ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครพอมีคลิป สาวที่เมาๆแล้วอัดคลิปชวนคนมาเอามั่งครับ ?

เริ่มโดย mojinewborn, ตุลาคม 12, 2016, 01:30:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mojinewborn

ไม่รู้ว่าผิดกฎบอร์ดหรือเปล่า แต่ผมไล่อ่านกฎดูแล้ว ไม่น่าจะผิดนะครับ ถ้าผิดรบกวนเข้ามาเตือนที

คือผมไปฟังเพื่อนคุยกันมา ว่ามันมีคลิปนึง เป็นผู้หญิง ออกแนวเมาๆหน่อย อัดคลิปชวนมาเอากันที่ห้อง

หรือละแวกใกล้เคียง ถ้าอยุ่ใกล้ๆ อะไรประมาณนี้ เป็นเสียงไทยเลยครับ คือผมเสาะหาหลายที่แล้วไม่เจอ

ถามเพื่อนผมก็ไม่มีเหมือนกัน ใครพอนึกออก หรือจำได้ รบกวนช่วยแชร์หน่อยฮะ อยากดูมากๆ  ::WooWoo::

โทนสีในคลิปจะออกเหลืองๆ ภาพเหลืองๆ สถานที่ อยู่บนเตียงครับ  ::Thinking::

พัดลม

ผิดตรงที่ไม่มีคลิปแล้วมาถามหาคลิปนี่แหละครับ

ย้ายให้แล้ว
อยากถามอะไรก็ถามในห้องนั่งเล่นนี้แหละ

คลิปนั้นแค่สาวเมา ธรรมดา จำไม่ได้ว่ามีโชส์นมด้วยรึเปล่า

ไม่เก็บไว้เพราะเปลืองที่เก็บ
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน