ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
G

สอบถามเรื่องการโพสรูป

เริ่มโดย GT5000, ตุลาคม 04, 2016, 12:03:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GT5000

ถ้าผมมีงานส่วนตัว อยากโพสบ้าง แต่เซนเซอร์หน้าตานางแบบ โพสได้ไหม แล้วถ้าโพสแล้วถึงเวลานึงผมอยากจะลบทิ้งผมลบทิ้งด้วยตัวเองได้ไหม หรือต้องแจ้งให้แอดมินลบอย่างเดียว ขอบคุณล่วงหน้าครับ

areja

ได้คะโพสต์ได้เลย ถ้าไม่ใช้ เด็กอายุต่ำกว่า 18 ใส่มาได้เต็มที่ เมื่อวันหนึ่งอยากลบทิ้ง ก็แจ้ง mod ท่านไหนก็ได้ ::Fighto::
ไม่ได้ยุ่งยากอะไร เพียงแต่คุณนั้นสามารถแก้ไขลบสิ่งที่คุณลงได้ ( แต่ๆไม่ใช้ ชักเข้าเอาออกจน เป็นการหวังผลต่อจำนวนคนเข้าเสพเกินนะ)
คือ เมื่อวันหนึ่งคุณจะไปหาที่เล่นเวปอื่นอยากลบแจ้งมาได้เลย จะลบทิ้งให้
::Falling::

HypN♥s

โพสได้เลยครับ ถ้าจะลบไม่แน่ใจว่าสมาชิกมีสิทธิลบมั้ย

แต่ที่แน่ๆแจ้งMod ท่านไหนก็ได้ให้ลบให้ก็ได้

ถ้าจะฝากรูปก็ง่ายๆ ฝากกับทางเว็บเราได้เลย

https://xonly8.com/index.php?topic=163875.0

พัดลม

เข้าไปแก้ไข แล้ว ลบ link รูป ออก

บอกว่า ลบรูปแล้ว

แล้วแจ้ง mod ให้มาลบกระทู้  ::Waiting::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน