ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวนักล่าแต้ม #27

เริ่มโดย Cabal_Master, พฤศจิกายน 17, 2018, 07:52:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cabal_Master

อ้างถึงอ่านตอนเก่าๆ ทางนี้เลยค่ะ

1  :  สาวนักล่าแต้ม #01    
2  :  สาวนักล่าแต้ม #02    
3  :  สาวนักล่าแต้ม #03    
4  :  สาวนักล่าแต้ม #04    
5  :  สาวนักล่าแต้ม #05    
6  :  สาวนักล่าแต้ม #6-9    
7  :  สาวนักล่าแต้ม #10    
8  :  สาวนักล่าแต้ม #11-12    
9  :  สาวนักล่าแต้ม #13    
10  :  สาวนักล่าแต้ม #14    
11  :  สาวนักล่าแต้ม #15    
12  :  สาวนักล่าแต้ม #16    
13  :  สาวนักล่าแต้ม #17    
14  :  สาวนักล่าแต้ม #18-20    
15  :  สาวนักล่าแต้ม #21    
16  :  สาวนักล่าแต้ม #22    
17  :  สาวนักล่าแต้ม #23-26
free : สาวนักล่าแต้ม #free

เรื่องนี้เกิดขึ้นเพราะอั้มเกิดฉี่แสบค่ะ คือมันรู้สึกแสบๆเวลาฉี่ อั้มก็เลยไปตรวจที่คลินิคค่ะ เพราะขี้เกียจรอคิวในโรงพยาบาล วันนั้นอั้มใส่ชุดเดรสเกาะอก กระโปรงสั้นประมาณครึ่งขาอ่อนไปค่ะ พอเข้าไปถึงก็มีคนนั่งอยู่ไม่มากค่ะ อั้มก็ตรงไปที่เคาเตอร์ บอกว่าขอมาตรวจค่ะ เค้าก็ถามว่าเป็นอะไรมา อั้มก็บอกว่าฉี่แสบค่ะ เค้าก็เขียนๆแล้วบอกให้นั่งรอเรียก อั้มก็เดินมานั่งที่ม้านั่งตัวหน้าสุดค่ะ นั่งแบบสบายๆ กางขาออกแบบธรรมชาติ คือไม่ได้ตั้งใจอ้านะ แต่ด้วยความที่กระโปรงสั้น มันก็เลยเห็นได้ชัดค่ะ รู้ได้ยังไงน่ะเหรอคะ ก็เจ้าหน้าที่ตรงเคาเตอร์น่ะสิคะหันมามองบ่อยๆเลย โดยเฉพาะคนที่เป็นผู้ชายนี่บางทีก็มองแบบโจ่งแจ้งจนอั้มรู้เลยค่ะ คงตกใจที่เห็นหีเนียนๆ ไม่มีขนของอั้มแทนที่จะเห็นกางเกงในค่ะ อั้มรอซักพักเขาก็เรียกเข้าไปเจอหมอ อั้มก็เข้าไปนั่งค่ะ หมอก็ใส่ชุดปกติ ถามอาการอะไรไป แต่ตานี่จ้องนมอั้มใหญ่เลยค่ะ ด้วยความที่อั้มดึงชุดลงมาหน่อย ร่องนมเลยโผล่ค่ะ พอถามอะไรเสร็จแล้วหมอก็ให้นอนบนเตียงค่ะ อั้มก็ขึ้นไปนอน หมอก็บอกว่าจะขอตรวจหน้าท้องดูความผิดปกติ ให้อั้มถกกระโปรงขึ้น อั้มก็ถกขึ้นเลยค่ะ พอหมอเห็นหีอั้มก็ตาโตใหญ่เลย คงไม่คิดว่าอั้มจะไม่ได้ใส่กางเกงใน อั้มถกชุดขึ้นมาจนเลยหน้าท้อง หมอก็กดๆ จับตรงท้องดูว่าเจ็บมั้ย ไล่ลงไปจนถึงตรงเนินค่ะ หมอก็จับแล้วก็ลูบไปมาตรงเนินที่เรียบๆไม่มีขนของอั้ม แล้วก็ถามว่าเจ็บมั้ย อั้มก็บอกไม่เจ็บค่ะ จั๊กกะจี๋มากกว่า เสร็จแล้วหมอก็ให้อั้มเปลี่ยนชุดแล้วไปนั่งที่เก้าอี้ขาหยั่งค่ะ มันจะเป็นเก้าอี้แล้วมีที่เอาขาพาด อั้มก็เดินไป มันมีชุดวางอยู่ใกล้ๆเก้าอี้ อั้มก็จัดการถอดชุดออกจนเหลือแต่ตัวล่อนจ้อน ซึ่งมันง่ายมากเพราะมีแค่ชิ้นเดียว 55 แต่ไม่ได้หยิบชุดมาใส่ค่ะ ก็ขึ้นไปนั่งทั้งเปลือยๆอย่างนั้นเลย หมอก็ถามว่าพร้อมรึยัง อั้มก็บอกพร้อมแล้วค่ะ หมอก็เดินมา พอมาเห็นหมอก็ทำตาโตใหญ่เลยค่ะ ก็ตอนนี้เห็นนมเต็มๆทั้งสองเต้าเลย หัวนมนี่ชูแข็งเลยค่ะ หมอก็เอากล้องมาแล้วบอกว่า เดี๋ยวดูไปพร้อมๆกันนะครับ แล้วก็เอากล้องมาถ่ายหีอั้มค่ะ ภาพก็ขึ้นบนจออันใหญ่เลย แล้วหมอก็เอานิ้วแหวกแคมให้อ้าออก จนเห็นด้านใน หมอก็ชี้ให้ดูว่าอันนี้คลิตอริส อันนี้เป็นรูฉี่ ซึ่งมันจะเป็นรูเล็กๆ ปกติอั้มก็ไม่เห็นหรอกค่ะ แล้วหมอก็เอานิ้วแตะๆดู แต่แหย่ไม่ได้นะ รูมันเล็กเกิน อั้มก็บอกไม่เจ็บค่ะ หมอก็เอาสายสีแดงๆ มาเสียบพรวดเข้ามาในรูฉี่อั้มเลยค่ะ มันก็สึกแปลกๆนะ ไม่ได้เจ็บ ไม่ได้เสียว บอกไม่ถูกเหมือนกัน พอเข้ามาปุ๊บก็มีน้ำไหลออกมา หมอก็ดึงสายออก แล้วบอกว่าทีนี้ลองฉี่เองสิครับ อั้มก็เบ่งฉี่ค่ะ ฉี่ก็พุ่งออกจากรูออกไปเป็นสายเลย หมอก็บอกว่ารูฉี่ดูปกติดีนะ ทีนี้มาดูรูก้นกัน แล้วก็เอากล้องลงไปด้านล่าง ใช้มือแหวกก้นจนเห็นรู หมอก็ใช้นิ้วแหย่เข้ามาในรูก้นแล้ววนไปมา อั้มก็รู้สึกเสียวแปลกๆ ทีนี้หมอก็เพิ่มเป็นสองนิ้ว สามนิ้ว จนรู้สึกคับแน่นไปหมดเลยค่ะ เหมือนก้นจะฉีก หมอก็ควัก ล้วง เสร็จแล้วก็เอามือออกค่ะ ไม่มีอะไรติดออกมาเพราะอั้มล้างตลอด 55 แล้วหมอก็ถ่างหีอีกรอบ บอกว่าคราวนี้จะตรวจภายในนะ แล้วก็เอาเครื่องมือที่เป็นเหล็กเสียบเข้ามาในรูหีอั้มค่ะ อั้มจุกแน่นไปหมดเพราะมันอันใหญ่ เสร็จแล้วหมอก็หมุน มันก็เปิดถ่างรูหีออก หมอก็ส่องเข้าไปด้านใน ภาพด้านในรูหีอั้มมันก็ขึ้นมาบนหน้าจอเลยค่ะ เป็นครั้งแรกที่ได้เห็นเลย เสร็จแล้วหมอก็กดถ่ายภาพแชะๆๆ แล้วก็เอาเครื่องมือออก จากนั้นหมอก็ถอดกางเกงออก ควยหมอก็เด้งผึงออกมาเลยค่ะ มันแข็งโด่เป็นลำเลย แล้วหมอก็เอาควยมาถูกับหีอั้ม บอกว่าจะสอนการมีเพศสัมพันธ์ที่ถูกวิธีให้ แล้วก็ดันควยเข้ามาในรูหีอั้ม พรวดเดียวมิดลำเลยค่ะ อั้มเผลอร้องซี้ดออกมาเลย หมอก็เลื่อนควยเข้าๆออกๆรูหีอั้ม แล้วก็นอนทับตัวอั้ม บีบนมดูดนมอั้ม บอกว่านี่เป็นวิธีนวดให้หน้าอกใหญ่ขึ้น อั้มก็ปล่อยเลยตามเลยค่ะ ทั้งครางทั้งโยก เสียวมาก จนหมอใกล้จะเสร็จก็เร่งซอย แล้วก็ปล่อยน้ำเชื้อในรูหีอั้มเต็มๆค่ะ แล้วหมอก็ถอนควยออกแล้วเอากล้องมาถ่ายอีกรอบ บอกหลังจากเสร็จก็จะเป็นแบบนี้นะ มีน้ำไหลออกมาได้ แล้วก็ใส่เครื่องมือถ่างเข้ามาอีกรอบค่ะ คราวนี้เห็นน้ำขาวๆอยู่ในรูเต็มเลย แล้วหมอก็บอกว่าตรวจเสร็จแล้ว เดี๋ยวจะให้ยากลับบ้านไปกินค่ะ

pamaaeng

หายไปนานเลยเชียว

คราวนี้ เก็บแต้มหมอตรวจภายใน
ตามกระแสข่าวดัง ตอนนี้เลย
หมอคนเดียวกับในข่าว หรือปล่าว...ครับ

peddo

เรื่องทันสมัยมาก หายไปนานขนาดนี้ น้องอั้มยังมีไฟอยู่ คุณหมอเขาอาจจะใช้ของปลอมก็ได้นะครับ เพราะ​ไม่ได้ใช้ถุงยาง ขอบคุณ​ครับ​

hanabombam

เหมือนฉากหนึ่งในหนังavเลย ชอบๆ  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สงสัยว่าเป็นคนเดียวกันกับที่เป็นข่าวตอนนี้รึเปล่าน้อ......แหะๆ หยอกเล่นนะครับ