ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ระเริงชู้คุนแม่ลูก1 ตอนที่ 1

เริ่มโดย raainum, ตุลาคม 14, 2016, 10:33:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

raainum

นำมาเขียนใหม่เพื่อกระชับและจะเขียนตอนต่อ
ถ้าชอบลงความเห็นกันเยอะๆ ความเห็นน้อยขอไม่ลงต่อนะ ติชมวิจารได้หมด
ช่วยกันนิดนึง นักเขียนทุกคนต้องการแค่กำลังใจ ขอบคุณที่สละเวลา

บ่ายแก่ๆเย็นๆในวันเสาร์และเป็นวันที่ฝนตกลงมาปอยๆ      ชาวบ้านและผู้คนเริ่มทยอยเดินทางกลับบ้านหลังออกไปเที่ยวในวันหยุด แตกต่างจากในบ้านทาวเฮ้าตบแต่งอย่างดีแห่งหนึ่งย่านอ่อนนุชที่บ่งบอกสถานะทางการเงินที่มั่งคั่งของเจ้าของบ้านอย่างดี แม้ตัวบ้านจะอยุ่ติดกับบ้านโทรมๆหลายหลังและหลังบ้านยังติดบ้านร้างอีกหลังนึง แต่ก้ทำให้บ้านทาวเฮ้านี้ยิ่งดูเด่นและสวยขึ้นอีก
ชั้นสองภายในบ้าน ซึ่งเป็นห้องนอนของสาวสวยหน้าหวานคนหนึ่งที่ใช้หลับนอนกับสามีและลุกน้อยของเทอ ชื่อว่า แม่อุ้ม เทอเป็นผุ้หญิงที่หน้าตาสวยหวานค่อนข้างเรียบร้อยและพุดน้อยอ่อนหวานตามสไตล์คุนนาย แต่รุปร่างในชุดเรียบร้อยๆของเทอกลับไม่เรียบร้อยเหมือนหน้าตาแต่กลับ อวบอิ่มน่าฟัดน่าแตกในอย่างที่สุด และภายในห้องนอนนี้ที่เมื่ออาทิตย์ก่อนเพิ่งจะมีเสียงหวานๆครวญครางของผู้หญิงร้องอย่างมีความสุขประกอบกับเสียงคำรามด้วยความหมั่นเขี้ยวและความเสียวปนกันของชายแก่2คน ประจวบกับเสียงเนื้อที่ดังเป็นจังหวะๆเหมือนโดนกระแทกด้วยความรุนแรงเกือบชม. พร้อมกับกลิ่นคาวของเหงื่อ น้ำควยและ น้ำเงี่ยนแม่อุ้มผสมกับกลิ่นตัวหอมๆของคุนแม่ลูก1 ยิ่งทำให้ถ้าคนได้ยินจากข้างนอกคงเสียวและอยากเห็นเหตุการณ์เป็นแน่แท้
เพียงแต่ในเวลานั้นสามีของ แม่อุ้ม หรือคุณนิก หนุ่มหล่อบ้านรวยอายุ 41 ซึ่งเป็นเจ้าของบ้านนั้นไม่อยุ่บ้านออกไปทำงาน เช่นวันนี้ที่ออกพาลูก สาววัย2ขวบไปเยี่ยมคุนย่าที่ตจว. จึงเป็นการสะดวกที่เมียสวยวัย 32 จะเปิดห้องนอนต้อนรับชู้วัยดึก2คนคือ ลุงดำกับลุงใหญ่วัย58 และ56 ประกอบอาชีพขี่วินปากซอย ที่ขยันมาช่วยทำหน้าที่ผัวลับคอยป้อนน้ำควยให้ถึง2กระบอกบ่อยๆ แม้ลึกๆไอ้แก่2คนก้หวังจะให้น้ำเชื้อพวกมันทะลุยาคุมประจำที่แม่อุ้มสุดสวยกินเพื่อหวังจะให้คุนแม่ลุก1ให้กำเนิดลุกกับพวกมัน อีกสักคนหมายจะจับทำเมียอย่างสมบูรณ์ยาวนาน หลังจากแอบมากระแทกแตกใน แม่อุ้มมาถึง 3เดือนกว่าๆเต็มๆ เช่นวันนี้ที่พวกมันก้คงกระทำกับแม่อุ้มเมียลับสุดสวยที่พวกมันแสนรักแสนหลงจนต้องตอบแทนด้วยการกระหน่ำตอกกระแทกบั้นท้ายสวยๆอวบๆกับโหนกนุ่มๆอูมๆเหมือนหลังเต่าซะเต็มแรงจนสุดโคนสุดควยแตกในทุกๆครั้งจนลืมลุกเมียที่บ้าน