ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น ความรู้สึก.side storyจากบทประพันธ์ ท่าน  nookylove โดย แว่น..by..areja..

เริ่มโดย areja, ธันวาคม 03, 2014, 08:11:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

areja

http://xonly.ga/read-xonly-tid-129119-page-1.html ลิงค์ต้นเรื่องจร๊า กด ตามไปทวนความจำกันก่อนได้..

.........ขออนุญาต ยกเรื่อง น้อง Z น้องสุด Love มาประดิษฐ์ต่อในวิธี ที่ น้อง Z หรือ คุณ nookylove เล่าไว้และ ปั้น ตามถนัด ของ แว่น บวกเข้าไปนิดนึง ขออภัยแฟนคลับ น้อง Z ไว้ก่อนหาก ปั้น ต่ออรรถรส ด๊อปลงจากต้นเรื่องนะคะ ไม่รู้จะเนียนได้ถูกใจ แฟน น้อง Z ไหม ?? ส่วนผู้แวะสละเวลาชม สามารถ กดลิงค์ ที่ วางไว้ไปทบทวนเนื้อความเดิมได้เลยนะคะ ..ขอบคุณทุกคอมเม้นที่เจียดเวลาให้กำลังใจกันนะคะ ..   

......... .......ครับจากคืนที่ผมฝันวันนั้นจนเขียนเป็นเรื่องเป็นราวไล่ยาวร่วม 10 หน้าไป วันนี้ มันเกิดขึ้นแล้วครับหลังจากผ่านไปช่วงปิดเทอมจริงๆ พอเปิดเทอมใหม่เวลาส่วนใหญ่ ก็ อยู่ที่ห้องอ่านหนังสือ ไปเล่นเกมส์ที่ร้านข้างหอไป วันไหนบอลเตะ ก็ เฮไปกับเพื่อนหน้าจอขนาดใหญ่ดูทุกมุมอย่างหนำใจ ที่ร้านหมู่กระทะ วันนี้ภารดรแตะ เอ้ย ! บอลเตะคู่ เชลชี ทีมโปรด กับ ปีศาจแดง ครึ่งแรกแลกกันชนิดโต๊ะไหนเชียร์ไหน.. ก็ เฮลุ้นกันลั่นร้าน จนใกล้หมดครึ่งแรกบอลเสมอแต่วันนี้ผมคงเสมอไม่เป็นแล้ว เพราะ เพื่อนแฟนเพื่อนผมที่มาด้วยนั้น เชียร์ผี แต่ ผมเชียร์สิงห์ เฮใส่กันไป-กันมาสายตา ก็ ชนกันจน เธอยิ้ม ผม ก็ยิ้ม ยังไม่รู้ชื่อกันหรอก พึ่งเห็นแฟนเพื่อนผม พามาครั้งนี้ครั้งแรกพอมาถึง บอลเตะไปนิดหน่อยแล้ว เลยยังไม่ได้บอกชื่อแซ้กันเลย ควันหมูในกระทะ ก็ลอยตลบมวนเริ่มมารู้สึกมันรบกวนเมื่อควันตีกลับตามลมปะทะหน้า. พอจบครึ่ง คราวนี้ แฟนเพื่อน ก็ แนะนำเพื่อนที่พามาด้วย.. พร้อมๆ กับ น้องหน้าม้าคนนั้น เขยิบย้ายข้ามมาฝั่งผม เพราะโดนควันหวนคืนไปเล่นงาน แฟนเพื่อนบอก  เธอ คนที่มาด้วยเป็นน้องรหัสแถมเป็นเมตใหม่ด้วย เพราะ เมตคนก่อนย้ายไปอยู่กับแฟนไปแล้วเมื่อปิดเทอมนี้ ใบปอ คือชื่อ เธอ.. ผมแทบสำลักฟองเบียร์ที่รินทิ้งลงคอไปเมื่ออึกที่แล้ว อะไรมันชั่งพร้องกันเสียนี้ ..

" ทำไมหรือคะ ชื่อใบปอ ทำให้สำลักเลยหรา.."..เธอ มองจิ๊กหางตาช้อนสะบัด มุมปากเรียวเม้มเหมือนหมั่นเขี้ยว..
" อ๋อ เปล่าครับ ชื่อใบปอ ไปเหมือนคน ที่ เหมือนเคยรู้จัก.."..ผมแถไปตาม โฆษณาแอ๊ด ร้านเหล้าอยู่ไหน นั้นมันเกี่ยวกันไหม อิอิ..
" เอ้ย เมฆ เบียร์หมดวานหยิบหน่อย.."..ปลา ตะโกนข้ามฟากยื่นมือมาขอเบียร์ ผม ที่อยู่ฝั่งตรงกันข้าม..
" เอาแล้ว ใบปอ เรียนคณะไหนอย่างกับไม่เคยเห็นหน้าใน ม. มาก่อนเลยอะ.."..ผม ยื่นขวดส่งตัดความรำคราญที่มานั่งข้างถังน้ำแข็ง ถ้ามุมมันไม่พอดีจอ อย่าได้หวัง แถมเด็กเสิร์ฟยังลากโต๊ะมาเบียดข้างโต๊ะติดเก้าอี้ที่นั่งนี้ซิ เลยซวยตามสูตร ดี ที่เป็นเบียร์ ถ้าเป็นเหล้าชงกันอยู่นั้นหละไม่ต้องมีอันทำอะไรถ้ามากันเยอะคนนะ.. แต่ วันนี้ ก็มาร่วมกันทั้งหมด แค่ สี่ เลยยังพอได้หายใจเชียร์บอลบ้าง..
" มาหนูช่วย หนูพึ่งปีสองคะเพ่ ย้ายตามแม่มา เลยต้องโอนหน่วยมาต่อที่นี้ ปอเรียนนิเทศคะเพ่.."..เธอ เขยิบเลื่อนมานั่งใกล้ๆ หยิบน้ำแข็งในถังน้ำแข็งใส่แก้ว ที่ ผม ยื่นไปให้..

ยังไม่ทันคุยอะไรต่อ เพราะ บอลกำลังจะเตะครึ่งหลัง แต่ ลอบมองดวงหน้าจิ้มลิ้มเรียวเล็กขาวหมวยตัดผมหน้าม้าผมยาวเกือบถึงเอวโกรกสีน้ำตาลมะฮอกกานีดัดลอนใหญ่ใส่ไฮร์ไลน์แซมรับกับใบหน้าม้าเต้อ.. เอ๊ะ มันก็คล้ายคล้าย ใบปอ ในฝันเหมือนกันนะ ผมเริ่มคิด ตอนเกมส์ครึ่งหลัง ผมหันไปสายตาชนกันกับ เธอ อีกหลายครั้ง เธอ ยิ้มผม ก็ยิ้ม บอลทีม เธอกับทีม ผมคืนนั้นเสมอ แต่ ผมว่าผม ได้รู้จักคนที่ใช่แล้วหละ หลังตลอดเวลา 3ปี ขึ้นปี 4มีกี่คน ก็มีอันต้องเลิกรา บางคนเรียนคนละคณะเวลาไม่มีให้ ได้กัน ไม่เกิน 4 ครั้ง ก็เลิกรา หรือ ทำท่าจะนานหน่อย เกือบเดือน ก็ มีนับหัวได้ไม่ใช้เพราะหน้าตาดี เหมือนที่เคยบอกหร๊อก แต่ คารมพอได้คงเส้นคงวาเหมือนเดิมครับ เจอครั้งแรก ก็เหนียมไปตามสูตร พอ เจอครั้งสองไหลจนพาไปจบที่เตียงก็บ่อยๆ  มาขึ้นปี 3ปลายๆ เริ่มเบื่ออยากหาคนจริงจัง ก็ไม่มีจนเปิดเทอมมา ก็ ยังติดป้ายกลางหน้าผาก โสด เหมือนเดิมคืนนี้บอลจบผลเสมอ แต่ ผม เริ่ม happy แล้วหล่ะ..

และ ความสนิทสนมก็ เริ่มเพิ่มขึ้น เพราะ ใบปอ ย้ายมาอยู่ใหม่ไปไหน ก็ จะไม่รู้จักสถานที่ ส่วน ทิพย์ แฟนเพื่อนผม ก็ ติดไอ้ปลา เพื่อนผมเป็นตังเม วันๆ ถ้าไม่เรียน ก็ ชวนกันไปดูหนัง มาผสมพันธ์ที่ห้อง หรือ ไม่ก็ หลบไปกุ๊กกิ๊กกันอยู่สองคน น้องใบปอ กลัวเป็น กอ. ขอ. คอ. เลยปฏิเสธตลอดถ้าจะไปที่สาธารณะ ต่างๆสุดท้าย ก็ มาลงที่ผม ที่ ทิพย์ วานให้คอยอำนวยความสะดวก ผม ก็ ว่างๆ ก็ รับปากไปๆไหนมาไหนด้วย ถ้าน้องเขามีธุระ หรือ ทิพย์ ไม่อยู่ เช่น อาทิตย์นี้ ปลา มาวานไปคอยดูแล ใบปอ แทน ทิพย์ ให้หน่อย มันกับทิพย์ จะกลับบ้านสองคนนี้อยู่จังหวัดเดียวกัน ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ กว่าจะกลับจันทร์เช้าเข้าเรียนเลยมันให้แวะไปดูๆ ให้หน่อย ทิพย์ บอก ใบปอ กลัวผีขั้นโคม่าเลยผมก็บอกเดียวจะไปดูๆ ให้ รับปากไปเพราะคิดว่า โตจนอยู่ปีสองคงไม่กลัวเวอร์ขนาด ทิพย์ มันบอกมั่งที่ไหนได้ตกเย็น ใบปอ โทรมาถามว่าจะมาอยู่เป็นเพื่อนได้ไหม เธอ กลัว..ผม ก็คิด เอ้ย!มันเป็นจริงขนาดนั้นเลยหรอ เลยบอกกลับไปเดียวค่ำๆ จะไปรับมาหอผม เพราะ หอที่ ใบปอ อยู่เป็นหอหญิง ของ มหาลัย พอตกดึก ก็ ห้ามผู้ชายเผ่นพล่านหละ เลยบอกจะไปรับมาอยู่หอผม เธอ ลังเลอยู่พัก แต่ ความกลัวผี คงเยอะกว่า ผม ที่ก็ ดูไม่ได้หื่นห่ามอะไร คงไมทำอะไร เธอ แน่..ถึงเวลาก็ ไปรับน้อง ใบปอ มาที่หอก่อนเข้าหอผม ก็ แวะซื้อเบียร์ตุนไว้ตามปกติ สองแพ๊คและขนมขบเคี้ยวติดมาอีกนิดหน่อย พอถึงห้อง..

" เอานี่ห้องพี่ ใบปอ นอนนี้นะเดียวพี่ไปนอนห้องไอ้ปลามันเอง มีอะไรก็ตะโกนเรียก เอ่อ ถ้ายังไม่ง่วงจะมานั่งดูทีวีที่ห้องกลางก่อนก็ได้นะ เดียวพี่อาบน้ำก่อน.."..ผมพาเธอไปดูห้องสำหรับนอนและเดินเข้าไปหยิบเสื้อผ้าเตรียมสำหรับไปอาบน้ำ..

เอ่อ เล่าภูมิทัศน์ ในห้องให้ทราบกันก่อน ห้องนี้มีสองห้องนอนซึ่ง ก็ เป็นของผมกับไอ้ปลา ฮ้าฮ่าจะบอกทำไมมีสองห้องก็ คนละห้อง ติโน๊ะ หนึ่งห้องน้ำรวม หนึ่งห้องรับแขกหรือห้องกลางนั้นแหละมี ทีวี ตู้เย็น ห้องครัวรวมอยู่จุดนั้นหมด ห้องน้ำ มีหนึ่งเดียวติดห้องกลางนั้นแหละ โอเครนะคงพอเห็นภาพ..

" คะพี่เมฆ ."..เธอ รับปากแต่หน้าตาดูจะเกรงใจ..
" อย่าคิดมว๊าก สบายๆ ผีไม่มีห้องเนี๊ยะ ฮ้าฮ่า พี่ไปอาบน้ำก่อนนะ.."..ผม ตัดบทความอึดอัดนั้นของ ใบปอแกล้งหยอกแล้วมวนตัวเดินไปห้องน้ำ..

ผม อาบน้ำออกมาด้วยชุดนอนกางเกงในไม่ใส่ตอนนอนมันอึดอัดเคยอ่านเจอถ้ามันรัดมากๆ จะเป็นหมั่นเลยไม่ใส่เลยดีกว่าโล่งสบาย เจอ ใบปอ น้องม้าเต้อนั่งดูที่วีอยู่ เธอ เปลี่ยนชุดนอนแบบผู้ชายตัวโคร่งๆ สงสัยจะอ่านตำราเล่มเดียวกันกับผม อิอิ..ผม ก็ ไปเปิดเบียร์ มานั่งเป็นเพื่อน ถือ มาสามกระป๋องเผื่อ เธอด้วย เธอบอกปกติ เธอไม่ดื่ม แต่ วันนี้กลัวผีเลยรับไปดื่มเผื่อความกลัวจะลดลง..เสียง โทรศัพท์ ใบปอ ดังคงเป็น ทิพย์ โทรมาเช็ค เธอคุยอยู่พักใหญ่ก็วางสายแล้วเหตุการณ์ ก็ เริ่มขึ้นฝนใครโทรสั่งไม่รู้เทมาชนิดทำไฟดับไม่มีบอกล่วงหน้า งานงอกหละที่นี้..

