ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 8

เริ่มโดย saradio, ตุลาคม 18, 2016, 03:30:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

blurbird

ccpssw

เอาแล้วแดนมีลุยกับไทเกอร์แน่กำลังจะได้เสียวเลย

strikef.

ขอบคุณครับ ตื่นเต้นแล้ว ยังไงต่อดี กลุ่มไทเกอร์นี่เองที่ยิงโซ กลุ่มนี้เริ่มมีอะไรไม่ชอบมาพากลซะแล้ว

medsay

โอ๊ยลุ้นๆ สนุกมากๆครับ ขอบคุณครับ

sarawalee0967

ขอบคุณครับ ฆ่ามันซะบังอาจมาขัดจังหวะได้

aof55555

dwarf

mercuryzx

พร้อมจะยิงกันมานานแล้ว 55โย่ววว!!!
รออ่านตอนต่อไปอยู่นะครับ

naitoom

เนยนี่ร้ายกาจจริงๆ กลัวแต่แดนจะใจอ่อนถ้าต้องเจอกันอีกที
ว่าแต่แดนจะปะทะกับพ่อค้าไอเท็มเกม ไทเกอร์ หรือเปล่า?
ไอดี ของแดนจะต้องกลายเป็นสินค้าที่ไทเกอร์ต้องการแน่ๆ

ryutakechi

zamakarn

สถานะการ์ณไม่ดีละ ว่าแต่อุสาเจอที่ดีๆ

pinmonkey

เจอไทเกอร์กับพวก พระเอกแดนของเราจะรอดไหมเนี่ย เอาใจช่วยครับ

pj4105

มีกขค  แต่เริ่มตื่นเต้นละตอนหน้าจะเป็นอย่างไร  ขอบคุณครับสำหรับเรื่องสนุกๆ

mongk

นึกว่าแดนจะได้จึ๊กกะดึ๊ยสาวเฟย์สักหน่อย มีมารมาขวางทางอีกแล้ว