ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kenji Kishizuka] Katekyo คุณครูที่รัก 2/4 By (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 09, 2016, 06:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

tudring

ขอบคุณครับ                           

nekki

ขอบคุณมากครับ
เพิ่งอ่านตอนแรกช่วงเช้าไปช่วงเย็นมาลงต่อแล้ว
รวดเร็วทันใจดีจัง

ส่วนเจ้าเด็กนี้มันแอบร้าย จริงๆ ส่วนจานก็อินโนเซ็นเกิน555
ผมชอบเรื่องนี้นะ มันลงตัวในหลายๆอย่าง ส่วนลายเส้นนี้ส่วนตัวโอเคกับลายเส้นนี้ อาร์จานที่วาดมีเอกลักษณ์ดี
ถ้าจำไม่ผิดรู้สึกจะวาดเรื่อง มิกเอจ ด้วยมังอาจาร์ยคนนี้

เอ่อ... สรุปตอนนี้ยังไม่ได้กันอีกหรือครับ...

[รอตั้งแต่ตอนหน้าครับ ได้ใจแน่นอน] By Kater

todtong303

meanza108

dekduer55

ลายเส้นก็สวยดีนะคับ เนื้อหาชวนน่าติดตามต่อไปมากทำให้ลุ้นแบะอยากรู้จุดจบจะเป็นยังไง ขอบคุณนะคับ

633sqd

แยกตอนแล้ว อ่านรอบแรกรวมกัน เรื่องสนุกอ่านซ้ำได้

Lucifer_Dark

Gunitle

ขอบคุณมากครับบบบ รอตอนต่อไปครับบบบ

sthanya

แตกไปสี่เหลืออีกครั้งแตกตรงไหนดีน่า ขอบคุณครับ

exsoldier

นมขนาดนี้ ท่านได้แต่ใดมาา   โชคดีแท้ เจ้าหนู เปนเรานี่ไม่เปลี่ยนครูละแหละ  ::Ahoo::