" ว้าย พี่เมฆ จะเดินไปไหนนะ.."..เธอ ร้องกระโดดมาคว้าแขนผม เต็มๆครับท่าน อกนุ่มๆ เบียดชิดชนิดจะแทรกทะลุแขนผม..
" ไปหยิบเทียนนะ ใบปอ รอพี่ตรงนี้นะห้องมันรกเดียวจะเดินแตะ ของ เจ็บเท้าเอา แป๊บเดียวนร๊า.."..ผม ทำท่าจะเดิน แต่..
" ไม่เอา หนูไปด้วยพี่..ปอกลัว ."..เธอ เหนี่ยวแขนผมแรงกว่าเดิมเหมือนเด็กกลัวผู้ใหญ่หนีไม่เล่นด้วยอะไรอย่างนั้นเลย..
" เครๆ งั้นเดินเกาะแขนตามมา.."..ผม พาเธอที่เกาะแขนผมค่อยๆขยับเดินกลับไปที่ห้องนอนผม แต่ เธอ เดินเบียดตัวติดแขนเยื้องมาด้านหน้าแทบจะมาอยู่ในอ้อมกอดผม..
" มืดจังพี่ ปอกลัว."..เธอ เดินตามชิดติดมือเกาะแขนผมแน่ลำตัวแถวสะโพก เธอ เบียดกึ่งกลางลำตัวผม จนผมต้องเอี้ยวตัวเบี่ยงหลบนิดๆ..
" แค่ความมืดนะ ไม่ต้องกลัวนร๊า.."..
" กรีดดดดดดดดดดดดดดดด..". เธอ เปล่งเสียงมาสุดแรงและหงายหลังไป ผมรีบคว้าแขนรั้งยึดไว้ แฮ่ๆ ก็ ผม หยิบเอาไฟฉายมาส่องหน้าแกล้งทำผีเย้าหยอกเธอ ไม่คิดว่า เธอจะตกใจวูบไปทั้งยืนอย่างนี้..

.ใบปอ มารู้สึกตัวอีกครั้งเมื่อมีผ้าเย็นๆ มาเช็ดหน้าพร้องเสียงเรียก ชื่อของ เธอ .. " ใบปอ ๆ .". .ปอ ยังนิ่งไม่ตอบจนอีกพักจึงรู้สึกถึงการรุกล้ำ ของ มือคนที่อยู่ในห้องด้วย ปอ นิ่งรอดูหัวใจเต้นแรงความกลัวเรื่องผีหมดไปชั่วขณะ แต่ ความตกใจเรื่องอื่นแทรกเข้ามา ปอ ชอบ พี่เมฆ ตั้งแต่ แรกเห็นรู้สึกเหมือนเคยเจอที่ใดสักแห่ง ความชอบทวีขึ้นเรื่อยๆ เพราะความสุภาพ และ คุยสนุกเป็นกันเอง การมีน้ำใจอาสาพา ปอ ไปที่ต่างๆ ในที่ที่ ปอ ไม่คุ้นชิน มันทำให้ ปอ รู้สึกดีด้วยเสมอที่อยู่ใกล้ๆ แต่ ตอนนี้เหตุใดคนที่ ปอ ชอบจึงกำลังล่วงเกิน ปอ เช่นนี้ เต้านม ปอ ถูกจับลูบเบาๆ จากภายนอก และ พยายามแทรกมาจากสาปเสื้อชุดนอนของ ปอ มุดปลายนิ้วเข้ามาที่เนินอก มือนั้นลวงลึกผ่าน บราเซีย ค่อยๆชอนไชนิ้วช้าๆ หัวใจ ปอ ยามนี้เต้นไม่เป็นจังหวะ ใจหนึ่งอยากลุกกขัดขว้างยุติแค่นี้ แต่ อีกใจหนึ่ง ของ ปอ กลับอยากดูว่า คน ที่ชอบจะทำอย่างไรต่อ ปอ เริ่มกลัว..

" พี่เมฆ ทำอะไรนะ.."..ปอ ลุกนั่งมือประสานปิดที่หน้าอกจับเสื้อที่ถูกปลดกระดุมออกดึงเข้าหากัน..
" พี่ ๆ พี่.."..เขา โบกมือทำท่า ปฏิเสธ ความมืดในห้องถูกส่องสว่างด้วยเทียนเล่มหนึ่ง ใบหน้า พี่เมฆ ยามนี่ตื่นๆ..แต่ ก็ ก้มนิ่งเหมือนสำนึกผิดในเสี้ยวเวลานั้น..
" พี่เมฆ ทะทำอย่างนี้กับ ปอ ทำไม ปอ อุสาไว้ใจพี่.."..ปอ น้ำตาซึมออกมาเอง รู้สึกจุกแน่เสียงแหบเครือไปเองความสับสนบางอย่างเกิดขึ้นในใจ..
" พี่ขอโทษนะ พี่ตั้งใจเช็ดตัวให้ฟื้นขึ้นมาเฉยๆ แต่ พอเอาเข้าจริงๆ พออยู่ใกล้ ใบปอ แล้ว พี่ อดใจไว้ไม่ได้ นะ ใบปอ พี่ชอบ ใบปอ จริงๆ และจริงใจกับ ใบปอ นะ ใบปอ ยกโทษให้พี่นะ พี่สัญญา พี่จะไม่ทำอย่างนี้กับ ใบปอ อีก...."..เขา เดินออกจากห้องไปหน้าเศร้าๆ..ปอ มองตาม..ใจ เธอยิ้มไม่รู้จะเสียใจกับการกระทำ ของ เขา หรือ สุขใจในสิ่งที่ เขา บอกกันแน่..ปอ นั่งทบทวนในห้องอยู่ 5 นาทีจึงตัดสิ้นใจเดินออกไปหาเขา..
" พี่เมฆ ขอ ปอ ดื่มด้วยคน."..ปอ ไม่รอ พี่เมฆ ปฏิเสธหรือตกลง เขา มองหน้าปอ เหมือนสำนึกผิด ปอ หอมแก้ม เขา เบาๆ เขา ยิ้มและคง งง แต่คงคิดว่า ปอ คงยกโทษให้แล้ว เรา กลับมาร่าเริงกันอีกครั้ง นั่งคุยกันหน้า ทีวี ที่ทั้งห้องมีเพียงแสงเทียนดวงเดียว..

