พี่สาวใจดี cop

• 24 ตอบ
  • 5568 อ่าน
*

ออฟไลน์ ghostwriter

• Senior Member
  • 640
  • 11178
« เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 11:27:22 AM »

วี เป็นเด็กหนุ่มอายุ13วัยกำลังเหงี่ยนชอบที่จะมองพี่สาวมากเวลาอาบน้ำวีนั้นจะว่าไปแล้ววีนั้นเป็นคนที่ชอบเอาพี่สาวตัวเองมาจินตนาการเวลาชักว่าว และชอบแอบดูพี่สาวเป็นประจำและได้แต่นึกว่า เมื่อไรเราจะปี้พี่แยมซะทีน้า และแล้วสวรรค์จะส่งโปรด
เหมือนเป็นลิขิตฟ้าหรือว่าอะไรไม่ทราบทำให้เกิดหน้ามืด ทำอะไรมิดีกับพี่สาว แต่อนิจจา พี่สาววีกลับอยากที่จะมีอะไรกับน้องชายตัวเอง
เหมือนกันหรือนี่ จึงทำให้ วี ได้มีความสุขในวันนั้นเป็นอย่างไร ลืมบอกไปว่า พี่สาววีอายุประมาณ21 แล้ว และเป็นคนหุ่นดีมาก
แถมsexyมากด้วย วีไม่รู้ตัวเลยว่ากำลังจะได้มีความสุขกับสาวของเค้า
วันที่25 กันยายน 2550 ขณะ ที่กำลังรดน้ำต้นไม้อยู่นั้น เค้าได้เห็นพี่สาวเข้ามาพอดีเลยทักว่า"พี่แยม
ทำไมวันนี้เลิกเร็วจังคับพี่"พี่สาวของวีเลยตอบไปว่า "อ๋อพอดีพี่มีวิชาเรียนน้อยเลยกลับมาไว ว่าแต่เรามีอะไรหรอ"
"อ๋อเปล่าคับพี่ ถามเฉยๆๆ ว่าแต่พี่แยมกินข้าวรึยังคับ " "ยังเลยจ๊ะไปทำกับข้าวให้พี่กินหน่อยสิพี่หิวจะแย่แล้ว"
"ได้คับแปปนึกนะพี่วแยม" และแล้ววี ก็ได้จัดเตรียมของออกมาจากตู้เย็นเพื่อที่จะเอามาทำกับข้าวให้พี่สาวกิน
ขณะเดียวกันแยมก็กำลังมองน้องชายด้วยความหื่นกระหายและเฝ้ารอที่รอน้งชายเธอจะทำกับข้าวเสร็จเธอดำลังวางแผนที่จะเปิดซิงน้องชายเธอ ซึ่งเธอก็ซิงเช่นเดวกัน เธอเฝ้ารอเวลานี้มานานแล้ว*-*และแล้ววี ก็ทำกับข้าวเสร็จและกำลังจะไปเรียกพี่สาวเธอ แต่ยังไม่ทันที่จะเรียก
พี่สาวเธอก็ดึงตัววี ไปบนห้องของเธอ และทำตามแผน หลังจากที่เธอดึงวีเข้ามาในห้องสำเร็จแล้ววีจึงถามพี่สาวเธออย่าง งง ว่า"พี่แยมดึงผมมาในห้องทำไมคับ ผมจะมาเรียกพี่ซะหน่อย"
พี่สาวของได้ทำหน้าดุแล้วพูดเสียงเข้มกับวีว่า"วีช่วยพี่อะไรหน่อยได้ไหม " วีถึงกับ งง ไปใหญ่ เพราะไม่เข้าใจว่าทำไมพี่สาวเธอจึงดุวีอย่างนี้ วีจึงตอบว่า"ดะ ด ด ด ได้คับพี่มีอะไรให้ผมช่วยหรอคับ"ว่าแล้วแยมก็ไปกระซิบข้างหูของวีอย่างแผ่วเบาว่า" ช่วยปี้พี่หน่อยสิพี่อยากมากเลย"
ว่าแล้ววีถึงกับตกใจเลยร้องออกมาอย่างดัง" หาจะบ้าหรอพี่เราเป็นน้องกันนะ"
วี ตอบยั่งอยากยั่งกลัว พี่สาววีจึงเอามืออุดปากแล้วบอกว่า"เบาๆๆ สิ พี่ช่วยวีด้วยนะเอาไหม
