ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 12

เริ่มโดย saradio, ตุลาคม 23, 2016, 01:20:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aof55555

เฟย์ตายแล้วนายแดนจะเป็นยังไงนะ

nankung

jinpin

prsclub

สงสัยเฟย์ คงต้องไปอวตารตัวใหม่มาเล่นเสียวกับเจ้าแดนอีกครั้งแน่ๆ

ขอบคุณท่านมากครับ

dwarf

ขอบคุณครับ...น้องเฟย์ตายแล้ว...กลับเข้ามาจะมีโอกาสเจอแดนของเราไหม

taton

เสียใจมากเลย..เฟย์ถูกยิง..แล้วจะได้เจอกับแดนยังไงอีกล่ะเนี้ยะ  ::Crying::

naitoom

สงสารเฟย์ ที่ตายก่อนจะได้ยินคำที่แดนพูดว่า รักเธอ

sparrow_ap

เฟย์ตาย...   ::Crying:: ::Crying::
แล้วพระเอกเราจะทำยังไงต่อนะ  ::Thinking::
สนุกเหมือนเดินครับ รอติดตามตอนต่อไปครับ

may_290607908

เวลาเห็นคนรักตายต่อหน้าไม่มีอะไรเจ็บปวดไปมากกว่านี้แล้ว

newblogspot

สนุกมากนะเริ่องนี้  พระเอกอ่อนต่อโลกได้ใจ แต่หวังว่ามันจะเรียนรุ้กับเหตุการณ์ที่มันเจอไปเรื่อยๆ

songsak

ขอบคุณครับ งานเข้าซะแล้วพระเอกเรา แล้วจะได้เจอกับเฟย์กันอีกไหมเนี่ย

oymfoyp00

ไรต์คงจะใช้เหตุการณ์นี้ในการสอนแดนมันซะให้เข้าใจโลกมากขึ้น (ทั้งที่โดนไปขนาดนนั้นละมันยัง.......ฮึ่ม)
แต่หลังจากนี้บอกเลย เวลคัมทูเดอะดาร์กไซต์

jingjang

ชีวิตกำลังได้ค้นพบสิ่งใหม่ๆ แต่ต้องมาพังทลายลงพร้อมคนรักที่ตายลง ถึงแม้เฟย์จะกลับมาได้แต่คงหากันเจอยากกว่าเดิม บอกแล้วอย่าไว้ใจคนอื่นมากไป  ขอบคุณผู้แต่งนะครับ

Tualatin

ศึกชิงพระเอกสินะ แดนแกก็นะเก่งซะขนาดนั้น อิจฉาเว้ย ::HeyHey::
ชีวิตเราลิขิตเอง

mercuryzx