เวลาผ่านไปเกือบชั่วโมง ผม ดื่มเบียร์ไปเกือบ สิบกระป๋อง ส่วน ใบปอ ดื่มไปแค่ สอง กระป๋อง ก็บอกว่าพอแล้วดู เธอ จะมึนๆ หน้าแดงเห็นได้ชัดเพราะ เธอ ขาวมากแค่แสงเทียน ก็ มองเห็นชัดแล้วว่า เธอ หน้าแดง ผมเลยถามเรื่องโน้นเรื่องนี้ชวนคุยไปเรื่อยกะถ้าง่วงเดียว เธอ คงจะขอตัวไปนอนเอง แต่ เธอ นั่งฟังผมเล่าเรื่องต่างๆ เรื่องแล้วเรื่องเล่า อย่างเด็กสนใจอะไรบ้างอย่าง จนผมเห็นว่าสมควรแก่เวลาสำหรับ เธอ จึงบอกให้ เธอ ไปนอน แต่ เธอ ให้พาไปส่งที่เตียงหน่อย เธอ เริ่มมึนแล้ว ผม ก็ลุกพา เธอ ไป เธอ จับแขนผมลุกยืน และเซเอียงนิดหน่อยจน ผม ต้องประครองเธอไว้ กลัว เธอล้ม มือที่โอบประครองจากด้านหลังมาคว้าเต็มพอดีที่ฐานเต้าอวบพอมือ ผม เลื่อนมือลงเกรงเธอ โกธรเอาอีก เธอ กอดผม และ เบียดเต้าอีกฝั่งกับสีข้างผม..ผม พา เธอ เดินไปจนถึงเตียงนอนค่อยๆ ให้เธอ เอนหลังกับเตียง พอจะเดินออก เธอจับมือผมเอาไว้ ผม ลังเลนิดหน่อยกลัวทำอะไรพลาดซ้ำจะมองหน้ากันไม่ติด สายตาผมมองดวงตาคู่นั้นของ เธอ..ใบปอ ยิ้มและดึงมือผมอีกครั้ง เอาหล่ะผมไม่ลุย ก็ หาคนมาพาไปใส่แอ็กไถ่นาได้ล่ะ..

ใบปอ ขณะเดินเข้ามาในห้องตัดความลังเลทิ้งไปทั้งหมด เมื่อเดินเบียดเกาะ เขา มาหัวใจ ปอ เต้นโครมครามอีกครั้งกับการตัดสิ้นใจ สะโพก ปอ เบียดสิ่งใดสิ่งหนึ่งที่แข็งขัน มันกระดิกดัน สะโพกของ ปอ แม้มีผ้ากลางกลั้นแต่ ก็ ทำเอา ปอ ขนลุกชั้นซู่ๆ พี่เมฆ พา ปอ มาถึงเตียงพอหลังแตะที่นอน ปอ ก็รวบรวมความกล้าอีกครั้งดึงมือ พี่เมฆ ไว้ เขา นิ่งหยุดชั่วขณะ ก่อนโน้มตัวยื่นหน้ามาจูบเบาๆ ที่หน้าผากและเลื่อนลงมาที่เปลือกตามาหยุดที่เรียวปากปอ หัวใจ ปอ แทบหยุดเต้นมือจับต้นแขน เขาไว้ พี่เมฆ สอดลิ้นเข้ามาพร้อมดุนดูดริมฝีปากปอ..ปอเสียวจี๊ดขนลุกวาบอีกครั้ง ก่อนคล้อยตามห่อลิ้นให้ พี่เมฆ ดูดปลายลิ้น มือ พี่เมฆ ล้วงลึกปลดตะขอหน้า บราเซีย ปอ หลุดออกครั้งนี้ ปอ ไม่ได้ห้ามหวง แต่ หอไหล่ให้ เขา ปลดตะขอได้ง่ายขึ้นพอตะขอหลุด เขา ก็จู่โจมอก ปอ ปลายนิ้วเข้าฉกเขี่ยนยอดหัวนมปอ..ปอสะดุ้งห่อตัวเผลอเป่าปากเพราะความเสียวซ่านเริ่มมากขึ้นๆ ปอ รู้สึกถึงการเลื่อนมือไปลูบสะโพก แก้มก้นและจับขอบกางเกง ปอ ดึงเลื่อนลง ปอ ผวาหนีบขาทันทีเมื่อกางเกงพ้นหัวเข่าและมือนั้นลูบย้อนขึ้นมาประกบโหนกน้อย ของ ปอ ปาก ปอ ก็ โดนเขาขยี้บด เต้านม ก็โดนเคล้นขยำเปลี่ยนข้างไป-มาสลับซ้ายทีขวาทีบางจังหวะที่ ปอ แอ่นอกสู้มือ พี่เมฆ ก็ กดบี้หัวนมจน ปอ ต้องห่อไหล่หนี พี่เมฆ ก็บี้ดึงยอดหัวนมปอ..ปอ ก็ ผวาแอ่นอกตามไปอีก พี่เมฆ ขยำบดเต้านม ปอ จนเริ่มเจ็บแต่ความเสียวจากการเขี่ยลวงสอดนิ้วไปบดแก่นเสียวปอ นี่ซิทำ ปอบิดเอี้ยวตัวถอยหนี ปอ ถูกบีบแตดแถมถูกข้างแตดเขี่ยอยู่พัก พี่เมฆ ก็ไถลนิ้วไปควานคลึงปากร่องเสียวปอ..ปอ ต้องหนีบขาอีกครั้งเพราะความเสียว แต่ มือ เขา ก็พยายามจับสองขา ปอให้ถ่างออกแคมสองข้างของ ปอ โดนเขาแบะแหวกอีกครั้ง ปลายนิ้วมือเขา ก็มุดไปควานปากทางร่องเสียว..ตอนนี้ ปอ กอด พี่เมฆแน่น มือจิกเกาะสุดแรง น้ำเสียว ปอ เหมือนถูกปลดปล่อยมันเยิ้มไหลออกมาจน ปอ รู้สึกได้ ก่อนปลายนิ้วมุดแทรกเข้าไปแสนลึก..

