ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 6 คดีปริศนา 1

เริ่มโดย cd13579, ตุลาคม 09, 2016, 01:40:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tadds

tantawanjames

รอนานเลยครับ อ่านแล้วเพลินเลยมีหลาายอารมณ์ ขอบคุณครับ

gigantic

มีคดีแปลกมาให้ติดตามอีกแล้ว ขอบคุณครับ

zeech

พึ่งมีโอกาสได้อ่านของท่าน  cd13579 มีเวลากลับบ้านวันอาทิตย์วันเดียว เรื่องแนวคดีซับซ้อนนี่ยากมากครับ ขอชื่นชมเลยที่กล้าเขียนแนวนี้
ขอติดตามอ่านต่อแล้วกันครับว่าจะเป็นเช่นไร น่าสนใจมาก

ขอเสนอแนะนิดนึงครับ ผมว่าตัวหนังสือดูน่าจะดูแน่นไป หากเว้นบรรทัดเมื่อจบ
เนื้อความบ้าง เพิ่มช่องไฟบ้างน่าจะอ่านง่ายมากขึ้นนะ เป็นความรู้สึกล้วนๆ ไม่มีวิชาการใดๆ ฮ่าๆๆๆ

ผมขอไปปั่นงานของผมบ้าง คาดว่าเย็นนี้คงเสร็จ ยังหนักใจอยู่เลยว่าจะบรรยายบทเลิฟซีนเนียนๆ ยังไงดี

dwarf

ขอบคุณครับ...ขอให้สอบผ่านนะครับ..จะได้มีแรงใจมาสร้างสรรค์เรื่องราวดีๆ อย่างมีรสชาดต่อไป

thep59

ขอบคุณมากครับ สนุกมากครับ สมกับการรอคอย

somc217

สนุกน่าติดตามครับ
รออ่านตอนต่อไป
ขอบคุณมากๆ

kgerrard

tetete

กำลังรออยู่เลยครับ ขอบคุณครับ

gritkin

ขอให้สอบเป็นไปด้วยดีครับผม สอบผ่านคะเเนนดี ถึงมั่วก็มั่วถูกครับผม

surway2532

คดีซับซ้อนจังเรียกโคนันมาช่วยดีมั้ยจะได้ทันเวลา

kokokol

::Glad::เรื่องราวน่าติดตามทุกตอนคับ

anupan_2764

รออยู่เหมือนกันว่าเมื่อไหร่ตอนต่อไปจะมา กำลังมันเลย
ขอบคุณครับ

phantompain

ตามมาจากฝันตอนที่แล้วเลยนะเนี่ย หุๆ ขอบคุณค้าบ  ::GiveMe::

sunnyman

ขอบคุณมากครับ แต่งบทได้น่ารัก เหมือนละครไทยสมัยก่อนดีครับ