วีอยากขึ้นสวรรค์ไหมล่ะ" ว่าแล้ววีจึงตอบไปเชิงเออ ออ หอหมกไปว่า"อืมๆๆ ก็ได้คับพี่
แต่พี่ห้ามบอกเรื่องนี้กับพ่อแม่นะ" แยมจึงพูดไปว่า"ได้จ๊ะพี่สัญญา แต่วีก็ต้องสัญญากับพี่เหมือนกันนะว่าจะมาทำอย่างนี้บ่อยๆๆ okไหม" "คับพี่แยม" แล้วแยมจึงได้ไปล็อกประตูห้องแล้ว จัดการไซร์คอน้องเธออย่างนุ่มนวลเธอค่อยๆ ไซร์คอจนไปถึงติ่งหูและเลียใบหูวีเธอโดยยังไม่ตัวว่าน้องชายเธอได้ครางออกมาอย่างเบาๆๆ" อู๊ย... โอ็ย.. อืมนั้นแร่ะพีแยม" แยมเรื่มได้ยินแล้ว
มันยิ่งทำให้แยมมีอารมณ์มากขึ้นและไซร์ไม่หยุด เธอเริ่มค่อยไซร์ลงมา ถึงหัวนมของวี
และขณะที่เธอกำลังไซร์น้องอยู่ได้เอามืออีก2ข้างของเธอค่อยๆๆ ปลดกางเกงน้องเธออย่างปรานีตหลังขากที่เธอปลดกางเกงน้องออกเสร็จ เธอจึงไซร์ลงไปที่ควยของน้องชายเธอ แยมเห็นของน้องชายเธอแยมจึงพูดว่า"ไม่เบานะเราใหญ่เหมือนกันนะพี่ขอยืมใช้งานก่อนนะ"ว่าแล้วแยมจึงบรรจงอมของน้องชายเธออย่างอร่อยโดยที่ยังไม่รู้ว่าน้องชายเธอนั้นกำลังใกล้จะเสร็จแล้ว
ว่าแล้ววีจึงพูดออกมาอย่างไมรู้ภาสีภาษาว่า"พี่แยมพอก่อนเหมีอนฉี่จะแตกเลยคับ"ว่าแล้วแยมจึงหยุดพูดกับวีว่า
"แตกออกมาเถอะวีพี่จะกลืนให้หมดเลย"ว่าแล้วเธอก็อมเร็วขึ้นจึงทำให้หมดความอดทนก่อนที่จะออกมาว่า
"มันออกแล้วคับพี่" ว่าแล้ววีก็พ่นน้ำรักของเค้านั้นใส่เต็มปากของแยม แยมจึงกลืนกินมันหมดโดยไม่รังเกียจ ว่าแล้วหลังจากแยมกลืนน้ำของน้องเธอแล้วเธอจึงพูดว่า
"เสร็จแล้วหรอเราอย่าเพิ่งหมดอารมณ์นะพี่ช่วยวีแล้วทีนี้ตาวีช่วยพี่บ้างแล้วนะ"
หลังจากที่แยมพูดจบวีจึงเอาวิธีทำที่เวลาวีดูหนังโป๊มาใช้วีค่อยเลื่อนตัวลงไปเลีย
หีของพี่สาวเธออย่างช้าๆๆ แล้วจึงค่อยๆๆเร็วขึ้นเร็วขึ้นจึงทำให้พี่สาวเธออย่างไม่เป็นศัพท์
"โอ็ย อย่างนั้น และ วี พี่เสียว เหลือเกิน อย่าหยุดนะวี อืม ดี "
วีเลียไปเรื่อยๆๆ จนกระทั่งวีเห็นสมควรแล้วว่าพี่เธออยากเต็มที่จากที่วีอาการพี่สาว
และแล้วก็เป็นจิง พี่สาวเธอได้พูดว่า"วี เอาใส่เถอะวี อย่าแกล้งพี่เลย เร็วเถอะ พี่ไม่ไหวแล้ว"