" โอย อรูยย โอ พี่เมฆ หนูเสียว ปอเสียอะพี่ อรูยยยยยย ซี๊ด ดดดดด อึ้ย ยยย.."..ปอ อยากจะบิดร่องหนี แต่ขา ปอ โดนขา เขาล๊อกกดไว้ นิ้วมือก็รุกหนักจนรู้สึกว่ามันเข้าไปเยอะมากคงลึกเกินสองข้อนิ้ว เขา งอนิ้วเกี่ยวลากควานภายในช่องเสียวปอ ถูนิ้วเสียดสีเร็วขึ้น แต่ ยิ่ง เขา ยิ่งเขี่ย ปอ ก็ ยิ่งหนีบขา อันเดอร์แวร์ชิ้นสุดท้ายคงเกะกะ เขา เลยดึงมันหลุดออกไปอีก...
" นมปอ สวยมากเลย ขอ พี่ชิมหน่อยนะ.."..เขา เลียมาหยุดที่เต้า ปอ ก่อนกดใบหน้าลงคลึงเคล้า และ งาบงับ หัวนมปอ เขา ดูดเน้น เม้ม ขบ ดึงขึ้น ปอ แอ่นอกตามอีกครั้ง ปาก พี่เมฆ ฟ้อนเฟ้นดูดดะไปทั้งเนินเต้า ปอ..
" หนูเสียวอู้ อย่าดูแรงซิ ปอ เสียว อะ พี่เมฆ..หืม อืมมมมม..อา า า า า า.."..ปอ ต้องยกหน้าอกขึ้นแดะตามอีกครั้ง เมื่อ ริมฝีปากและ ลิ้นแตะวนและห่อปากดูดกระชากลมตอดติดๆ ที่ยอดหัวนมปอ ..
" ขอพี่นะคะคนดี..ปอ ของพี่."..เขา เลื่อนไล้เลียฉกลิ้น ค่อยๆ เลื่อนต่ำลง..ปอ พยายามดึงรั้งห้าม แต่ เขา ก็คลุกเคล้าไถลใบหน้าไปหยุดนิ่งที่ โหนกโคกของปอ แล้วร่อง ปอ ก็ โดนฉกจกรัวนิ้วระรัวเป็นระวิง แกนแตดถูกกดบี้ บด ก่อนจะโดนลิ้นปาดแซะดูดดุน ปอ เสียวแทบหยุดหายใจ เนินนานเท่าไหนไม่รู้แต่ ปอ รู้สึกแตกแล้วแตกอีกล่องลอย มาสะดุ้งอีกครั้งเมื่อ มีอะไรแข็งๆ มาถูวนปากรู หี ของปอ..
" เบาๆ นะคะพี่ ปอ ไม่เคย.."..ปอ ดีดตัวลุกมา กระซิบข้างหูเขา ก่อนเอนหลังลงกับที่นอน รอการถูกรุกล้ำครั้งแรก ใน ชีวิต..

เขา จับขา ปอ แหกออกพยายามดันๆ อยู่หลายครั้งตอนนั้น ปอ เจ็บมาก แต่ ก็ เสียวพยายามไม่เกร็งแต่ ก็ อดไม่ได้ เขา ดันอยู่นาน ก่อน ส่วนหัวบานๆ นั้นมันจะมุดเข้ามา.. ปอ เจ็บจี๊ดขนลุกวาบอีกครั้ง เป่าปาก น้ำตาไหลพรากออกมา จะด้วยอะไรไม่รู้..พี่เมฆ โน้มใบหน้ามาจุ๊บที่เปลือกตาเหมือนปลอบปอ..แต่ เขา ก็ยังรุกกดเอวต่อ..ปอ กลั้นหายใจอีกครั้งกัดฟันทนต่อเมื่อรู้สึกถึงความอึดอัด กำสิ่งแปลกปลอมที่ยัด ดัน บุกเข้ามา มันมาติดส่วนใดส่วนหนึ่งภายใน..ปอ เป่าปากอีกครั้งและรู้สึกเสียดจุกเมื่อปลายสวนหัวมันมาชนด้านในสุดของ ปอ จน ปอ รู้สึกจุกเสียดจี๊ดท้องน้อย..เขา ค้างคาไว้ระยะหนึ่ง ปาก เขา ดูดยอดปลายหัวนม ปอ ตอนนั้น ปอ เสียวทั้งบนแสบทั้งล่าง พี่เมฆ ค่อยๆ ยกเอวซอยเบาๆ ช้าๆ ปอ เจ็บแสบเหมือนช่องทางจะแหก..แสบซ่านไปทั้งโพรง แต่ ความเสียว ก็ เพิ่มขึ้นๆ เขา เริ่มซอยแรงขึ้นๆ ปอ เผลอยกสะโพกตาม บางครั้ง ก็แดะคารอ เขา ย้ำกระแทกซ้ำๆถี่ๆสั้นๆ หลายๆ ครั้งเอว ปอ ถูกยกสอดหมอนตรงบันเอวอีกครั้ง จนรู้สึก โคก ปอ ลอยโด่งเด่น.. เขา บดโคนกับ แคมสองข้างของ ปอ รู้สึกว่ามันเสียวมากเสียวจนปอ หายใจแทบไม่ทันพยายามกรีดร้องเพื่อหวังผ่อนคลายความเสียว แต่ เหมือนเร่งชวนให้พี่เขาสวนเอวใส่เร็วขึ้นอีกไม่นานเกิน 10 นาที่น้ำมากมายร้อนวาบก็ ฉีดใส่ หี ปอ..ปอ เสียวจนต้องเกร็งซ่านไปทั้งตัวรู้สึกเหมือนแตกซ้ำๆติดๆ อีกหลายหนตามเขาไป.. ในโพรง หี ปอ เหมือนมีน้ำอุ่นๆ ท้วมทั่งช่องรู ท่อนลำที่คาอยู่มันพองขยายเหมือนมันจะเบ่งตัวอ้วนขึ้นๆ พี่เมฆ แช่งค้างคาไว้..ปอ ก็ ค่อยๆ หอบหายใจเป็นจังหวะขึ้นไม่เหมือนเมื่อ ตอน เขา เร่งเมื่อกี้ ปอ เกือบหัวใจหยุดเต้นเสียให้ได้..อีกพักใหญ่ รู้สึกส่วนนั้นหดลง ปอ จึงลุกไปห้องน้ำ มันแสบขัดมากเลยคะ   " อรูยยยย อู้ว์ .".. พอ ออกจากห้องน้ำ ปอ ก็ โดนรวบตัวประกบปากจน ปอ ตัวอ่อนสิ้นเรี่ยวแรงยอม เขา พลิกสอดเย็ดอีก คราวนี้ พี่เมฆ กระเด้า ปอ จากด้านหลัง ปอเสียวมากรู้สึกว่ามันเข้าลึกๆกว่าเดิมคราวนี้เกือบครึ่งชั่วโมง..ปอ ทั้งเสียวแตกแล้วแตกอีก และ พี่เมฆ ก็แตกในใส่ หี ปอ อีก..ปอเหนื่อยมากจนหลับไปตอนไหนไม่รู้จนเช้า..พอรู้สึกตัว ปอ ก็รีบอาบน้ำและ ออกมาจากหอพี่เมฆ เพราะ รู้สึกอายขึ้นมา..

