ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสปกามวัยหนุ่ม ฟันเพื่อนของเพื่อน ตอน 2

เริ่มโดย wacpol, ตุลาคม 01, 2016, 10:53:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wacpol

ผมขอมาเล่าภาคสองต่อนะครับเรื่องระหว่างนิดกับผมยังไม่จบแค่นั้น หลังจากที่ผมได้เล่นเสียวกับเธอ และได้รู้แล้วว่าเธอเป็นสาวเร่าร้อนที่มีอารมณ์ทางเพศสูงมาก หลังจากวันนั้นผมกับเธอก็แทบจะไม่ได้เจอกันอีกเลย เพราะว่าแฟนผมมาหาถี่มาก จนไม่มีเวลากระดิกตัวไปไหน พอเวลาผมว่าง หรือแฟนผมไม่มา นิดก็ไม่ว่างที่จะมาเจอกัน แล้วหอพักเธอก็เป็นหอหญิง ผมก็เข้าไปหาที่ห้องไม่ได้ แต่เราก็ยังโทรคุยกันเรื่อยๆ จนเวลาผ่านไปเกือบ 3 เดือน ผมกับเธอได้เจอกันโดยบังเอิญอีกครั้ง นิดยิ้มกว้างอย่างดีใจที่เจอผม แต่ผมกลับไม่ค่อยตื่นเต้นอะไรเท่าไหร่ที่ได้เจอเธอ ซึ่งก็อาจจะเป็นเพราะว่าได้ฟันแล้วก็ได้ ผมก็เลยถามว่า  "วันนี้ว่างเหรอ"  นิดก็ตอบว่าว่างพร้อมกับส่งสายตาบอกความนัยมา  ผมก็เลยบอกว่า  "พอดีผมมีธุระต้องรีบไป ถ้าไม่มีธุระหรือรีบไปไหน รอผมก่อนได้ไหมแล้วค่อยคุยกัน"  ผมเลยตัดสินใจยื่นกุญแจห้องให้พร้อมบอกว่า "ให้ไปรอที่ห้องผมแล้วกันนะ"  นิดมองหน้าผมพร้อมมองกุญแจห้องในมือที่ผมยื่นให้นิ่งเงียบสักพักก็พยักหน้าตกลง ผมก็เลยขับรถออกไป ตลอดสองสามชั่วโมงที่ทำธุระอยู่ใจผมนั้นคิดถึงนิดตลอดเวลาว่าตอนนี้เธอทำอะไรอยู่  ผมคิดถูกคิดผิดที่ให้กุญแจห้องเธอไป ถ้าเกิดบังเอิญเพื่อนผม หรือแฟนผมมาหาที่ห้องล่ะ หรือมีคนรู้จักเห็นเธอเปิดเข้าไปที่ห้องผมล่ะ จะเป็นยังไงเรื่องระหว่างผมกับเธอคงจะมีคนรู้มากขึ้น หรือเธอจะรื้อจะค้นอะไรของแฟนผมหรือเปล่า  เพราะว่าหลังจากมีอะไรกันเธอก็เริ่มเรียกร้องหรือแสดงความเป็นเจ้าของผม กลัวและระแวงไปหมด  จนเสร็จธุระก็รีบกลับเข้าห้องพอเคาะห้องเปิดประตูเข้าไปปรากฏว่าห้องสะอาดเรียบร้อยมาก  นิดจัดการเก็บกวาดเช็ดถูจัดห้องให้หมด  ที่สำคัญเธอค้นเอาเสื้อกล้ามและกางเกงขาสั้นแฟนผมมาใส่ และกำลังนอนเปิดดูอัลบั้มรูปของผมอยู่  ผมถึงกับอึ้งในความถือวิสาสะของเธอ  แต่ด้วยความขาวเซ็กซี่ของเธอจากการที่นิดใส่เสื้อกล้ามรัดรูปไม่ใส่เสื้อไน สองเต้ากระเพื่อมไปมาตามจังหวะการเดิน หัวนมชูนูนเห็นชัดเจน และกางเกงขาสั้นจู๋และไม่ใส่กางเกงในมองเห็นร่องหลืบชัดเจน พอเห็นผมมองนิดก็ยิ้มเขินๆ ก่อนจะบอกว่า  "กวาดห้องถูห้องแล้วมันร้อนเลยอาบน้ำ เปิดตู้เสื้อผ้าดูเห็นมีเสื้อผ้าผู้หญิงอยู่เลยหยิบมาใส่ก่อน แล้วจะเอาไปซักมาคืนให้ก่อนแฟนมาหรอก"  ผมกลืนน้ำลายก่อนบอกว่า  "ไม่เป็นไร"  แต่น้องชายเริ่มแข็งอัดแน่นคับเป้าจนเกร็งไปหมด ยิ่งพอนิดเดินขึ้นไปนอนคว่ำบนเตียงแล้วหันมาทางผมที่นั่งอยู่เก้าอี้คอมฯ ด้วยที่เป็นเสื้อกล้าม และนิดไม่ได้ใส่เสื้อใน พอนอนคว่ำลงบนที่นอนท้าวแขนคุยกับผม ทำให้สองเต้าคู่งามขาวผ่องโผล่มาอวดอย่างตั้งใจมองทะลุไปเห็นฐานเนินนม และหัวนมดันเสื้อออกมา เสื้อถลกขึ้นมาเผยเห็นรอบเอวขาวผ่องกับต้นขาขาวจั๊วะจากกางเกงขาสั้น ทำเอาผมเริ่มทนไม่ไหวอีกต่อไปลุกเดินเข้าไปหานิดที่บนเตียง นิดยิ้มแล้วพลิกตัวโอบรอบคอผมถามว่า  "คิดถึงนิดบ้างไหม" อารมณ์ตอนนั้นมันหน้ามืดแล้วครับ คิดถึงสิจ๊ะ พูดจบผมก้มลงจูบนิดอย่างหื่นกระหาย เธอก็จูบตอบแลกลิ้นกับผมอย่างเร่าร้อน