ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รสสวาทที่เปลี่ยนไป ตอนที่1 จุดเริ่มต้นของความเสียว

เริ่มโดย Lovu Yangli, มีนาคม 04, 2020, 04:04:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lovu Yangli

ช่วงผมเข้ามาฝีกเป็นนักเรียนทหาร แฟนเรียนเอแบค ทำให้ได้เจอแฟนแค่เย็นวันศุกร์ถึงบ่ายวันอาทิตย์เท่านั้นแน่นอนครับวันหยุดจัดเต็มกันตลอดเรียกว่าเสียน้ำจนหมดตัวเลยทีเดียว มีอยู่ช่วงนึงแฟนมาบอกว่ามีเพื่อนที่เรียนด้วยกันมาจีบเป็นแขกขาวนะครับชื่อบิล จำไม่ได้ว่าชาติไหนผมก็เลยถามว่าคุยกันนานหรือยังเรื่องเป็นมายังไงจริงๆตอนนั้นหึงนะครับแต่ก็ดีใจที่แฟนมาเล่า จนไปๆมาๆแฟนมาบอกว่าบิลนั่นชอบเธอมากอยากขอคบจะให้เธอทำยังไงบิลไม่รู้นะครับว่าเธอมีแฟนแล้ว ตอนแรกก็คิดว่าจะห้ามได้ไหมเพราะอยู่กลุ่มเดียวกันเรียนด้วยกันเจอกันทุกวันถึงห้ามไปก็เหมือนให้เค้าแอบไปคุยเลยบอกให้ลองคุยดูตอนนั้นคิดแค่นั้นจริงๆ นึกว่าแค่คุยจีบกันทุกวันแฟนก็เล่าว่าไปไหนทำอะไรจนวันนึงแฟนบอกว่าโดนบิลโน้มคอเข้าไปจูบแลกลิ้นกันหน้าบ้านตอนที่เค้ามาส่งหลังเลิกเรียนไม่รู้ทำไมตอนนั้นฟังแล้วมันมีอารมณ์มากเลยแซวไปว่าจูบเลยเหรอเป็นไงบ้างลิ้นแขกก็แซวกันแต่จริงๆอยากถามแหละครับว่าแค่จูบเหรอ เธอก็ถามผมว่าโกรธไหมพอบอกเธอไปว่าไม่โกรธหนอนน้อยแข็งไปหมดแล้วเธอก็ขำแล้วเล่าว่าตอนแรกนึกว่าจะหอมแก้มกันปกติแต่ไปๆมาโดนบิลโน้มคอเธอเข้าไปแลกลิ้นกันแถมยังโดนล้วงนมเธออีกจุดอ่อนเธอเลยละครับจูบปากขย้ำนมเนี่ย โดนทีไรเป็นของขึ้นน้ำฉ่ำหีทุกทีจูบปากไปโดนขย้ำนมไปยังไม่พอ บิลเอามือเธอไปกำควยอีกเธอบอกว่าถึงกับตกใจเพราะมันใหญ่กว่าของผมมากและแข็งล้นมือเธอเลยขนาดอยู่ในกางเกงยังขนาดนี้55 เลยแซวเธอเล่นๆไปว่ากินโรตีแขกอย่าลืมหนอนน้อยละวันรุ่งขึ้นตอนบ่ายๆแฟนไลน์มาบอกว่าตอนเย็นมีงานกลุ่มต้องไปทำผมเลยไม่ได้โทรหาเพราะมีฝึกด้วยจน4ทุ่มกว่าเธอยังไม่ไลน์ไม่โทรมาผมเลยไลน์ทักไปก็ยังไม่ตอบโทรไปก็ปิดเครื่องเธอตอบมาอีกทีตอนเกือบ5ทุ่มบอกว่าถึงบ้านแล้วแบตหมด เล่าว่าขับรถไปหาบิลที่คอนโดจะชวนกันไปกินข้าวแต่พอขึ้นห้องไปเจอบิลกำลังจะอาบน้ำเพราะไปฟิตเนสเพิ่งขึ้นมา เธอเลยนั่งรอผมเลยแซวไปว่านั่งรอหรือนั่งทำอะไร เธอตอบมาว่า แซวจังอยากให้เมียโดนเหรอเอาแล้วแฟนเราโดนมาแน่ๆเลยถามกลับว่าเหนื่อยไหม เธอก็รู้ทันถามกลับว่าทำใจได้เหรอหนอนน้อยตื่นยัง เพราะเธอรู้ครับถ้าเล่าเรื่องนี้ทีไรจะแข็งทุกทีแฟนก็เล่าว่าพอบิลอาบน้ำแต่คราวนี้ไม่ปิดประตู อาบเสร็จก็เดินออกมาหาเธอเลยแต่สงสัยคงเงี่ยนมา ตุงทะลุผ้าออกมาเลย จากนั้นก็เรียบร้อยครับ โดนลากไปขึ้นเตียงลิ้นหนาๆของแขกทะลุโพรงปากแฟนผมเข้าไปคว้านกับลิ้นเธอเรียบร้อยมือก็ทำหน้าที่อย่างดีทั้งบีบทั้งล้วง