...... ..ผม พยายามไปหา เพื่อ จะขอโทษที่ล่วงเกิน ใบปอ ในคืนนั้นแต่ เธอ ก็ หลบหน้าหลบตาผม เป็นอาทิตย์ๆ ผม ก็ งง ว่าเธอ ต้องโกธรมากแน่ และ ที่ เธอ ยอมคงเป็นเพราะ ฤทธิ์เบียร์ที่ เธอ ดื่มเข้าไป ผม พยายามอีกหลายครั้งจน ทิพย์ ยอมใจอ่อนให้ไปรอคุยกับ ใบปอ ที่ห้อง ผม แอบเข้าไปรอที่ห้องหลบยามหอ ชนิดหวุดหวิดไปนั่งรอ ใบปอ ในห้องกลับจากเรียน..ส่วน ทิพย์ พอเปิดห้องให้ ก็ หายเงียบไปกับไอ้ปลา ไม่คิดเลยจะอยู่คอยช่วย..ผม นั่งรออยู่ในห้องเกือบชั่วโมงจน ใบปอ กลับมาเสียงบิดกุญแจประตูดังผม ก็ โดดไปยืนหลังบานประตู..พอ เธอ ปิดประตู ผม ก็ คว้ารัดร่าง เธอ มากอด เธอ ดิ้นพยายามผลักอกผม..ผมเลยประกบปากแล้ว ก็ ยกตัวเธอ ทั้งยืน พาไปที่โซฟากลางห้อง..แล้ว ผม ก็เริ่มอธิบายโดยที่เธอ นอนฟังเงียบๆ ว่า ที่ทำไป เพราะ ชอบและ เริ่มหลงรัก เธอจริงๆ วันนั้นตอนเช้าตั้งใจจะขอโทษ แต่ ใบปอ ชิงหนีออกมาจากห้องก่อน และ หลบหน้าหลบตา ทำให้ไม่สบายใจ อยากจะบอกว่าขอโทษที่ทำอย่างนั้น แต่ เพราะรักจริงๆ ไม่ใช่หวังฟัน เธอ เฉยๆแล้วทิ้งขว้าง ใบปอ ก็พยักหน้ารับรู้ดูสีหน้าเธอ ดีขึ้นมากพอผมเริ่ม จูบหอมเธอ ๆ ขัดขืนเล็กน้อยก่อนนิ่งนอนทื่อให้ผม ค่อยๆ ปลดเปลื้องเสื้อผ้าของ เธอออก พอเสื้อผ้าทุกส่วนถูกถอดออก เธอ เอามือปิดบนปิดล่างใบหน้าแดงเด่นชัด..แต่ ผม ก็รุกต่อจูบพรมตามร่างกายขาวโพ้น ขาวจนเส้นเลือดขึ้นเห็นหลายที่..หัวนม เธอ ออกสีน้ำชมพู ปานนมเป็นสีน้ำตาอ่อนๆ คืนนั้นมืดอาจเห็นไม่ชัด แต่ สิ่งที่อยู่ตรงหน้าตอนนี้มันช่างอลังการสวยทุกสัดส่วน เธอ หลับตาอายเอามือปิดหน้าไว้ ผม เลยละเลงลิ้นเลียไปทั่ว..

มือ ก็จับขยำบีบเบาไปทุกส่วนลูบไล้ขึ้นบนลงล่างจน ใบปอ ครางเสียงกระเซาะ.หน้าแดงเห็นได้ชัดตัดผิวขาวเนียน เธอ หลับตาตลอด แต่ ปากคราง เป่าปากซีดลากยาวเป็นระยะๆ ผมปลุกเร้าจน เธอ พร้อมน้ำในช่องทางไหลเยิ้มเปรอะแคมโคก ขนบางๆ ลู่ลูบไปกับผิวขาวเนียน ผม ดึงนิ้วออกจากร่องรู กลีบรูสวาทหลุบตอด.. ผม ประกบปากบดไปที่กลีบ หี แล้วแทรกลิ้นห่อดูดรู หี ขอ ใบปอ..เธอ ดิ้นพยายามผลักลืมตามามอง พร้อมส่งเสียห้าม ผม ล๊อกเอวเธอ ไว้ และฝังหน้าละเลงต่อ เธอ ร้องครางเสียงดังขึ้น แต่ ก็ พยายามกลั้นไม่ให้เสียงเล็ดลอดออกไปนอกห้อง เธอ บิดดิ้นหนีไม่นาน ก็ เปลี่ยนเป็น กระเด้งยกอัดโคกกับหน้าผม น้ำเธอ ทะลักออกมามากมาย ผม ดูดขบกลีบน้อยรอบรู หีเธอ น้ำเสียวดูไม่มีทีท่าจะหยุด ผม เลย ลุกทาบตัว เธอ พร้อมประกบปากเธอ อีกครั้ง..เธอ ลืมตามองผมแววตาเยิ้มหวานใสแวว ก่อนเม้มปาก เมื่อผม กด ส่วนล่างเข้าไปในรู หี ของเอ..ใบปอ อ้าปากพยายามบอกว่าเจ็บ ผม กด ต่ออีกครึ่งมันแน่เหมือนไม่เคยผ่านมาก่อนใจคิด แค่ทิ้งช่วงไม่ถึงสองอาทิตย์ ทำไมมันเหมือนไม่เคยเจอกันมาก่อนเลยนะ ผม ออกแรกอีก เสียง  " กึกกึด.".. เหมือนขึงผ้าพร้อมกันสี่มุมให้ตึงแล้วมีอะไรพุ่งชน..ใช่แล้ว ผม กดส่วนที่เหลือผ่านลืบที่คดเคี้ยวเข้าไปตุงสุดลำ ช่องทางนั้นมันทั้งแน่นทั้งบีบ ผมมองหน้า ใบปอ น้ำตาเธอ ไหลอีกแล้ว ผม จูบปลอบซ้ำและประกบปาก มือลูบหน้าอกเธอ พยายามช่วยให้เธอ ผ่อนคลาย แล้วซอยคลึงท่อน ควย ช้าๆเบาๆถี่ๆ จน เธอ เริ่มครางเบาๆ ผม จึงดึงเอวถอยออกมาเพิ่มความยาวที่วิ่งเข้าวิ่งออกยาวขึ้นๆ เร็วขึ้นๆ จนมันถาถมเป็นจังหวะสุดดุ้น..ผม รู้สึกอุ่นร้อนเหมือนวันแรก วันนั้นตอนเช้าพอ ใบปอ กลับออกไปผมต้องตลบผ้าปูที่นอนไปซัก เพราะคราบเลือดคราบน้ำเลอะไปทั้งผืน วันนี้ความแน่นรัดยังเหมือนเดิม ความอุ่นร้อนก็แบบเดิมมันช่างแน่นไปทั้งช่อง หี จริงๆ แต่  ผมก็หยุดคิดหันมาใส่ใจความอวบตึงที่อยู่ในมือมันเด้งตึงสู้ทั้งเต้า และ ยอดหัวนมก็ชูชันสู้นิ้ว..

