ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kenji Kishizuka] Katekyo คุณครูที่รัก 2/4 By (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 09, 2016, 06:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

viperer

ขอบคุณคับ...แนวๆนี้ก้ออ่านสนุกดีคับ อายๆ เขินๆ + ไอ้เด็กคนนี้ก้ออึดจริงๆ 5 ครั้ง ต่อเนื่องยังชิวๆ

wunman

คุณครูแบบนี้แน่นอนจริงๆ ขอบคุณมากครับ

amfinethank

สมัยวัยรุ่นก็เป็นแบบนี้กันทุกคนแหละ แฮะ แฮะ!

jruk12

Zeminoes

inw_aoj_voj

notear

shinosuke

johndoe

::Shower:: โอ้ว ของดีมาอีกแล้ว ขอบคุณมากนะครับ 

guwee191

diablo999

::JubuJubu::ขอบคุณมากครับเป็นกำลังใจให้

minkzavoy2536

ขอบคุณมากครับ หยุดอ่านไม่ได้เลย ยิ่งอ่านยิ่งสนุก ชอบมากเรื่องยาวๆ