ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดยุทธสะท้านบู๊ลิ้ม ตอนที่ 21 พบธิดาเทพแห่งวังเบญจธาตุ

เริ่มโดย zeech, ตุลาคม 20, 2016, 11:56:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yak7384

นั้นไง เฟยอี้นะเฟยอี้ เล่นธิดาเทพซะแล้วต่อไปกะได้องค์หญิงอีกคนแน่แน่

badboy2522

ขอบคุณครับ ::JubuJubu:: ไม่รอดจนได้ สวยอัตรายขนาดไหนก็ไม่รอดเงื้อมมือตาเฟยอี้ เก็บรายทางให้หมดเลยนะ   ::Shy:: ::Shy::

neuneu

pisanuman3

au2000

ตอนนี้รอนานหน่อย
แต่ก็ยังตื่นเต้น สนุก พร้อม
เสียว เหมือนเดิม
ขอบคุณครับ

psm_mach

ธิดาเทพเรียบร้อยแล้ว ต่อไปองค์หญิง ไม่ผิดหวังเลยกับเฟยอี้ สนุกมากครับ

naitoom

เว่ยฉิงคัง คือ ศัตรูตัวร้ายของเฟยอี้อย่างแท้จริง เป็นสุภาพบูรุษจอมปลอมแบบมาตราฐานในเรื่องกำลังภายใน
จะรอดูว่าเว่ยฉิงคังได้รับผลอย่างไร
เฟยอี้ ปลอมเป็นหญิงเข้าไปวังของธิดาเทพ ได้ผลแต่อาจพลาดท่าธิดาเทพก็ได้ถ้าใจอ่อนคลายจุดให้เธอ...
ต้องทำให้ธิดาเทพติดใจในรสรักของเฟยอี้ก่อนค่อยคลายจุด

113ig

วิธีผ่านค่ายกลคือ...เจาะแหวกเข้าไปที่เส้นไหนที่ดำขลับ
สนุกครับ