ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เหตุเกิดตอนน้ำท่วม 1-2 cop

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, ตุลาคม 23, 2016, 07:05:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

เหตุเกิดตอนน้ำท่วม 1

เรื่องมันเกิดจากน้ำท่วมใหญ่ที่กำลังระบาดไปทั่วประเทศไทย  ผม(หนุ่ย)โชคร้ายน้องน้ำมาเยือนแบบไม่ทันตั้งหลัก ทำได้แค่ยกของขึ้นที่สูง บางอย่างก็ต้องปล่อยให้แช่น้ำไม่การป้องกันแทบจะทำไม่ได้ จึงได้อพยพ มาใช้โรงเรียนที่ตั้งเป็นศูนย์อพยพชั่วคราว หลังน้ำท่วมขังมาได้ 1 สัปดาห์ ทางการประกาศปิดศูนย์ เนื่องจากห่างไกลและน้องน้ำก็มาบุกจนโรงเรียนแตกพ่าย จึงต้องย้ายไปที่อื่น ส่วนใหญ่ที่มาอาศัยพักพิงก็เป็นพวกหาเช้ากินค่ำ พวกที่มีญาติพี่น้องก้อขยับขยายไปจนโรงเรียนที่มีอาศัยเกือบ 300 คน เหลือแค่ 50 คนกับเด็กๆอีกประมาณ 20 กว่า คนที่เป็นที่พึ่งพาตัวเองได้ออกไปทำมาหากินเพื่อให้มีชีวิตต่อไป ผมตอนแรกก็จะออกไป แต่พอคิดอะไรได้หลายๆอย่าง ผมจึงอยู่ที่นี่ต่อกับพวกเขาที่หมดทางไปไหน หลายครอบครัว ไม่มีทั้งเงินทั้งงานทั้งของประทังชีวิต การช่วยเหลือจากทางราชการลดน้อยไปเรื่อยๆจนหมดไป พวกเราต้องหาของสดกินกันเอง โดยตั้งกลุ่มแม่บ้านขึ้นประกอบอาหาร ตั้งกลุ่มแรงงานเพื่อดูแลเรื่องน้ำท่าไฟฟ้าจัดการภายในให้เรียบร้อยและจัดหาประสานกับคนนอกที่จะมาบริจาคของ กลุ่มที่ผมอยู่คือหน่วยล่าหาของกินอย่าเรียกว่าหน่วยเลย มันมีแค่ผมเท่านั้น และเด็กๆอีก 4-5 คนแล้วแต่ใครอยากจะออกมา เพราะความเป็นคนชอบตกปลาจับปลา เลยอาสาทำตรงนี้ อาหารที่หาได้จะเอามารวมกันแล้วจัดปรุงแบ่งปันกันไป เริ่มสัปดาห์ที่ 2 ผมร่วมคุ้นชินกับการอยู่ที่นี่ จากจำนวนคนที่น้อยลง ผมเลยมีห้องส่วนตัวบนอาคารชั้น 4 ที่ไม่มีใครมากวนใจเพราะขี้เกียจเดินขึ้นมากัน ส่วนชั้นล่างๆก็จัดแบ่งๆห้องกันอยู่แบบสบายๆ ผอ.โรงเรียนอนุญาตให้เราอยู่จนกว่าน้ำจะลดแต่ให้ดูแลทรัพย์สินของโรงเรียนให้ดี โดยมอบหมายให้นายจั่นภารโรงดูแลพื้นที่โดยรวม ในจำนวนเด็กที่ไปช่วยผมหาปลา(เพราะความสนุกที่ได้ออกไปเล่นน้ำ) มีน้องแก้ว 10 ขวบ และน้องตาล 9 ขวบ ที่พอจะใช้งานได้ นอกนั้น 6- 7 ขวบไม่ค่อยทำอะไรนอกจากเล่น แรกๆที่ผมออกหาปลาแถวใกล้ๆโรงเรียน พายเรือไปบ้างเดินไปบ้าง บางครั้งก็กลับเข้าไปดูบ้านบ้าง เด็กๆก็จะตามผม ไปพูดไปแล้ว โชคดีมักมาพร้อมกับโชคร้าย บ้านผมจมน้ำแต่ก็มีสิ่งที่ตอบแทนผมแบบที่ผมคาดไม่ถึง เรื่องมันเกิดจาก วันหนึ่งผมออกไปตกปลาพร้อม เด็กๆ มีตูน ตังค์ แก้ว ตาล และ เอๆเป็นเด็กผู้ชายอายุ 7 ขวบ แต่แก่นแก้วมาก วันนี้ผมไปหาปลาแถวบ้านผมท้ายซอย ใกล้บ้านผมมีลำคลองสาขาที่ทำให้น้ำท่วมซอยแบบไม่ทันตั้งตัว วันก่อนผมมาตกได้ปลานิลตัวเป็นโลๆ เลยติดใจลองย้อนกลับมาดู เด็กๆ ช่วยกันหย่อนเบ็ดแล้วไปเล่นน้ำหลังบ้านผม วันนี้ไม่เหมือนวันก่อน นั่งตกได้ 2-3 ตัว มันงียบๆ ผมเลยทิ้งเบ็ดไว้แล้วขึ้นไปดูข้าวของที่บนบ้านผม หลังบ้านเด็กกำลังสนุกกัน ขณะขึ้นไปดูชั้น 2 ผมได้ยินเสียงของไอ้เอเด็กแก่นตรงห้องครัว พร้อมน้องตังค์ คุยกันฟังไม่ได้ศัพท์ ผมไม่ได้สนใจ จึงแวะไปดู มองเห็นน้องตังค์กับไอ้เอ กำลังเล่นเจี้ยวเล่นจิ๋มกันอยู่ ไอ้เอกำลังพยายามยืนยัดจู๋ตัวเองใส่จิ๋มน้องตังต์ที่กำลังยืนแหกขาโดยมีโต๊ะกินข้าวผมเป็นที่ยืนเย็ดหนีน้ำกัน ไอ้เอจับจู๋ถูไถจิ๋มน้องตังค์เป็นพัลวันไม่สนใจว่าจะมีใครมาแอบดูหรือปล่าว ผมยืนดูแบบตกตะลึงในความรู้มากของเด็กสมัยนี้มันรู้ได้ไงว่าต้องทำแบบนี้ ยืนแอบๆดูมันกระเด้งกระเด้าอยู่พักหนึ่ง ไอ้จู๋อันใหญ่กว่าของไอ้เอที่นอนสงบในกางเกงผมก็ตื่น มันแข็งเป็นลำยาวตามตัวเจ้าของที่ผอมแห้งแต่สูงยาว ตอนนั้นผมรู้สึกว่าการได้เห็นเด็กเย็ดกันมันช่างตื่นตาตื่นใจกว่าได้เห็นหนังเอ็กซ์ผู้ใหญ่มากมาย จนอยากจะเข้าร่วมกิจกรรมดังกล่าว แล้วก็ได้ยินเสียงถามจากน้องตูนพี่น้องตังค์ว่า"ตังค์ๆ เสร็จยังอ่า ถึงคิวเขาเล่นเป็นแม่กับเอแล้วนะ เร็วๆเลย" ไอ้เอสะดุ้งหน่อย มันหยุดกิจกรรมที่หวาดเสียว