" พี่เมฆ ปอเสียวจัง แต่ ยังเจ็บอยู่ พี่เมฆ เบาๆ ก่อนนะคะ ซีดอา อึ.."..เธอ บอกแต่ เปลือกตา เธอ ยังปิดริมฝีปาก เธอ ขบเม้ม..
" ครับ ปอ พี่จะเบาๆ นะ ปอ ของพี่.."..ผม จับขาเธอ ยกข้างหนึ่งถ่างออกมือผลักค้างไว้แล้วเร่งซอยเอว..
" ซี๊ด พี่เมฆ เสียวอะ อรูยยยย อุ๊ยทำไม เข้า ลึกจังเลย พี่เมฆ เฟิร์น น...ปะ ปอ เสียว โอว์ โอววววว ววว ววว วว..อุว วว ว ว.."..เธอ บิดตัวแต่ ทำให้เนินโคก เธอ เชิดโด่งขึ้นมา ผม กดอัดสุดลำแล้วคลึงโคนบด โคก หี ของ ใบปอ..
" จ๊ะ ปอ ทนนิดนร๊า พี่ก็เสียว เราจะเสร็จพร้อมๆ กันนะครับ..ที่รัก.."..ผม ก้มลงกระซิบข้างหู และ ฉกลิ้นสอดเข้าไปในรูหู..แท่งทวนด้านล่างเร่งซอยชนิดหมดดุ้น ยกแท่ง ทั้งท่อน ทั้งลำ..

ผม กระเด้าใส่ จน เธอ เกร็งโอบกอดผมแน่นเล็บนิ้วมือทั้งสิบ ของ ใบปอ จิกที่แผ่นหลังผม พร้อมเสียงร้องลั่นห้องด้วยความเสียว..เรา สองคนเสร็จร่วมกันอีกหลายครั้งจนตกเย็นจึงเก็บของทำลายหลักฐานทำความสะอาดวิมานแล้ว เธอ ก็ขอไปอาบน้ำล่างตัว ผมตามไปกระแทกกระทัน เธอ ในห้องน้ำอีกยก พอออกมาจากห้องน้ำ ทิพย์ กับ ไอ้ปลา ก็นั่งยิ้มจน ใบปอ อาย ผม เลยรีบชวนไอ้ปลา กลับห้องและหลังจากนั้น ใบปอ ก็ ไม่หลบหน้าผมอีก เรา เย็ดกันเกือบทุกเวลาที่มีโอกาส..
บางวันผมเห็นเธอเดินกับเพื่อนๆ ตอนพักแล้วทนไม่ไหวจริงๆ เสื้อที่แต่ก่อนค่อนข้างพอดีตัวกลายเป็นคับติ้ว ยิ่งสะโพกที่บิดส่ายตอนเดินเห็นแล้วมันเกิดอารมณ์จริงๆ เลยส่งข้อความเรียกให้ ใบปอ มาที่ห้องน้ำของชั้นหนังสืออ้างอิงที่แทบไม่มีคนเข้าแล้ว จัดการถกกระโปรงขึ้นดึงกางเกงในลงแล้วเสียบท่อนลำทันที มือก็บีบนม เธอ ขยำอย่างมันมือ โดยที่เจ้าตัวทำเป็นบ่นแต่ที่จริงๆนะ ช่องทาง เธอ น้ำเยิ้มตั้งแต่เดินขึ้นมาไม่อย่างนั้น กางเกงใน เธอ คงไม่แฉะให้ ผม จับท่อนลำยัดได้ลื่นปรูดทันทีแบบนี้หรอก ผม กระแทกเน้นๆ ได้ไม่นาน เธอ ก็ชิงน้ำแตกไปก่อนคงเป็น เพราะ ความตื่นเต้นที่ถูกจับทะลวงร่อง หี ในที่สาธารณะแบบนี้

ผม ซอยต่อไปสักพักจนใกล้น้ำแตกเลยคิดอุตริอยากเห็น เธอ กินน้ำรักของ ผม บ้างเลยถอนลำออกมาแล้วให้ เธอ นั่งคุกเข่า ใบปอ ก็รู้งานเป็นอย่างดีจัดการดูดอมเลียทั้งควย ทั้งไข่ค่อนข้างชำนาญหลังจากถูกผมเทรนมาสักพักแต่ เธอ ไม่เคยโดนผมปล่อยใส่ปากนี่สิทำให้ผมยิ่งตื่นเต้น เมื่อ เธอ อมรูดดูดเลียเข้าออกอยู่พักใหญ่ ผม เลยโยกซอยสะโพกเบาๆ เป็นการช่วยอีกแรงจนตอนที่ผมใกล้น้ำจะแตกกลั้นจวนไม่ไหวถึงเอามือไปจับประครองที่ใบหน้าเธอ..ใบปอ ถึงรู้ว่าผมจะทำอะไรเลยพยายามจะคายท่อนลำ ผม ออก แต่ก็สายไปแล้วครับ ผม น้ำแตกกระฉูดเข้าปากเธอ เต็มๆ ตอนแรกกะจะบังคับให้กลืน แต่ พอเห็นหน้าเหมือนจะคลื่นไส้เลยสงสารพอ ผม ถอนลำออกจากปากเท่านั้นล่ะ เธอ รีบคายแล้วทำท่าเหมือนจะอาเจียนพออาการดีขึ้นเท่านั้นล่ะลุกมารัวหมัดใส่ผมไม่ยั้งข้อหาเล่นพิเรนทร์ คราวนี้แตกใส่ปาก เธอ อาจยังไม่กลืนกิน แต่ ต่อมา ผม ก็ทำให้ เธอ ดูดกินน้ำเงี่ยนผมจนสำเร็จ..

ใบปอ โดนเย็ดแทบจะทุกวันไม่เว้นวันหยุดราชการเราเริ่มเล่นท่ากันมากขึ้นแรกๆ ปอ ก็อายๆ แต่พอลองหลายๆ ท่าแล้วกลับติดใจ เพราะ เสียวมาก วันไหนติดไฟแดง ปอ ก็จะใช้มือช่วยจนพี่เมฆ หัดให้ ปอ ใช้ปากกับท่อนของเขา จน ปอ ชำนาญขึ้น พี่เมฆ ก็ไม่ยอมให้ ปอ เอาเปรียบหรอก เขา ยังชอบลงลิ้นให้ ปอ ทุกครั้งเลย แรกๆ ปอ ก็อายๆนะ จะไม่ยอมจน เขา ก็ขู่ ปอ ว่าถ้าไม่ยอมจะเย็ดประตูหลังปอ ขู่จน ปอ คิดอยากลองบ้าง ก็ คงตื่นเต้นดีเหมือนกัน แต่ ก็ติดที่กลัวเจ็บและ กลัวมันสกปรก..เขา อัดกระแทกร่อง ใบปอจน ปอ ว่าพี่เมฆ นี่บ้ากามแน่ๆ เย็ดได้ทุกวันแค่เห็นปอ ก้มลงเก็บของ ก็ เกิดอารมณ์แล้วคนบ้าอะไร ก็ไม่รู้ไม่ว่าจะก้มลงหันหน้า หรือ หันหลังให้เป็นต้องเข้าไปเสยอังเสยเสียบทุกที จน ปอ นึกหมั่นไส้แกล้งยั่ว เขา ด้วยอาการต่างๆ แต่สุดท้าย ก็จบที่เย็ดกันทุกที จน ปอ กลัวทั้งนมและสะโพกจะอวบใหญ่ขึ้นกว่าแต่ก่อน หลังๆ มีอะไรกันเขา จะใช้นิ้วคลึงที่ปากประตูหลังของ ปอ แรกๆ ปอ ก็ไม่ยอมพอโดนบ่อยเข้าก็เริ่มคล้อยตาม เมื่อ ปอ ไม่ต่อต้าน เขา ก็เริ่มใช้นิ้วแยงเข้าไปทีแรก ปอ บอกเจ็บพอโดนบ่อยครั้งก็รู้สึกแปลกและเสียวดี เลยแกล้งยั่วโต้ตอบ เขา กระทุ้ง ปอ ในท่าหมานิ้วก็แยงก้น ปอ ไปด้วยกำลังเสียวๆ รู้สึกเย็นๆ สงสัยเลยฟุบหน้ากับที่นอน ปอ เหลียวกลับไปดู เขา ก็ เอาหัวถอกเสียบคืนร่องเสียวซอยต่อเหมือนเดิมแต่ คราวนี้เสียวและลื่นจนเขา ซอยถี่ยิบเลย เขา จับสะโพก ปอ แล้วเหนี่ยวซอยอย่างถี่กระชันจน ปอ น้ำแตกหมดแรงฟุ่บหน้าไปกับที่นอน..

