ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดยุทธสะท้านบู๊ลิ้ม ตอนที่ 20 พบคัมภีร์กระบี่อัสนีบาต

เริ่มโดย zeech, ตุลาคม 09, 2016, 05:49:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pgh22

ยังไม่ได้อ่านแต่แวะเข้ามาขอบคุณท่านผู้แต่งก่อนยังงัยก่อผลิตผลงานออกมาเลื่อยๆนะครับยังมีคนอย่างผมรออยู่ขอบคุณครับ

review1972

เอาละสิ มีศัตรูที่เข้มแข็งโดยบังเอิญเพิ่มขึ้นอีกคนแล้ว เว่ยฉิงคังก็ว่าหนักแล้วแต่ไม่เป็นไรเฟยอี้ของเราก็เดินหน้าสะสมพลังวัตรอย่างต่อเนื่อง555

carnalitatis

เจอะคัมภีร์กันอีกแล้ววว ตัวร้ายเก่งขึ้นอีกแล้ววว  ::Sweat::

kaku1234

naitoom

2คู่ชู้ชื่น หลังจากที่จากกันมาได้ระยะหนึ่งก็ได้กลับมาเจอกัน
เสียแต่ว่า คัมภีร์กระบี่อัสนีบาต ปรากฎแล้ว ยังตกอยู่ในมือตัวร้ายอีก
อี้เฟย จะสู้ได้หรือเปล่านะ

kabyala

ขอประท้วงท่านนักประพันธ์หน่อยครับ แหมท่านลำเอียงจังกระบี่ดีๆเพลงยุธทเยี่ยมๆมอบให้ตัวโกงหมดแบบอีนังคังนี้ นังหน้ากากทองนั้น แต่พระเอกผมให้แต่กาเจี้ยวเทพ ขอสุดยอดอาวุธให้พระเอกผมสักอัน นะๆๆๆ @_^ เดียวจะสู้อีคังไม่ได้เป็นห่วงพ่อพระเอกผม ( อินจัด ) ขอบคุณครับ

crazylex

ฝ่ายตรงข้ามได้วิชาเพิ่มอีกหนึ่ง ฝั่งพระเอกแทนที่จะไปช่วยสาว ดันไปหาเมียซะงั้น งานนี้มีแพ้ แล้วต้องหาวิชาเพิ่มแน่ ๆ

legacy

kaznuri01

badboy2522

ขอบคุณครับ ทั้งอาจารย์ทั้งศิษย์ นิสัยพอกันเลย ได้กันหมด จาร์จัดจาร์ย ศิษย์จัดศิษย์ สมดุลย์ยิ่งนัก  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::