ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสปกามวัยหนุ่ม ฟันเพื่อนของเพื่อน ตอน 1

เริ่มโดย wacpol, ตุลาคม 01, 2016, 09:41:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wacpol

อ่านเรื่องของคนอื่นมาเยอะแล้วขอแลกเปลี่ยนประสบกามวัยหนุ่มก่อนมีครอบครัวของผมบ้าง กว่าผมจะมีประสบกามทางเพศอายุก็ปาไปอายุ 22-23 ปีแล้วกับแฟนตัวเอง ซึ่งก็ยังไม่เคยทั้งคู่ ครั้งแรกนั้นจะว่าไม่ประทับใจเลยก็คงว่าได้หลังจากนั้นก็ฝึกฝน  ฝึกซ้อมมาเรื่อย ต่างคนต่างช่วยสอนให้กัน แต่ครั้งที่ประทับใจผมและลืมไม่ลงเลยกลับเป็นนิด ที่เป็นเพื่อนของเพื่อนอีกทีตอนปี 41 เราได้รู้จักกันโดยบังเอิญตอนที่ผมให้เพื่อนไปส่งที่ท่ารถโดยสารเพื่อนั่งรถไปหาแฟน เจอเธอครั้งแรกผมสะดุดตาที่ความขาวตามแบบสาวหมวย สูงประมาณ 150 กว่าๆ ผมสูงประมาณ 180 เลยแค่ไหล่ผมเท่านั้นเอง แต่เธอขาวมากตัดกับเสื้อรัดรูปสีแดงสด  ผมยาวประบ่า หน้าตาไม่ถึงกับสวยมากแต่ก็ค่อนข้างไปทางน่ารัก ผมแอบมองเธอตั้งแต่ครั้งแรกที่เห็น  จนเพื่อนผมเข้าไปทักและแนะนำให้ผมได้รู้จัก ผมถึงได้ลอบสำรวจเธอใกล้ ๆ  รูปร่างอวบอัด  อกเป็นอก เอวเป็นเอว ก้นเป็นก้น ยิ่งเสื้อรัดรูปที่เธอใส่คอลึกมากถึงร่องอกแล้วเธอก็ยืนกอดอกคุย ทำให้เหมือนเจตนาเบียดดันสองเต้าขาวผ่องล้นนำเสนอผมออกมา จนผมอดไม่ได้ที่จะเหล่มองและแอบกลืนน้ำลาย พอรถมาก็เหมือนเป็นใจที่เราขึ้นรถพร้อมกันและบังเอิญว่ามีเบาะว่างอยู่สองที่ติดกันพอดี ผมเลยขอนั่งกับเธอ  ผมเจตนานั่งเอาตัวไปเบียดกับเธอทันทีที่นั่งลงซึ่งเธอก็ไม่ว่าอะไร  ยิ่งทำให้ผมได้ใจ ตลอดสองชั่วโมงที่นั่งรถไปด้วยกัน  ผมกับเธอคุยกันไปตลอดทาง  เราคุยกันถูกคอและสนิทกันอย่างรวดเร็ว ลมพัดจากหน้าต่างรถทำให้ผมเธอปลิวสยายไปตามแรงลม เห็นต้นคอขาวผ่อง เสื้อรัดรูปคอลึกนั่งมองจากด้านข้างเห็นร่องอกขาวอวบอย่างชัดเจน ไหล่ สะโพกและขาผมกับขาเธอเบียดกันไปมาทำให้น้องชายผมไม่อาจจะสงบได้ แข็งคับกางเกงในจนปวดไปหมด ยิ่งเวลาคุยกันต้องก้มหน้าเข้าไปใกล้ ๆ  เพราะเสียงรถ กลิ่นน้ำหอมอ่อน ๆ จากตัวเธอ และร่องอกขาวอวบเบียดกันอยู่ตรงหน้ายิ่งทำให้ผมแทบคลั่ง อยากจะก้มลงตะปบสองเต้าซะเดี๋ยวนั้น  เธอก็คงรู้ตัวว่าผมแอบมองอยู่ก็เหมือนเธอยิ่งจงใจกอดอก เบียดแขนสองข้างเข้าหากันให้ดันสองเต้าลอยเด่นขึ้นมาอีก พอถึงจุดหมายผมแทบไม่อยากจากเธอเลย ได้แต่มองตามตาละห้อยแต่ก็ได้แลกเบอร์กัน พร้อมกับสัญญาว่าจะเจอกันใหม่เร็ว ๆ  นี้ พอเจอแฟนผมแทบไม่ให้เธอได้ตั้งตัว ทักทายกันเสร็จปุ๊บผมกอดแฟนและผลักขึ้นเตียงทันที ด้วยอารมณ์หื่นที่ดันน้องชายมาตลอดสองสามชั่วโมง จนแฟนถามว่าไปอดอยากมาจากไหนไม่อาบน้ำก่อนเหรอ ผมก็ไม่สนใจแล้ว ถอดเสื้อผ้าทั้งของผมและแฟนได้ก็กระหน่ำเลย ขยำขยี้สองเต้าของแฟน ซึ่งจะว่าไปก็ถือว่าขนาดใหญ่กว่าของนิด แต่ด้อยกว่าที่ความขาวเท่านั้น ด้วยที่แฟนผมเป็นคนผิวธรรมดาๆ ไม่ขาวมาก แต่ผมชอบคนขาวๆอยู่แล้วตลอดเวลาที่ทำกับแฟนผมหลับตานึกถึงหน้านิดและจินตนาการถึงรูปร่างและร่องรูของนิดตลอดเวลาว่าจะทำให้เสียวได้แค่ไหน วันนั้นผมกระหน่ำแทงแฟนไปทุกท่าที่นึกได้ ไป 4 รอบ จนหมดแรงหลับไปไม่ได้อาบน้ำทั้งคู่ โดยที่ผมไม่ได้มีแฟนในหัวเลยนึกถึงแต่นิดตลอด สองวันที่อยู่ด้วยกันกับแฟน ว่างปุ๊บก็นึกถึงหน้านิด ความขาว อวบอัดและรูปร่างหน้าตาที่เหมือนจะยั่วยวนอยู่ตลอดเวลาของเธอทำให้ผมแข็งขึ้นมาทันที เลยต้องหันไปคว้าเอวแฟนมาขึ้นเตียงและจัดการให้เจ้าน้องชายสงบทุกครั้ง จนแฟนบ่นว่าเจอกันรอบนี้ทำไมหื่นจัง หายใจหายคอแทบไม่ทัน พอกลับมาที่ทำงานผมก็ยังนั่งใจลอยคิดถึงนิดตลอด ผ่านไปสี่วันหลังจากเจอกันครั้งแรก