ของตัวเอง น้องตังค์ดึงกางเกงที่เปียกน้ำพอหมาดๆ ขึ้น กระโดดลงพื้นน้ำ"เออๆ รู้แล้วๆ พี่ตังค์" ผมยังยืนแอบดูต่อไปไม่ได้แสดงตัว น้องตังค์เปิดประตูครัวไปทางด้านหลังบ้าน น้องตูนเดินลุยน้ำสวนเข้ามา"มาแล้วๆพ่อเอ "น้องตูน"ทักไอ้เอ" มาอีแม่ตูนมานี่"ไอ้เอ ยังไม่ได้ใส่กางเกง เรียกให้ขึ้นโต๊ะมา น้องตูนไม่รอช้า ปีนขึ้นโต๊ะ ไอ้เอเข้ามาประกบพร้อมเอาปากประกบจูบปากน้องตูนแต่มันเหมือนเด็กทำไม่เป็นได้แต่แตะๆกัน แล้วมันก็ก้มตัวเอามือดึงเสื้อน้องตูน พร้อมจูบไซ้ตรงราวนมน้องตูน "555 จักกระจี้พ่อ จักกระจี้55" เสียงหัวเราะและดิ้นแบบจักกระจี้ทำเอาควยผมลุกโชนอีกครั้ง ดูแล้วน้องตูนกับไอ้เอจะเคยขา "ตูนลงนอนซิพ่ออยากเย็ดแล้ว"ไอ้เอสั่ง หลังจากไล่ฟัดพอหายอยาก น้องตูนปฎิบัติตามอย่างว่าง่ายลงนั่งแล้วล้มตัวลงนอนพร้อมถอดกางเกงออก ครึ่งตัว ภาพที่ผมเห็นทำเอาใจเต้น จิ๋มน้องตูนดูสะอาดตา นูนยาวขาวเรียวดูเต็มหว่างขาเหมาะสมกับวัย 7-8 ขวบ ดูแล้วผมต้องกลืนน้ำลายดังเฮือก ทำไมอารมณ์มันพุ่งปรี๊ด(นึกเสียดายที่ไม่พกมือถือมาเพราะกลัวตกน้ำ) แบบไม่เคยเกิดขึ้นมาก่อน แฟนคนก่อนยังไม่ทำให้ผมมีอารมณ์ได้แบบนี้  ไอ้เอมองเหมือนกัน จู๋อันเล็กยาวประมาณ 2 นิ้วของมันกระดกหงึกๆ มันก้าวเข้าหว่างขาน้องตูนพร้อมทิ้งตัวลงทาบจ่อจู๋เข้าประจำตำแหน่งเสียว มันไม่มีพิธีรีตองมากเหมือนผู้ใหญ่เย็ดกัน แค่จ่อๆ มันก็กดแท่งควยกระเด้าๆ ควยเล็กๆเถือกไปเถือกมา ตรงกลีบแคมเล็กๆ ด้วยขนาดที่เหมาะสมกัน หรือประจวบเหมาะ จู๋ไอ้เอทะลึ่งมุดเข้ารูจิ๋มแบบเต็มลำ"อี้ๆๆเจ็บ เบาหน่อยพ่อ"น้องตูนออกเสียงห้าม แต่ไอ้เอหาหยุดไม่ มันรู้แล้วว่ามาตรงทาง จึงขยับก้นซอยควยยิกๆ แบบที่ผมเห็นแล้วยังทึ่งว่ามันไปเรียนมาจากไหน ตรงจุดที่ผมอยู่มันเป็นตำแหน่งที่ดีเห็นกิจกรรมบนโต๊ะนั้นได้ชัดเจน ว่าจู๋ไอ้เอเข้าจิ๋มน้องตูนอย่างไร แคมจิ๋มอ้าน้อยๆอมจู๋เล็ก แคมแดงๆปลิ้นตามแรงกระเด้าของไอ้เอตัวแสบ ดูแล้วขอบอกว่าสุดยอดมาก ตอนนั้นผมไม่ได้สดับฟังสิ่งรอบข้าง จดจ่อกับภาพตรงหน้าแบบว่าทำให้หน้ามืดและหื่นกระหายมาก ผมค่อยๆย่อตัวลงต่ำเดินลุยน้ำเข้าหาเด็กสองคนแบบไม่ให้รู้ตัว ทั้งสองคนยังเมามันกันอยู่แบบที่ผมก็สงสัยว่ามันรู้จักจุดสุดยอดไหม เมื่อผมเดินมาประชิดติดขอบโต๊ะ ภาพตรงหน้าผสมกลิ่นอายการเย็ดกันของเด็กช่างปลุกเร้าอารมณ์หื่นกามได้มากมายจริงๆ  มันความเงียบจนผมได้ยินเสียงจู๋วิ่งเข้าออกจิ๋มชัดเจนในโสตประสาท ไอ้เอมันรัวกระเด้าแรงขึ้น มันซอยควยเร่งขึ้นไวมากเหมือนเด็กหนุ่มรุ่นกระทง ส่วนน้องตูนได้แต่หลับตากัดฟันส่งเสียงครางฮือๆ ประกอบการบิดตัวและพยายามดึงไอ้เอลงมากอดให้แน่นไอ้เอยังคงซอยรัวไม่สนใจแขนตั้งตรงแบบเกร็งๆ ช่วงนี้เองที่ผมคิดเหมือนกับได้ดูหนังเอ็กซ์ทั่วไป ผมได้รู้ว่าเด็กก็มีจุดสุดยอดเหมือนกัน ไอ้เอเกร็งตูดแน่นอัดจู๋บดทาบกับหว่างขาน้องตูน โดยที่น้องตูนยังหลับตา พยายามดึงไอ้เอลงมากอด จังหวะนั้นผมเหมือนบรรลุแผนการ ลุกขึ้นจากน้ำช้าๆ ค่อยถอดกางเกงและกางเกงในออกอย่างง่ายๆคาไว้ มือที่แข็งแรงดึงตัวไอ้เอออกจากหว่างขาน้องตูน พร้อมสั่งให้ปิดปากผมสั่งเบาๆ"อยู่เฉยๆไม่งั้นฟ้องแม่ทั้งคู่"ไอ้เอตะลึงงัน พลิกตัวหลบฉากลงไปจากโต๊ะ ทำหน้างงงๆ ส่วนน้องตูนความรู้สึกช้ากว่าไอ้เอ เพราะกำลังถึงจุดและหลับตาอยู่ทำให้สมองประมวลผลช้ากว่า กว่าแกจะตอบโต้อะไรผมก็ดึงแกมาขอบโต๊ะ ขาที่ยืนถนัดบนน้ำพร้อมลงมือค่อยๆจ่อหัวควยตรงกลีบแคมที่มีเมือกเหนียวเลอะอยู่เล็กน้อย กดกระเด้าสั้นๆ เข้าไปแบบรวดเร็ว ทำเอาน้องตูนร้องแบบจุกๆ"อุ๊ยน้า อุด น้าหนุ่ยมันแน่น อย่าเจ็บบบ" ผมรู้ว่าถึงจิ๋มอันนี้จะรับจู๋ไอ้เอได้เต็มลำแต่มันก็ยังไม่พร้อมกับควยผู้ใหญ่อย่างผมที่ถึงจะเล็กเรียวยาวก็เหอะ หัวควยผมปักคาจิ๋มสวยของน้องตูนมันเข้าไปได้เกือบมิดหยักแต่ให้ความรู้สึกว่ามันตึงแน่น เลยต้องหยุด พร้อมกันนั้นผมค่อยๆโน้มตัวลงประกบปากน้องตูนดูดดื่มการจูบเด็กที่เป็นรสชาติแบบหอมหวานสำหรับ แต่สำหรับน้องตูนแกได้รู้รสจูบที่บดขยี้แบบผู้ใหญ่ทำเอาแกหยุดดิ้น ผมแทรกลิ้นเข้าไปพันล้นที่อ่อนนุ่ม พร้อมดูดกินน้ำลายแกอย่างไม่รังเกียจ

