ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนังสือโป๊ ปกสี

เริ่มโดย LAMBERG, ตุลาคม 04, 2016, 06:39:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

LAMBERG

หนังสือปกสี

ต่อมาหลังปี ๒๕๑๖ หนังสือปกขาวได้ยกระดับตัวเองเป็นเล่มใหญ่ ขนาดหนังสือ ดาราภาพยนตร์ในสมัยนั้น เพื่อให้เห็นภาพประกอบที่มีสีสรรใหญ่โต
ชัดเจนขึ้น การแต่งเรื่อง ก็ยกระดับขึ้นด้วย เพราะในยุคปกขาว ส่วนใหญ่จะเย็ดกันง่ายเกินไป ไม่ค่อยสมจริง ระหว่างเย็ดกัน คำพูดต่างๆ หรือคำบรรยาย
เสียงของทั้งหญิง และชาย ก็มักจะเน้นเกินความเป็นจริงไปมาก
จะว่าไปเรื่องแต่งในหนังสือปกสี ก็คล้ายคลึงเรื่องที่หาอ่านกันได้ทั่วไปในอินเทอร์เน็ตนั่นแหละ
แต่เรื่องในอินเทอร์เน็ตมีความหลากหลาย มีเรื่องที่ยาวหลายตอนมากๆ บางเรื่องก็เหมือนละครชีวิต บางเรื่องก็ลึกล้ำพิศดารมาก

20

40

58 จบ

jiggawatt

pj4105

เคยอ่านเมื่อยี่สิบกว่าปีที่แล้วตอนเรียนมหาลัย จำได้ว่าเล่มละ 140 บาท ชอบมาก

พัดลม

เล่นนี้เคยผ่านตา หาได้ที่ร้านหนังสือ(เฉพาะทาง)ทั่วไป  ::Shy::

::Waiting::  ::Hmmm:: ดัก  ::Elder:: รึป่าวเนี่ย   ::Sweat:: ::Grimace::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

may_290607908

ทำให้นึกถึงตอนขโมยของพ่ออ่านเลยครับ55555

johnyred59

ขอบคุณครับ จำได้เมื่อก่อนตามแผงหนังสือแถวบ้านจะมีมาวางขาย หลบๆอยู่รู้กันเฉพาะขาประจำ
ซึ่งผมเป็นหนึ่งในนั้น แต่พอผมจะไปซื้อจะเจอแต่ภรรยาของคนขาย ไอ้เราก็อายเธอซึ่งอายุมากแล้ว
40กว่า ผมเพิ่ง27-28ยังโสด ไปวนอยู่2-3เที่ยวก็ไม่กล้าถาม จนเธอคงรำคาญเลยบอกว่าหนังสือที่
สั่งไว้มาแล้ว เพราะสามีเธอใส่ถุงกระดาษเขียนชื่อผมไว้ จะรับไปเลยหรือเปล่า ผมรู้ว่าตัวเองอายมาก
จ่ายเงินแล้วรีบกลับเลย ไม่กล้าสบตา ไม่เข้าร้านอีกเกือบเดือน จนเล่มออกถึงไปร้านนี้อีก

pongsan

ขอบคุณที่ทำให้พวกเราได้ระลึกถึงอดีตหวานๆครับ! ::Bloody::  ::Thankyou::

pinmonkey

ภาพสวย เรื่องมีความสุขน่าสะสมมากครับ ขอบคุณมากครับ

chanerin

สมัยก่อนนี้เกือบ30ปีได้มั้งอิอิ ผมเคยซื้อมา2-3เล่มตอนนั้นเล่มละ200ครับเป็นหนังสือใต้แผงครับ ต้องคุ้นๆกับคนขายครับถึงจะซื้อได้ ::GiveMe::

plobenet

เพื่อนเคยเอามาสมัยเรียน แล้วถูกครูยึดพวกผมนี้วางแผนจะขโมยคืนกันเลยทีเดียว แต่หาไม่เจอสงสัยครูจะเอากลับบ้านเสียดายมากๆเลยตอนนั้น

uoom123

มีขายแถวตลาดนัดจตุจักรสมัยก่อน ::Orz::

uoom123

::Angry::อิตมากสมัยก่อน แอบดูในห้องเรียนเพื่อนเอามาให้ดู

yoshitoki

ขอบคุณครับ หายากมากนานๆจะเจอสัก2-3เล่ม
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

gerten

เห็นแล้วน่าคิดถึง สมัยนี้หาอ่านยากมาก

dekdong

ภาพงามเรื่องละมุน ระลึกความหลังยังไม่หายไปจากใจเรา ขอบคุณครับ