ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 6 คดีปริศนา 1

เริ่มโดย cd13579, ตุลาคม 09, 2016, 01:40:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

carnalitatis

bigjod

kit2516

ขอบคุณมากคับเขียนเรื่องสนุกให้ได้อ่านกัน

yumer

ติดตาม ตอนไปต่อ แน่นอน ว่าแต่หมวด หายเศร้า เพราะมีสาวมาดามใจป่าว คับ

pitsanume

ขอบคุณครับ นี้ขนาดแต่งตอนพักระหว่างอ่านหนังสือ ถ้าปิดเทอมมีเวลาแต่งมาก ๆ ไม่อยากจะคิดเลยว่าจะเป็นอย่างไร รอติดตามตอนต่อไปครับ เป็นกำลังใจให้ผู้ประพันธ์นะครับ

yoyoman

may_290607908

เป็นเรื่องที่น่าติดตามมากครับ

pegolf

จะรอติดตามตอนต่อไป ขอบคุณมากครับ

Wolf Stranger

ขอบคุณครับ
สำหรับทุกตอนที่อ่านสนุกครับ แนวเรื่องมันส์สนุก รื่นไหลดีครับ

ppeak

ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ค้าบ ยังไงก็ตั้งใจอ่านหนังสือ โชคดีกับการสอบนะครับ

shadowart17

yak7384

จะพิศดารขนาดใหนกันนะคดีนี้

exaram

คำผิดยังเยอะเหมือนเดิมนะครับบางคำพางง เขียนเรื่องสืบสวนผมว่าข้อมูลแน่นหน่อยก็ดีเช่นข้อมูลนิติเวชอะไรพวกนี้ แต่โดยรวมก็ถือว่าใช้ได้อ่านสนุก ขอบคุณมากครับ

Zirza2626

missnihgs

รอๆนะครับน่าติดตามมากๆครับ