ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kenji Kishizuka] Katekyo คุณครูที่รัก 1/4 By (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 08, 2016, 06:18:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

civil2

aphroditeszale

พัดลม

เย้ย ส่งมาเป็นชุดเลยวุ้ย  ::Crying::
เรื่องเค้่าตกไปหน้า 2 แล้วน๊า

[นั่นล่ะที่ผมต้องการ รอโอกาศนี้มานาน 55]
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

HypN♥s

เรื่องนี้จำได้ว่าคนวาดคนเดียวกับ เคียวโกะที่รัก (หรืออะไรประมาณนี้นี่แหละ)
หน้าตาสาวใหญ่แนวนี้จำได้แม่น  ::Grimace::

ัuffa555

uesoda

HaoMaRu

จบได้ค้างคาใจมาก  ::Ahh::

ยังก็ขอบคุณมากครับ

[ยังไม่จบครับ ตั้ง4ตอน ทำตามการ์ดสิ แล้วจะรู้ว่าพระเอกกะคุณครูลงเอยยังไง]

คนทางผ่าน

exsoldier

นี่มันใสซื่อจริงเรอะ   แหมม  เจอครูงี้ เรียนซัก 3 ชม เลยดีมั้ยนะ      นมนี่  สุดๆ  ::Evil::

nine555

คุณครูครับ คุณครูครับ ผมมีเรื่องอยากปรึกษาคุณครูครับ  ::Glad::