มือข้างซ้ายผมยกมาลูบไล้ตัวแกและไชร์หูน้อยๆ มือข้างขวาผมเกาะกุมตุ่มไตตรงนมน้อยๆที่ยังลุกชูชันตามความเสียวกระสันน้อย ก้อนเนื้อตรงนั้นมันเริ่มสะลมเนื้อเพื่อเบ่งบานเป็นเต้านมต่อไป ผมละจากปากมาไซร์รูหูข้างขวาพร้อมกระซิบเบาๆ "น้องตูนน้าขอเล่นด้วยนะน้าจะทำเบาๆ ถ้าเจ็บก็บอกน้า แต่ถ้าไม่ให้น้าเล่นด้วยน้าจะฟ้องแม่หนูว่าแอบมาเล่นผัวเมียกับไอ้เอ" ผมขอเย็ดน้องตูนก่อนจะปิดล็อดไม่ให้น้องตูนปฎิเสธ แกพยักหน้าพอให้ผมรู้สึก หลังจากรู้ว่าเด็กไม่ขัดขืนแล้วผมจึงผ่อนคลายยืนตัวตรงมองดูผลงานด้านล่างตรงหว่างขา หัวควยผมยังคาร่องจิ๋มน้องตูนอยู่ ดูแล้วมันไม่สมดุลเหมือนของไอ้เอ แต่ผมขึ้นหน้าแล้ว ขอลองเย็ดเด็กให้สนุกซักวัน หันไปมองไอ้เอ มันมองผมแบบที่ตั้งสติได้แล้วถอยห่างออกไปดูผมพยักหน้าบอกมันว่า"เอ็งไปดูพวกข้างนอกนะ อย่าเพิ่งให้เข้ามา บอกน้าเขากำลังเล่นพ่อแม่กับน้องตูนอยู่ได้ไหมไอ้เอ"ผมลองวัดใจดูเผื่อ น้องตาลน้องแก้วจะไม่รู้เรื่อง เพราะน้องตังค์แกรู้อยู่แล้วว่ามันคืออะไร หลังจากสั่งเสร็จไอ้เอมันถอยออกไปทางด้านที่ผมเข้า ผมหันมาให้ความสนใจกับน้องตูนที่นอนไม่รู้ชะตากรรม ผมถอนควยออก แล้วก้มลงจัดการทาสีกับจิ๋มสวยๆ ที่ผมเสน่ห์หา รสชาติแรกที่สัมผัส มันเค็มปะแล่มๆ คงเพราะผ่านการเย็ดที่ดุเดือดจากจู๋ไอ้เอ หลังจากผมดูดเลีย แหกซ้ายปลิ้นขวา โดยมีน้องตูนส่ายไปมาตามแรงดูดเลียของผม"น้าๆๆ อี้มันหวิวๆทำไมน้าทำแบบนี้ตอนพ่อเล่นกับแม่ไม่เห็นมีแบบนี้เลย" ผมแอบขำไม่ได้กับความไร้เดียงสาของน้องตูน  จึงเร่งแหย่ลิ้นยอกเย้ากับเม็ดแตดที่แข็งสู้ลิ้นผมจนน้องตูนแอ่นเกร็ง ก่อนจะละเลงมาที่กลีบแคมทะลวงลิ้นพร้อมนิ้วชี้ค่อยๆแซะวนให้มันกว้างออกหรือคุ้นชินเพื่อรับของที่ใหญ่กว่าที่กำลังมาเกิด ดูจากอาการแล้วน้องตูนบิดเกร็งเสียว มือกดหัวผมให้นิ่งๆเพราะเสียวจากการแตกไป 2 ครั้งแล้ว คงถึงเวลาที่ผมจะระเบิดอารมณ์บ้าง ผมวนเลียกลีบและซอกขาอ่อนก่อนจะวนมาที่สะดือทำเอาน้องตูนออกอาการจักกระเดี้ยม ไล่เลียขึ้นมาท้องน้อยและวนซ้ายขวากับติ่งนมเล็กที่กำลังชูชัน ซูดกลิ่นหอมของซอกคอเด็กที่หอมกลิ่นเหงื่ออ่อนๆ ก่อนประกบปากแลกจูบที่ละมุนลิ้นอีกครั้ง  เสียงของน้องตูนครางสั่นสะท้านแบบที่ผมไม่เคยได้ยินจากที่ไหนมาก่อน มือผมคว้ากำดุ้นควยยาวจดจ่อเข้ากับกลีบเนื้อที่เปียกแฉะจากน้ำลายผม ผมกดหัวควยเข้ากลีบแคมที่เล็กแคบ ความเปียกลื่นมันทำให้หัวหยักมุดเข้าไปคาที่ปากรูโดยง่าย หลังจากนั้น น้องตูนกำลังที่กำลังได้อารมณ์เสียวกับรสจูบจากผม ต้องสะดุ้งเล็กๆ ก่อนเลิกคิ้วทำท่าตกใจเล็กน้อย ผมยังคงกดควยเข้าไปอีก ช้าๆ จนหัวหยักมิดจมเข้าไป มันหนีบแน่นหัวมาก น้องตูนพยายามกระถดตูดหนีควยแต่ผมกดล็อดตูดไว้ กะประมาณด้วยความรู้สึกว่ามันเข้าแล้วจึงหยุดไว้พร้อมถอนปากยกตัวดูผลงานที่ผมทำไว้ น้องตูนทำหน้าแหยเก บอกผมด้วยน้ำเสียงที่สั่นพล่า"น้าๆหนูเจ็บ น้าอย่ากดมาอีกนะ หนูกลัวเจ็บ" ผมมองตาเด็กพร้อมยิ้มให้กำลังใจ"จ้ะน้องตูน น้าไม่กดแล้ว หนูเก่งมากเลย จู๋น้าเข้าไปอยู่ในตัวหนูแบบเอแล้วด้วย เก่งน้าเรา"ตูนพยายามฉีกยิ้มสู้พร้อมแหกขากว้างขึ้นเพื่อลดความเจ็บ ผมยืนตรงหว่างขาน้องตูนดูหัวควยที่คาจิ๋มอันเล็กที่สวยสด ภาพมันชวนให้สยิวมาก รอบๆหัวผม แคมจิ๋มบุบยู่เข้าไปดูยับเยิน แต่ผมยังเบาใจเพราะไม่มีเลือดหรือรอยแผลใดๆ แค่มันดุ่ยบวมอมควยผมไว้ ถึงตอนนี้ใจผมแทบอยากกระแทกให้มันลงไปให้มันสุด แต่แนวโน้มแล้วคงติดคุกแน่ๆ จิ๋มเด็กได้ฉีกขาด ยังดีที่ผมยังมีช่วงยั้งคิด อดเปรียวไว้กินหวานดีกว่าเลี้ยงไว้เย็ดได้อีก ถ้าถนอมไว้ ผมคิดแล้วจึงลงมือสาวลำควยให้ความเสียวแผ่กระจาย หัวหยักยังจมคาอยู่ในปากรูแต่มีแรงเคลื่อนไหวอยู่ตรงปากรู ทำเอาน้องตูนบิดเกร็ง หน้าตาออกเกร็ง ผมยังคงสาวมือชักว่าวแบบช้าๆ ดุ้นดันเข้าออกตรงกลีบแคมเบาพอไม่ให้มันแรงหรือมากไป ลำควยแข็งจนปวดมันพร้อมกระฉุดพ่นลาวาขาว แต่ผมยังคงอึดกลั้นเอาไว้ รอเวลาที่เหมาะสม น้องตูนเริ่มมีสีหน้าผ่อนคลาย และออกอาการเกร็งเสียวแทน มือแกเริ่มดึงเอวผมให้เข้ามากอดแกไว้

แต่ผมขืนตัวไว้เพราะมันทำให้ควยผมกดลึกมากไปอาจเกิดผลเสีย ผมยังสาวควยช้าๆ พร้อมกระเด้าเข้ารูเบาๆ สลับกันไปมาระหว่างการกระเด้ากับการสาวมือชักว่าว ควยผมเริ่มกระตุกเกร็ง จึงยืนกระเด้าเบาๆ ดุ้นดันให้หัวควยทิ่มแทงรูจิ๋มจนรู้สึกว่าน้องตูนเริ่มเกร็งตัวมากขึ้นรูจิ๋มบีบรัดหัวครับผมแน่นมาก ทำเอาผมมีอาการเสียว ทั้งที่พยายามออดกลั้นไม่ให้มันเข้าลึกไป แต่ดันสาวควยยาวพร้อมกดตูดดันควยเข้ารูลึกไปอีกอย่างไม่ตั้งใจ มันเคลื่อนตัวเข้าไปอีกเกือบนิ้ว ผมสุดกลั้นระเบิดน้ำกามที่สะสมไว้เต็มลำ พุ่งใส่จิ๋มอันน้อยอย่างไม่เต็มใจมันอ้ารอรับน้ำกามผมแบบเต็มที่ ตัวแกสั่นเทิ้ม คล้ายเป็นไข้จับสั่น ผวาขึ้นมากอดผม ผมกอดตอบน้ำกามอีกหลายระลอกกระฉอกใส่เต็มรูจิ๋มน้อยๆ มันเอ่อล้นออกมารอบลำควยผมและหยดย้อยลงไปที่รูตูดน้องตูน ตอนผมระเบิดน้ำที่เสร็จเสียวมองมาที่น้องตูนเห็นแกนอนหลับตาเพิ้มเกร็งคล้ายเจ็บปวด แต่ดูผ่อนคลายลง ควยผมยังกระตุกฉีดน้ำกามอีกเล็กน้อยมันไม่ได้อ่อนแรงลงเลย ตอนนั้นผมรู้สึกได้ถึงแรงตอดในรูจิ๋มของน้องตูนหัวควยผมไปหยุดสนิทตรงเส้นพรหมจรรย์มันไม่สามารถผ่าผ่านไปได้ไม่งั้นผมคงได้ชื่อว่าเป็นผัวคนที่สองที่เปิดซิงน้องตูน หลังเหตุการณ์เล่นเสียว สติผมคืนมา มันรับรู้สัมผัสกลิ่นรสที่ได้จากเด็กน้อยๆ ในความรู้สึกแรกโชดดีจังกู รู้สึกสองกลัวเด็กจะพูดซวยแน่ตรู รู้สึกสามทำไมมันเงียบอย่างี้วะ น้องตูนนอนหมดแรง เวลาที่ผมใช้ไปไม่ได้นานเลย แต่ในความรู้สึกผมมันนานจริงๆ ผมลองดึงควยออกจากรูจิ๋มมันแน่นเพราะของผมยังไม่อ่อน ยิ่งดึงยิ่งรู้สึกเสียดาย ขณะดึงออกหัวควยผมพ้นกลีบแคมร่องรู มันเหมือนคนอ้วกแตกคลายของเหลวสีขาวข้นจำนานมากออกมา กลีบจิ๋มแดงกล่ำร่องเสียวที่ขยายตัวรับควยของผมมาตลอด5 นาที เปิดอ้าตรงฝีเย็บมีรอยฉีกเล็กน้อยไม่มีเลือดไหล มองเข้าไปลึกเห็นรอยหยักของรูได้มีน้ำกามผมเกาะกุมไปทั่วรู ภาพดีเด่นแห่งปีผมคิดถ้าผมถ่ายได้นะ ผมชื่นชมผลงานได้แป็บเดียว ก็มีเสียงทำลายความเงียบขึ้นมา "โห้น้าหนุ่ย น้ำอะไรขาวเต็มเลย ใช่เยี่ยวหรือป่าวเนี้ย"น้องตังค์พูดพร้อมทำท่ายี้นิดหน่อย ผมกวาดตามองไปตามเสียงมุมที่ผมเคยแอบดูไอ้เอกับน้องตูนเย็ดกันมีเด็กน้อย 4 คนยืนทำหน้าตาแตกต่างกันไป ใจตกไปตาตุ่มนิดหน่อย แต่ใจดีสู้เสือ"โอ้ย น้องตังค์ใครจะใจร้ายเยี่ยวใส่จิ๋มสวยๆของน้องตูนได้"น้องแก้วที่ยืนสงบนิ่ง ถามแบบหลักการเพราะอายุเยอะสุด แต่คำถามมันช่างไรเดียงสา"น้าไอ้เอมันเล่นพ่อแม่กับพวกหนูไม่เห็นมีน้ำอย่างนี้เลย" หลังจากนั้นเดี๋ยวผมมาเล่าต่อครับ

เหตุเกิดตอนน้ำท่วม 2

ความเดิมตอนที่แล้ว น้องแก้วตะโกนถามตาใสว่า"น้าไอ้เอมันเล่นพ่อแม่กับพวกหนูไม่เห็นมีน้ำอย่างนี้เลย"ผมได้ฟังก้อแอบยิ้มในใจ นี่ตรูจะได้โชค 4 ชั้นหรืออย่างไร เพราะถ้าหูไม่ฝาด น้องแก้ว น้องตาล น้องตูน น้องตังค์ โดนไอ้เอเล่นเสียวไปแล้วทั้งนั้นและก้อยินยอมพร้อมใจด้วย แค่คิดผมก้อไม่อยากเชื่อ น้องตูน น้องตังค์ยังพอเชื่อได้แต่ น้องตาลกับน้องแก้ว มันคนละรุ่นน้า ไอ้เอเนี่ยไม่ธรรมดา"อ้อ น้องแก้ว น้าแก่กว่าไอ้เอนะ ถ้าลองโดนน้าเย็ดละก้อ น้ามีแถมน้ำให้ตลอด อยากบอกว่าเย็ดกันมันเสียวนะ พอเสียวมากมากน้ำมันก้อออก และเขาเรียกน้ำรักนะไม่ใช่น้ำเยี่ยวอย่างที่หนูๆ เข้าใจ เวลาเล่นพ่อแม่กันถ้าเกิดได้เย็ดกัน มันจะออกมาหากไม่เย็ดกัน มันจะไม่ออกมาไง"บอกไปแบบมึนๆ ไม่ได้ตั้งหลัก ประมาณว่าประหม่าหน่อยๆ มีเด็ก 4 คนยืนดูเราแอบเย็ดเด็ก เลยเขินๆนะ แล้วก้อไม่รู้ผลจะเป็นอย่างไร  เด็กสมัยนี้มันฉลาดจะตาย แต่มันมีโชคตกลงมาที่ผม แล้วไม่เคยคิดว่าเด็กจะให้เย็ด แถมนี่รออยู่ตรงหน้าอี 3 คน โอกาสมาแบบไม่ตั้งตัว  ผมเลยเสนอความคิดที่เข้าทางผม "เอางี้ เด็กๆ ไหนก้อไหนแล้ว น้าก้อเห็นว่า พวกเราดูจะเคยเล่นพ่อแม่และเย็ดกับไอ้เอมาแล้ว คงพอที่จะรู้ว่าเย็ดกันมันสนุกอย่างไร น้าสัญญาว่าจะไม่เอาไปบอกใคร และคิดว่าพวกเราคงไม่บอกใครเหมือนกัน มันเป็นความลับระหว่างเราๆ หากมีใครพูดเรื่องนี้ ทุกคนจะเดือดร้อนหมดแน่ และอาจไม่ได้เล่นพ่อแม่อีกเข้าใจนะ งั้นเข้าๆมาใกล้นี่ เด็กๆเดินเข้ามาหาผมพร้อมมองไปที่จิ๋มน้องตูนที่มันแบะอ้าและเริ่มคืนสภาพเดิมก่อนที่มันจะโดนควยผม น้ำข้นขาวเริ่มกลายเป็นใสๆ น้องตูนที่เริ่มหายเหนื่อยก้อนอนตาแป้ว อ้าขา รอฟังอย่างตั้งใจด้วย "อ่ะๆ นี่อะไร" ผมชี้ไปที่ควยผม เด็กๆตอบเป็นเสียงเดียวกัน"จู๋" ถูกต้อง แต่ถ้าเป็นของน้าที่ใหญ่กว่าเอ เขาเรียกว่า ควย ไหนเรียกซิ" ควยยย"เด็กตอบรับโดยพร้อมเพียง "แล้วนี่เรียกว่าอะไร" ผมชี้ไปที่จิ๋มตัวเล็กที่กลับสภาพปกติกลีบแคมปิดสนิทแล้วมีคราบน้ำรักเปื้อนไปทั่วโคกนูน"จิ๋ม" เด็กๆตอบ  ผมบอกว่า"ถูกต้อง สำหรับน้องตูนน้าเรียกว่าจิ๋ม แต่สำหรับ จิ๋มที่ใหญ่โตกว่านี้ น้าเรียกว่า หี ในที่นี้ใครคิดว่าจิ๋มตัวเองสามารถเรียกได้ว่าหี หือ" เด็กๆมองหน้ากัน ไอ้เอมองไปที่น้องแก้ว ทำท่าจะชี้มือ แต่น้องแก้วรู้ตัวรีบ ออกตัวปฎิเสธ"ไม่ใช่ชั้นนะไอ้เอ อย่ามามั่วนะ" น้องตาล อ้ำอึ้ง  ส่วนน้องตังค์ก้อทำตาแป๋วบอกผมว่า"หนูเล็กกว่าพี่ตูนนิดหนึ่งอ่ะน้า" ชั่วโมงนั้น เหมือนเด็กๆโดนผมสะลายพฤติกรรม ไม่มีใครอายใคร  มีแต่น้องแก้วกับตาล ที่ยังกล้าๆกลัวๆ ผมอยู่บ้างแต่อยากรู้ก้ออยากรู้"เอาละๆ เอางี้ เดี๋ยวจะเบื่อกันก่อน เราไปเล่นพ่อแม่ข้างบนกัน เดี๋ยวน้าจะสอนให้ เราขึ้นจากน้ำกัน ไปๆ ไปล้างขาและตามน้ามา" ผมตัดบทและกระหยิ่มยิ้มย่อง เด็กๆกำลัง ยืนงงๆ ผมก้อช้อนอุ้มน้องตูน เดินนำหน้าไปที่บันได ตรงบันไดผมเอาถังน้ำสะอาดมาวางเพื่อล้างเท้าก่อนขึ้นชั้นสองของบ้าน ผมปล่อยน้องตูนและก้มตักน้ำมาล้างตรงจิ๋ม ล้วงควักพอให้สะอาด เพราะไม่อยากให้มีกลิ่นคาวติดตัว พร้อมตบตูดเป็นเชิงให้เดินขึ้นไปรอด้านบน แกว่าง่ายกับผมแล้ว ก้อโดนผมเย็ดไปมิดหัวหยัก กลีบแคมยู่ซะขนาดนั้น "อ้าว มา เร็วๆซิ จะได้มาสนุกกัน  และยังมีเรื่องเย็ดๆกันอีกไม่อยากรู้เหรอ" เด็กๆพยักหน้าไอ้เอก้าวมาเป็นคนแรก ตามด้วยน้องตังค์และน้องตาล ปิดท้ายด้วยน้องแก้วที่เดินเอียงหน้าหลบผมนิดๆ เพราะผมพูดพร้อมทำความสะอาดตัวเอง ตักน้ำลาดท่อนควยที่ยังไม่อ่อนตัว ไอ้เอทำเจ๋งด้วยการมาช่วยผมตักน้ำลาดให้"น้าล้างผมตักให้ มันมองท่อนควยแล้วแอบเลืองตามองไปที่เป้ากางเกงมัน ผมอมยิ้ม"เออน่าเดี๋ยวเอ็งก้อใหญ่เหมือนน้า" ผมให้กำลังใจมัน น้องตังค์ที่มาถึงตัวผมก้อพูดขึ้นว่า "น้าๆขอจับหน่อย" ผมหันมายิ้มให้แก"เอาซิจับดีๆนะเดี๋ยวมันตกใจ" น้องตังค์เอามือมาจับเบาๆ ผมแกล้งกระตุกควยงักๆ "อุ๋ย น้ามันดิ้นได้ "เท่านั้นทุกคนก้อหันมาดูดุ้นควยผม"มันตื่นเต้นที่น้องตังค์ลูบมันนะ"ผมยิ้ม หันไปดูน้องแก้วและน้องตาล ที่ทำหน้าตื่นเต้นไป

กับควยผม "น้องตาลน้องแก้วสนใจลองจับไหม ผมไม่พูดป่าว เอามือไปดึงมือเด็กทั้งสองมากุมดุ้นควยผมพร้อมกัน ขนาดมือแตะโดนท่อนควยผมก้อกระตุกควยงักๆอีกครั้ง "อุ๋ยๆ "น้องตาลน้องแก้วก้อสะดุ้งกันไปอมยิ้มนิดๆ ทำให้บรรยากาศที่ตึงเครียดนิดๆของเด็กสองคนคลายลงได้ "พอแล้วดีกว่า ไปข้างบนกันเร็ว" ผมพูดจบ ก้อเดินพาเด็กๆ ขึ้นไปน้องตังค์ยืนรอตรงบนสุดบันได สายตามองดูที่ผมกับเพื่อนๆคุยกัน สายตาอยากรู้อยากเห็นยังคงมีให้เห็นแม้จะโดนยิงประตูไปแล้ว 1 ประตู ผมเอามือไปจูงน้องตูนเหมือนลูกหลาน พาเข้าห้องนอนผมที่หันหน้าไปตรงคลองหลังบ้าน ด้านในห้องผม ก้อเหมือนห้องนอนหนุ่มโสดทั่วไปมีมุมทีวี  ที่ตอนนี้ผมยกไปไว้ที่ศูนย์แล้ว ไม่งั้นผมก้อได้เปิดหนังที่ผมซุกไว้ให้พวกเด็กได้ดูโดยไม่ต้องอธิบายมาก  ที่นอนผมมีแค่ฟูก 5 ฟตุ  มีโต๊ะเล็กๆ วางอยู่ข้างที่นอน ไว้นั่งทำงาน และมุมหนังสือเล็กที่จัดไว้เป็นระเบียบ แม่ผมเป็นคนแก่ที่มีระเบียบ แกจะแอบมาทำความสะอาดห้องให้ผมเรื่อยทั้งที่ผมก้อบอกว่าไม่ต้อง ต้องการความเป็นส่วนตัว (เนื่องจากผมชอบชักว่าวคลายเครียด อาจทำเละเทะทิ้งไว้ไม่อยากให้แม่เห็น) เด็กๆ เดินตามเข้ามายกเว้นน้องตูนที่ผมจูงมือเข้าห้องมาแล้ว "เข้ามาแล้วก้อช่วยถอดเสื้อผ้าออกด้วยนะ  น้ากับตูน ถอดแล้วจะได้มาเริ่มกันต่อ"ผมบอกแล้วหันมาถอดเสื้อน้องตูน แกยืนให้ผมถอดโดยง่าย ผมหอมแก้มให้รางวัลไป 1 ฟอด ไอ้เอถอดเป็นคนแรก จู๋มันแข็งเด่ โชว์เก๋าว่าของข้าก้อแข็ง ส่วนน้องตังค์และน้องแก้วน้องตาล ก้อถอดแต่โดยง่าย ภาพตรงหน้าผมดูแล้วได้อารมณ์มาก น้องตังค์ดูคล้ายน้องตูนผอมๆ โหนกจิ๋มดูปูดๆกว่า แต่ก้อเล็กกว่าตูน ดูแล้วผมคงดันยาก หน้าที่นี้คงต้องให้ไอ้เอ ส่วนน้องแก้วกับน้องตาล น้องแก้วได้ขาวกว่า ตรงหน้าอกนมกระเปาะเล็ก คงจะพอให้ผมบี้หัวได้บ้าง ที่หว่างขาโหนกเนินใหญ่คับขา กลีบเนื้อแยกออกเป็นพูลดูสวยงาม แคมเบียดชิดสนิทแน่น ใหญ่โตกว่าน้องตูนแน่นอน ด้วยอายุที่มากกว่า ดูแล้วผมคงวาดลวดลายได้เต็มที่กว่าน้องตูนแน่ แค่คิดก้อเสียวหัวควยแล้ว ส่วนน้องตาล คล้ำกว่าน้องแก้ว แต่สูงยาวกว่า หุ่นผอมเพียวน่าฟัดมาก หน้าแกออกไปทางแขกๆ

หน้าอกแบนราบ นมเท่าฝาขนมครก แต่ขนาดหัวดูใหญ่โตกว่าน้องแก้ว น่าเขี่ยเล่นมาก มองลงมาตรงเอวคอด ดูสวยงามได้ส่วน สะโพกเริ่มผายออกตามสรีระหญิงที่เริ่มสาวไม่มากแต่ก้อสวยงาม โหนกเนินดูแล้วใจสะท้าน ในบรรดาน้องๆ หีน้องตาลดูเป็นหลังเต่าสุด มันโค้งง้ำค้ำหว่างขาที่เป็นก้ามปู ช่องขาที่มีทีพอให้เสียบนิ้วผ่านได้กับกลีบแคมที่แยกออกเล็กน้อยทำให้แตดตัวย่อมโผ่ลแพมออกมาดูสวยงาม บอกตรงๆผมเนี่ยอยากเอาลิ้นไปละเลงให้มันสะใจ แค่คิดผมก้อเสียวจี๊ด  "เอามาน้องตังค์ น้องตูนไหนมายืนให้น้าดูซิว่าใครจิ๋มใหญ่กว่ากัน "น้องตูน เดินมาด้านหน้าผม ยิ้มนิดๆ มองแล้วน่ารักดี น้องตังค์เห็นพี่โชว์ของแบบลืมอายก้อเอามั่ง เดินมาด้านหน้าผมอีกฝั่ง ว่ากันตามตรงถึงผมจะกระเด้าเอาควยเข้าจิ๋มน้องตูนแล้วผมก้อยังมองจิ๋มอันนี้ได้ไม่เบื่อมันดูเร่าร้อนแบบเด็กๆ ถึงจะแฟบๆไปบ้างเพราะขาดการกระตุ้น กับน้องตังค์จิ๋มดูโหนกสั้นกว่า แต่ได้กลีบหนาแคมเบียดกันสนิท เพราะยังคงไม่โดนไอ้เอเย็ดแบบจังหนึบ ที่ผมเห็นมันได้แค่ถูๆ ไม่เหมือนของน้องตูนที่ดูเรียวยาวปากแคมฉ่ำเยิ้มน่าดูดเลียกว่า หัวควยผมกระดกงึกๆ เตรียมสู้ศึกอีกแล้วเมื่อพิจารณาจิ๋มสวยๆ "โอ้ไหนน้องตังค์ก้อไม่น้อยเลยนะเกือบสู้พี่ได้ แพ้นิดเดียว ไม่เป็นไรๆ มานี่มานอนลงตรงนี้  ไอ้เอ ไหนมาเลียให้น้องเขาหน่อยซิ "น้องตังค์ขยับตัวช้ากว่าไอ้เอที่รออยู่แล้ว พอน้องตังค์มานั่งตรงขอบเตียงผมดันตัวแกให้นอนลงไป มือก้อลูบไล้เนื้อตัวแกไปด้วย เมื่อไอ้เอที่พร้อมรออยู่แล้วผมก้อให้มันหน้าที่ มันก้มตัวลงหาหว่างขาโดยมิได้จัดระเบียบอะไรมากมาย อ้าปากแลบลิ้นเลียที่เนินจิ๋มน้องตังเสียงลิ้นที่มีน้ำลายลากผ่านไปมา ฟังไพเราะดี ผมให้มันเลียพักหนึ่ง ก้อสั่งหยุด"เอ้า หยุดก่อนไอ้เอที่เอ็งเลียนะมันเด็กๆ มานี่ออกมา แล้วดูไว้นะ "ไอ้เอถลาออก ทำหน้า งงๆน้องๆทั้งสามที่นั่งดูก้อทำหน้างง ผมเข้าแทนที่ไอ้เอ พร้อมกับแหวกขาน้องตังค์ออกงอชันเข่าให้ตั้ง เนินจิ๋มที่บานฉ่ำน้ำลายก้อเผยกลีบแดงร่องรูยังปิดสนิท กลีบแคมเล็กลีบแต่อูมขึ้นตามอารมณ์เสียว ผมเอามืนิ้วมือไปคีบกลีบแคมให้อ้าออกพร้อมลงแหย่ลิ้นตรงติ่งแตดเล็ก แค่สัมผัสแรกน้องตังต์ก้อกระตุกยึก หนีบเข่าเล็กน้อย ผมหยุดหันมาบอกไอ้เอ "นี่คือแตด จำไว้ผู้หญิงชอบให้เลีย "ครับน้า"ไอ้เอขานรับ น้องตาล น้องแก้วทำหน้าแดง

น้องตาล น้องแก้วทำหน้าแดงขึ้น ส่วนน้องตูนจดจ่อกับสิ่งตรงหน้า ผมลากลิ้นลงสุดตะเข็บรอยต่อเกร็งลิ้นตรงกดแหย่เข้าไปตรงร่อรูจนจมูกติดติ่งแตด พอจมูกสัมผัสแตดผมก้อส่ายหน้ากดจมูกบี้ ปลายลิ้นก้อรัวละลิ่มเข้าออกรูเสียวเป็นพัลวัน เป็นจังหวะที่น้องตังค์ไม่ทันตั้งตัวไม่คิดว่าจะเจออะไรแบบนี้ ก้อส่งเสียง"อูยยยยน้า ทำอะไร อ่าๆๆ โอ้ยยย หยุดก่อนน้า มันจักกะจี้" แกดิ้นแบบเด็กบ้าจี้ แต่ไม่รุนแรงพอจะะหยุดผมได้เข่าแกหนีบหัวผมแน่น  ผมยังรัวและบี้ลิ้น จนสาแก่ใจผมก้อผ่อนแรง ถอนหน้าออก แต่ยังคงเลียจิ๋มเด็กที่อ่อนนิ่ม ผมเอามือแบะขาขวาที่หนีบหัวผมออก เอียงหัวขนานกับขา มองไปที่ไอ้เอ พร้อมฉกเลียกลีบแคมไปด้วย ทั้งลากทั้งดุนทั้งดัน จนร่องเสียวฉ่ำเยิ้มไปด้วน้ำลายผม  ผมยักคิ้วให้ไอ้เอประมาณว่านี่ของจริงเขาทำกันอย่างนี้ ผมเลียจนน้องตังค์หมดฤทธิ์นอนแบะแฉะให้ทำอะไรอย่างไรก้อได้ ด้วยความที่อยากลองจิ๋มเล็กอีกสักคน ผมเลยจัดหนักทั้งบี้ลิ้น นิ้วแหย่แยงจนรูที่ตีบตันเริ่มบานออก แต่เพื่อเป็นการขยายมากขึ้นผมจึงต้องให้ไอ้เอจัดหนักให้ก่อนเพื่อทะลวงรูให้กว้างขึ้น  "ไอ้เอเดี๋ยวจัดหนักให้น้องเขาหน่อยนะ เอางี้ ดูตัวอย่างอีกทีละกัน" ผมหยุดการเลียและแยง เหงยหน้ามาพูดกับไอ้เอ แต่คิดว่าสอนนำมันอีกหน่อยดีกว่า(ตอนนั้นอยากลองด้วยว่าได้ไหมเผื่อฟลุ๊ด) ว่าแล้วก้อจัดแจงท่าทาง น้องตังค์ยังนอนแบะขากว้างด้วยความเต็มใจตาเหม่อลอยเล็กน้อย ผมคว้าประคองควยให้ตรงโหนกเนินที่ยังเปียกปอนน้ำลายผมอาจมีน้ำหล่อลื่นของน้องเขาบ้างผมก้อไม่แน่ใจ มองจากมุมผมหัวควยมันบังรูเสียวซะมิด แต่เนินหีเล็กยังพอทำให้ผมเบาใจเพราะมันยังใหญ่กว่าหยักผม ผมค่อยๆดันควยเข้ากลีบแคมแซะซ้ายแซะขวาจนตึงหัว จึงกดลากขึ้นลงตรงปากแคม เพื่อความลื่นไหลผมบ้วยน้ำลายลงไปที่เนินจิ๋มเอาหัวควยไปจุ่มแล้วมากดลากอีก น้องตังค์น้องคราง"อูยยยย น้าๆๆ มันดีนะแบบนี้แต่อย่าถูแรงน้า"ผมพยักหน้า ดูแล้วเด็กมันชอบแต่จะดันเข้าไหมนี่ซิ หัวคิดแต่มือผมยังระวิงกับการลากควยขึ้นลงพร้อมชักว่าวไปในตัวให้ควยคงความแข็ง ซึ่งได้อารมณ์เสียวไปอีกแบบ  ผมกดๆลากๆ ขึ้นลง กึ่งๆกดหัวบานเข้ากับกลีบเนื้อที่เปียกแฉะจากน้ำลาย  ผมลองกดหัวควยเข้ากลีบแคมที่เล็กแคบดู รูที่เปียกลื่นมันทำให้หัวหยักมุดไปคาที่ปากรูแต่ไม่สามรถเอาหัวหยักผ่านเข้าไปภายในได้"โอ้ยยยน้า พอก่อนๆ น้าหนูเจ็บแล้ว ไม่เอาแล้ว" ตังค์โวยวายขึ้นผมเลยเปลี่ยนเป็ถูกวนๆ "หายเจ็บไหม"ผมถามให้ทุกคนสบายใจเพราะยังมีอีก 2คนที่ผมต้องประโลมไม่ให้กลัว "หือดีกว่าเมื่อกี้ที่น้าดันจู๋อ่า น้าอย่าเพิ่งดันนะจู๋น้าใหญ่หนูเจ็บ"น้องตังอ้อนและไม่โวยวายแล้ว "งั้นน้าให้ไอ้เอเย็ดดีกว่าจู่เล็กๆเหมาะกับจิ๋มน้องตังค์ จะได้เข้าง่ายๆไม่เจ็บจิ๋มเน้อ"น้องตังค์หันมองไอ้เอแล้วก้อพนักหน้าตอบรับผมเลยฉากตัวออกจากหว่างจิ๋มให้ไอ้เอเข้าเสียบแทน ควยไอ้เอตั้งโด่ตั้งแต่ที่ผเห็นผมล่อจิ๋มเด็กแล้ว มันไม่รอช้าจับจู๋ตัวเล็กที่แข็งเข้าประชิดจิ๋มน้องตังค์ มันเห็นผมแสดงแล้วไม่รังรอจู่โจมแบบที่น้องตังไม่ทันตั้งตัว"อูยยยพี่เอเจ็บนะเบาหน่อยดิ นี่แนะๆทำเขาแรง

