ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดราเอม่อนแมวจอมเถื่อน ตอน ฉันกลับมาแล้ว by //Omega19//

เริ่มโดย Omega19, ตุลาคม 02, 2016, 01:35:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

viva101

xvenomz

lolGoodดีย์

ขอบคุณครับ ไม่น่าเชื่อว่ามีโดราเอมอนเวอร์ชั่นนี้โผล่มานะครับ 

timemachine68

makloopld

ขอบคุณครับ หุๆ แนวแปลกแฮะ อ่านมาก็เยอะพึ่งเคยเจอแนวนี้

ปล.ตอบกระทู้ถูกปะหว่า ตั้งแต่ขึ้นเว็ปใหม่พึ่งมาตอยกระทู้แรกเลย

atomicbear

"แมวจอมเถื่อน" หมายความว่า คราวนี้เจ้าแมวหุ่นยนต์จะได้มีเซ็กส์กับเขาเสียที ??? ::Glad::

Th Ht

gss211

ไม่เป็นไรครับ แนวแปลกๆผมชอบ เป็นกำลังใจให้ครับ

gameboy

ขอเปิดอ่านเนื้อหาครับว่าโดราเอม่อนแนวเสียว
จะตรงกับสิ่งที่ผมจินตนาการไว้หรือไม่ก็อาจจะเสียวกว่าที่ผมจินตนาการไว้ก็ได้
ขอบคุณมากๆครับ

aekkapon14

พึ่งเคยอ่านครั้งแรก เนื้อเรื่องแปลกใหม่ดีครับ