ผมไปเจอเธอโดยบังเอิญที่ร้านอาหารตามสั่ง เธอยิ้มกว้างทักผมอย่างสดใสวันนั้นเธอใส่เสื้อสีขาว รัดรูปคอลึกเช่นเคย คราวนี้ด้วยที่เสื้อเป็นสีขาวและค่อนข้างบาง และเธอผิวขาวอยู่แล้วตลอดเวลาที่นั่งคุยกันในร้านอาหารและเดินออกมาด้วยกัน ผู้ชายในระแวกนั้นมองตามตาเป็นมัน สายตาบ่งบอกว่าคิดมิดีมิร้ายเธอแน่นอน ทำให้ผมรู้สึกภูมิใจมากที่มีคนน่ารัก ๆ ขาว ๆ มาเดินควง เธอก็ถามว่าผมพักที่ไหน พอบอกชื่อหอพักไป เธอก็ "อ้าวอยู่หอเดียวกันกับพี่ที่ทำงานนิดเลย นิดไปเที่ยวที่ห้องพี่เค้าบ่อย ๆ ไว้แล้วจะแวะเข้าไปเคาะห้องทักทายนะจ๊ะ" หัวใจผมเต้นโครมครามทันที นึกถึงว่าถ้าเธอมาหาผมถึงห้องจริงๆ จะเป็นยังไงแล้วเธอก็บอกผมว่าเธอพักที่ไหน ซึ่งก็ไม่ไกลจากหอพักผมมากนัก วันต่อมาซึ่งเป็นวันหยุดไม่ได้ไปไหน ผมกำลังนั่งเล่นเกมคอมพิวเตอร์อยู่เพลิน ๆ มีเสียงเคาะประตูห้อง ผมก็เดินไปเปิดประตูด้วยความสงสัยว่าใคร พอเปิดดูเท่านั้นก็ทำให้ผมตะลึงไปเลย นิดนั่นเอง เธอยิ้มกว้างสดใสทักทายอย่างน่ารัก "จ๊ะเอ๋" ผมทั้งแปลกใจ ทั้งดีใจ  ใจเต้นโครมครามไปหมด  แอบมองเธอตั้งแต่หัวจรดเท้า วันนี้เธอใส่เสื้อยืดเข้ารูปสีฟ้าอ่อนบางจ๋อย กางเกงยีนส์ขายาว ปล่อยผมสยาย กลิ่นน้ำหอมโชยมาเข้าจมูกทำเอาผมหวั่นไหวทันที เธอบอกว่า "วันนี้แวะมาเที่ยวห้องพี่ที่ทำงานเลยแวะมาทักทาย ไว้คุยกับพี่เค้าเสร็จแล้วจะแวะมาอีกนะคะ อยู่ห้องทั้งวันใช่ไหม"  ผมก็  "ครับๆ" แล้วก็หันหลังเดินไปผมมองตามไป มองรอบเอว มองสะโพก มองก้นส่ายไปมาจินตนาการตามไปว่าถ้าได้รวบเอวเธอขยำก้นแทงจากข้างหลังจะเป็นยังไงหนอ ปิดประตูห้องแล้วได้แต่มานั่งมองนาฬิกา รอใจเต้นว่าเมื่อไหร่เธอจะกลับมาเคาะห้องเรียกอีก ผ่านไปสองสามชั่วโมง จนผมนึกว่าเธอจะไม่มาแล้ว เสียงเคาะห้องดังขึ้น  ผมกระโจนพรวดเดียวถึงประตูเลย พอเปิดดูก็เป็นนิดจริง ๆ เธอยิ้มหวานจ๋อย ถามผมว่า  "เข้าไปได้ไหมคะ"  ผมก็  "ครับ ๆ"  รีบเปิดประตูให้เธอเข้ามาทันที พอเข้ามาในห้อง เธอก็เดินดูรอบ ๆ  ห้อง  แซวว่า  "ห้องหนุ่มโสดนี่สะอาดจังนะ" ผมก็ตัดสินใจล๊อกประตูทันที เธอก็หันมามองแต่ก็ไม่ว่าอะไร ผมเริ่มใจเต้นไม่เป็นส่ำ หลังจากเดินดูรอบห้องแล้วเธอก็มานั่งที่เก้าอี้โต๊ะคอมถามผมว่า  "เล่นเกมอยู่เหรอ"  ผมก็เดินมานั่งที่เตียงนอนใกล้ ๆ  เธอ ก่อนตอบ  "ครับอยู่ว่าง ๆ  เลยเล่นแก้เซ็งไปเรื่อย ๆ ไม่รู้จะไปไหน อีกอย่างมีคนบอกว่าจะแวะมาหาเลยนั่งเล่นรอ"  ผมหยอดมุขจีบเธอไป เธอก็ยิ้ม ผมกับเธอก็นั่งคุยกันไป ผมก็แอบมองรูปร่างเธอคิดหาวิธีจะจัดการเธอไป เราคุยเรื่องตลกกันผมก็ตอบกวน ๆ  เธอไป  แซวไปหลายครั้ง อยู่ ๆ  เธอก็กระโดดจากเก้าอี้ผลักผมนอนลงบนเตียงแล้วขึ้นนั่งคร่อมแล้วก็จี้เอวผม พูดว่า  "นี่ ๆ กวนดีนักใช่ไหมนี่ๆๆๆ"   พอผมรวบมือสองข้างเธอได้ก็จ้องตากันสักพัก ตอนนั้นก็คือเธอนั่งคร่อมผม ของเธอกับของผมเบียดกันอยู่พอดี น้องชายผมตื่นทันทีดันตรงร่องเธอ เธอคงจะรู้สึกได้เลยหน้าเริ่มแดงขึ้นทันที ผมเลยทนไม่ไหวอีกต่อไป จับเธอพลิกลงนอนบนที่นอนทับตัวลงไปกอดซุกไซร้ซอกคอเธอทันที มือซ้ายจับมือเธอไว้ มือขวาป่ายไปทั่วตัวเธอ ล้วงเข้าไปในเสื้อขยำหน้าอกเธอจากเสื้อชั้นใน เธอสะดุ้งสุดตัวร้องโวยวายห้าม บอกว่า  "จะทำอะไรน่ะ เค้าแค่ล้อเล่น  หยอกเฉย ๆ  นะ ไม่เอา ไม่ทำแบบนี้"  ผมก็เลยบอกว่า  "ผมทนไม่ไหวแล้ว อยากมาขึ้นนั่งคร่อมผมทำไม"  แล้วผมก็ซุกไซร้เธอต่อขยำหน้าอกเธอไป เธอก็เริ่มดิ้นเบาลงเรื่อยๆ จนมือจากทุบก็เริ่มเปลี่ยนเป็นโอบรอบคอผมแทน พอผมเห็นเธอเริ่มอ่อนลงแล้วก็เลยเบาๆ  ลง ค่อย ๆ  ซุกไซร้ ลูบไล้เธอไป  ขยำหน้าอกเธอไปจนเธอเริ่มหายใจแรงขึ้นพอเธอเผยอปากผมก็ก้มลงจูบเธอ เธอก็จูบตอบทันที เราก็เลยแลกลิ้นกันอย่างเมามัน ผมเอื้อมมือสอดเข้าไปด้านหลังปลดตะขอเสื้อชั้นไนเธอ พอหลุดปุ๊บ เธอสะดุ้งเล็กน้อยผมรีบตะปบคว้าเต้าเธอทันที ก่อนจะถลกเสื้อขึ้น ทำให้ผมได้เห็นนมนิดตรงหน้า  นมเธอขนาดไม่เล็กและไม่ใหญ่เท่าของแฟนผมแต่ก็เต็มมือพอดี หน้าอกเธอกระชับและแน่นมาก ผมจับบีบคลึงซ้ายที ขวาที บี้หัวนมซื้อแข็งชูยอดขึ้นมา ขนเธอลุกซู่อย่างเห็นได้ชัดครางอู้อี้ๆ ตลอดเวลาเพราะว่าผมยังประกบปากแลกลิ้นกับเธออยู่ พอผมละปากจากปากเธอ เธอก็ยังเผยอปาก ชูลิ้นตามปากผมเหมือนเสียดาย ผมก็ซุกไซ้ซอกคอมือคลึงหน้าอกเธอไปจูบเลื่อนลงมาจนถึงหัวนมเธอ ผมงับปลายหัวนมเบาๆ พร้อมทั้งเลียสลับกับดูดเบาๆรอบๆ เธอแอ่นตัวรับกับการดูดของผมพร้อมกับกอดรอบคอกดหัวผมลงแนบหน้าอกเธอครางกระเส่าว่า  "อย่าหยุดนะ"  ผมก็ยิ่งได้ใจ ทั้งขยำทั้งงับทั้งดูดทั้งเลียรอบหัวนมของนิด ซ้ายขวาสลับไปมา สองมือบีบคลึงทั้งสองเต้าอย่างมันมือ แก้มนิดแดงตัดกับผิวขาวผ่องของเธอ ยิ่งพอผมขยับถอดเสื้อนิดออก  เธอก็ให้ความร่วมมืออย่างดียกแขนขึ้น พอเสื้อหลุดออกเท่านั้นผมได้เห็นรูปร่างท่อนบนเธอเต็มๆตา นิดขาวมาก ขาวจริงๆ ขนาดปิดประตูปิดหน้าต่างปิดไฟ ยังขาวมากผ่องเห็นชัดในที่มืดช่วงเวลาประมาณบ่ายสองกว่าๆ ก็ยังมีแสงแดดเข้ามา ผมก็รีบถอดเสื้อผมทันที พอผมขยับจะถอดกางเกงผม นิดก็ขยับเอาแขนสองข้างมากอดอกไว้พร้อมทั้งพลิกตัวเบี่ยงตะแคงไป ผมเลยต้องรีบจับเธอหันกลับมาเธอก็รีบบอกว่า  "พอเหอะนะ  อย่าเลย"  ผมก็ไม่สนใจก้มลงจูบและดึงแขนเธอออก สองเต้าก็ชูชันอยุ่ตรงหน้าผมไร้อะไรปิดบัง หน้าอกนิดสวยมากอวบกำลังดีไม่เล็กไม่ใหญ่แต่พอดีมือพอดี หัวนมสีชมพูขับกับผิวขาวผ่องของเธอ ผมก็ก้มลงดูดและเลียอย่างหื่นกระหาย มือเริ่มล้วงลงไปที่กางเกงถูๆไถๆจากข้างนอกตรงซิปก่อนเลื่อนมาสอดเข้าไปไต้ขอบกางเกง นิดรีบเอื้อมมือมาตะปบมือผมบอกว่า  "อย่า"  ผมเลยเบี่ยงตัวไปเอาไหล่เบียดทับแขนเธอไว้ มืออีกข้างก็กุมคลึงเต้าไว้ อีกข้างสอดเข้าผ่านกางเกงในเข้าไปผ่านหญ้าจนถึงปุ่มเสียวของนิด แล้วถูๆแล้วก็คลึงบี้วนๆ เธอก็สะดุ้งทันทีแล้วก็คราง อ้าาา  ดังมาก ดิ้นบอกว่า  "อย่า ๆ"  นิ้วกลางผมเลื่อนลงไปถึงร่องรูเธอปรากฏว่าน้ำแฉะหมดแล้ว ผมพยามใช้ทั้งสองนิ้วถูๆเบียดๆ บี้ๆ เร้าอารมณ์เธอให้มากที่สุด นิดเกร็งขาแอ่นโคกเธอสู้นิ้วผมคราง  "ซี้ดๆ" ผมก็ล้วงใช้นิ้วไม่ถนัดเพราะว่ายังไม่ได้ถอดกางเกงเธอออก ผมเลยลองเอื้อมมือมาปลดกระดุมกางเกงยีนส์เธออีกครั้ง คราวนี้เธอทั้งแอ่นก้นขึ้นให้พร้อมทั้งเอามือมาช่วยถอดกางเกง ผมรีบดึงกางเกงเธอออกหมดอย่างรวดเร็ว เผยให้เห็นโคกอันโหนกนูนของเธอขนบางๆนิดหน่อย ตอนนี้เธอเปลือยเปล่าทั้งตัวต่อหน้าผม ผมได้แต่กลืนน้ำลายมองรูปร่างของนิดตั้งแต่หัวจรดปลายเท้า ขนาดว่านอกเสื้อผ้าว่าขาวแล้ว ข้างในยิ่งขาวจั๊วะ แก้มแดงเรื่อๆ ปรือตามองผมว่าผมจะทำยังไงต่อไป ผมรีบลุกขึ้นถอดกางเกงออกอย่างรวดเร็ว พอกางเกงในหลุดออกเท่านั้นควยผมตั้งโด่ผงาดทันทีหลังจากที่แข็งดันมาเป็นชั่วโมงจนน้ำซึมออกมาที่ปลายอย่างเห็นได้ชัด ผงกหัวหงึกๆเตรียมพร้อมรบเต็มที่ นิดเปิดตามองควยผมแบบตื่นๆ ของผมไม่เล็กไม่ใหญ่มากวัดรอบได้ ประมาณ 6 นิ้ว ยาว ประมาณ 5 นิ้ว ผมนั่งลงตรงระหว่างขานิดที่ตอนนี้เปลือยเปล่าแต่ยกขาสองข้างชันเข่าขึ้นหนีบไว้ เผยให้เห็นสองกลีบชิดเข้าหากัน น้ำเยิ้มฉ่ำไหลออกมา ผมจับสองขาเธอแบะออกจากกัน เธอขืนเกร็งเล็กน้อยแต่ก็ผ่อนให้ผมจับถ่างขาออกโดยดี ผมเห็นร่องเธอแล้วถึงกับตะลึง หีเธอสวยมาก ขนขึ้นบางๆ รอบขาวผ่องร่องกลีบเป็นสีชมพูปิดสนิท เหมือนไม่เคยใช้งานมาก่อนแทบไม่น่าเชื่อว่าผู้หญิงน่ารักๆ ที่ชอบแต่งตัวเซ็กซี่ ท่าทางออกเหมือนจะยั่วยวนผู้ชายตลอดเวลาของนิดจะยังไม่ถูกใครทะลวงหีมาก่อนอย่างนี้ ขณะที่ผมกำลังพิจารณาร่องหีเธออยู่นั้น นิดก็พูดเบา ๆ เสียงอาย ๆว่า  "จะจ้องอยู่อีกนานไหม อายเป็นเหมือนกันนะ"  ผมเลยยิ้มก้มลงเอานิ้วบี้ติ่งเสียวของเธอถูวนๆ พร้อมทั้งเลื่อนตัวไปงับหัวนมสีชมพูชูชันของเธอทำเอานิดสะดุ้งเบาๆก่อนหนีบขาและแอ่นก้นตามจังหวะที่ผมบี้ติ่งเสียวและแอ่นอกบิดไปมาคราง   "ซี้ดสๆ อาๆ"  ตลอดเวลา แล้วนิดก็พูดเสียงกระเส่าว่า "ใช้ลิ้นเลียให้หน่อยสิ" ผมก็จัดการใช้นิ้วจับแหวกออกและก้มลงตวัดลิ้นเลียทันทีตามคำเรียกร้อง น้ำนิดออกมาเยอะมากกลิ่นยวนใจมาก ยิ่งผมตวัดลิ้นเลียไปตรงไหนเธอก็ครางไม่หยุดตามจังหวะลงลิ้นของผม พร้อมทั้งแอ่นโคกขึ้นสู้ลิ้นผม จับหัวผมกดลงแนบหีเธอจนผมแทบจะหายใจไม่ออกแต่ผมก็ได้อารมณ์มากตวัดลิ้นเลียแรงๆเร็วๆไม่ยอมหยุดจนนิดเกร็งตัวแล้วก็ร้อง  "อ๊าาาาาา" ยาว น้ำนองออกมาเยอะมาก เป็นสัญญาณให้รู้ว่าเธอเสร็จลิ้นผมไปเรียบร้อยแล้ว ผมก็ยังตวัดลิ้นเลียต่อไปไม่หยุด มองหน้าอกสองเต้ากระเพื่อมขึ้นลงถี่ๆตามจังหวะหายใจของนิด หัวนมชูชันตั้งสวยมาก ผิวขาวผ่องของเธอกระเพื่อมขึ้นลงขนาดแสงข้างนอกเริ่มมืดลงตามเวลาบ่ายแก่ๆ แต่ผิวขาวผ่องของนิดก็นวลสว่างเห็นชัดเจน ผมขยับตัวขึ้นไปงับดูดหัวนมเธออีกครั้ง นิดครางกระเส่าพร้อมกับพูดว่า "ไม่ไหวแล้วจะทำอะไรก็ทำเถอะใจจะขาดอยู่แล้ว" ผมยิ้มอย่างพอใจในชัยชนะของผม ขยับตัวเอื้อมไปหยิบถุงยางอนามัยที่ซ่อนแฟนไว้ใต้เตียง เพราะเวลาเอากับแฟนผมไม่ใส่ถุงยางให้แฟนกินยาคุมหรือหลั่งข้างนอก  อยากจะบอกทุกคนนะครับว่ารักจะสนุกยังไงก็อย่าลืมป้องกันทุกครั้ง เสียวชั่วครั้งคราวแต่เสี่ยงโรคภัยหรืออะไรหลาย ๆ อย่างใส่ถุงดีกว่าครับ หลังจากใส่ถุงยางเรียบร้อยแล้วผมก็จับขานิดแยกออกแล้วเอาหัวควยผมถูบี้ไปมาตรงติ่งเสียวแล้วก็มาถูวนรอบๆ ปากรูทำเอานิดแอ่นตัวเข้าหา ผมจึงยกขาข้างนึงขึ้นพาดบ่า อีกข้างจับแบะออกไปแล้วค่อยๆดันส่วนหัวเข้า รูสวรรค์ของนิดแน่นมากขนาดทั้งน้ำเธอทั้งน้ำลายผมเปียกเต็มไปหมดยังยัดเข้าได้อย่างยากลำบากเพิ่มความเสียวให้ผมมากทุกครั้งที่พยามโยกเข้าโยกออก นิดครางออกมาเบาๆว่า  "เจ็บ  ช้าๆ เบาๆ นิดเจ็บ"  ผมเลยหยุดแช่คาไว้ได้แค่หัว  เพราะเพิ่งเข้าได้แค่ส่วนหัว ก้มลงดูดเลียนมสลับซ้ายขวา คลึงบีบไปมาเบาๆ พร้อมทั้งขยับค่อยๆโยกแทงเข้าออกช้าๆ เน้นๆ ด้วยที่ผมใช้ถุงยางแบบบางจึงเหมือนไม่ได้ใส่อะไรเลย ของนิดคับแน่นมากแต่ก็สามารถค่อยๆ  เข้าลึกขึ้นเรื่อยๆ ทุกครั้งที่ผมชักออกและเสียบเน้นๆเข้ามานิดก็จะแอ่นเด้งรับทุกครั้ง ขนของเราถูกันไปมาได้อารมณ์มาก ผมจูบเธอถามว่า  "ยังเจ็บอยู่ไหม" นิดตอบเสียงสั่นๆว่า  "ยังเจ็บอยู่แต่เริ่มไม่มากแล้ว"  พร้อมกับพยักหน้าให้ผมทำต่อไปเรื่อยๆ ผมจึงขยับลุกขึ้นยกขาพาดบ่าข้างนึงแล้วก็โยกแทงเข้าออกช้าๆ นิดคงไม่เจ็บแล้วเริ่มครางดังขึ้นเรื่อยๆตามจังหวะการโยกแทงของผม ผมเริ่มเร่งสปีดแทงเร็วขึ้นเรื่อยๆ พร้อมกับนิดก็ทั้งครางทั้งเด้งรับทุกจังหวะที่ผมแทง เราสองคนแข่งกันครางอย่างเมามันส์กันทั้งคู่ หน้าอกอวบขาวผ่องของนิดกระเพื่อมขึ้นลงตามจังหวะกระแทกของผม ผมมองดูอย่างได้อารมณ์พร้อมเอื้อมมือไปบีบขยำคลึงหน้าอกนิดอย่างมันมือ ของนิดกระชับและแน่นมากตอดรัดตรงปลายหัวควยของผม ผมโยกกระแทกอย่างเมามันด้วยที่ไม่ได้เจอของดีๆอย่างนี้มาก่อน ทั้งขาวน่ารักตรงเสปค ร่องรูกระชับรัดแน่นเหมือนไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อนทำให้ได้อารมณ์มาก จากตอนแรกจะค่อยๆทะนุถนอมเธอไปเรื่อยๆ แต่อารมณ์กระเจิงทั้งด้วยท่าทางตอบสนองของนิดทำให้ผมเริ่มกระหน่ำแทงอย่างรวดเร็วและแรงขึ้นเรื่อยๆ นิดร้องครางลั่นห้อง และในที่สุดเธอก็เด้งรับกระแทกกลับมาแรงพร้อมเกร็งตัวแน่นร้อง "อ้าสสสส"  ยาว เธอเสร็จเรียบร้อยไปอีกรอบก่อนผม ผมก็ยังโยกกระแทกย้ำให้เธอต่อไปจนเธออ่อนลงผมจึงจับตัวเธอโก้งโค้งหันก้นขาวผ่องมาทางผม นิดขยับตัวให้ความร่วมมือโดยที่ทั้งหอบและหลับตาพริ้มอย่างหมดแรง ก้นขาวผ่องของนิดสวยมากสะโพกผายได้รูป เรียบเนียนไม่มีริ้วรอยอะไรเลย ร่องกลีบนิดเริ่มเป็นสีชมพูเข้มพร้อมทั้งน้าเยิ้มออกมา ผมจับสะโพกได้ก็จับควยยัดเข้าทันที นิดสะดุ้งพร้อมคราง  "อ้าสสส"  ซึ่งท่านี้ผมชอบมากจะพยามให้เสร็จในท่านี้ทุกครั้งที่ได้เย็ด ท่านี้ยิ่งคับและกระชับมาก ขนาดนิดเสร็จไปแล้วน้ำนองไหลลงมาขาทั้งสองข้างของเธอ ยังฟิตและกระชับมาก แต่ก็เข้าไปได้เรื่อยๆ นิดเริ่มมีอาการส่ายก้นร่อนหลบการกระแทกของผม เหมือนยั่ว ผมยิ่งได้อารมณ์จับเอวกระหน่ำกระแทกดังปั้บๆ อย่างเมามันส์ บีบคลึงก้นขาวเนียนอย่างมันมือจนแดงอย่างเห็นได้ชัด นมนิดกระเพื่อมไปมาตามแรงกระแทกของผม นิดแหงนหน้าหลับตาพริ้มร้องครางอย่างได้อารมณ์ จนผมเริ่มทนไม่ไหวกระหน่ำกระแทกลงไปอย่างไม่ยั้งจนในที่สุดผมก็ถึงสวรรค์ ฉีดน้ำออกมามากมายนิดก็กระตุกตามจังหวะการฉีดของผมครางกระเส่าตลอดเวลา ผมแช่คาไว้สักพักพอเริ่มอ่อนผมก็จับถุงแล้วค่อยๆถอดออกมา น้ำผมออกเยอะมากเต็มถุง ส่วนของนิดก็ไหลย้อยตามออกมา รูที่ตอนแรกปิดสนิท เริ่มกลวงโบ๋ แล้วค่อยๆขมิบปิดเข้า นิดทิ้งตัวลงนอนหอบ ผมลงนอนข้างๆพร้อมทั้งลูบผมนิดเบาๆ สักพักนิดก็เริ่มร้องไห้ บอกว่า  "ไม่คิดว่าวันนี้จะเกิดเรื่องแบบนี้ขึ้น" ผมก็พยามปลอบเธอ เลยถามว่า  "เคยมาก่อนหรือเปล่า"  นิดก็เงียบพักนึงแล้วก็เริ่มร้องไห้หนักขึ้น ก่อนจะเล่าว่าเคยครั้งนึงครั้งแรกเมื่อตอนอายุ 18 ก็เกือบ 5 ปีแล้ว ผมก็มิน่าถึงยังฟิตเหมือนไม่เคย กับผู้ชายที่เธอบอกว่าหลงรักเค้ามาก แค่เค้าไม่ชอบจนวันนึงเค้าบอกว่าเค้ายังไม่เคยเรื่องอย่างว่าอยากลองนอนกับผู้หญิงถ้ารักเค้าจริงให้เค้าได้ไหม นิดก็ว่าไม่รู้ว่าคิดยังไงรู้ตัวอีกทีก็นอนอยู่บนเตียงกับเค้าแล้วแต่เค้าไม่ทะนุถนอมเลย ถอดเสื้อผ้าได้ก็จับถ่างขาออกแทงๆอย่างเดียว ทั้งเจ็บทั้งทรมาน พอเสร็จเค้าก็ไล่กลับอย่างกะไม่ใช่คน เลือดออกเยอะมากนอนระบมไปหลายวัน จากวันนั้นก็ไม่เคยเจอผู้ชายคนนั้นอีกเลยพอไปเจอเค้าก็ด่าและไล่หนี บอกว่าอยากมายอมให้เค้าเองช่วยไม่ได้ นิดก็เลยเจ็บและจำเลยกลัวที่จะมีอะไรกับผู้ชายหรือคบผู้ชายอีก กับผมเพราะว่าถูกชะตาและเห็นผมคุยสนุกแต่ก็ไม่คิดว่าจะมาโดนผมทำวันนี้ ผมก็จับนมเธอเล่นไปคลึงไปสักพักควยก็แข็งขึ้นมาอีก คราวนี้เราแลกจูบกันอย่างเร่าร้อน นิดลุกขึ้นทับผมจูบผมอย่างเร่าร้อน ผมก็ทั้งบีบทั้งคลึงหน้าอกเธอ ขณะที่ผมยังไม่ทันได้ตั้งตัว นิดก็ลุกขึ้นนั่ง จะจับของผมยัดเข้า ผมต้องรีบบอก  "เดี๋ยวๆ ใส่ถุงยางก่อน นิดก็บอกว่านิดสะอาดและปลอดภัยพอ ผมก็เลยตอบเธอไปว่าแล้วนิดมั่นใจได้ยังไงว่าเราสะอาดและปลอดภัยพอ นิดก็เลยชะงัก ผมเลยว่าเพื่อความสบายใจของทั้งสองฝ่ายให้เราใส่ถุงยางจะดีกว่านะ"  ผมก็ขยับจะเอื้อมไปหยิบถุงยางนิดก็ยังจับของผมมาไม่ยอมปล่อยเหมือนกลัวจะหลุดมือหนีหายไป พอผมหยิบถุงยากออกมา นิดก็ว่า  "ขอนิดลองใส่ให้ได้ไหม" ผมก็เลยให้เธอใส่ให้พร้อมบอกวิธี แต่แทนที่เธอจะใส่กลับบีบกำของผมแน่นแล้วรูดขึ้นรูดลง ก่อนจะก้มลงอมและดูดช้าๆ รูดขึ้นรูดลง จนผมสะดุ้งและเสียวเกร็งไปทั้งตัว เพราะว่าไม่คิดว่านิดจะทำจนผมต้องจับหัวเธอโยกเข้าออกตามจังหวะพร้อมครางอย่างเสียวสุดๆ พอนิดเห็นผมครางก็ยิ้มพร้อมกับหยุดแล้วก็เลียตรงหัวก่อนจะค่อยๆใส่ถุงยางให้จนสุด