แต่จู๋พี่มันเข้ามาในจิ๋มหนูแล้ว อูยยย ๆ"น้องตังค์ครางบอกพร้อมตีแขนไอ้เอไปด้วย "อืมมม มันแน่นดีนะแน่นยิ่งกว่าตูนอีก โอ้ยๆ"ไอ้เอออกตัวดีเริ่มพล่าม ทำเอาน้องตูนหน้าคว่ำ แอบมาหยิกขาอย่างแรงทำเอาไอ้เอร้อง "ไอ้เอเบาๆก่อนนะมาเดี๋ยวฉันช่วย" ผมเอามือจับตูดไอ้เอให้จังหวะกระเด้าตูดเป็นการสอน จบไอ้เอจับจังหวะได้ผมก้อปล่อยมันทำหน้าที่สนองความเงี่ยนกันไป น้องตังค์นอนตาเยิ้ม ตูดส่ายน้อย ไอ้เอ กระเด้าพลาง ก้มลงหอมหน้าน้องตังค์ โดยผมไม่ต้องบอก ผมเลยหันมาสนใจกับน้องตูนที่ดูท่าจะอยากเป็นเหมือนน้องตังค์อีก มือผมที่ว่างระหว่างให้จังหวะไอ้เอได้ปลุกอารมณ์ให้น้องตูนไปด้วย เหมือนจะโดนเย็ดจิ๋มไปแล้วแต่ก้อแค่หัวหยักทำให้อาการบาดเจ็บหายไปแล้ว คงพอรับมือได้ใหม่ผมเดาอาการน้องตูนแล้วก้อหันมาเดินหน้ากับน้องตูน โดยกะให้เวลาน้องๆอีก 2 คนที่รอชะตากรรมแบบนี้ ได้มีอารมณ์เสียวมากขึ้น ผมหันไปมองน้องแก้วหน่อยหนึ่งก้อเห็นสายตาที่กล่ำอารมณ์เสียวออกนอกหน้า แต่ยังๆก่อน ผมขอสำเร็จโทษน้องตูนอีกครั้งก่อน กะว่าให้น้องตูนได้เสร็จสมอารมณ์หมายไปจะได้ติดใจในดุ้นควยผม "ตูนพร้อมนะน้าขอเบิ้ลหน่อย"ปากบอกแต่ก้อจ่อดุ้นควยที่แข็งโด่อยู่แล้วเข้าร่องจิ๋ม แคมนอกยู่ตามหัวหยักเข้าไปคาในตำแหน่องเดิม"อูยยยน้าหนูยังไม่บอกเลยว่าให้เบิ้ลก้อเสียบจู๋เข้ามาแล้ว"ตัดพ้อนิดหน่อยแต่ก้อส่ายตูดแบะขาให้แคมจิ๋มเปิดกว้างรับดุ้นควยผมได้สะดวก ผมกะแรงให้พอเหมาะกดกระเด้าดันดุ้นควยเข้า-ออกปากแคมทำเอาแคมในปลิ้นเข้าออกตามหัวหยัก ตามองตาน้องตูน แกหลบตาเล็กน้อยดูแล้วน่ารักดี เลยก้มลงประกบปากดูดดุ้นลิ้นชิมรสหวานจากเด็กน้อยทำเอาน้องตูนตาเหม่อลอย ผมถอนปากแล้วจูบไล้ซอกคอ ซอกหูไล่ลงมาที่เนินนมที่มีแต่หัวนมเล็กตั้งชูชัน เลยอ้าปากอมพร้อมออกแรงดูดดุ้นไปหนักๆ พักใหญ่น้องตูนก้อคอพับคออ่อน หมดเรี่ยวแรงผมดูแล้วคงใกล้จบเกมส์เลยเงยตัวขึ้น การกระเด้าควยยังคงช้าๆ แต่มิดหัวหยักทุกครั้ง ตอนนั้นใจคิด ลองดันอีกนิดดีไหมเพราะเด็กก้อเคลิ้มขนาดนี้แล้ว เลยจัดไป 1ดอกหนัก หัวควยผมพุ่งเข้าหยุดกึกตรงส่วนใน "โอ้ยยย อูยยย น้ามันเข้าลึกจังเจ็บอ่า น้าอย่าดันแรงดิ กำลังหวิวเลย" น้องตูนตัดพ้อ แต่ตายังเคลิ้มๆ ผมก้มดูผลงานก้อได้ใจ ลำควยมุดเข้าไปได้อีกเกือบนิ้ว "น้าอย่าหยุดซิหนูเจ็บเอาออกหน่อย อูยย" จ้าสาวน้อย" ผมรีบตอบพร้อมถอนควยออกช้าๆ จนหัวหยักพ้นรูเสียวก้อดันลงไปใหม่อย่างเร็วความลึกเท่าเดิมน้องตูนแทบกรี๊ด "อ๊า อ่า อูยย น้าอ้ะแกล้งเด็ก มันเจ็บนะ อูยย" น้องตูนโวยวาย แต่ก้อคงยังทนได้ไม่เห็นจะเจ็บมากมายอาจเป็นเพราะหัวควยผมไม่ได้บานใหญ่มากมายเลยไม่สร้างบาดแผลให้น้องตูน เมื่อรู้ว่าน้องตูนรับได้อีกผมก้อสอดใส่ควยเข้า-ออกอย่างสบายขึ้น และไม่ต้องใช้มือช่วยชักด้วย สร้างความเสียวให้ผมไม่ใช่น้อยจากที่ไม่เสียวเพราะเสร็จไปรอบหนึ่งแล้วก้อพาลจะเสร็จอีกเพราะความแน่นของรูจิ๋ม+ความสดใหม่ที่หาไม่ได้บ่อยไม่มีโชคคงหาเย็ดไม่ได้ แค่คิดน้ำจะแตกแล้วนี่ผมได้คุกเข่าซอยควยแบบถนัดถนี่ แม้เย็ดแบบมิดลำไม่ได้ ก้อทำเอาหัวควยชาเพราะความฟิต ตอนนั้นในหัวผมกำลังต่อสู้อยู่ระหว่างเสร็จ

ไม่ได้เสร็จ เพราะหากเสร็จที่น้องตูนอีกก้อจะแทบหมดแรงเย็ดน้องตาลน้องแก้วเสียดายแย่ เพราะดูแล้วจิ๋มสวยๆของน้องทั้งสองน่าจะรับควยผมได้มิดลำ โอ้ยเสียวโว้ยๆ ผมตระโกนก้องในหัว แต่นอกหัวผมยังคงซอยสั้นบ้างยาวบ้างประคองไม่ให้เสียวจนเสร็จ น้องตูนก้อน้องส่ายเพราะความเสียวมีเสียง อือ อ่า อูย ลอดออกมาเป็นระยะๆ ผมหันไปมองน้องทั้งสองก้อหน้าแดงกันไป ไหววะมีของดีอยู่ตรงหน้าอีก 2คน ไม่ไหวได้ไง ว่าแล้วผมก้อตั้งสติ มุ่งเย็ดน้องตูนให้มันเสร็จไป แล้วรวบรวมแรงเย็ดน้องตาลน้องแก้วดีกว่า  ว่าแล้วผมก้อค่อยยกขาน้องตูนขึ้นบ่า พ้อมซอยสั้นๆ เพื่อรักษาความเสียมิให้ขาดตอนน้องตูนมองตาผมผมยิ้มให้ แกเลยโอนอ่อนตาม ขาที่วางพาดแขนผมทำให้ร่องเสียวงุ้มขึ้นเย็ดมันขึ้น แคมจิ๋มเปิดรับดุ้นควย ทำให้การสอดใส่ได้ลึกไม่ฝืนจนเจ็บแต่ก้อทำให้น้องตูนคึงแน่นเพราะหัวควยผมกำลังพยายามแหวกม่าน 2สลึงแก "อูยน้าท่านี้มันเจ็บๆเสียวดีจังเบาๆนะน้า ซี๊ดด" ผมคุกเข่าซอยควยใส่เนินจิ๋มที่เกลี้ยงเกลา กลีบแคมปลิ้นยู่ตามแรงกระเด้า แม้นจะไม่สะใจแบบเย็ดสาวรุ่นแต่มันได้อารมณ์หนึบแน่นและอารมณ์เสียวที่คิดว่าได้เย็ดเด็กแทนมาแบบเกินคำบรรยาย ผมหันไปดูคู่ไอ้เอกับน้องตังค์ เห็นไอ้เอหมดฤทธิ์นอนทับน้องตังค์แต่ยังมิได้ชักควยออกก้อ เกิดความคิดเสียวๆในหัว เสียงน้องตูนซี๊ดซ๊าดแบบเบาๆ เป็นเครื่องกระตุ้นความเสียวได้ดี  ผมเร่งเย็ดรูจิ๋มน้องตูนเร็วขึ้นโดยกระดกแขนโน้มตัวให้น้อตูนงอรับกึ่งๆยกล้อ ซอยควยยาวๆ"อ้ายยย น้าหนูเสียวจังเหมือนจะฉี่แตกอีกแล้วโอ้ย เร็วน้าเร็วอีก"จ้า ไม่เจ็บนะ เจ็บรูจิ๋มก้อบอกนะ น้าขอเย็ดแรงเลยนะ" ไม่รอให้น้องตูนอนุญาต ผมก้อใส่เกียร์ 3 เสียงดุ้นควยที่แหวกรูฟิต มันช่างไพเราะรูเสียวที่มันน้ำหล่อลื่นกับน้ำกามที่ผมพ่นตกค้างทำให้การเคลื่อนไหมไหลลื่น ไม่ทำให้ระคายกลีบรูมากทำให้การเย็ดคร้งนี้ไม่ทรมานน้องตูนมากไปกว่าการเย็ดครั้งแรก ความเสียวคงเริ่มก่อตัวมากจากท่าที่ผมยกแขนขึ้น ผมกำลังเสียวได้ที่กับการตอดรัดของเส้นสลึงในรูจิ๋มที่ผมยังไม่สามารถแหวกผ่านไปได้ มันตุบๆทุกครั้งที่หัวควยผมดันฝืนเพื่อให้การสอดใส่ลึกดั่งใจผม การซอยควยเร็วขึ้นทำให้วาระของน้องตูนใกล้เข้ามา "น้า โอ้ยย เสียวจิ๋มจัง เร็วน้าหนูทนเจ็บไหวดันเลยๆ เร็วๆ"เสียงน้องตูนทำลายความตั้งใจผม ผมขยับตัวชันขึ้นพร้อมยกขาทั้งสองข้างแกตั้งและกางออกกว้างเท่าที่จะกางได้เพื่อพร้อมสำหรับการกระแทกครั้งสำคัญ ผมซอยเร็วหนักๆแต่ยังไม่ทิ้งทั้งสะโพกยั้งๆเพื่อให้น้องตูนเสร็จได้ไวขึ้น"น้า ขาตูนไม่ไหวแล้ว เร็วน้าเร็วๆ โอ้ยยยยย อ๊าๆๆๆๆ น้า อุ๊บบบ"น้องตูนหุบปากกัดฟันแทบไม่ทันเมื่อวาระสำคัญมาถึงแกร้องออกมาพร้อมกับการที่ผมออกแรงกดดุ้นควยแหวกเส้นสองสลึงแกขาด หัวควยทะลวงผ่านเข้าไปตุงตรงปากมดลูกแก  พร้อมกับการที่แกถึงจุดสุดยอดในคราวเดียวกัน ทำเอาแกไม่รู้จะเสียวดีหรือเจ็บดี หางตาแกเริ่มปริมน้ำตา ผมรู้ว่าแกต้องเจ็บแต่ก้อแลกมาซึ่งความเสียวต่อไปแกจะรับควยผมได้สบายขึ้น ผมกดคาควยให้ซึมซับพรหมจารย์เด็ก ก้มจูบซับน้ำตาแก พร้อมกระซิบ"น้องตูนเป็นเมียน้าแล้วนะ น้าจะดูแลตูนเป็นอย่างดีเจ็บใช่ไหมน้าไม่เย็ดแล้วนอนพักนะ"อืม เจ็บอ่านะ ทำไมน้าทำแรง จิ๋มหนูฉีกแล้วมั้ง แต่เสียวสุดเลยอ่า" ผมปลอบใจแกพร้อมจูบแก้มแกให้กำลังใจ "น้ายังไม่เสร็จอ่า ขอน้าซอยอีกนิดนะ"น้องตูนพยักหน้าตาแดง ผมถอนควยออกช้าๆรูจิ๋มของน้องตูนรับดุ้นควยผมได้แค่ 3นิ้ว มันยังเหลืออีก แต่ผมก้อแฮปปี้แล้ว ความเสียวที่สะสมไว้เริ่มออกลายผม ซอยควย ช้าเข้าออก ทุกคั้งที่ผมกดดันควยจนสุดรูน้องตูนจะเอามือมายังหน้าท้องผมไว้ พร้อมทำสีหน้าเจ็บ ประมาณว่าพอหรือยังหนูเจ็บแล้ว น้ำหล่อลื่นเริ่มเปลี่ยนสีเป็นสีแดงผมเดาได้ว่ามันฉีกจากข้างใน ด้วยความเสียว

ประกบกับสงสาร ผมซอยควยยาวเข้าออกช้า พร้อมสะกิดไอ้เอให้รู้ตัว"ไอ้เอขอน้าเสร็จกับน้องตังค์หน่อยแกลุกไปเล่นน้องตาลรอน้าซิ" ผมคิดไว้แล้วว่าจะเสร็จกับจิ๋มเล็กของน้องตังค์จะได้ไม่เสียเที่ยว ไอ้เอลุกออกแต่โดยดี น้องตังค์ทำหน้าแบบกำลังดีเลย ผมขยับซอยเร็วขึ้นแต่ไม่ลึกจนวาระสุดท้ายผมก้อชักควยออกมาเลือดสีชมติดตามลำควยไม่มากแต่ก้อพอให้ควยผมจุ่มควยเข้ารูจิ๋มน้องตังค์ที่นอนแบะรอ"อุ้ยน้าเบาๆ น้า"ผมไม่พูดพล่ามทำเพลงกระเด้าจนน้องตังร้องห้าม จึงต้องผ่อนคลายแต่อารมณ์เสียวยังไม่ได้ระบายออกจึงใช้มือช่วยสาวลำควยพร้อมส่งหัวหยักเข้าออกปากรูจิ๋มน้องตังค์ ความที่ไอ้เอเย็ดนำให้มาก่อนแล้วจึงทำให้หัวควยผมทะลุผ่านเข้ารูไปได้แบบแน่นๆ"โอ้ยน้าเจ็บๆพอก่อนน้า เบา""จ้า เน้าใกล้เสร็จแล้วขอน้าหน่อยนะตังค์ อุยเสียวๆรูจิ๋มแน่นจังน้องค์" น้องตังค์ร้องเตือนอีกแต่ผมก้อขอแบบง่ายกูจะเอาอ่า แกเลยทนเจ็บยอมหใผมกระเด้าหัวควยจนมันเข้าได้เกือบมิดเงี่ยง ผมขัดลำควยช่วยกระตุ้นจนวาระสุดท้ายมาถึง น้ำกามที่เหนียวข้นก้อกระฉูดใส่ปากรูน้องตังค์สมใจหวังมันกระตุกวาบๆ ทำเอาน้ำกามลอดเยิ้มออกจากปากรู ผมร้องคราง"อูยยยยยมันหัวดีจัง"น้องตังค์ร้องตอบ"โอ้ย น้าร้อนจิ๋มหมดเลย พี่ตูนถูกฉี่ใส่มันเป็นอย่างนี้เอง เสียวดีเน้อ"ผมเสร้๗สมอารมณ์หมาย ขาแข้งเริ่มออ่อน ชักควยออกเบาๆ น้ำกามเหนียวข้นก้อทะลักล้นออกจากปากรูน้องตังค์ ๆเอานิ้วมาเขี่ยน้ำกามเล่น แถมยิ้มกับน้องตูนที่นอนหมดฤทธิ์ อูยเสียวจังหู้ ผมร้องก้องในหัว รอสยบน้องตาลกับน้องอก้วอีกสองคยผมก้อสบายใจน้องตาหลับได้ (กว่าจะจบตอนนี้ได้เสียวโว้ยให้)

แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

may_290607908

kabyala

ขนาดไม่ได้กินเองยังฟินขนาดนี้ ถ้ากินเด้กเองสงสัยแตกปากอ่าวแน่ ขอบคุณครับ

dwarf

shinosuke

grut1247

เรื่องนี้ยังไม่เคยอ่าน สนุกดีครับ
แนวนี้ก็ชอบครับ กระตุ้นต่อมดีจัง