงสายกางเกงในที่ผูกเป็นโบว์ไว้จนหลุดออกมาข้างนึง ก่อนจะจับรูดออกไปตามขา โยนไว้ที่ข้างเตียง จนในตอนนี้ดานอนถ่างขาเปลือยเปล่าอยู่ต่อหน้าผม บนที่นอน แสงไฟสลัวๆ ผิวขาวเนียน กับดาที่นอนหลับตาพริ้มหัวนมชูชันแบบมีอารมณ์เต็มที่ ทำให้ตอนนั้นผมหน้ามืดตามัวไปหมด ก้มลงไล่จูบดูดหัวนม ไล่พรมจูบลงมาจนถึงติ่งเสียวของดา เลยทำให้ได้กลิ่นหอมของน้ำหอม "หีหอมจังเลยที่รัก" ดาก็ลืมตาขึ้นยิ้มมองหน้าผมก่อนจะพูดว่า "ก็รู้ว่าจะมาเปิดห้องเอากันแบบนี้ก็เลยอยากจะยั่วพี่กับอยากให้หีดูหอมๆ สะอาดๆ น่าเอาไงจ๊ะที่รัก ก็เลยทั้งล้างทำความสะอาดกับฉีดน้ำหอมนิดหน่อย จะได้น่าเอาไง" ผมก็เลยยิ้มก่อนจะก้มลงดูดและเลียวนๆที่ติ่งเสียวของดา ทำเอาดาสะดุ้งแอ่นโคกตามจังหวะลิ้นของผม พร้อมทั้งครางกระเส่า "ซีดสสส เสียยวว อาาาา ชอบจังผัวจ๋า" ผมทั้งดูดทั้งเลียไปสักพักก็เลยพลิกขยับควยเข้าไปหาทางหัวดา ซึ่งดาก็รู้งาน รีบพลิกตัวก้มมาคว้าควยผมเข้าปาก ทั้งอมทั้งดูดเลียอย่างรวดเร็ว จนตอนนี้เราอยู่ในท่า 69 โดยที่ดาอยู่ด้านบน ทุกครั้งที่ผมลงลิ้น ดูดเลีย ดาก็จะเน้นจังหวะดูดและเลียที่หัวควยผมเหมือนกัน ทำเอาเสียวสะท้านไปถึงท้ายทอย ดาก็สลับถอนปากออกจากควยผม แหงนหน้าหลับตาพริ้มครางด้วยความเสียวเป็นระยะๆ ก่อนจะก้มลงดูดและเลียควยผมอย่างเมามัน ก่อนจะเริ่มร่อนบดโคกหีใส่ปากผมเร็วและแรงขึ้นเรื่อยๆ เป็นสัญญาณว่าดาใกล้จะเสร็จ ผมก็เร่งจังหวะลงลิ้นเน้นๆ ทั้งดูดทั้งเลียดังจ๊วบๆ จนกระทั่งดาร่อนส่ายหีเร็วและแรงขึ้นเรื่อยๆ และเร่งจังหวะอมรูดควยผมเร็วขึ้นๆ แล้วก็ถอนปากออกจากควยผม ก่อนจะแหงนหน้ากัดฟัน คราง อ้าาาาา ยาวววว พร้อมกับร่อนกระตุกหีบดใส่ปากผมเป็นจังหวะสองสามครั้งก่อนจะพูดเสียงกระเส่าว่า "เสร็จแล้วผัวจ๋าาาา" เสียวจังเลย" ผมเลยพลิกตัวลุกขึ้นนั่งคุกเข่า แต่ดาก็ยังตามมาจับควยผม พร้อมกับอมรูด ดูดควยผมต่อ ก่อนผมจะจับหัวดา "พอก่อนนะที่รัก อยากเย็ดแล้ว ดาเสร็จไปแล้ว ขอพี่ทำบ้างนะ" ดาก็ยิ้มก่อนจะเอนตัวลงนอนถ่างขาออกรอ ผมจับควยจ่อหีดาแล้วก็ค่อยๆ เสียบยัดเข้าไป ซึ่งก็เข้าได้ไม่ยากเพราะว่าน้ำดาออกเยอะมาก หีดาก็ยังคงฟิตและตอดรัดตลอดเช่นเดิม ดากัดฟัน กัดริมฝีปาก มือขยุ้มจิกหมอนส่ายหน้าไปมา ครางเบาๆ ตามจังหวะที่ผมเริ่มโยกเด้าเข้าออกเนิบๆ ช้าๆ มองดาตอนนี้ได้อารมณ์มาก ขาวเนียน นอนเปลือยเปล่า ผมยาวสยายไปตามหมอนมือข้างนึงขยุ้มหมอน อีกข้างนึงจับหัวนมตัวเองดึง บี้ไปมา นมเด้งขึ้นลงตามจังหวะที่ผมเริ่มกระแทกเด้าแรงขึ้นเรื่อยๆ ก่อนที่ผมจะขยับจับขาดาข้างนึงขึ้นพาดบ่าและนั่งคร่อมขาอีกข้างของดา และเด้าเร่งจังหวะอย่างสนุก เสียงดังแจ๊ะๆ เพราะน้ำดาก็ออกมาเยอะมาก "เสียวจังเมียจ๋า ฟิตดีจัง"  "เร็วๆ เต็มที่เลยผัวขา แรงๆเลย"  ผมเร่งจังหวะเด้าเร็วและแรงขึ้นเรื่อยๆ ดาเองก็ส่ายหน้าไปมาขยุ้มหมอนมาปิดปากครางอู้อี้ๆ อีกมือก็ขยุ้มผ้าปูที่นอน จนในที่สุดผมก็ทนไม่ไหวอีกต่อไป เด้าเร็วและแรงขึ้นเรื่อยๆ "ใกล้จะแตกแล้วเมียจ๋า"  "มาเลยผัวจ๋า เมียก็ใกล้แล้วเหมือนกัน" ผมเร่งกระแทกอีกสักพักก็แตกในใส่หีดาเต็มที่ พร้อมๆกับดาซึ่งก็เด้งหีสวนมาเป็นจังหวะ พร้อมกับแอ่นหีเบียดบดกับควยผม บ่งบอกว่าก็เสร็จอีกรอบเหมือนกัน ซึ่งตอนนั้นเสียวมาก หีดาก็ตอดรัดมาก รู้สึกเลยว่าเสียวกว่าทุกครั้งที่ได้เอากับดา อาจจะเป็นเพราะไม่ต้องกังวลว่าใครจะมาเห็น ไม่ต้องรีบทำเหมือนทุกครั้ง เลยทำให้เสียวและมีความสุขมาก ก่อนจะล้มตัวลงไปกอดจูบดา เรานอนกอดจูบกันสลับกับหอบหายใจถี่ๆ สักพักใหญ่ ก่อนที่ดาจะพูดขึ้นเสียงกระเส่าว่า "ถ้ารู้ว่ามาเปิดห้องเอากันแล้วเสียวขนาดนี้ ชวนพี่มาเปิดห้องเอากันดีๆ นานแล้ว"  ผมก็เลยตอบว่า  "พี่ก็บอกแล้ว ชวนแล้วตั้งหลายครั้ง ก็ไม่ยอมมาเอง แทนที่จะได้เอากันดีๆ ก็ต้องรีบๆ กับกังวลกลัวใครจะมาเห็น"  ก่อนที่ดาจะจูบผมอีกครั้ง "ดาขอเข้าห้องน้ำก่อนนะคะ" ก่อนจะลุกขึ้นน้ำทั้งของผมของดาไหลเป็นฟองออกจากหีดาเป็นทางลงมาตามขา กับเปียกนองที่นอนเต็มไปหมด "โห น้ำเยอะจังเลย คนทำความสะอาดห้องเค้าคงจะว่าเนอะ"  ผมก็เลยหัวเราะ ก่อนจะว่า  "โหย เค้าเปิดรีสอร์ทแบบนี้ก็เพื่อให้คนมาเปิดเอากันแบบเรานี่ล่ะ เค้าเข้าใจแล้วก็ชินอยู่แล้วล่ะน่า"  ดาก็หัวเราะก่อนจะเดินเปลือยไปเข้าห้องน้ำ มองตามข้างหลังเห็นรอยสักเต็มหลัง ตัดกับผิวขาวเนียนของดา ผมก็นอนหงายรอดา พอดาเดินออกมาจากห้องน้ำ มองรูปร่างของดา กับนมเด้งขึ้นลงตามจังหวะการเดิน เลยทำให้ควยผมเริ่มลุกแข็งโด่ขึ้นมาอีกครั้ง ดามองแล้วก็ยิ้มก่อนจะคลานขึ้นเตียงมาจับควยผมรูดขึ้นลง  "แหม แข็งฟื้นตัวเร็วจัง แบบนี้ต่อได้แล้วใช่ไหมนี่" ผมก็ยิ้มก่อนจะพยักหน้า ดาก็ขยับขึ้นนั่งคร่อมผม ก่อนจะจับควยผมจ่อที่ปากรูหี ก่อนจะค่อยๆ กดตัวลง จังหวะที่ควยผมเสียบเข้าไป ให้ความรู้สึกเสียวมาก ดาค่อยๆ กดตัวลงจนสุดแล้วก็โยกขึ้นลงช้าๆ เนิบๆ พร้อมกับแหงนหน้าคราง "อาส์ อาส์" พร้อมกับจับมือผมไปบีบนมทั้งสองข้าง ผมก็สนองด้วยการทั้งบีบทั้งขยำ บี้หัวนม ดาเริ่มเร่งจังหวะโยกเร็วและแรงขึ้นเรื่อยๆ ยิ่งเพิ่มความเสียวให้กับผม ดาแอ่นตัวไปข้างหลัง เอามือสองข้างจับที่หัวเข่าผมไว้ก่อนจะเร่งจังหวะโยกขึ้นลงท่านี้ทำให้ควยผมเสียดสีถูกับผนังช่องคลอดและเสียดสีกับติ่งเสียวของดา คงจะยิ่งเพิ่มความเสียวให้กับดามากขึ้น ดากัดริมฝีปากหลับตาพริ้มแหงนหน้า ครางเสียง ซีดสส์ๆ กระเส่าตลอดเวลา และผมเองก็เสียวไม่น้อยเหมือนกัน ยิ่งดาเริ่มเร่งจังหวะโยกร่อนเร็วและแรงขึ้นเรื่อยๆ จนในที่สุดผมก็ทนไม่ไหว เด้งสวนกลับเร็วๆก่อนจะบอกว่า "ใกล้จะแตกแล้วเมียจ๋าๆ" "เมียก็ใกล้แล้วเหมือนกัน" แล้วดาก็ยิ่งเร่งจังหวะโยก ผมก็แอ่นก้นเด้าสวนไปเร็วๆแรงๆ ก่อนจะเด้งกระแทกแรงๆ ปล่อยน้ำแตกใส่หีดาเป็นรอบที่สอง พร้อมๆกับที่ดาก็เกร็งตัว กระแทกบดเบียดโคกหีกับควยผมเหมือนกัน ก่อนจะพูดเสียงกระเส่าว่า "โอยยย เสียวจังเลยผัวจ๋า ไม่เคยสนุกไม่เคยเสียวสุดๆ ขนาดนี้มาก่อน ควยผัวแข็งโป๊กเลย  มันส์มากเลย" ก่อนจะล้มตัวลงมานอนกอดซบบนตัวผมโดยที่ควยผมเริ่มอ่อนลงแต่ก็ยังคาอยู่ในหีดา เรานอนกอดกันพักเหนื่อย ผมลูบหัวดา จับเส้นผมดาเล่น พร้อมกับก้มลงหอมที่หัว และจูบหน้าผากดาเป็นระยะๆ ดาก็เงยหน้าขึ้นสบตากับผมก่อนจะยิ้มและหอมแก้มผมและจูบผม ก่อนจะพูดว่า "รักพี่มากนะคะ รักที่สุด ดามีความสุขมากๆเลย ที่ได้เป็นของพี่" ก่อนจะกอดผมแน่น ซึ่งตอนนั้น ทำให้ผมคิดถึงหน้าเมียและลูกขึ้นมาแว๊บนึง เริ่มรู้สึกผิดกับเมียที่บ้าน แต่ด้วยความที่มีสาวสวยน่ารักนอนเปลือยเปล่ากอดอยู่บนตัว และมือดาก็ลูบไล้หน้าอกผมไปมา เลยทำให้ควยผมเริ่มกระดกผงกหัวแข็งขึ้นมาอีกครั้ง ดาเลยหันไปมองก่อนจะหันมามองหน้าผม แล้วก็ยิ้ม "ฟื้นตัวเร็วจัง ได้อีกรอบเหรอพี่ ไม่น่าเชื่อว่าจะแข็งแรงขนาดนี้" "แล้วชอบไหมล่ะ ไม่ดีเหรอ สงสัยเพราะดาน่ารัก น่าเอามั้ง กับได้นอนพัก เลยฟื้นตัวเร็ว" ก่อนจะมองไปที่โต๊ะขาหยั่งที่หน้ากระจกข้างผนัง "ดาลองไปเอากันตรงนั้นดีไหม น่าสนุกนะ" ดามองตามก่อนจะหัวเราะ "จะเอายังไงก็ได้ค่า ยังไงก็เป็นของพี่อยู่แล้ว มาให้เอาอยู่แล้วนี่นา" ก่อนจะลุกเดินไปขึ้นไปนอนถ่างขาพาดรอบนโต๊ะขาหยั่ง ที่มองดูเหมือนเตียงขาหยั่งของหมอสูติฯ ซึ่งน่าจะมีทุกโรงแรมม่านรูดหรือทุกรีสอร์ทนะผมว่าสำหรับเก้าอี้แบบนี้ ผมก็เดินตามไปจับควยจ่อที่หีดา ก่อนจะเด้าพรวดเดียวเข้าไปมิดโคน จนดาสะดุ้ง หลับตากัดริมฝีปากคราง ซีดสสส์ ยาว ด้วยความที่เอากันมาสองรอบแล้วกับน้ำผมและน้ำดาผสมกันในรอบที่สองยังคาอยู่ เลยทำให้เข้าได้อย่างสะดวก น้ำอาบควยมันปลาบ แล้วเริ่มขาวขุ่นเป็นฟอง มองแล้วได้อารมณ์ดีมาก ยิ่งมองกระจกเต็มผนัง ที่เห็นดานอนเปลือย ถ่างขาบนเก้าอี้ ที่ผมยืนจับสองขาของดา เด้าเข้าออก มองแล้วในใจแว๊บนึงก็อยากจะเดินไปเอามือถือมาถ่ายคลิปเก็บไว้ แต่คิดไปคิดมากลัวพลาดหลุดให้เมียจับได้ เพราะเมียก็ชอบเปิดโทรศัพท์ผมเช็ครายการโทรเป็นระยะอยู่บ่อยๆ เลยเด้าต่ออย่างสนุก ซึ่งรอบที่สามนี้เริ่มเอาได้นานขึ้น จนเริ่มเมื่อย เลยหยุด ก้มลงจูบดา ก่อนจะรวบตัว อุ้มลอยออกจากเก้าอี้มาที่เตียง ด้วยความที่ดาเป็นคนตัวเล็ก อุ้มแค่นี้เลยสบายมากสำหรับผม จังหวะที่อุ้มเดินมาผมก็เด้ามาตลอด พอวางดาลงที่เตียง เลยเปลี่ยนท่า จับดาหันก้นโก้งโค้ง ซึ่งดาก็รู้งาน พลิกตัว แอ่นโก้งโค้ง หน้าแนบนอนลงไปที่หมอน ผมจับขาดาถ่างออกนิดหน่อยก่อนจะจับควยจ่อ ซึ่งดาก็ช่วยด้วยการจับควยผมจ่อที่รูก่อนจะโยกก้นบดให้ควยเสียบเข้ารูหีดา ผมก็เด้าเข้าจนสุดแล้วก็เด้าเข้าออกช้าๆ มองดูควยผมผลุบเข้าออกรูหีดา สองมือจับบีบก้นขาวผ่องของดาจนแดงเป็นรูปมือชัดเจน ก่อนจะจับกระแทกเข้าออกเร็วและแรงขึ้นเรื่อยๆ ซึ่งเสียวผิดกับตอนที่ไปยืนเด้าที่เก้าอี้เมื่อกี๊ลิบลับ ซึ่งดาเองก็โยกก้นกระแทกเด้งสวนตอบสนองทุกจังหวะการเด้าของผมอย่างเร่าร้อน พร้อมกับที่เราสองคนแข่งกันครางเสียงดังอย่างสุดเสียว จนผมทนไม่ไหว เริ่มจับเอวดากระแทกเข้ามาเร็วและแรงขึ้นเรื่อยๆ ดาเองก็เร่งจังหวะโยกก้นเด้งสวนกลับมาเร็วและแรงขึ้นเรื่อยๆ เหมือนกัน ก่อนจะต่างคนต่างเร่งกระแทกใส่กันดังป๊าบๆๆ "ซี้สสส อาไม่ไหวแล้วแตกแล้ววว โอ้วววววววว อ้าาาส์ ผัวจ๋าาาา" ก่อนผมจะแตกในใส่หีดาเสร็จในท่าหมาในรอบที่สาม