ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่วยแนะนำเรื่อง เด็กเ-็ดผู้ใหญ่หน่อยครับ

เริ่มโดย Pipop Jop, กันยายน 30, 2016, 02:52:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pipop Jop

ช่วยแนะนำเรื่อง เด็กเย็ดผู้ใหญ่หน่อยครับ (ไม่ไม่แบบแม่ลูก)  อย่างเรื่อง สวรรค์เด็กจรจัดกับสาวทำงาน ยิ่งเป็นแบบซีรี่ ยิ่งดีครับ 

ขอขอบคุณพี่ๆ ทุกท่านล่วงหน้าครับผม

ขอความกรุณาด้วยครับพี่ๆ 

areja

งาน คุณ shota รู้จักไรต์ท่านนี้แสดงว่ามาจาก เวปคนรักเด็ก หรือเวปบ้าน เพราะมีลงไว้โดยเจ้าตัว
และ แว่นดูแลเรื่องนี้อยู่ แค่ 2 ที่ เจอที่เวปใดแสดงว่างานขโมย เพราะท่านไม่อนุญาติใครนำออกมาเผยแพร่..

หญิงสาวฟาดเด็ก ใครทราบเรื่องอื่นๆ แนะนำกันเนอะ แต่เข้ามานี้มาเตือนเรื่อง ตั้งชื่อกระทู้ เลี่ยงคำหยาบหน่อย
เวปนี้ไม่ได้โลกสวย แต่ การตั้งชื่อแบบคุณมันจะเป็นไส้ศึก ict มาหิ้วเวป เว้นไว้นิด คราวหน้าอย่าใช้คำหยาบ
ลองไปสังเกตุโพสต์ในเวปนี้ซิ มีไหม?? กระทู้ใหม่ๆตั้งคำหยาบตรงพวกนี้ เย็ดหีเลียแตดดูดควยอะไรนี่ เพราะ
มันผิดกติกาที่ขอไว้ อ่านกฏการใช้งานดีๆนะเรา และแต่ละกระดานมีกฏปลีกย่อยที่อาจทำให้โดนแบนแตกต่างกัน
ด้วยนะ ครั้งนี้แค่เตือน..

cobra

ที่พอนึกได้ก็มี
นักจิ้มรุ่นจิ๋ว
วัยใสลองเสียว