ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นคั่นเวลา หักเหลี่ยมชู้!!!

เริ่มโดย นีโอ, ตุลาคม 01, 2016, 05:10:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

astaroz

เรื่องน่าติดตามมากครับ ถ้าทำเป็นตอนยาวๆ  น่าจะสนุก
ขอบคุณครับ

gungun.khondee

dodoza2

จะหักเหลี่ยมชู้ยังไงหว่าขอบคุณมากครับสงสัยต้องจัดเต็ม

Heavent01

น้องเขาเปิดมาขนาดนี้  ต้องดันให้สุดแล้วแม็กเอย

ต้วนอี้

ตอนจบน่าสงสัย ต้องเข้ามาเมนต์เพื่อขออ่าน ไม่งั้นคืนนี้นอนไม่หลับ  555 ขอบคุณนะครับ เป็นเรื่องสั้นที่น่าอ่านอีกเรื่องหนึ่ง  ต้นเรื่องคล้ายๆ กลางเรื่องของ เรื่องแอบคนข้างบ้านนิดหน่อย แล้ว แอบคนข้างบ้านไม่เขียนเพิ่มแล้วหรือครับ  

จรัญ บุญชู

ถ้ามันง่ายอย่างนั้นจริงๆ...ก็ถือว่าแม็กโชคดีมหาศ่าล

ใหญ่เท่าขา ยาวเท่าแขน

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับจนต้องมาตอบกระทู้เพื่อลุ้นกับนายแม๊กต่อไป

Jnjp

ถ้ามีแบบนี้บ้างก้ดีสิ. ต้องจัดหนักอย่าง

topttt

Thi Sethapa

เจอแบบนี้ ใครจะอดใจไหว คุณนกเปิดทางซะขนาดนั้น ::Glad::

nantai