ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รบกวนช่วยโพ้สหนังของค่าย Silk LABO ทีครับ ได้โปรด

เริ่มโดย aige123, ตุลาคม 22, 2013, 06:03:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aige123

Silk LABO เป็นค่ายหนัง AV ญี่ปุ่น ที่มีชื่อเสียงทางด้าน หนังAVสำหรับผู้หญิงโดยเฉพาะ ซึ่งในเนื้อเรื่องของหนังค่ายนี้จะเน้น เนื้อเรื่องที่มีที่มาที่ไป (ไม่ใช่เจอหน้ากันอยากแล้วแทงเลยอย่างหนัง AV ของผู้ชาย) ค่อย ๆเล้าโลมไรงี้แต่ไม่รู้ว่า แทงจริงหรือเปล่าน้ะ แต่เขาว่าคือหนัง AV คงแทงจริงแหละไม่รู้น้ะ (อ่านมาอีกที) ยังไงรบกวนท่านผู้เชี่ยวชาญ ช่วยชี้แนะและกรุณาหามาให้ด้วยน้ะคร้าบบ รบกวนด้วย (ผมจะลองเอาไปให้แฟนผมดูแล้วจะบอกว่าผลที่ออกมาเป็นอย่างไร ดีกว่าที่เคยหรือไม่...) ขอบคุณคร้าบบบบ

[s:242] [s:242] [s:242]
ขอเพียงแค่คำขอบคุณ คงไม่มากไปโน๊ะะะะ

Chocky