พอใส่ถุงยางเสร็จนิดก็ไม่ทันให้ผมได้ตั้งตัว เธอลุกขึ้นนั่งคร่อมแล้วจับควยผมจ่อตรงปากรูแล้วค่อยๆกดลงมา หน้านิดเหยเกคงจะทั้งเจ็บทั้งเสียว นิดค่อยๆขย่มขึ้นลงช้าๆสักพักก็เริ่มขย่มอย่างเมามัน ผมงี้เสียวจนเกร็งไปทั้งตัว เธอแอ่นอกแหงนหน้าครางซี้ดปากอย่างเมามัน หน้าอกกระเพื่อมขึ้นลงตามจังหวะกระแทกดังปั้บๆ จนผมต้องเด้งแทงสวนขึ้นไปอย่างเมามันพร้อมทั้งเอื้อมมือไปขยำขยี้นมขาวผ่องของนิดอย่างมันมือ ก่อนจะลุกขึ้นกอดและงับดูดสองเต้าสลับไปมาแต่ก็ไม่ค่อยถนัดเพราะนิดยังขย่มต่อพร้อมครางเสียงดังอย่างมันในอารมณ์ พร้อมทั้งโอบรอบคอผมไว้ทั้งหยิกทั้งขยุ้มไหล่ผมจนเจ็บแต่ความมันความเสียวมีมากกว่าผมก็เลยไม่สนใจเด้งแทงสวนขึ้นไปอย่างมันสะใจ ก่อนที่นิดจะเกร็งตัวพร้อมร้องครางยาวเธอขย่มอย่างแรงจนผมกลัวของผมจะหัก ก่อนจะกอดผมแน่นจิกเล็บไปที่แผ่นหลังผมจนเจ็บไปหมด ของนิดตอดรัดผมแรงมากจนรู้สึกได้ ผมเห็นสัญญาณที่บอกว่าเธอเสร็จไปแล้วผมจึงดันตัวเธอนอนลงโดยที่ควยยังคาอยู่แล้วจับนิดนอนตะแคงจับขาสองข้างหนีบเข้าหากันพร้อมทั้งเริ่มโยก ท่านี้ทำให้กระชับและฟิตมากกว่าเดิมอีกจากที่ฟิตอยู่แล้วยิ่งเพิ่มความแน่นความเสียวให้ผมเพิ่มขึ้นอีก นิดเองก็คงไม่ต่างกันร้องครางกระเส่าตลอดเวลาสองมือขยุ้มผ้าปูที่นอน หมอน ผ้าห่ม ป่ายมั่วไปหมด ผมกับนิดแข่งกันร้องครางพร้อมกับที่ผมกระหน่ำกระแทกเข้าออกเร็วขึ้น จนยิ่งใกล้จะถึงสวรรค์อยู่รำไร ผมจับนิดพลิกอีกครั้งเป็นท่าโก้งโค้งโดยที่ควยยังคาอยู่แล้วเริ่มกระแทกต่ออย่างมันสะใจ นิดร้องครางกระเส่าได้อารมณ์มาก สองมือกุมขยุ้มหมอนไปมา นมสองเต้ากระเพื่อมตีไปมาอย่างได้อารมณ์ ผมกระหน่ำแทงอย่างรุนแรงไม่ยั้งจนในที่สุดผมก็ถึงสวรรค์นิดร้องครางยาว พร้อมกันกับผมซึ่งยอมรับว่าครั้งนี้เสียวมากสุดๆ จนรู้สึกถึงขนที่ลุกไปทั้งตัวเบาหวิวไปหมด ก่อนจะหยุดพักหายใจหอบล้มตัวลงนอนข้างๆโดยควยยังคาอยู่สักพักพอเริ่มอ่อนผมรีบจับขอบถุงยางไว้ก่อนจะถอดออกมาน้ำผมน้อยกว่าครั้งแรกนิดหน่อย ผมเลยลุกไปเข้าห้องน้ำหลังล้างทำความสะอาดเสร็จกลับมามองดูนิดนอนแผ่หราอยู่บนเตียงหอบกระเส่าหน้าอกตั้งเต้าชูชันขึ้นลงตามจังหวะหายใจเหงื่อจับพราวเต็มทั้งตัวอย่างเห็นได้ชัด ผมลงไปนอนข้างๆพร้อมกับจูบที่หน้าผากและจูบปากอย่างดูดดื่ม เราแลกลิ้นกันสักพัก ผมก็ถามว่า  "ร้อนไหม ไปอาบน้ำสิ"  นิดก็เลยลุกไปเข้าห้องน้ำ ผมนอนพักสักพักเลยลุกไปหยิบผ้าเช็ดตัวเอาเข้าไปให้นิดซึ่งตอนนั้นไม่ได้ปิดประตูห้องน้ำ พอผมผลักประตูเข้าไป นิดสะดุ้งเล็กน้อยหันมา ก่อนจะยิ้มอายๆให้ผมก่อนจะหันไปอาบน้ำต่อ ผมเอาผ้าเช็ดตัวแขวนไว้แล้วยืนมองนิด น้ำจากฝักบัวเป็นสายไหลลงมาโดนผิวขาวผ่องของนิดสะท้อนจากไฟนีออนในห้องน้ำ ท่าที่เธอลูบไล้ไปตามสองเต้าขาวคู่งาม กับลูบไล้ไปตามเรียวขา ผมถึงกับแข็งขึ้นมาอีกรอบ นิดก็เลยว่า  "จะยืนดูอีกนานไหม ไม่เคยแก้ผ้าอาบน้ำต่อหน้าใคร  ให้ใครดูอย่างนี้เลยนะนี่"  ผมเลยเดินเข้าไปกอดนิดจากข้างหลังแล้วเลื่อนมือมาขยำคลึงสองเต้าพร้อมกระซิบข้างหูว่า  "ขออาบน้ำด้วยคนนะ" ควยผมแข็งโด่ถูไถเบียดไปมากับร่องก้นขาวผ่องของนิด ผมเริ่มระดมจูบไซ้ซอกคอ งับติ่งหู มือข้างนึงบีบคลึงหน้าอก อีกข้างลูบไล้ไปตามเรียวขา ก่อนจะเลื่อนมาถูบี้วนขึ้นลงที่ติ่งเสียว นิดค่อยๆขยับถ่างขาออกให้ ก่อนแหงนหน้าครางกระเส่า ละอองน้ำจากฝักบัวกระเด็นโดนหน้านิดขณะแหงนหน้าครางเผยอปากแลบลิ้นออกมาอย่างเย้ายวน ผมจึงประกบปากทันที เราจูบกันอย่างดูดดื่ม ผมเริ่มรู้สึกได้ว่านิดเป็นคนที่มีอารมณ์ทางเพศสูงมาก ดูจากการตอบสนองอย่างเร่าร้อนของเธอ และจากลีลาที่เธอขึ้นขย่มเองเมื่อกี๊ และการจุดปุ๊บติดปั๊บทันทีของเธอ เราจูบแลกลิ้นกันได้สักพัก ผมเลยผ่อนน้ำให้เบาลงก่อนจะจับนิดหันหน้าเข้าผนังเธอก้มลงโก้งโค้งทันทีอย่างรู้งาน ผมเอาควยถูไถไปตามก้นนิดได้สักพักก่อนจะนึกขึ้นได้ว่ายังไม่ได้ใส่ถุงยาง ขณะที่ผมกำลังขยับจะถอยออกไปเอาถุงยาง นิดเอี้ยวตัวหันมามองโดยที่ผมยังไม่ทันได้ตั้งตัว นิดเอื้อมมือมาจับสะโพกผมก่อนจะดึงเข้าหาพร้อมทั้งกระแทกก้นสวนออกมาทำให้ควยผมเสียบเข้าไปในรูของนิดทันทีปราศจากอะไรห่อหุ้มป้องกัน ผมทั้งสะดุ้งด้วยความเสียวจากเนื้อแนบเนื้อและตกใจด้วยที่ไม่คิดว่านิดจะทำแบบนี้ขณะที่กำลังจะขยับชักออกก่อน นิดก็ร่อนส่ายก้นเบียดตามมาเหมือนจะไม่ยอมให้ผมถอนควยออกหนีเธอไปไหน ด้วยความรู้สึกเสียวที่ต่างจากสองยกแรกที่ใส่ถุงยาง พร้อมกับทั้งอารมณ์ที่คุโชน และลีลาเร่าร้อนของนิดทำให้ผมหน้ามืด คิดในใจ  "เอาวะไหนๆก็ไหนๆ ตายเป็นตาย  ไหนๆ ก็ยืนยันแล้วนี่ว่าสะอาดและปลอดภัยพอ"  ผมเลยจับเอวนิดพร้อมทั้งกระแทกสวนไปกับที่นิดร่อนส่ายก้นกระแทกมาพอดี ทำให้ควยผมเข้าไปมิดรู้สึกว่าชนถึงมดลูกเลยมั้ง ทำเอานิดแหงนหน้าร้องครางยาว ก่อนที่ผมจะกระหน่ำกระแทกโยกเอวอย่างไม่ยั้ง น้ำจากฝักบัวที่กระทบแผ่นหลังและเส้นผมเปียกของนิดทำให้ได้อารมณ์มาก นิดเอามือยันผนังห้องน้ำไว้ มือข้างหนึ่งของผมจับเอวนิดพร้อมกระแทกมืออีกข้างเอื้อมไปขยำหน้าอกที่ยอดชูชันแข็งเป็นไต เนื้อแนบเนื้อกระแทกกันสร้างความเสียวกระสันต์ให้ต่างจากสองยกแรกอย่างสิ้นเชิง ร่องที่ฟิตกระชับและขมิบตอดตลอดเวลา ทำเอาผมกระหน่ำแทงอย่างไม่ลืมหูลืมตา ลืมตายจากที่กลัวติดโรคใส่ถุงยางสองรอบแรกซะสนิท จนนิดร้องยาวถึงสวรรค์ก่อนผมอีกรอบ และผมก็ตามมาติดๆ ก่อนจะตัดสินใจถอดควยออกมาชักฉีดน้ำขาวขุ่นเป็นสายไปที่แผ่นหลังและร่องก้นขาวผ่องของนิดตัดกับละอองน้ำเป็นสายจากฝักบัว นิดสะดุ้งทุกครั้งตามจังหวะที่น้ำผมกระทบผิวขาวผ่องของเธอก่อนจะหันมามองหน้าผมตาเยิ้มเผยอปากอย่างเย้ายวนเอื้อมมือไปปิดฝักบัวก่อนจะโอบรอบคอผมพร้อมทั้งประกบปากจูบผมอย่างเร่าร้อนและดูดดึ่ม สองมือผมขยำสองเต้าตรงหน้าอย่างมันมือ ก่อนที่นิดจะเลื่อนปากออกมาพร้อมทั้งยิ้มและกระซิบถามผมว่า  "กลัวติดโรคจากนิดเหรอ นิดบอกแล้วไงว่านิดสะอาดและปลอดภัยพอ และก็มั่นใจว่าผมก็สะอาดและปลอดภัยพอเหมือนกันไม่งั้นไม่รู้จักป้องกันโดยใส่ถุงยางตลอดในสองครั้งแรกหรอก"  ผมก็เลยคิดในใจเอาวะไหนๆก็ไหนๆ นิดเอื้อมมือไปด้านหลังปาดเอาน้ำของผมที่ฉีดรดที่แผ่นหลังของเธอมาใส่ปากดูดรูดนิ้วเข้าออกอย่างเร้าอารมณ์ "รสชาติแปลกดีนะนี่เหรอน้ำอสุจิของผู้ชาย แต่ก็อร่อยได้อารมณ์ดี"  ผมก็เลยแซวว่า  "เร่าร้อนจังเลยนะรู้ตัวหรือเปล่า ไหนว่าเคยแค่ครั้งเดียว แต่ท่าทางและลีลาเหมือนช่ำชองมากเลย"  นิดเลยบอกว่าหลังจากเคยครั้งแรกแล้วเธอก็อยากรู้และอยากลองอีกเลยไปแอบเอาหนังโป๊ของพี่ชายมาดู เลยจำมาลองทำ แล้วไม่ชอบเหรอ ผมก็เลยตอบว่า  "ทำไมจะไม่ชอบ ชอบมากเลย"  นิดก็เลยถามว่า  "ระหว่างนิดกับแฟนใครเอามันส์กว่ากัน" เจอคำถามนี้ทำเอาผมสะอึกพูดไม่ออก นึกถึงแฟนขึ้นมาทันทีรู้สึกผิดที่นอกใจแฟน แถมมาเอากันบนที่นอนเดียวกันด้วย  เราอาบน้ำด้วยกันถูสบู่ให้กัน ก่อนจะเช็ดตัวและออกมานอนคุยกันต่อ สักพักจึงออกไปหาอะไรทาน สามยกในตลอดบ่ายถึงสองทุ่ม ทำเอาผมขาอ่อนไปหมด แต่นิดกลับดูสดใสร่าเริงมีชีวิตชีวา เธอกอดผมแน่นไปตลอดทางที่ซ้อนท้ายมอเตอร์ไซด์ผมไปร้านอาหาร และกอดแขนผมแน่นแสดงความเป็นเจ้าของผมอย่างออกหน้าออกตา ผมเองก็พอใจไม่น้อยที่มีสาวผิวขาว น่ารัก เซ็กซี่มาควงแขน ทำเอาผู้ชายหลายคนแถวนั้นมองตาม เรื่องระหว่างผมกับนิดยังมีต่ออีกนะครับ ไว้จะมาเล่าต่อ