ไม่ต่างจากแม่อุ้มที่เป็นฝ่ายเผลอนอนต้อนรับควยอัปลักษณ์ที่พกความแข็งความเงี่ยนพร้อมน้ำข้นๆของลุงสองคนที่รักมอบให้อยู่คนเดียวซะหลายครั้งหลายครา จนเทอไม่รุ้ว่าเทอติดใจต้องการหรือเสียใจรังเกียจ เพราะในทุกครั้งเทอก้จะปฏิเสธหลีกหนีควยดำๆ2ควยตรงหน้า แต่สุดท้ายก้ลงเอยด้วยการนอนกอดกัน3คนหมดสภาพน้ำเต็มเตียงเต็มจิ๋มทุกครั้งไป จนมีในบางครั้งที่แม่อุ้มอดคิดถึงควยใหญ่ๆ2ดุ้นกับการกระทำอย่างรุนแรงๆถึงใจของผัวลับไม่ไหว จนต้องแต่งชุดอ้อนควยเดินข้ามแผ่นไม้ที่ลุงสุดรักวางไว้ระเบียงบนหลังห้องเดินไปสุ่บ้านร้างอันเป็นที่พำนักลับของ2ผัวแก่ดำ แล้วขอให้ลุงนวดตัวให้มั่งขอดูทีวีด้วยมั่งแล้วแต่เทอต้องการแต่ทุกครั้งก้จะห้ามไม่ให้เอา แต่ทุกๆครั้งก้จบด้วยการนอนน้ำเต็มจิ๋มหมดสภาพเหมือนทุกครั้งไป แต่ตอนนี้การแอบเป็นเมียแบบเต็มตัวเต็มควยของลุงๆที่รัก คุนแม่ลูก1เริ่มชินและยอมรับสภาพการมีผัวแก่ๆเพิ่มมา2คน มันเป็นความรุ้สึกสับสน เสียใจที่ต้องผิดต่อสามีและลุกรักที่ต้องมานอนรอรับความเงี่ยนของควย7นิ้วที่ดำและรุปร่างอ้วนขรุขระน่าเกลียดของลุงใหญ่กับอีกท่อนที่ดำมะเมื่อมยาว7นิ้วกว่าแต่อ้วนไม่เท่าอันแรกของลุงดำแต่มีขนาดใหญ่กว่าสามีหนุ่มหล่อของเทอที่ยาวเพียง4นิ้วและดูมีขนาดเล็กน่ารักเมื่อเทียบกับควยอัปลักษณ์ของทั้ง2ลุง แม้เทอรุ้สึกผิดมาก แต่มันก้ปนกับความรุ้สึกเสียวๆ มันส์ๆที่เติมเต็มความรุ้สึกและมีความสุขในทุกครั้งที่ชายแก่ทั้ง2มอบควยพร้อมน้ำเงี่ยนให้ จนหลังๆแม่อุ้มเริ่มเข้าขั้นติดควยทั้ง2อย่างมาก เริ่มเป็นฝ่ายเรียกร้องควยของลุงทั้ง2เอง  แม้จะไม่แสดงออกมาชัดเจนในการเรียกลุงทั้ง2ให้มาเอา เพราะเทอไม่อยากเป็นฝ่ายเริ่มเรื่องให้เป็นคนผิด แต่ชุดอ้อนควยแต่ละชุดที่เลือกสวมในบ้าน และเดินอ่อยควยแข็งๆดำๆของลุงๆอยุ่ตรงระเบียงบนหลังห้องนอน ก้เหมือนเป็นการส่งสันยานว่ามีน้ำหล่อเลื่อนเงี่ยนๆออกมาเยอะเกินไปแล้วให้ลุงๆรีบมาดูดเลียได้แล้ว และครั้งนี้ก้เช่นกันเมื่อแม่อุ้มหุ่นอวบเอวบางนอนเต็มอิ่ม หลังจากเมื่อวานไปส่งสามีและลูกรักเดินทางซะดึก ส่วนตัวเทอนั้นไม่ไปด้วย เพราะอ้างสามีว่าต้องรอของมาส่งที่บ้าน2ชิ้น จึงต้องอยู่รับ แต่ความจิงแล้วเทอไปรับปากผัวลับทั้ง2ว่าจะให้มาดูชุดนอนตัวใหม่ที่พึ่งเลือกซื้อมาใส่กับสามี จึงจะให้ผัวลับทั้ง2ดูว่าเซกซี่แค่ไหน พอจะให้ผัวตัวจิงชอบมั้ย หลังจากไม่ได้เจอะเจอลุงๆที่รักมากว่าอาทิตย์  และสามีที่รักก้พาลุกไปตจวตั้งหลายวัน

ขอความเห็นเยอะๆเพื่อเป็นกำลังใจในการเขียน ชอบติชมแนะนำมาได้
คห.น้อยไร้กำลังเขียนต่อ TT
เชื่อในพลังด้านมืดของทุกคน..
Anti heroes.

