ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 10

เริ่มโดย saradio, ตุลาคม 20, 2016, 11:28:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

therasak

ได้คืบจะเอาศอกนะพระเอกของเรา เดี๋ยวก็แห้วกินอีก

tantawanjames

ขอบคุณครับกำลังมันเลย นายแดนไว้ใจใครง่ายอีกแล้ว จะโดนหักหลังอีกไหมเนี่ย ทั้งเฟย์ ทั้งไทเกอร์ แล้วเฟย์จะโดนไทเกอร์จัดไหมเนี่ย

may_290607908

ดูแล้วเฟย์ไม่น่าจะรอดในปาร์ตี้นี้

janara

สนุก มีปมให้ติดตามด้วย

ขอบคุณครับ

ziggy2

ขอบคุณมากครับ น่าสงสารน้องเฟย์จริง....

goon

dekduer55

นายแดนเราเสียใจอีกแล้ว แต่ยังไงก็สู้ต่อไปนายแดน ขอบคุณคับ

biggiggog

เนื้อเรื่องมันดูเรียลดีครับ ไม่เว่อร์เกินไป
อินกับเนื้อเรื่องได้ง่ายๆ ::Snap::
ขอบคุณมากๆครับ

kabyala

::Crying::สวสารเฟย์จังจะเจอแดนตัวเป็นๆได้ไงเธอขาพิการหรือจะบอกความจริงก็กลัวแดนรับไม่ได้ อึดอัดใจแทนเฟย์ ขอบคุณครับ

sthanya

ไทเกอร์จะหลอกใช้ แล้วแดนจะรู้ตัวมั้ยนี่ ถ้าทำอย่างที่มันตัองการไม่ได้ตายนะแดน

strikef.

ขอบคุณครับ คนซื่ออยู่ยาก คนที่กังวลกับการพูดความรู้สึกจริงจังออกไปก็มักจะผิดหวังเวลาต้องพูดความจริง เช่นเฟย์ที่กังวลว่าแดนจะรับไม่ได้เรื่องเธอพิการ กลัวแดนไม่รัก หวังว่าคุณ saradio จะใจดียอมให้โอกาสเฟย์กับแดนอีกครั้ง ^_^

librarian

กระสุนปืนนี้ไม่ใช่แค่มีปลอกกระสุนแล้วจะทำได้นะครับ ถ้าอยากได้ปลอกกระสุน ก็เก็บเอาจากที่ยิงไปแล้วได้นี่นา เหมือนเคยอ่านในเพชรพระอุมาว่าพวกพรานเก็บปลอกกระสุนไปอัดดินปืนกับลูกปราย(มั้ง) มาใช้ต่อ

แต่ว่าเนื้อเรื่องสนุกมากครับ สนับสนุนให้รวมเล่มขายครับ วางแผนล่วงหน้า ฉาก xxx จะได้ไม่หวือหวาเกิน

pd19811983

อยากให้ทั้งคู่เจอกันในโลกจริงจังเลย

mercuryzx

ขอแค่อย่ามีหักมุมแบบปวดตับนะครับ
ตับผมยังไม่แข็งแรง T__T

dwarf

ขอบคุณครับ...เข้าใจความรู้สึก...ในโลกของความเป็นจริง...แม้ว่าอยากจะบอกบางสิ่ง บางอย่าง..แต่ก็ไม่สามารถบอกได้