ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 4

เริ่มโดย saradio, ตุลาคม 17, 2016, 02:01:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zamakarn

มีเปลี่ยนอาชีพไหมเนี้ย แหม ทำเตาหลอมกะได้เริ่มเก่งละ

pinmonkey

ปูเรื่องได้น่าสนใจมีเหตุมีผลดีมากครับ น่าติดตามชีวิตในเกมส์ของแดนจริงๆ ครับ ลุ้นให้เนยกลับมาด้วยครับ

pj4105

เริ่มสร้างแล้ว ต่อไปต้องเก่งแน่ๆ

ัuffa555

สนุกมากๆเลยครับ  อ่านแล้วลุ้นตามตลอด

na5556

tanavong

แต่งไดยาวให้อ่านได้อย่าจุใจจริงรับ

bigomnoi

chavala00

kjj

::Glad:: สนุก... อ่านแบบไม่อยากหยุดเลย ขอบคุณนะ... ::Shower::

zebe

skill เริ่มดีขึ้นเรื่อยๆน้องโซดาเดียวกะออกมาเจอแดนนี่หึหึหึ

rotisaimai

ไม่ธรรมดาเลยนะครับ หลอมหัวธนูใช้เองเลย

Sir-Worst

มีระบบบ craft item ด้วย คงมีเลเวลของระบบนี้ด้วย อีกหน่อยคง craft rare items ได้
ปล. ถ้าเป็นผมเจอเนยอีกครั้ง ผมจะทำให้เธอยอมทั้งใจทั้งกายเลย เอาเธอมาเป็นของผมให้ได้ไม่คิดผยชอีก (เวลน่าจะพุ่งพรวด)

ppherbalife

พระเอกเราเก่งขึ้นเรื่อยๆแระ  น่าสนุกขึ้นเรื่อยๆ

dekdong