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

งานดีครับ  การใช้คำ ทำให้จินตนาการตามได้ง่าย ขอติดตามตอนต่อๆไปนะครับ

areja

การตอบ รีพลายอย่าง พอเหมาะพอควรถ้าเจ้าของกระทู้แจ้งมา จะพิจารณา เป็นรายกรณี

ถ้าตอบ เช่น zzzzddd xxxx2222 อิอิ,ลุ้นๆ,555, ดีดี,ดี, ต่อ,ติดตาม,ty,thx,thx kub(Thx ขี้หมาThanx พิมพ์ไม่ถูก
ห้ามใช้ทุกกระดานที่ ฉันดูแล
),ใจจร้า,ใจครับ,แจ่ม,เยี่ยม,สนุกดี,สุดยอด,อ่านต่อ,Good (เฉยๆ)
emo เปล่าๆ
อาจเตือนเห็นอีก ถ้าเตือนไปแล้ว ผิดซ้ำซากก็จะแบนเหมือนกัน รีพลายตอบซั่วๆ ตอบแล้ว mod ไม่เข้าใจ จะโดนแบน
รีพลายมักง่ายต่างๆ จะแบนครั้งแรก 6 เดือน คราต่อไป แบนยาวขึ้น แล้วจะหายเมื่อไม่ปรับปรุง

พวก ก๊อปตอบ รัวๆรวดเดียวเป็น 10 กระทู้ โพสต์ละ 1 นาทีนะ เจอจะ แบน ถ้ามักง่ายเช่นนี้ ถือว่าไม่ให้เกียรติ์
คนแบ่งปัน/ คนลงงาน..พวกเปิดรัวๆ ประโยคเดียวเป็น 10 มันควรหรือ? ตอบซ้ำมาหลายครัง ในกระทู้เดียวกัน
อาจโดนพักใช้ได้เหมือนกัน และห้ามใช้ ข้อความจากระบบในการตอบรีพลายเด็ดขาด! มันมักง่ายประเภทเดียว
กับก๊อปตอบ จะแบน ครึ่งปี ครั้งต่อแบนเพิ่มขึ้นอีก และ หายจากบอร์ด

ผลงานที่ สมาชิกอุตสาห์นำมาลง ไม่ว่าจะเขียนเอง หรือขอมาลงล้วนได้มาด้วยการสละเวลา
            ถ้าจะตอบมามักง่ายก็ อย่าใช้ห้องนี้ เสพผลงานเลยไปหาเสพที่ใดแล้ว รีพลายตอบ นั้นได้ ก็ไป
            อย่าทะลึ่งมา เปรี้ยว มา เกรียน ลอง  สด ,เก๋า อย่าเลย จะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกเปล่าๆ
            เพราะถึงคุณมี 100 ยูส 1000 ชื่อ ถ้ารีพลายผิดกฏ-กติกากระดานนี้ ฉัน ก็จะแบนหมด

...................................................................

ถ้าถูกแปะเตือนที่ โพสต์หรือกระทู้คุณ และส่งไปที่ pm คุณ จงรีบปรับปรุงรีพลายซะ ขอบคุง,ขอบหี,ขอบควย
ขอบหมา,ขอบแมว,ขอบคุน
เตือนนะอย่าลองของ ใครโดนเตือนไปให้ปรับปรุงการรีพลายเจอ ครั้ง 2 จะลบ
ทุกกระทู้ที่ตอบ และพบถ้าอีกรอบ จะแบน 6 เดือนเหมือนโทษ ป้วนเกรียนอื่นๆ....

คำขอบคุณยังเขียนไม่ถูกความหมายมันจะถูกไหม? ที่ต้องมาเข้มงวดเรื่องนี้ เพราะชักเยอะพวกมักง่าย เยอะ
ไรต์ คนลงงาน ก็ติมาด้วย..เครนะ ขอกันดีๆ จะไม่โดนลบของเก่าทิ้ง แต่ยังรีพลายอีก ถ้าเตือน เตรียมหาที่อ่านใหม่เลย..
แว่น ยกตัวอย่างคำ ขอบคุณเขียนไม่ถูกชัดไหม?

ใคร ขอบคุณ รีพลาย เขียนไม่ถูกต้องแบนแล้วนะ ให้โอกาสเตือน 1 ครั้ง มันเป็นคำขอของ ไรต์ และ คนลงงาน
เรื่องความมักง่าย เพราะ ขอบคุณ เฉยๆก็ดูเอียนจริงๆ แต่ก็เป็นคำสากลในการตอบแทนน้ำใจ ฉะนั้น ขอเถอะเขียนให้ถูก
เมื่อต้องปรับเปลี่ยนก็ต้องคล้อยตามกัน กฏไม่ได้ใช้กับใคร? เพียงคนเดียว และไม่ยากเกินไป 
คิดว่าสร้างมาตรฐาน กันใหม่อีกสิ่ง ถ้ายากก็ไม่ต้องเข้ามาใช้ กระดานนี้ เพราะ ฉันแบนแน่.. 

อ๋อ thx ขี้หมา นี้หรือ เขียนไม่ครบ thank กระดาน แว่น ดูแลอย่าให้เห็นนะ แบน ย้ำซะขนาดนี้พิมพ์มาอีกถือว่าลอง
บางคนโวยวาย ขำ   thx ขี้หมา แค่นี้ก็แบน ถุย! ก็ตรรกะเอ็งมันมักง่ายไง เงื่อนไขง่ายๆถึงออกมาแถ มันยากนักคุณมึง
ก็ไม่ต้องเข้ามาใช้ เวปนี้ไม่ง้อ บอร์ดอยู่มาได้ไม่ต้องพึ่งคนมักง่ายใช้ตรรกะปลิง จ้องจะสูบทั้งที่ใช้ฟรี เสือกเยอะ
ไรต์เขียนมาหาข้อมูลมากว่าจะจบแต่ละตอน ไอ้ซากปลิง เข้ามา Thx  เหอะๆ เอาใช้ไปหาที่เสพที่อื่นเถอะ เวปนี้แบน

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึก ด้วยรีพลายคุณเองเลย
เขียน ขอบคุณ ให้ถูก ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,
ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

pongsan

เคยติดตามตั้งแต่ยังไม่ย้ายบ้าน...แต่หายไป รอจนเกือบลืม! ::Me?::  ขอบคุณที่มาเขียนต่อครับ ::Thankyou::  เดี๋ยวมีเวลาจะเข้ามาอ่านยาวๆ...แล้วเม้นท์เพิ่มครับ ::Fighto::

thep59

ชอบครับ สนุกมากครับ รอติดตามตอนต่อไปครับ

taton

ตัวละครยังไม่เยอะเลยทำให้อ่านเข้าใจง่ายดีครับ....ขอบคุณมากครับ

kabyala

บุญนำพาวาสนาหนุนส่งลุงวินมอไซร์ ถ้าชีวิตจริงมีแบบนี้ผมละสงสารคุณสามีแทนเลย แต่งได้ไหลลื่นดีครับ ขอบคุณครับ

pongphun2397

ติดตามอยู่ครับ เขียนได้ดีมากครับ ได้บรรยากาศและความเสียวครับ ถ้าเป็นไปได้อยากให้เพิ่มบทพูดครับ ขอบคุณครับ

yukleg

เนื้อเรื่องใช้ได้ครับ แต่ยังมีคำผิดเยอะ เช่น เทอ(เธอ) ลุก(ลูก) อยุ่(อยู่) ก้(ก็) ใจเย็นๆครับไม่ต้องรีบพิมพ์ เป็นกำลังใจให้ครับ ::Fighto::

biggiggog

แค่ตอนแรกก็เหนื่อยซะแล้ว
ตอนต่อไปจะไหวมั๊ยเนี่ย
::Sobad::
ขอบคุณมากๆครับ

merina

เหมือนจะเคยอ่านที่ไหนเอากลับมาเขียนก็ ok นะ แต่ตอนสั้นไปหน่อย คำผิดก็มีให้เห็นรึว่าจงใจใช้ภาษาไทยให้ผิดก็ไม่รู้
เนื้อเรื่อง 1 ตอนแทบไม่ไปไหนผมว่ารวมทั้ง 3 ตอนให้อยู่เป็นตอนเดียวดีกว่านะ ตอนเยอะไช่ว่าจะดี

earlybird

ขดราละเอียดสื่ออารมไปนิดนะ ส่วนอื่นเยี่ยม

nakataza

ขอบคุณมากครับ เกริ่นเรื่องได้ดีมากครับขอเป็นแรงใจต่อไปครับ

savana911

เป็นการเล่าเรื่องอีกแบบที่น่าสนใจครับ มีคำผิดบ้าง แต่ให้กำลังใจครับ

flexihop