ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Delivery Love เพื่อนรักบริการเลิฟ (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 07, 2016, 11:23:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

tongilyt

ขอบคุณครับ

[การ์ดกับดักรอบหน้า ตอบขอบคุณครับโดนแบน ดีกว่าเนอะ 55 อยากให้แสดง
ความคิดเห็นติชมเกี่ยวกับกาตูนมากกว่า ขอบคุณเฉยๆ คนแปลจะได้เอาไปพัฒนา] (S)Kater

Narintee

ขอบคุณครับ สนุกดีครับ

[แค่เกริ่นรอของจริงครับ หุหุ]

l5kxok

ขอบคุณครับ สนุกดีครับ ::GiveMe::

[ยิ่งตอบไม่เยอะผมยิ่งดีใจ แทบจะอดใจรอซ่อนรอบหน้าไม่ไหวแล้ว]

jchaiwut

top314007

ขอบคุณมากนะคับ ::Thankyou:: แล้วจะรอเรื่องต่อไปนะคับ ::Bloody::

xura

dechakit

ลายเส้นสวยดีครับ รอติดตามตอนหน้า

ขอบคุณครับ

พัดลม

อะแหม นาน
น๊านนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
นาน กว่าจะเอามาลงได้
ยังดูไม่ออกว่าชอบแบบไหน

สงสัยจะชอบแบบไอ้หนุ่มโดนเปิดซิง เอ๊ะ รึว่าแอบชอบเพื่อนร่วมชั้น  ::Oops::

[ไม่เกี่ยวๆ อย่าเหมาว่าเป็นรสนิยมคนอื่นสิฮะ  ::Evil::]
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

kaname

สรุปได้แฟนเลย 

ดีๆ ภาพมัน uncen ซะด้วย ขอบคุณนะ

PGroup

elviswhat

dikky

การ์ตูนแปลได้เยี่ยมครับ ขอบคุณครับ

scorpionx