ปอ เสียวหอบตัวโยน แต่ เขาคงยังไม่เสร็จเพราะยังไม่รู้สึกว่าน้ำเงี่ยน เขา ทะลักใส่ เขา เอาสองมือจากจับสะโพกเปลี่ยนมาแหวกแก้มก้นของ ปอ แล้วถอนลำ ควย จากรูหี ปอ มาเสียบประตูหลัง ปอ มันเข้าไปได้แค่หัว ปอ ร้องลั่นเลยมันเจ็บมากแล้วพยายามคลานหนี เขา ก็รั้งสะโพก ปอ ยึดไว้ เมื่อ ปอ เริ่มดิ้นคลานหนีแต่ ไม่สำเร็จ ปอ เลยล้มตัวลงตะแคงข้างทั้งที่ท่อนควยของ เขา ยังคารูหลังอยู่ทีนี้ มันทั้งแน่นทั้งเจ็บ ปอ หันไปบอกทั้งน้ำตาเจ็บๆ ให้เอาออก เขา ยังมีเอาออกปล่อยค้างไว้ แต่ ปลอบอ้อนขอ ปอ ต่อและทั้งเขี่ยติ่งเสียวสร้างอารมณ์ ให้ ปอ กระเจิดกระเจิงแล้ว เขา จับขา ปอ กางออกไปค่อยๆ ดันควยจนมิดลำ ปอ กลั้นใจกัดฟันลองฝืนทน และเป่าลมหายใจ เมื่อ เขา นิ่งหยุดมันแน่นจริงๆ พอเริ่มถอนออกดันเข้าเนิบๆ ปอก็ ร้องโอยๆ ทุกครั้ง เพราะมันจุกเสียดแน่นเหลือเกินจน ปอ เริ่มเสียวและเบาเจ็บ เขา จัดการเร่งซอยกระเด้าเสียบจนน้ำแตกในรูก้นปอเลย..ดู เขา จะชอบมากๆ ตามร่างกายเหงื่อท่วมตัว เรา ทั้งสองคนเลยต่างคนต่างหอบ.. ปอ งอนเงียบไม่พูดกับ เขา ไปหลายวัน เขา ก็คอยตามง้อแต่พอเผลอไม่ได้จะเสียบรูหลัง ปอ ตลอดจนหลังๆ ก็ ปล่อยขี้เกียจบ่น..จนวันหนึ่ง..

" เอ๊ะ เมื่อสองวันก่อน ไฟแดง พึ่งหมด แล้วทำไมวันนี้ ปอ เป็นประจำเดือนอีกหละ.."..ผม สงสัยจริงๆ จึงถาม เพราะ ห่วงกลัว เธอ มีสิ่งใดผิดปกติ..
 " เอ่อ มันคงยังค้างไม่หมดละม้างคะ พี่ หนู ก็ ว่ามันทำไมยังไม่หมด.."..ใบเฟิร์น ในชื่อ ใบปอ ตอนนี้ตอบกลับช่วงนี้ ใบปอ ร่างกายไม่ค่อยแข็งแรง เธอ จึงต้องมาอยู่แทนก่อนเวลา..
" ถ้าอย่างไรไปหาหมอนะ พี่เป็นห่วง.."..ผม เก็บความสงสัยไว้ตรงนั้น..

ช่วงหลัง ผม สังเกตบางช่วง ปอ ไม่ให้ ผม มีอะไรด้วยสอง-สามวันติด..และ พอเจอกันบางวันตอนเช้า ปฏิเสธไม่ให้มีอะไรด้วย แต่ เธอ ก็ช่วยใช่ปากจน ผม เสร็จคาปาก แต่ พอจะมีอะไรด้วย เธอ ก็ บ่ายเบี่ยง แต่ พอตกเย็นมา..เธอ ก็มาเอาใจให้เอาจนหมดทั้งคืน วันไหนหยุดติด ก็ ต่ออีกทั้งวันไม่บ่น แต่ บางวันจะเอา เธอ..เธอ ก็ห้ามชนิดอย่างไร ก็ ไม่ได้ ก็แปลกๆ..จนวันหนึ่ง ผม แอบตามไปเพราะความสงสัยกลัวว่า เธอ มีใครอื่น แต่แล้วผม ก็ต้อง ตะลึง เพราะ มี ใบปอ อีกคนตรงนั้น ! ! !!! ผม นึกทบทวนและกลับไปนอนคิดจะทำอย่างไรคิดแล้วคิดอีกหาเหตุผล ?? ..ตกเย็น..

" เอ้ย เมฆ ข้ามีอะไรจะบอกแกว่ะ ทำใจไว้นิดนะ แล้วใจเย็นๆ.."..ไอ้ปลา มันมองผม แต่ ผม เดาว่าคงเป็นเรื่อง ใบปอ สองคนแน่ หน้าตามันทั้งเศร้า และ กังวลปนกัน..
" เรื่อง ใบปอ สองคนซินะ ไหน แกว่ามาไอ้ปลาเรื่องมันอย่างไร.."..ผม ยิงตรงจนมันหน้าเหลอ..
" เอ้ย มึงรู้แล้วหรา มึงรู้ได้ไงว่ะ.."..ไอ้ปลา มันร้องเสียงหลงร้อนลนยิงคำถามกลับ..
" เอ่อ กูพึ่งรู้ มึงปิดเร

kaithai