ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

!!!!! แนวผีสาง+Erotic+ความรัก+ความเศร้า

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 17, 2016, 12:09:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คิดยังไงกับไรท์นะ

คิดถึงจัง
9 (64.3%)
โกรธอ่ะ
0 (0%)
งอลนะ
0 (0%)
เฉยๆ
1 (7.1%)
หมั่นไส้ว่ะ
0 (0%)
ไปไกลๆเลย!
1 (7.1%)
ฮ่าๆ
3 (21.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 14

GoDeRsOuL

ซ่าาาาา............ แปะ แปะ แปะ แปะ
เสียงหยาดน้ำที่ร่วงหล่นจากฟากฟ้าตกลงมากระทบผืนดินดังไปทั่วค่อยๆจางหายไป เหลือเพียงเสียงน้ำที่เหลือค้างคาอยู่บนที่ต่างๆทยอยกันหยดลงมาตามแรงโน้มถ่วงของโลก
อากาศอันเย็นชื้นและเสียงจิ้งหรีดที่ร้องระงมในคืนหลังฝนพร่ำ น่าจะช่วยให้ใครหลายคนรู้สึกอยากเอนกายหลับตาฟังเสียงดนตรีจากธรรมชาติและเข้าสู่นิทราอย่างสบายอารมณ์ แต่ตัวผมที่ล้มตัวลงนอนบนเตียงอันอ่อนนุ่มกลับรู้สึกเจ็บปวดเหมือนมีมีดมากรีดตรงกลางใจ ผมนอนตะแคงข้างขดตัวกอดเข่าเอาไว้เผื่อว่ามันจะช่วยบรรเทาความรู้สึกนี้ได้ น้ำใสหลั่งไหลออกมาจากดวงตาอันแดงช้ำจนเปียกหมอนเป็นดวงใหญ่ ห้องนอนอันหรูหรากว้างใหญ่กลับมืดสนิทและเดียวดายเฟอนิเจอร์ต่างๆถูกคลุมไว้ด้วยผ้าสีขาว แสงจันทร์ฉายหลังหมู่เมฆครึ้มลอยผ่าน ส่องทะลุหน้าต่างกระจกของคฤหาสน์หลังงามเข้ากระทบกับกรอบรูปอันหนึ่งที่ตั้งอยู่ข้างเตียง เผยให้เห็นรูปของชายคนหนึ่งอ้าสองแขบโอบไหล่ของผู้หญิงหน้าตาสะสวยสองคนในชุดเจ้าสาวพิงไหล่ไว้ ในรูปนั้นทั้งสามกำลังยิ้มอย่างมีความสุข ผมเอื้อมมือเพื่อจะหยิบกรอบรูปนั้นมาดูใกล้ๆ แต่....มือของผมกลับไม่สามารถสัมผัสกับกรอบรูปอันนั้นได้ ความเจ็บปวดกลางหน้าออกทวีความรุนแรงขึ้น ผมร้องตะโกนสุดเสียงเป็นชื่อของผู้หญิงสองคนที่ผมรักสุดหัวใจ
" เดือนนนนนนน!!!! ดาววววววววว!!! "
โฮ่ง!! โฮ่ง!! บรู๊ววววววววววววว......
เสียงหมาหอนรับกันเป็นทอดดังไล่มาจากคฤหาสน์ร้างท้ายหมู่บ้าน บรรดาผู้คนที่อาศัยอยู่ในละแวกใกล้เคียงต่างขนลุกขนพองกันหมด เพราะทุกคนต่างรับรู้ถึงกิติศัพท์ความเฮี้ยนของคฤหาสน์ร้างหลังนี้เป็นอย่างดี ถึงแม้เหตุการ์ณแบบนี้จะเกิดขึ้นบ่อยครั้ง แต่ก็ยังไม่มีใครชินซักที
.
.
.
.
.
.
.
ไม่ใช่เรื่องใหม่ แต่เป็นส่วนหนึ่งของเรื่องสั้น แนวผีสาง+Erotic+ความรัก+ความเศร้า
ห่างหายไปนานทั้งๆที่ครั้งที่แล้วบอกว่าจะกลับมาซะดิบดี แต่ปรากฎว่าการ์ดจอผมหลับยาวเลย
ก็เลยถือโอกาศเก็บข้อมูล+ขัดเกลาสำนวนเพิ่มเติม จนตอนนี้คิดว่าได้เวลาจะต้องกลับมาลงงานต่อแล้ว (เพราะเมียถามบ่อยๆว่า ไม่แต่งแล้วเหรอๆ)
ยังไงอ่านแล้วคอมเม้นท์กันด้วยนะครับ ว่ารู้สึกยังไง ติดขัดไหม แปลกไหม และได้อารมณ์ยังไงบ้าง
ขอบคุณสำหรับคนที่ติดตามผลงานและเฝ้ารอครับ เร็วๆนี้จะกลับมาต่อเรื่อง 7Sin ไม่รับปากว่าวันไหนยังไง แต่เร็วๆนี้แน่นอน

ปล. กดโพลด้วยก็ดีนะครับ ขำๆ

pongsan

ผมว่าตัวอักษรสละสลวย...อ่านแล้วมองเห็นภาพเห็นบรรยากาศดี ::Reader:: ::Dribbling::  จะรออ่านเรื่องเต็มๆ...ขอบคุณครับ ::Thankyou::

พัดลม

เมียถามบ่อยๆว่า ไม่แต่งแล้ว

อยู่แบบนี้ก็ดีนะครับ  ::Shy::

5555555 ไม่ใช่ล่ะ  ::Evil::  ::DookDig::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

GoDeRsOuL

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ สิงหาคม 17, 2016, 09:37:21 ก่อนเที่ยง
เมียถามบ่อยๆว่า ไม่แต่งแล้ว

อยู่แบบนี้ก็ดีนะครับ  ::Shy::

5555555 ไม่ใช่ล่ะ  ::Evil::  ::DookDig::

จริงๆก็ยังไม่แต่งนะครับ
ลูก 2 แล้ว  ::Falling::

tacklove

ขอต้อนรับกลับมาสู่อ้อมอกของเราชาว xonly ครับ

ZeldaZ

areja

แนวผี แนวลึกลับ ผ่านมิติ อะไรเหล่านี้แว่นชอบเป็นการส่วนตัว มันเป็นจิตนาการที่จับมาเขียนที่
อ่านกี่ครั้งของท่านใดก็รู้สึกตื่นเต้นอยากติดตาม อย่างไรถ้าว่า เอาเรื่องนี้มาเจียรไนนให้ลิ้มรสกันนร้า
ขอบคุณมากคร้า คุณ GoderSoul

pinmonkey

ชอบแนวผีที่ไม่ค่อยเศร้าครับ ขอบคุณครับ