มือผมขยำขยี้สองเต้าอย่างเมามันบี้หัวนมที่ชูชันแข็งสู้มือผมอย่างรวดเร็ว เหมือนจะไม่ทันใจนิดเธอผลักผมออกพร้อมทั้งถอดเสื้อของนิดออกพร้อมทั้งมาช่วยถอดเสื้อผมออกให้ ก่อนที่ผมจะทันได้ทำอะไรนิดก็ผลักผมลงนอนพร้อมทั้งตะครุบถอดกางเกงผมอย่างรวดเร็วพร้อมทั้งลุกขึ้นถอดกางเกงขาสั้นของตัวเองออกขว้างทิ้งไปมุมห้องก่อนจะคว้าท่อนควยผมมาดูดอย่างกระหาย ทำเอาผมสะดุ้งสุดตัวด้วยที่ยังไม่ทันตั้งตัวและไม่คิดว่านิดจะจู่โจมแบบนี้ นิดทั้งดูดรูดลงจนสุดถึงโคนรูดขึ้นรูดลงอย่างรวดเร็วเสียงดังจ๊วบ ๆ จนผมต้องร้องครางด้วยความเสียว ก่อนจะเลียวนรอบหัวหยักและใช้ปลายลิ้นเลียและดันเข้าไปในรูควย ทำเอาผมสยิวไปหมดก่อนจะเลียวนไปรอบๆ หัวหยักอย่างรวดเร็วเหมือนคนกระหายอยากมานาน ก่อนจะเลียและอมวนลงไปเลียที่ไข่สลับซ้ายขวา พร้อมทั้งขบทั้งดูดทั้งดุนและเลียทั้งใช้มือช่วยชักและเลียวนสลับขึ้นมาดูดอมรูด จนผมใจแทบขาด จนผมออกปากชมว่า  "สุดยอดเก่งขึ้นเยอะเลยนะนี่"  นิดยิ้มอย่างพอใจ ก่อนเลียไปอย่างยั่วยวนพร้อมทั้งบอกว่า  "มีครูสอนดีนี่นาแล้วช่วงที่ห่างกันก็ไปศึกษาฝึกปรือฝีมือมาบ้างเหมือนกัน ทั้งอ่านหนังสือทั้งดูหนังโป๊ ทั้งดูเว็บ แต่ไม่ได้ไปอะไรกับใครนะ มีแต่ช่วยตัวเองเอา"  ผมเอื้อมมือไปขยำสองเต้าอย่างมันมือก่อนจะเลื่อนไปจับหอยนิด ซึ่งตอนนี้น้ำแฉะเยิ้มไปหมด นิดก็ทั้งอมทั้งดูดทั้งเลียจนผมต้องระบายเอาคืนด้วยการบี้ติ่งเสียวของนิด นิดก็แบะขาถ่างออกให้ทันที ผมจึงก้มหน้าเข้าไปสำรวจหอยใกล้ๆ ซึ่งก็ฉ่ำนองน้ำไปหมดน้ำนิดออกมาเยอะมากด้วยที่คงกำลังมีอารมณ์เต็มที่ กลีบสองข้างยังคงเป็นสีชมพูระเรื่อเหมือนเดิมร่องรอยยังสนิทแสดงว่าไม่ได้ไปอะไรกับใครมาจริงๆ มีเพียงติ่งเสียวเท่านั้นที่สีเข้มขึ้นเล็กน้อย ผมบี้วนตรงติ่งเสียวไปมาเน้นๆย้ำๆ พร้อมทั้งสอดนิ้วกลางเข้าไปเบิกร่องก่อนช้าๆ ร่องนิดตอดรัดนิ้วผมตุบๆจนรู้สึกได้ นิดร้องครางอู้อี้ๆ พร้อมทั้งดูดรูดขึ้นลงแรงขึ้น จนผมต้องชักนิ้วเข้าออกเร็วและแรงขึ้นตาม ก่อนจะลงละเลงลิ้นที่หอยของนิดไล่บี้วนจากติ่งเสียวกวาดลิ้นเลียไปรอบๆ ร่องกลีบ ดุนลิ้นเข้าไปสำรวจรูก่อนจะวนขึ้นมาเลียวนเร็วๆแรงๆตรงติ่งเสียวอีกครั้ง นิดร้องครางไม่เป็นส่ำอู้อี้ๆ ด้วยควยผมเต็มปากอยู่สลับกับถอนปากออกมาสูดปากร้องครางอย่างได้อารมณ์เต็มที่ น้ำเธอออกมาเยอะมากเปราะเต็มหน้าผมไปหมด พร้อมทั้งไหลอาบสองหว่างขา เราใช้ท่า 69 กันไปอีกสักพักนิดก็แอ่นโคกเบียดหน้าผมเด้งกระตุกผมเลยเร่งลงลิ้นเร็วและแรงขึ้นพร้อมทั้งนิดก็ทั้งกำควยผมกระทอกขึ้นลงอย่างแรงและเร็วจนผมเจ็บก่อนจะทั้งอมทั้งดูดทั้งขบกัดหัวควยจนผมต้องร้องครางออกมาด้วยความเจ็บจึงลงโทษนิดด้วยการทั้งเลียแรงๆและขบกัดไปที่ติ่งเสียวยิ่งทำให้นิดมีอารมณ์มากขึ้น กำควยผมชักขึ้นลงอย่างแรงก่อนจะเกร็งตัวคราง "อาสสสสส"  ยาวว ก่อนจะพูดเสียงกระเส่าว่า  "ผัวจ๋าาา เสร็จแล้วว" ผมก็จวนเจียนจะเสร็จคาปากคามือนิดเต็มที พอเห็นนิดเสร็จไปก่อนแล้วผมจึงลุกขึ้น นิดก็รีบลุกขึ้นโก้งโค้งหันก้นส่ายร่อนไปมา ผมจับควยแข็งโด่ที่อาบไปด้วยน้ำลายนิดมาถูไถไปมาตามร่องก้น ก่อนจะบี้วนที่ปากรู ทำเอานิดครางกระเส่า ก่อนที่ผมจะทำอะไรนิดก็กระแทกสะโพกเด้งสวนมาทำให้ควยผมเสียบเข้าไปในรูเธอทันที สงสัยจะไม่ทันใจเธอ ผมกลัวเสียเชิง