ว่าวีจึงจัดการจับเจ้ามังกรของเค้าค่อยๆๆ เขี่ยหีพี่สาวเค้าอย่างใจเย็น และรอจังหวะ พี่สาวเธอเต็มที่กับรสรักแล้วค่อยเสียบ ว่าวีรู้แล้วว่าพี่สาวเธอ อยากเต็มที่แล้ว วีจึงจับน้องของเค้ายัดเข้าในหีของพี่สาวเค้าอย่างนุ่มนวลเพราะว่าไม่อยากให้พี่สาวเจ็บ(เพราะนี่ก็คือครั้งแรกของพี่สาวของเค้าเช่นกัน)วีบรรจงเสียบอย่างช้าๆ เค้าค่อยๆๆดันลงไปพอดันลงไปมาก พี่ของวีนั้นหวีดสุดขีด จึงทำให้วีดึงออกแล้วถามพี่สาวของเค้าว่า"พี่แยมวีขอโทษพี่แยมเจ็มมากไหมคับไม่ไหววีเลิกก็ได้นะวีเป็นห่วงพี่"ด้วยเหงี่ยนแล้วอยากให้น้องมีประสบการณ์ครั้งแรกจึงฝืนทนเจ็บจงพูดออกไปว่า"ไม่เป็นไรวีพี่เสียวพี่เลยร้อง ทำต่อเถอะพี่กำลังเสียวเลย"เธอพูดพรางปาดน้ำตา (เพราะว่าเมื่อกี้ช่วยที่สีดันเข้านั้นเจ็บมากจนน้ำตาไหล)ว่าแล้วจึงทำตามคำสั่งที่พี่สาวเธอสั่งต่อวีจึงบรรจงเสียบลงอีกครั้ง คราวนี้ลงอย่างง่ายดายเพราะว่าเมื่อกี้วีได้เปิดทางไว้แล้วว่าแล้ววีจึงค่อยๆๆเสียบจนมิด
แล้วซอยๆอย่างช้าๆ เมื่อวีซอยแยมก็ครางไปด้วย จึงทำให้วีมีอารมณ์มากจึงซอยเร็วขึ้น
จึงทำให้พี่สาวเธอครางอย่างไม่เป็นศัพท์อีกครั้ง"โอ็ยๆๆๆๆ .....อู๊ยยยยยยยยยย วี .... ผัวขา
เอาเมียแรงๆๆสิค่ะ โอ็ยยยยยยย อ๊ายๆๆๆๆ ....อืมๆๆๆ นั้นแร่ะผัวขาเมียจะเสร็จแล้วค่ะโอ๊ย...."
และแล้วแยมก็หวีดขึ้นมาด้วยความเสียวอีกครั้ง(ที่จิงแล้วเธอเสียวไป3ครั้งแล้วเธอไม่
อยากพูดกลัวน้องเธอหยุดซอย)ว่าวีก็หยุดซอยแล้วจึงถามว่า"พี่แยมเจ็บหรอคับ" "อ๋อเปล่า จ๊ะวีพี่เสียวมากเลยกลั้นไม่อยู่วีใกล์เสร็จรึยังจ๊ะ ทำให้เสร็จเถอะจ๊ะ" ว่าแล้วด้วยความที่วีใกล้เสร็จแล้ววีจึงซอยต่อไม่หยั่ง และแล้ว"พี่แยม.....วี..จะ...เสร็จแล้วนะ....ไม่ไหวแล้วพี่แยมโอ๊ย"
ว่าแล้ววีจึงพ่นน้ำรักใส่หีของแยมเข้าอย่างจังจึงทำให้แยมเสียวอีกครั้งเพราะว่า
น้ำรักของวีฉีดแรงมากจนทำให้แยมหวีดอีกครั้ง และแล้วทั้งสองพี่น้องจึงเสร็จ
ด้วยความเสียวและกามาและความเหงี่ยน หลังจากที่เสร็จแล้ว
วีจึงถามแยมว่า"พี่แยม นี่ครั้งแรกพี่หรอ ผมขอโทษนะผม.." เพี๊ยะ เสียง
ฟามือของแยมปะทะเข้ากับหน้าของวี "เด็กโง่พี่หวีดขนาดนั้นยังไม่รู้อีกหรอ"
"พี่แยมผมขอโทษนะที่ผมทำให้พี่เสียความสาวผมขอโทษนะ"
ว่าแล้วแยมจึงพูดปลอบน้องชายเธอ"อย่างร้องนะวี พี่ขอโทษที่พี่ตบเมื่อพี่แค่
อยากจะบอกว่าพี่ยกครั้งแรกให้น้องชายพี่นะพี่น่ะรักเรานะอยากให้เราน่ะ
ได้ความสาวจากพี่อีกอย่างพี่อยากให้เรารู้จักความเสียวเป็นยังไงด้วยนะ
พี่ไม่เสียใจเลยนะ"ว่าแล้วแยมก็จับหัวน้องของเธอมาซบพี่อกอย่างถนุถนอม
และลูบหัวอย่างเอ็นดู หลังจากนั้นทั้งสองคนก็อาบน้ำด้วยกันและลง
ไปกินข้าวด้วยอย่างมีฟามสุข

*

ออฟไลน์ อ้วนขี้เย็ด

• Tiny Member
  • *
  • 5
  • 0
  • Active for life
Re: พี่สาวใจดี cop
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2016, 03:13:14 PM »
ขอบคุณคร๊าฟ!! 🙏🙏🙏
Yessss !!u'uou

*

ออฟไลน์ sunnie06

• Gold Member
  • 1017
  • 834
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2016, 12:50:59 AM »
พี่น้องอายุห่างกันจัง

*

ออฟไลน์ kabyala

• Senior Member
  • 948
  • 1044
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2016, 12:04:18 PM »
ว๊าววววพี่แยมมาเปิดซิงผมด้วยสิครับ ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ hanabombam

• Legend Member
  • 2807
  • 2867
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2016, 05:26:06 PM »
อยากมีพี่สาวขึ้นมาทันทีที่อ่านจบ

*

ออฟไลน์ aninyxyz

• Full Member
  • **
  • 62
  • 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2016, 08:28:04 PM »
ขอบบคุณมากๆคับบบ

*

ออฟไลน์ johnywalker

• Junior Member
  • 520
  • 7
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2016, 09:32:58 PM »
ใจดี จนอยากมีแบบนี้บ้าง

*

ออฟไลน์ noimak

• **
  • 241
  • 207
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2016, 02:33:09 PM »
อยากมีพี่สาวใจดีขึ้นมาเลยครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

*

ออฟไลน์ lek30

• 594
  • 477
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2016, 03:20:49 PM »
อยากได้พี่สาวใจดีแบบนี้บ้างจัง

*

ออฟไลน์ xonly289482

• 592
  • 524
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2016, 08:03:56 PM »
มีพี่สาว แต่เขาไม่ได้คิดกับเราแบบนี้ อด...  ::Orz::

*

ออฟไลน์ deknoi8859

• **
  • 72
  • 55
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2016, 01:23:25 PM »
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ dwarf

• 474
  • 428
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2016, 10:09:13 PM »
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ Sunevil3210

• **
  • 129
  • 0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2016, 12:31:22 AM »
ขอบคุณมากครับ

*

ออฟไลน์ sthanya

• Ultimate Member
  • 4157
  • 3947
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2016, 08:51:49 AM »
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ kornpri

• **
  • 114
  • 100
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2016, 04:46:03 PM »
ขอบคุณครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