ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จิตสัมผัส ตอนที่ 8 เร็วเข้าปัญจพล by //Omega19//

เริ่มโดย Omega19, ตุลาคม 04, 2016, 01:54:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alwayz

หายไปนานต้องตามไปอ่านตอนก่อนนี้แล้วค่อยอ่านต่อ แต่ก็จะรอตอนต่อๆไปอยู่ครับ ขอบคุณมากครับ

lamom

ohoil

ลุ้นๆ จะรอดไหม
จะมีใครมาช่วยไหม
ติดตามอยู่เรื่อยๆนะ

taton

ลุ้นมากว่าพลจะมาช่วยทันไหม..แต่ถ้าพลฟื้นขึ้นมาจะเป็นยังไงต่อ..รีบมาต่อไวๆนะครับ
ปล.หวังว่าไม่หักมุมให้พลเป็นคนผิดนะ

bergkamp

พระเอกจะรอดใหมเนี่ย พลังไม่มีแบบชาวบ้านด้วย 555

biochem

ctnoz

รอเป็นปีจริงๆ ครับ มาแล้วเริ่มสนุกแล้วสิ แต่อยากเห็นวิญญาณพี่สาวโผล่มาอีกจังครับรอหลายตอนแล้ว

samrong

exaram

อ่านตอนนี้แล้วชั่งค้างคา รีบมาต่อเร็วๆนะครับ ขอบคุณมากครับ

zaubers

สุดยอดเช่นเคยเลยครับ
รอตอนต่อไปครับผม ^^
ขอบคุณครับ

kasor7

สนุกในทุก ๆ ตอน  ติดตามมาตลอดเลย ขอบคุณที่นำมาให้อ่าน

zamurai.zen

สนุกมากค้าบบบ จะเฝ้ารอตอนต่อไปนะครับ (อยากให้น้องผิงสมหวังกับพพี่พลจัง >w<) จิ้นคู่นี้

pangtong

สนุกมากครับ
เนื้อเรื่องกำลังสนุก จนผมสตั๊นไป 5 วิ

monkung

เรื่องนี้สนุกครับ  มากด้วย หนักเบา สะหรับ ขึ้นลง ได้อารมณ์มากครับ แต่ว่าจะเขียนต่อไหม อยากให้มาต่อ เรื่องอี่นเอาไว้ที่หลัง มาลุ้น คุณพล ดีกว่า  เสริมครับ อยากให้มี silde story เรื่องแม่น้องผิง ด้วยครับ มาโดนว่าที่ลูกเขยหน่อยถ้าจะดี