จึงจับรอบเอวพร้อมทั้งรั้งเข้ามาหาและกระแทกสวนไปอย่างแรง นิดร้องครางลั่นห้องด้วยความที่น้ำเธอออกเยอะมากและเสร็จไปก่อนผมแล้วทำให้หล่อลื่นดีมากเข้าไปได้อย่างง่ายดายพรวดเดียวสุดมิดถึงโคน หีนิดยังรัดและฟิตแน่นเหมือนเดิมที่ต่างจากเดิมคือความเร่าร้อนที่ได้อารมณ์มากอย่างเต็มที่ หลังห่างหายกันไปนานสามสี่เดือน ด้วยผมกำลังรู้สึกจำเจกับแฟนและร่องรูของแฟนกำลังเริ่มรู้สึกไม่ค่อยกระชับแล้ว และแฟนผมก็ไม่ตอบสนองผมได้เร่าร้อนเท่านิด ทำเอาผมอารมณ์กระเจิงกระแทกควยโยกเข้าออกอย่างเมามันในอารมณ์ทั้งขยำขยี้ก้นขาวผ่องจนแดงเป็นรอยมือ และขยำสองเต้าที่กวัดแกว่งไปมาตามจังหวะแรงกระแทก และนิดก็ถอยก้นดันตัวเข้ามาหาผมก่อนจะหมุนตัวกลับมาทางผมโดยที่ควยยังคารูอยู่ด้วยความกระชับแน่นทำเอาต้องร้องครางกันทั้งคู่ก่อนจะดันตัวผมให้นั่งลงแล้วนิดก็จับไหล่ผมก่อนจะโยกขึ้นลงควบกระแทกเองอย่างเมามัน ผมได้แต่ร้องครางและเด้งเด้าสู้รับกับจังหวะที่เธอกระแทกสวนขึ้นลง สองเต้าขาวผ่องกระเพื่อมขึ้นลงสวยมาก จนผมต้องคว้าบี้คลึงอย่างมันมือ นิดจิกไหล่ผมขย่มขึ้นลงอย่างเอาเป็นเอาตายร้องครางลั่นห้องอย่างมีอารมณ์เต็มที่ จนผมใกล้ถึงสวรรค์รำไรจึงกอดรอบเอวนิดเข้ามาพร้อมทั้งเด้งสวนไปอย่างรวดเร็ว จนในที่สุดทั้งผมทั้งนิดก็ร้องครางยาวเสร็จถึงสวรรค์พร้อมกัน จากตอนแรกที่คิดว่าจะชักออกมาหลั่งข้างนอกแต่ก็ด้วยความที่นิดขึ้นขย่มเองและล๊อกไหล่ผมไว้อยู่จึงฉีดเข้าไปในร่องรูของนิดอย่างเต็มที่ สร้างความเสียวสยิวให้ผมเป็นอย่างมาก เพราะว่าเวลาเอากับแฟนก็ไม่ได้อารมณ์และถึงสวรรค์พร้อมกันอย่างมันสะใจแบบนี้ นิดจิกเล็บลงมาที่หัวไหล่และแผ่นหลังผมจนแสบไปหมด ครางยาวก่อนจะแหงนหน้าไปทางด้านหลังหลับตาพริ้มอ้าปากแลบลิ้นครางเลียไปมาอย่างได้อารมณ์ สองเต้ากระเพื่อมขึ้นลงหัวนมชูชัน เหงื่อเม็ดเกาะพราวสะท้อนแสงไฟอย่างเห็นได้ชัด ทั้งๆที่เปิดพัดลมเกือบแรงสุด ผมยังกอดเอวนิดแน่นและซบหน้าลงกลางร่องอกก่อนจะจูบและงับหัวนมเลียเล่นซ้ายทีขวาทีไปมา หอบตัวโยนกันทั้งคู่ นิดขยับตัวขึ้นมากอดรอบคอผมแน่นพร้อมทั้งหอมแก้มและจูบผมและกระซิบที่ข้างหูว่า  "ผัวจ๋า เมียมีความสุขเหลือเกิน" แล้วก็จูบผม พร้อมทั้งขย่มโยกบดบี้วนโยกขึ้นลงเหมือนยังไม่หนำใจ ขณะที่ควยผมก็เริ่มอ่อนลง แต่ก็ยังคาอยู่ ของนิดก็ตอดรัดตลอด นิดก็ยังคงจูบผมแลกลิ้นพร้อมกับโยกคลึงบี้วน สักพักก็เริ่มแข็งขึ้นมาอีก พอควยผมเริ่มแข็งขึ้นมาอีกรอบ ผมเลยโยกคลึงเด้าขึ้น นิดก็เลยเริ่มขย่มแรงขึ้นๆอีกรอบเหมือนคนอดอยากมานาน ร้องครางอย่างมีอารมณ์สุดๆ จากที่โอบรอบคอผมก็เริ่มขยุ้มและจิกเล็กลงที่หัวไหล่และขยำผมตรงท้ายทอยของผม ดึงจนผมหน้าหงายแล้วก็ขย่มแรงขึ้นๆ จนผมรู้สึกได้ว่ามากไปหรือเปล่า เซ็กส์จัดรุนแรงจริงๆ แต่ด้วยลีลาการขย่มและความเสียวสยิวจากการบดบี้ของนิดทำให้ผมลืมทุกอย่างไปหมดกระแทกก้นเด้งรับจนนิดร้องครางอย่างถึงใจ ผมเลยเอนตัวลงกึ่งนอนกึ่งนั่งโดยตัวพิงไปที่หมอนหัวเตียงจับเอวและขยำหน้าอกนิด นิดก็ยิ่งควบขย่มอย่างเอาเป็นเอาตายร้องครางลั่นห้องอย่างคนมีอารมณ์สุดๆ ขย่มจนเหงื่อออกเกาะพราวผิวขาวๆ ไปทั้งตัว หน้าอกเด้งขึ้นลงตามจังหวะ แล้วโน้มตัวมาข้างหน้าจับไหล่ผมแล้วคราวนี้จิกเล็บขยุ้มลงมาจนแสบ พร้อมกระแทกแรงขึ้นตามจังหวะอารมณ์ที่รุนแรงของเธอ จนผมเริ่มกลัวว่าของผมจะหักเพราะนิดขย่มกระแทกแรงมากจนนิดร้องครางยาว ก่อนจะย้ำขย่มๆ อีกสองสามครั้งผมเองก็จวนเจียนเต็มที เห็นนิดเสร็จถึงสวรรค์ผมจึงลุกขึ้นจับลงนอนตะแคงยกขาข้างนึงขึ้นพาดบ่าก่อนจะกระแทกเด้าสวนเข้าไปนิดร้องครางอย่างคนถึงใจ ท่านี้ผมเทียวขยับยกขาขึ้นลงให้หนีบเข้าหากันทำให้รูกระชับมากขึ้น ยิ่งเพิ่มความเสียวให้ผมอย่างมากเพราะตอนนี้นิดน้ำออกเยอะมาก เลยมีแต่ความเสียวและมันอย่างเดียว ผมเร่งเครื่องกระแทกอย่างแรงเพราะอยากจะเอาคืนที่เธอขย่มของผมรุนแรงมากแต่กลายเป็นว่าผมทำให้เธอสะใจและได้อารมณ์มากร้องครางสีหน้าแดงก่ำอย่างถึงใจและได้อารมณ์สุดๆ จนผมใกล้ถึงสวรรค์รำไร จึงกระแทกไม่ยั้งจนฉีดน้ำเข้าไปในรูสวรรค์อย่างเต็มที่ ผมก็ยังคงเด้าต่ออย่างได้อารมณ์เสียวมากเลยตอนนั้น นิดร้องครางยาวหลับตาพริ้มอย่างมีความสุขถึงใจ ผมลงนอนทาบทับไปบนตัวมือลูบไล้นมขาวผ่องที่แข็งตึง หัวนมชูชันแข็งเป็นไต พร้อมงับหัวนมเล่นเบาๆ พักเหนื่อยไปด้วย นิดสะดุ้งร้องอุ้ยๆ ทุกครั้งที่ผมงับและลิ้นดุนเลีย ไม่รู้ผมผลอยหลับคาเต้าไปตั้งแต่ตอนไหน ตื่นมาอีกทีรู้สึกมีอะไรกำลังเกิดขึ้นที่น้องชายช่วงล่าง เลยลืมตามองดู ปรากฏว่านิดกำลังใช้ลิ้นดุนเลีย สลับกันกับดูดอมรูดขึ้นรูดลงดังจ๊วบๆ อย่างเอร็ดอร่อยเหมือนคนอดอยากมานาน จนผมเสียวสยิวเกร็งไปหมด จนต้องกระดกก้นเด้งรับตามจังหวะพร้อมทั้งจับหัวนิดโยกขึ้นลง นิดก็ยิ่งทำเร็วขึ้นอย่างได้อารมณ์ ยังไม่ทันได้ตั้งตัวหอยนิดก็ขยับมาอยู่ตรงหน้าผมเมื่อไหร่ก็ไม่รู้พร้อมทั้งนั่งทับลงมาหอยน้ำแฉะๆลงตรงปากผมพอดี เลยสนองอารมณ์คุณเธอด้วยการงับติ่งพร้อมทั้งเลียอย่างเร็ว และดุนลิ้นเข้าไป นิดร้องครางอาาา ยาว ก่อนจะแก้แค้นผมด้วยการอมเข้าไปจนสุดแล้วรูดขึ้นลงอย่างเร็วพร้อมใช้มือช่วยกระทอก ผมก็พยามกลั้นไว้พร้อมทั้งใช้ลิ้นฉกเลียอย่างรวดเร็วจนนิดต้องหยุดแหงนหน้าครางอย่างสยิวเต็มที่ มืออีกข้างก็กำของผมรูดขึ้นลงก่อนจะก้มลงไปดูดและเลีย ครางอู้อี้ๆ ในลำคอเพราะควยผมยังเต็มปาก พอผมเริ่มเร่งจังหวะกระดกลิ้นเร็วและแรงขึ้นๆ นิดถอนปากออกมาร้องครางอย่างเดียวก่อนจะร้องครางยาวพร้อมกระตุกเกร็ง ส่งสัญญาณบอกผมว่าเธอเสร็จลิ้นผมไปแล้วอีกรอบ ก่อนจะก้มตัวลงเลียต่อ ผมจึงหันเธอพลิกหันหน้ามาทางผม แต่พอหันมานิดกลับผลักผมลงนอน พร้อมทั้งขึ้นคร่อมผม ก่อนจะจับควยผมไปจ่อตรงรูก่อนจะค่อยๆขย่มขึ้นลงช้าๆ ครางซื้ดๆอย่างได้อารมณ์ พอเริ่มเข้าที่เข้าทางนิดก็เริ่มควบอย่างเมามันส์พร้อมกับร้องครางอย่างได้อารมณ์เต็มที่ จนผมแทบหายใจหายคอไม่ทัน นิดขย่มอย่างรุนแรงเอาเป็นเอาตาย ผมสะบัดไปมาตามแรงขย่ม นมกระเพื่อมขึ้นลงมองดูได้อารมณ์มาก ผมจึงรวบเอวนิดจับโยกขึ้นลงให้จังหวะนิดยิ่งขย่มควบเร็วและแรงขึ้น จนผมต้องเด้งรับจนจวนเจียนเต็มที ผมจึงลุกขึ้นดันตัวเธอนอนลงก่อนจะจับถ่างขาออกท่าเรือใบ แล้วกระหน่ำเด้าแทงอย่างไม่ยั้ง นิดร้องครางอย่างสะใจและได้อารมณ์ แบบคนอารมณ์กระเจิดกระเจิงเต็มที่ ผมควบได้อีกพักเดียวก็ทนไม่ไหวส่งแรงกระแทกออกไปอย่างเต็มที่ นิดก็ร้องครางออกมาเสียงกระเส่า  "ดีจังเลยๆ แรงอีกๆๆ ผัวจ๋าเมียเสียวดีเหลือเกิน"  ผมครางจนทนไม่ไหว บอกออกไปว่า  "จะออกแล้ว" ก่อนจะถอนออกมาขยับไปตรงหน้านิด นิดเหมือนรู้งานรีบคว้าควยเข้าปากอมทันทีก่อนที่ผมจะกระทอกขึ้นลงแรงๆก่อนฉีดน้ำเข้าเต็มปากนิดเต็มที่ มีบางส่วนล้นออกมาตอนนิดถอนปากออกไหลย้อยลงมาตามมุมปากและฉีดกระเด็นไปตามแก้ม นิดดูดและเลียอย่างได้อารมณ์และเอร็ดอร่อยพร้อมเลียจนสะอาดหมดจด ก่อนจะใช้นิ้วปาดน้ำที่ไหลย้อยลงมาตามปากดูดนิ้วรูดเข้าออกอย่างยั่วยวน หน้าแดงก่ำตัดกับผิวขาวผ่อง มองผมด้วยสายตาเย้ายวน ผมเอนหลังลงนอนแผ่ แต่นิดยังไม่หยุดยังตามมาดูดและเลียควยผมต่อทั้งๆที่มันเริ่มอ่อนลงด้วยเพราะสามยกติดๆกัน พอดูดไปสักพักเห็นของผมยังไม่ขึ้นทันใจ จึงล้มตัวลงมานอนกอดข้างผม ก่อนจะลูบไล้หน้าอกผมไปมาบอกขอให้ผมกอดเธอเหมือนรักเธอหน่อยได้ไหม ผมจึงกอดเธอแน่น พร้อมจูบที่หน้าผากและเปลือกตาเบาๆ ก่อนที่นิดจะน้ำตาไหลร้องไห้ออกมา ผมเลยถามว่า  "เป็นอะไร"  นิดก็บอกว่า  "ดีใจและมีความสุขมาก หลังจากที่เคยมีประสบกามครั้งแรกแล้ว ทั้งเจ็บตัวทั้งเจ็บใจจากที่โดนดูถูก ไม่เคยรู้สึกมีความสุขมากขนาดนี้"  เรานอนกอดกันต่ออีกสักพักนิดก็ขอลุกไปอาบน้ำ ดูเวลาตอนนั้นก็เกือบ 6 โมงเย็นแล้ว ผมทั้งเหนื่อยทั้งเริ่มหิว แต่ยังนอนแผ่อยู่อย่างหมดแรงกับลีลาที่เร่าร้อนและความเซ็กส์จัดของนิดที่แสดงออกมา พอนิดอาบน้ำเสร็จก็ห่มผ้าเช็ดตัวหลวมๆออกมาผิวขาวผ่องของเธอกับแก้มแดงอมชมพูระเรื่อของนิดมองดูแล้วดูน่ารักมาก เธอยิ้มให้ผมก่อนจะเดินไปนั่งลงทั้งหน้ากระจกก่อนจะปล่อยผ้าเช็ดตัวมากองอยู่ที่เอวก่อนจะนั่งหวีผม หน้าอกขาวผ่องสะท้อนกระจกกระเพื่อมขึ้นลงตามจังหวะหายใจ แผ่นหลังขาวผ่องไล่ลงไปถึงร่องก้นมองดูแล้วได้อารมณ์ดีมาก คนขาวๆหุ่นดี อกเป็นอกเอวเป็นเอวก้นเป็นก้นนี่มันน่ามองอย่างนี้นี่เอง ผมจึงลุกขึ้นไปหาและกอดจากด้านหลังก้มลงหอมแก้มเธอ พร้อมทั้งลูบไล้ขยำสองเต้านุ่มมือเบาๆ นิดแหงนหน้าเผยอปากก่อนจะจูบแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม นิดเอื้อมมือมาจับที่ควยผมรูดขึ้นลงจนมันเริ่มตื่นตัวอีกครั้ง ผมจึงบอกว่า  "ขออาบน้ำแล้วก็ไปหาอะไรกินก่อนดีกว่านะ"  นิดจึงหยุดอย่างเสียดาย ผมจึงคิดในใจ "อะไรจะจุดปุ๊บติดปั๊บขนาดนั้นวะ เร่าร้อนจริงๆ"  อาบน้ำเสร็จเดินออกมานิดก็แต่งตัว แต่งหน้าเรียบร้อยแล้วพร้อมกลิ่นน้ำหอมอ่อนๆ ผมก็เลยแซวว่า  "แหมเตรียมอุปกรณ์เสริมสวยพร้อมติดกระเป๋าขนาดนี้เลยเหรอ"  นิดก็เลยตอบว่า  "ผู้หญิงนี่จ๊ะ  ก็ต้องรักสวยรักงามตามธรรมดา" หลังจากเดินออกมาทานข้าวด้วยกันเสร็จแล้ว นิดก็ชวนผมไปที่ห้องเธอต่อผมก็ปฏิเสธไปว่า  "ไว้วันหลังแล้วกันนะขอกลับไปเคลียร์งานก่อน"  แต่จริงๆ  แล้วผมเริ่มเพลียอยากนอนพักแต่กลัวเสียฟอร์ม นิดก็อ้อนขอให้ผมไปกับเธอให้ได้แต่ผมก็ต้องใจแข็งปฏิเสธไป ก่อนจะแยกย้ายกันนิดมองตามผมตาละห้อย พอมาถึงห้องผมกำลังจะนอน นิดก็โทรมาอ้อนขอให้ผมไปหาที่ห้อง ผมก็ปฏิเสธไป แต่เธอก็ยังเทียวโทรมาแทบจะทุกสิบนาที จนกระทั่งถึงตี 1 เกือบตีสอง ผมเริ่มหมดความอดทน ถามกลับไปว่า  "ยังไงก็อยากจะให้ไปให้ได้ใช่ไหม ไม่งั้นไม่เลิกโทรใช่ไหม"  นิดก็เงียบไปก่อนตอบว่า  "ใช่ ก็อยากให้มาค้างด้วยนี่"  ผมก็เลยตัดรำคาญว่า  "โอเค ได้ งั้นอีกไม่เกิน10นาทีไปถึงนะ"  ผมก็เหนื่อยใจทั้งเริ่มรำคาญในความเซ็กส์จัดของเธอ  อีกอย่างถ้าไปหาไปค้างกับเธอถึงห้องกลัวมันจะเรื่องยาว ถ้าจะชิ่งก็กลัวออกยาก เพราะว่าผมก็มีแฟนอยู่แล้ว พอไปถึงหอเธอปรากฏว่าหอเธอเป็นหอหญิงห้ามผู้ชายเข้า ผมจึงยืนเก้ๆ  กังๆ  หน้าหอ มองดูนาฬิกาก็ปาเข้าไปเกือบตีสองแล้ว กำลังคิดว่าจะทำไงดี ห้องที่อยู่ชั้นสองติดรั้วก็เปิดม่านออกพร้อมกับนิดก็โผล่หน้าออกมาส่องดู พอเห็นเป็นผมก็ยิ้มอย่างดีใจ รีบเปิดประตูออกมา ผมก็เลยถามว่า  "มันหอหญิงไม่ใช่เหรอแล้วจะให้เข้าไปยังไง"  นิดก็บอกว่า   "ปีนรั้วเข้ามาสิ เค้าทำกันบ่อย ๆ หลังประตูหอปิดหลัง 5 ทุ่ม"  ผมก็เลยว่า  "เราผู้ชายนี่นะจะให้ปีนเข้าไปเกิดมีใครเห็นแล้วว่าเอาล่ะ"  นิดก็เลยว่า  "เข้ามาเหอะน่าเห็นมีผู้ชายแอบปีนเข้ามาบ่อยไป"  ผมก็เลยว่า   "เอาก็เอา"  ก่อนจะปีนรั้วเข้ามาแล้วก็รีบวิ่งขึ้นบันไดไป พอไปถึงหน้าห้องนิด นิดก็เข้าห้องไปแล้ว ผมเลยเปิดประตูห้องเข้าไป ถึงกับตะลึง เพราะว่านิดจุดเทียนสลัวๆ  รอบห้อง พร้อมทั้งกลิ่นอโรมาจากตะเกียงน้ำมันกลิ่นกุหลาบด้วย หอมมาก มองไปที่เตียงนิดนอนตะแคงรออยู่ก่อนจะลุกขึ้นมา ตอนที่ผมหันไปล๊อกประตู นิดอยู่ในชุดนอนสายเดี่ยวบางเบาผ้าแบบซีทรูเห็นหมดเลย ไม่ใส่อะไรเลย ผิวขาวผ่องของเธอทำให้มองเห็นชัดเจนดูเซ็กซี่เย้ายวนมาก นิดเดินตรงเข้ามากอดผมแน่นบอกว่า  "ดีใจมากที่ยอมมา คืนนี้นอนค้างกะนิดที่นี่นะๆ"  ผมก็เลยว่า  "อืมม มาถึงนี่แล้วนี่นา"  ก่อนจะหันจูงมือผมเดินไปที่เตียงนอน ก่อนจะขึ้นไปล้มตัวลงนอนรอบนเตียง ผมเดินไปหยุดที่ขอบเตียงมองรอบๆ เห็นมีเทียนจุดวางอยู่หัวเตียงกับกระปุกใส่ปากกา มีมีดคัตเตอร์  มีกรรไกรด้วย แล้วก็มองไปตรงหัวเตียงมีผ้ามัดเอวของชุดคลุมอาบน้ำม้วนอยู่ ก็เริ่มระแวงว่าจะทำอะไรหรือเปล่าวะ  แต่ก็ด้วยความยั่วยวนของนิด กับบรรยากาศเย้ายวนจนทนไม่ไหว ผมเลยถอดเสื้อผ้าออกหมด ควยตั้งชี้โด่ขึ้นพร้อมรบทันที นิดมองดูแล้วก็ยิ้มก่อนจะลุกมาคว้าควยผมอมดูดเลียวนขึ้นลงอย่างกระหาย จนผมต้องร้องครางอย่างเสียวซ่าน ก่อนจะผลักผมลงนอนบนเตียงแล้วก็ขึ้นคร่อมแล้วจับควยจ่อรูแล้วก็ค่อยๆขย่มลงอย่างช้าๆ ก่อนจะเร่งจังหวะขย่มอย่างเอาเป็นเอาตาย ร้องครางดังมากลั่นห้อง อย่างคนอารมณ์กระเจิดกระเจิง จนผมหายใจหายคอไม่ทัน ทั้งขย่มทั้งก้มลงมาขยุ้มจิกหน้าอกและหัวไหล่ผม นิดขย่มไปแล้วลูบบีบคลึงหน้าอกตัวเองไปอย่างคนมีอารมณ์เต็มที่ แหงนหน้าซีดส์ปาก ทั้งเด้งขย่มอย่างรุนแรง จนผมเริ่มระแวงว่าจะหยิบเทียนหยิบมืดหรือเปล่า อะไรจะอารมณ์รุนแรงขนาดนั้น ทำเหมือนตายอดตายอยากมานาน เหมือนพวกฮิสทีเรียเลยครับที่ขาดเซ็กส์ไม่ได้  และอารมณ์ทางเพศรุนแรง ผมปล่อยให้เธอขย่มตามอารมณ์เธอสักพักก็เลยลุกขึ้นดันตัวเธอนอนลงก่อนจะกระแทกใส่อย่างไม่ยั้ง สนองอารมณ์เธออย่างไม่ปราณี นิดร้องครางลั่นห้องแต่เหมือนร้องครางอย่างได้อารมณ์และถึงใจมากกว่า ผมจับนิดพลิกโก้งโค้งแสงเทียนสะท้อนก้นขาวผ่องกับชุดนอนบางๆร่นลงไปกองอยู่ตรงหน้าอก มองแล้วได้อารมณ์มาก ผมจึงกระหน่ำกระแทกไปอย่างไม่ยั้ง จนนิดไปติดที่หัวเตียง ร้องครางเสียงดังลั่นห้อง ขยุ้มหมอนขยุ้มผ้าปูที่นอนแน่น ผมก็เสียวสุดๆก่อนจะกระแทกย้ำหนักๆก่อนจะถึงสวรรค์น้ำแตกใส่เต็มที่คารู นิดร้องครางเบาๆอย่างหมดแรง ผมก็หอบตัวโยน ก่อนจะก้มลงจับคลึงสองเต้า ก่อนจะถอดออกมานอนแผ่ข้างๆ ก่อนจะหมดสภาพผลอยหลับไปเมื่อไหร่ก็ไม่รู้ด้วยความที่ทั้งวันรบกับนิดไป 4 รอบ ตื่นอีกทีก็เห็นนิดกำลังลุกล้ำควยผมอย่างเมามันทั้งดูดทั้งเลีย ผมเหลือบมองดูนาฬิกาตี 4 กว่าๆ ผมหลับไปเกือบสองชั่วโมง เลยปล่อยให้นิดอมรูดดูดเล่นจนเริ่มตื่นตัวอีกครั้งหลังจากได้นอนพักไป ยิ่งพอแข็งเต็มที่ยิ่งเหมือนทำให้นิดมีอารมณ์มากขึ้น อมรูดขึ้นลงเลียวนอย่างรวดเร็ว นิดใช้ปากและลิ้นเก่งมากจนผมต้องร้องครางอย่างเสียวซ่าน พอเห็นผมตื่นแล้วนิดก็หยุดก่อนจะขึ้นมาจะนั่งคร่อมผมอีก ผมเลยไม่ยอมให้เธอบุกฝ่ายเดียว ลุกขึ้นดันตัวเธอลงนอนจับถ่างขาออกได้แล้วแทงทันที ด้วยความที่เธอมีอารมณ์อยู่แล้วจึงมีน้ำออกมาพอสมควรถึงเข้าได้ไม่อยากนักกับทั้งเมื่อวานทำกันทั้งวันสามสี่รอบ ผมแทงพรวดเดียวจึงเข้ามิดด้ามเลย พร้อมกับที่นิดถึงกับตาเหลือกร้อง  อ๊าา  ยาว ผมก็กระหน่ำแทงไม่ยั้ง โทษฐานที่ก่อกวนไม่เลิก ไม่รู้จักพัก ไม่รู้จักพอบ้าง กลับกลายเป็นทำให้เธอถึงใจ ได้อารมณ์เข้าไปอีก ร้องครางอย่างมีความสุข สองมือบีบคลึงเต้าของตัวเองอย่างมีอารมณ์เต็มที่ ผมจึงกระหน่ำแทงอย่างมีอารมณ์สะใจเหมือนกันอย่างไม่ยั้ง จนใกล้ถึงสวรรค์ ผมจึงยกสองขางอเข้าแนบหน้าอกท่ายกล้อ พร้อมทั้งกระหน่ำแทงเต็มที่จนน้ำแตกฉีดเข้าเต็มรู ผมเสียวสยิวจนขนตรงท้ายทอยลุกจนรู้สึกได้ นิดก็ร้องครางยาวอย่างสะใจและมีความสุขหลับตาพริ้ม เผยอปากแลบลิ้นเลียไปมาอย่างได้อารมณ์ ก่อนจะกระตุกเกร็งตัวตามจังหวะที่ผมฉีดน้ำเข้าไป ส่งสัญญาณว่าเธอก็เสร็จพร้อมๆกันกับผม ผมนอนลงหอบทับลงบนตัวนิด นิดกอดคอผมแน่น หอมแก้มผมซ้ายขวาก่อนจะหลับตากอดผมแน่นจนผมอึดอัด พอผมขยับตัวลุกขึ้นก็เห็นนิดน้ำตาไหลเป็นทาง เลยถามว่าเป็นอะไร นิดก็บอกว่ามีความสุขและถึงใจมาก อยากจะทำและรู้สึกแบบนี้กับผมบ่อยๆ ทุกวันเลย ผมได้ยินอย่างนั้นเลยเริ่มกลัว เพราะว่านิดเป็นคนอารมณ์ทางเพศรุนแรงและเซ็กส์จัดมาก แล้วผมก็มีแฟนอยู่แล้ว ไม่อยากให้แฟนรู้และไม่อยากให้แฟนเสียใจ แล้วผมเองก็ไม่คิดจะจริงจังอะไรกับนิด ถึงเธอจะน่ารักขาวเซ็กซี่ได้ใจ ถูกเสปคก็เถอะแต่ในเมื่อผมได้ฟันเธอแล้ว และก็ได้รู้แล้วว่าเธอเซ็กส์จัดและอารมณ์ทางเพศรุนแรงแค่ไหน ถ้านานๆทีก็คงจะโอเคแต่ถ้าให้ทำบ่อย ๆ  ก็ไม่ไหว ผมมองดูนาฬิกาก็ใกล้จะหกโมงแล้ว ฟ้าเริ่มสว่าง ด้วยความที่มันเป็นหอหญิงแล้วผมกลัวมีปัญหาเพราะว่าปีนรั้วกับแอบวิ่งขึ้นหอมา จึงบอกว่าผมต้องรีบกลับแล้วก่อนคนเห็น นิดก็งอแง ไม่อยากให้ผมกลับอยากให้ผมอยู่กับเธอทั้งวันตอนกลางคืนค่อยแอบออกไป ผมก็ยืนยันว่าไม่ได้ เลยรีบแต่งตัวแล้วก็ออกมาจากห้อง ก่อนออกจากห้องนิดก็ยังตามมากอดผมตอนผมจะเปิดประตู ร้องไห้ไม่อยากให้ผมไปจนผมเกือบจะใจอ่อน แต่ก็ใจแข็งแกะมือเธอออก นิดก็บอกว่าแล้วจะโทรหานะ เย็นนี้อาจจะแวะไปหาที่ห้อง ผมก็รับปากส่งๆไป ก่อนจะรีบวิ่งลงมาดูซ้ายขวาปลอดคนก็กระโดดปีนรั้วออกมา จากนั้นผมก็หลบนิดตลอด ตอนเย็นก็ไปขลุกอยู่ห้องเพื่อน ดึกๆถึงกลับมานอน ปิดโทรศัพท์ตอนกลางคืน หลบเธอทุกทางที่จะทำได้ ผมหลบนิดได้ตลอดรอดฝั่งเป็นเดือนจึงเจอเธออีกครั้งอย่างเลี่ยงไม่ได้เพราะว่าเธอมาดักรอผมที่ทำงาน ผมจึงต้องรับปากเธอว่าจะไปหาหรือโทรหาก่อนขอให้เธอกลับไป จากนั้นผมก็ต้องขอร้องเพื่อนที่ทำงานให้บอกว่าถ้าเธอมาหาให้บอกว่าผมไม่อยู่หรือไม่ว่างตลอด นิดก็มาหาผมที่ทำงานอีกหลายครั้ง ก่อนจะหายไป และผมก็ไม่เจอเธออีกเลยจนถึงทุกวันนี้ แต่นึกถึงลีลา และรูปร่างขาวผ่องสุดเซ็กซี่ของนิดทีไรก็ประทับใจและควยแข็งขึ้นมาทุกทีครับ