จนเสื้อผ้าเธอหลุดไปตอนไหนไม่รู้มารู้อีกทีโดนบิลลากลิ้นตั้งแต่หัวนมคงไปถึงเม็ดแตดเธอแล้วจากนั้นการเรียนคณิตศาสตร์ก็ตาม สลับหัว69กันอย่างรู้งานตอนนี้แฟนบอกว่าดูดได้แค่เลยหัวบานๆไปนิดเดียวเพราะควยบิลใหญ่มากแต่เวลาเธอดูดให้ผมดูดยันโคน555 แฟนบอกไม่คิดว่าจะใหญ่ขนาดนี้ บอกแล้วอย่าโกรธเธอนะเธอบอกว่าขนาด2มือกำแล้วดูดเต็มปากยังไม่ถึงโคนเลย ใหญ่กว่าของผมแบบปู่กับหลานหลังจากเลียหีดูดควยกันจนแฟนน้ำแตกไปหลายรอบแล้วบิลก็แทรกตัวเข้ามากลางหว่างขาเธอเตรียมมอบความเป็นผัวให้เธอ แต่แฟนยังอุตส่าห์ดันท้องน้อยบิลไว้ว่าให้ใส่ถุงยางก่อนแต่บิลบอกไม่มี ถ้างั้นขอแค่ถูไปถูมาได้ไหม แล้วให้แฟนผมดูดให้จนเสร็จ คืนนั้นนั่งฟังเธอเล่าจนน้ำแตกพอได้ออกจากโรงเรียนในวันศุกร์มาเจอแฟน สิ่งแรกที่ทำคือลากแฟนไปเยดสิครับจับถอดผ้าสำรวจร่างกาย สิ่งที่เจอสร้างความเงี่ยนให้ผมอย่างมากสภาพเต้านมเธอมีรอยแดงรอยดูดเต็มไปหมด ข้างขาพับก็ไม่เว้นแต่วิ่งที่แปลกตาไปเลยคือขนครับ โดนโกนจนเกลี้ยงไม่เหลือ เป็นหีเด็กไปเลยมารู้ทีหลังว่าบิลให้โกนครับแถมคืนแรกที่แฟนเล่าว่าแค่ถูๆแล้วมาดูดให้จนแตก ปรากฏว่าเธอหลุดปากว่าว่าโดนบิลเยดสดกระทุ้งน้ำเชื้อแตกคาร่องหีเธอตั้งแต่วันนั้นเพราะเยดกันไปเยดกันมา ผมก็ถามว่าใส่ถุงอีกไหม เธอก็บอกว่าใส่บ้างไม่ใส่บ้างมาหลังๆเธอบอกว่าบิลไม่ชอบใส่ถุงยางมาตั้งแต่แรกแล้ว เธอกินยาคุมเอาแทน จนคบกันแบบนี้อยู่ปีกว่าทำให้ตอนนั้นผมชอบฟังแฟนมาเล่าว่าโดนทำไรบ้างบางทีก็ให้เปิดโทรศัพท์ไว้ฟังเสียงเวลาเยดกันจนผมไปอ่านเรื่องแนวช.2ญ.1เลยยิ่งติดใจแอบหวังชวนแฟนทำแบบนั้นแต่แฟนก็ไม่กล้า บอกแต่ขอเป็นแนวนี้ไปก่อนเพราะบิลไม่รู้ว่าเธอมีแฟน  ช่วงนั้นผมเรียนจบพอดีต้องไปประจำต่างจังหวัดแต่แฟนยังเรียนเอแบคที่เดิมทำให้เจอกันแค่เสาร์อาทิตย์เหมือนเดิม แต่เรื่องเยดไม่เข้าใครออกใครวันเสาร์ที่ผมไปหาเธอปรากฏว่าอยู่ๆบิลไลน์มาบอกจะเข้ามาหาที่บ้านเพราะรู้ว่าพ่อกับแม่เธอไม่อยู่เอาละสิทำไงดี ลำบากผัวตัวจริงต้องไปแอบในบ้าน แต่ก่อนบิลจะมาผมจัดการเลียหีเธอซะชุ่มแต่ไม่ให้เสร็จนะครับหวังให้แฟนเงี่ยนมากๆ แล้วบอกแฟนว่าให้เยดได้นะ เดี๋ยวจะแอบออกประตูห้องครัวแล้วกลับบ้านเลยแต่จริงๆแอบดูตลอดการเยด ไม่ว่าจะในห้องรับแขกหรือห้องนอนเสียงดังฟังชัดมากๆ แล้วจะเล่าให้ฟังในตอนต่อไปนะครับ

แมงโก้ส้นตีน

อ่านแล้วก็กลัวว่าแฟนจะติดใจ จนต้องเลิกจัง
ผมก็ชอบแนวนี้นะ แต่หลายคู่จบไม่สวย
::Orz::

daddy777

aunsoiton

johnywalker

คุณอาจจะชอบแบบนี้นะครับ มันตื่นเต้นดี แต่ในระยะยาวจะสนุกอยู่เหรอ ยิ่งตอนทะเลาะกันนะ ชอบขุดคุ้ยเรื่องเก่า ๆ สนุกไม่ออกละครับ

oshiris

ไม่ใช่ว่าแฟนจะติดใจกล้วยหอมแขกจนลืมหนอนน้อยเหรอครับ

manunited68