ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 9

เริ่มโดย saradio, ตุลาคม 18, 2016, 04:28:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dekduer55

นายแดนโดนพาไปแล้วไทเกอร์จะไว้ใจได้ไหมเนี่ย สู้ต่อไปนายแดน ขอบคุณคับ

yu_ei

::Foo:: โล่งอก นึกว่าต้องตายกันไปข้างนึง ติดตามครับ

sparrow_ap

ลุ้นสุดๆ  สนุกทุกตอนเลยครับ  ::Confident::
ตอนหน้าพระเอกจะเสียเฟย์ไปรึป่าวนะ  ::Hmmm::

may_290607908

คนแต่งสุดยอดเลยครับเรื่องราวที่เขียนทำให้เหมือนว่าเราอยู่ในเหตุการเลยครับ

therasak

กว่าจะเขี้ยวสงสัยต้องโดนอีกหลายอย่างพระเอกของเรา

songsak

ขอบคุณครับ สงสัยงานนี้พระเอกได้ตังใช้แน่นอน

pre123

สนุกมากๆเลยครับ รอติดตามตอนต่อไปขอบคุณมากครับ

tripplet

ไทเกอร์ ... ดูบุคคลิกแล้วเหมือนจะเชื่อใจได้ระดับนึง .... 

เผลอคิดก็ไม่ดีนะแดน .... เกม กำลังทำใฟ้ใจคอนายเริ่มเปลี่ยนไปนะ

tantawanjames

ไม่ต้องขายแล้วไอดีหาเงินจากมันแทยได้คุ้มกว่า

2000HP

ปกติไม่ชอบแนวเกมส์. แต่ยอมจินตนาการคนเขียนเลยครับ. อ่านเพลินมาก. ขอบคุณครับ

sthanya

จะโดนไทเกอร์มันหลอกอะไรอีกรึเปล่าล่ะแดน

artmanna

จะเป็นเรื่องดีหรือร้ายกันนะ ลุ้นจริงๆ

chano

พล็อตเลยมันใช่ งานเขียนดี สนุกอ่ะ

ปล. อย่าสวิงนะ ได้โปรด... ไอ้แดนมรึงห้ามใจอ่อน

blurbird

kabyala

พี่แดนเจ็บไม่จำหรา แค่เขาซื้อใจด้วยวิธีนี้นิดหน่อย เดียวจะช่ำใจนะ ขอบคุณครับ