ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kenji Kishizuka] Katekyo คุณครูที่รัก 2/4 By (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 09, 2016, 06:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saintmono01

ผมไม่คิดว่าลายเส้นเรื่องนี้ไม่สวยนะครับ ผมว่ามันออกค่อยข้างเรียบง่ายไม่สับซ้อนกับฉากหลังมากมาย แต่เน้นแสดงออกทางสีหน้าตัวละคร เพื่อสื่ออารมณ์และทำได้ดีมากตามความเห็นของผมนะครับ ::Shy:: ::Shy:: ขอบคุณที่แบ่งปันครับ ::Thankyou:: ::Thankyou::

Viper769

bompower1000

topbjack

benz.chanloi

xonly-1993

golf77

so42389

ขอบคุณครับ ติดตามตอนต่อไปเลยครับ ::Foo:: ::Bloody::

omuu

ขอบคุนครับท่านนน ขออ่านแบบต่อเนื่องเลยนะครับบ

saikonopz

liverpudlian

ได้ครูแบบนี้ จะตั้งใจเรียนมากๆ

ขอบคุณครับ

shetarsk

ขอบคุณมากครับ
อยากเจอครูแบบนี้มั่ง