ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ระเริงชู้คุนแม่ลูก1. ตอนที่6

เริ่มโดย raainum, ตุลาคม 17, 2016, 09:12:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

raainum

..อ๊าาาา อูยยย ลุงก้หยุดกันก่อนสิ อื้ออ
ใครจะไป อ๊าาาา อื๊ออลุงงง อ๊าาาาาาาาาา..
..จ๊วฟฟๆๆ ฟู้ดดด แผล่บๆๆๆๆๆ ฟู้ดด
แผล่บๆๆ ฟู้ดดดด แจ่บๆๆ บ๊วบบบบบบบบบ..

..ด้วยความแตกต่างที่คุ้นควยกันดีหรือ
ความรักที่เร้าใจในการเสพย์ชู้ก้ไม่อาจแน่ใจ
ที่ทำให้ทุกอย่างในห้องแลดูเข้ากันได้อย่าง
พอดีในทุกสัดส่วนของอารมณ์และร่างกาย..

ห่างออกไป200กว่ากิโลในบ้านหลังใหญ่ตัวเมืองระยอง สามีและลูกน้อย กำลังวุ่นวายเตรียม
อาหารเย็นที่บ้านตจว.กับครอบครัวปู่ย่าอยู่
หลังจากเพิ่งเดินทางมาถึงบ้านปู่ย่าได้สักพัก

..เออ ลืมโทรหาแม่อุ้มนี่หว่า
ทำไรอยู่นะไม่โทรมาหาน้องนุ่นเลย..

คุนนิก สามียอดรักของแม่อุ้มขณะนี้
กำลังอุ้มลูกน้อย2ขวบ น้องนุ่นสักขีพยานรัก
ของเขาและภรรยาหุ่นน่าเย็ดน่าฟัดประจำซ.
พลางดูหลานๆและสมาชิกครอบครัว
ที่รักใคร่กลมเกลียวกำลังดูโทรทัศน์และ
เตรียมทานข้าวเย็นด้วยกันอย่างแฮปปี้
ไม่ต่างจากบ้านระเริงชู้ที่สามชีวิตสุดเงี่ยน
กำลังป้อนน้ำป้อนรักให้กันอย่างกลมเกลียว

บัดนี้อ้ายลุงใหญ่ที่เลียจนคุนนายน้ำนอง
ก้หันมาสนใจเรียวปากแม่อุ้ม
ด้วยการจับควยอ้วนสากของมันมาถูแถวใบหน้าหวานๆหวังจะให้แม่อุ้มดูดและเลียเล่นบ้างและก้สมใจมันเมื่อเธอตอบสนองให้อย่างรู้ใจ
แต่ไอ้ดำยังคงเตรียมความพร้อมทางประตูหลังที่มันชอบมอบให้แม่อุ้มด้วยการละเลงเลียสลับกับเขี่ยเบาๆด้วยหัวควยจนเริ่มพร้อมโดนแซนวิชไส้กรอกไหม้สุดโปรด

🎶..เธอและชั้น จับมือเคียงกันนับจากนี้ ผ่านฯลฯ..🎶🎵

เสียงโทรศัพท์มือถือคุ้นหูๆของแม่อุ้มดังขึ้น
ซึ่งเป็นเพลงที่เทอและสามีใช้ในพิธีสมรส
เมื่อ 5-6 ปีก่อน ซึ่งก้คงเดาได้ไม่ยากว่าใคร
โทรมา

ทำให้เทอตกใจและคายควยออกจากปากดังบ๊อบ!!
พร้อมกับหันไปกำควยอีกอันที่เขี่ยรูก้นอยู่เพลินๆ
เพราะเกรงจะโดนทะลวงตอนไม่ตั้งตัว
แล้วจึงหยิบโทรศัพท์มือถือมาปิดเสียงเตรียมรับพร้อมคิดหาทางออก

ไอ้ใหญ่เกรงสามีแม่อุ้มจะสงสัย กลัวจะอดเย็ดแตกในใส่คุนนายคนสวยอีก เลยพุดแย่บถามให้แม่อุ้มเมียน้อยมันคิดหนัก

..ไม่รับหน่อยหรอแม่อุ้ม มีเรื่องสำคัญรึป่าว หื้ออ จุ้ฟฟฟ..
มันขยับตัวขึ้นมากระซิบหูแและจูบแก้มนุ่มๆ
ไปทีนึง

..แต่หนูกลัวพี่นิกรู้อะลุง งั้นลุงเงียบๆเลยนะ
อย่าเพิ่งทำอะไรนะ..
พลางหันไปบอกลุงดำลุงใหญ่ให้เงียบและหยุดทำ ก่อนจะรับโทรศัพท์และพูดกับสามีที่รัก

..พี่นิก..
..รับช้าจัง ทำไรอยู่รึเปล่า พี่กวนเรารึเปล่าค้ะ..
..อ่อๆ ไม่ค่ะ อุ้มกำลัง.....ชะเช็คของที่มาส่งอะพี่..
..ที่บอกพี่ว่าอยู่รออะน่ะ มาถึงเร็วจัง รู้งี้พี่อยู่รออุ้มดีกว่าโดนแม่บ่นเลยไม่พาอุ้มมาด้วย แล้วเป็นไงฝนตกอยู่มั้ย..
..ยังไม่หยุดเลยพี่นิก แล้วน้องนุ่นงอแงมั้ย..
บทสนธณาด้วยความห่วงใยของสามีภรรยาดำเนินไปสักครู่หนึ่ง
ขณะที่ภายในห้อง ลุงดำยังคงเลียหูดูดหีและเขี่ยก้นต่อ แต่ก้พยายามควบคุมเสียงเนื้อและน้ำที่ดังเป็นจังหวะๆ ส่วนลุงใหญ่ตัวแสบก้เริ่มรอไม่ไหว
จึงคิดทำอะไรสนุกๆพิเรนทร์

ตอนหนึ่งๆอาจจะน้อยสักหน่อย
งานเขียนแรกจริงๆ
จึงพยายามสรรหาคำและประโยค
ตอนหน้ารอแปปหนึ่งนะ
เรื่องคำผิดขออภัยด้วย ตอนหน้าเริ่ม
เขียนใหม่จะเน้นให้ถูกต้อง
เชื่อในพลังด้านมืดของทุกคน..
Anti heroes.

tanee

เข้าสุภาษิตโบราณ งูเห่า ข้าเก่า เมียรัก

elviswhat

ขอบคุณมากครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

xonly-1092

somc217

midnightblusie

ขอบคุณมากครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ

may_290607908

xonly289482

ขอบคุณครับ รออ่านตอน 7 อยู่นะครับ
สั้น ๆ กระชับเนื้อหาก็สนุกไปอีกแบบครับ

จอห์น สมิท

Dts Rayong

ลุงก็เล่นกันเพลินเลย สามีเค้าโทรมาอีก