elviswhat

somc217

เก่งจริงๆที่หลบเธอได้พ้น
ขอบคุณมาก และเป็นกำลังใจให้ครับ

hanabombam

เสียดาย ที่ติดเซ็กส์จัดไปหน่อย ไม่งั้นแจ่มเลย มีโอกาสคบยาวใช่ไหมลูกพี่

peddo

พลิกล็อกเลยครับ แต่จริงๆก็น่ากลัวนะครับ ตั้งแต่ตอนแรกแล้วที่ว่ายอมให้ผู้ชายเอาแล้วถูกไล่กลับก็ตงิดๆ แล้ว สงสารก็สงสารนะครับ คนที่ตอบสนองได้ขนาดนี้ โชคดีครับ ถือว่ากำไรชีวิต ขอบคุณครับ

johnywalker

เจอผู้หญิงรุกแบบนี้ ก็แย่สิ ถ้าไม่มีแฟนอยู่แล้วก็อีกเรื่อง

lek30

dwarf

ขอบคุณครับ..เรื่องวุ่นวายก็ตามมาจนได้..แต่นับว่าดีที่หนีทัน

sixdevil7

ipichai

นึกแล้วว่าจะต้องสลัดยาก
ก็ทำเค้าติดใจ(ติดอะไร ...) เค้าก็อยากต่อนะซิ

snowbelt123

สาวไฟแรงสูง ระวังโดนเผาไหม้เลยนะคับ 5555 ขอบคุณมากคับ

peetang618

ยินดีด้วยครับ ในที่สุดก็ได้ปล่อยน้ำในหอยให้ชุ่มช่ำแล้ว อ่านตอนที่แล้วนึกจะไม่ได้จะไม่ประสบกามสูงสุดที่ได้ปล่อยน้ำในหอยเธอซักอีก แต่รุ้สึกได้ถึงอารมณ์รักสามเส้าและปัญหาตามมาในชีวิตจริงเลยทีเดียว เป็นผมถึงจะชอบสาวเซ็กส์จัดบ้างก็คงไม่ไหวกับเธอแน่ ๆ ที่จะเจอบ่อย ๆ ขนาดนั้น ดีที่ครับไม่เอาเธอ ไม่งั้นภายหลังคุณสนองเค้าไม่ได้ เดี๋ยวจะมีชู้อีก