คราวนี้เล่นเอาผมหอบนอนซบไปกับหลังดา และเราสองคนล้มลงนอนกอดกันหอบบนเตียง สักพักดาก็พูดขึ้นมา "เก่งจังเลยผัวจ๋า เอาติดๆกันได้ตั้งสามครั้ง แล้วดาล่ะจ๊ะเสร็จไหมกี่ครั้ง ดาก็เลยยิ้มตอบกลับมาว่าเสร็จตั้งหลายครั้ง ตอนพี่เสร็จน้ำแตกเข้ามาในตัวดา ดาก็เสร็จไปอีกพร้อมพี่" ผมมองดูนาฬิกา ก็ใกล้เวลาเลิกงานพอดี สรุปตลอดบ่ายผมมานอนเอากะดาจนใกล้เลิกงาน เราเลยชวนกันลุกไปล้างทำความสะอาด ดาก็ถามผมว่า"พี่ไม่อาบน้ำเหรอ"  ผมก็เลยว่า "กลัวเมียที่บ้านผิดกลิ่นถ้าอาบน้ำ" ดาก็เลยเงียบไม่พูดอะไร ก่อนจะไปอาบน้ำ  ผมก็แค่เดินตามเข้าไปล้างๆ ควย ก่อนจะเดินออกมาใส่เสื้อผ้าแต่งตัวรอดา พอดาอาบน้ำเสร็จเดินออกมา ผมก็นั่งมองดาแต่งตัวพอดาแต่งตัวเสร็จก็เดินมานั่งตักพร้อมกับกอดและจูบผม "อยากอยู่กับพี่แบบนี้ทุกวัน ทั้งวันทั้งคืน อยากเป็นของพี่เป็นเมียพี่จริงๆ จังเลย" ผมก็เลยกอดและจูบตอบ ก่อนจะบอกว่า "ตอนนี้ก็เป็นเมียพี่แล้วไง" ดาก็ไม่ตอบก่อนจะว่ารีบกลับไปเข้าที่ทำงานเถอะค่ะ พี่หายออกมาตลอดบ่ายแล้ว เผื่อจะมีคนถามหา ก่อนจะลุกขึ้นบอกว่า "ขอดาออกไปก่อนนะคะ สักพักพี่ค่อยออกไป" ผมก็พยักหน้า แล้วดาก็ออกไปสักพักผมก็ออกไปบ้าง พอขับรถกลับเข้าถึงที่ทำงาน ก็ได้เวลาเลิกงานพอดี ผมก็ทำเป็นเนียนๆ เดินเข้าหลังตึกขึ้นไปเก็บของ ก่อนจะเดินลงมาลงเวลา ตอนเดินนี่ตัวเบาหวิวเลย พอกลับถึงบ้านก็ทำเป็นบ่นว่าเครียดทำงานเหนื่อยวันนี้ แต่พอดึกมา เมียสะกิด ก็ต้องสนองเมีย ซึ่งก็เหมือนทำตามหน้าที่เพื่อไม่ให้เมียผิดสังเกตมากกว่า เพราะว่าติดใจและหลงดาเข้าไปแล้ว หลังจากนั้น เราก็จะโทรนัดกันแอบออกมาเปิดห้องที่รีสอร์ทเดิมเอากันแทบจะทุกอาทิตย์ อาทิตย์ละครั้งสองครั้ง ก่อนผมจะได้งานใหม่ที่ได้เงินเดือนมากกว่าที่เก่าสองเท่า และลาออก เลยทำให้ห่างๆ กันไป และจนเรามีเรื่องทะเลาะกันเพราะดาเริ่มเรียกร้องมาก เลยได้เลิกกันไปในที่สุด แต่ผมก็ยังประทับใจไม่เคยลืมมาจนถึงทุกวันนี้ครับ...

hanabombam

somc217

momo2029

sthanya

pinmonkey

น่าเสียดายนะครับ เรียกร้องมากเกินไปนี่ทำให้เกิดปัญหากับชีวิตรักจริงๆ ครับ ขอบคุณมากครับ

xonly-1092

therasak

ดีนะที่เมียจับไม่ได้ไม่งั้นคงไม่ได้มาเขียนให้อ่านอย่างนี้ สนุกดีนะครับ