xonly-1092

elviswhat

somc217

star_war

เนื้อเรื่องมันส์ดีครับ แต่ผมขอให้ผู้แต่งเพิ่มเติมบทพูด กับบทบรรยายความเสียว จะได้อรรถรสมากกว่านี้ครับ
รวมทั้งการเว้นวรรคตอนด้วยครับ หวังว่า writer คงไม่ว่ากันนะครับ ขอบคุณในความเอื้อเฟื้อผลงานครับ...::JubuJubu::

possionseul

เนื้อเรื่องมาดีมากเลยครับ ได้อารมณ์สุดๆ ขอบพระคุณมากครับที่นำมาแบ่งปัน

ปล.อ่านเสร็จปวดขี้เลย ขอไปห้องน้ำก่อนนะครับ 5 5 5+

hanabombam

น่าอิจฉาสุดๆ ขาว หมวย ตัวเล็ก เซ็กส์จัด แบบนี้

peddo

เสียวดีจังครับ แต่ต่อมาเรื่องต้องยุ่งเป็นยุงตีกันแน่ครับ ต้อนแรงอย่างนี้กลับมาเจอแฟนเดี๋ยวจะกลายเป็นมะเขือเผาแน่ อิอิ ขอบคุณครับ

lek30

ดีจังเลยครับ อยากเจอแบบนี้ซักคน  ได้อารมณ์ดีมาก

dwarf

ขอบคุณครับ...ไม่รู้ว่าความวุ่นวายจะตามมาหรือไม่

633sqd

sixdevil7